StarTech.com-LOGO

StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Adafta

StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Adafta-samfurin

BAYANI

  • Wannan adaftar USB-C zuwa VGA da HDMI tana ba da mafita mai ɗaukar hoto don haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka na USB Type-C zuwa nuni VGA ko HDMI. Adaftar bidiyo na multiport shima yana aiki azaman mai rarrabawa, yana ba ku damar fitar da siginar bidiyo iri ɗaya zuwa masu saka idanu guda biyu (1 x HDMI da 1 x VGA).
  • Guji wahalhalun ɗaukar adaftan, tare da adaftar 2-in-1 USB-C. Tare da abubuwan VGA da HDMI, zaku iya haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka da kyau zuwa kowane nuni na HDMI ko VGA, ta amfani da wannan adaftar tashar jiragen ruwa.
  • Adaftan yana da ƙaƙƙarfan shinge na aluminum kuma yana iya jure ɗauka a cikin jakar tafiya.
  • Fitowar HDMI akan wannan adaftar bidiyo ta USB-C tana goyan bayan ƙudurin UHD har zuwa 4K 30Hz, yayin da fitowar VGA tana goyan bayan ƙudurin HD har zuwa 1920 x 1200.
  • Adaftar bidiyo na USB-C yana da Gidan Grey Space da kebul na USB-C da aka gina don dacewa da Space Gray MacBook ko MacBook Pro. Adaftan ya dace da na'urorin USB-C DP Alt Mode.
  • CDP2HDVGA yana samun goyan bayan garanti na shekaru 3 na StarTech.com da tallafin fasaha na rayuwa kyauta.

Takaddun shaida, Rahotanni, da Daidaituwa

StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Adafta-fig-1 StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Adafta-fig-2

Aikace-aikace

  • Haɗa zuwa kusan kowane nuni na VGA ko HDMI yayin tafiya
  • Yi amfani da azaman mai raba bidiyo don fitar da hoto iri ɗaya zuwa VGA da HDMI saka idanu suna raba hoton lokaci guda.
  • Fitar da bidiyo zuwa VGA na biyu, ko HDMI duba

Siffofin

  • USB C AV MULTIPORT ADAPTER: Haɓaka daidaituwar bidiyo na kwamfutar tafi-da-gidanka tare da adaftar 2-in-1 mai goyan bayan USBC zuwa HDMI (dijital) da VGA (analog)
  • BIDIYON DIGITAL 4K30: Adaftar mai saka idanu na USB C yana goyan bayan aikace-aikacen neman albarkatu tare da goyan bayan ƙudurin UHD har zuwa 4K 30Hz akan tashar HDMI da ƙuduri HD har zuwa 1080p60Hz akan tashar VGA
  • SPACE GRAY: Adaftar babban kayan haɗi ne ga kowane kwamfutar tafi-da-gidanka mai launi da ƙira don dacewa da Space Gray MacBook ko MacBook Pro
  • CIKAKKEN TAFIYA: Adaftan USB Type C yana da ƙaramin sawun ƙafa da ƙira mai nauyi tare da ginanniyar kebul na USB-C mai inci 6 don sauƙin amfani da tafiya.

Hardware

  • Garanti Shekaru 3
  • Adafta Mai Aiki ko Ƙunƙasa Mai aiki
  • Shigar da AV USB-C
  • AV fitarwa
    • HDMI - 1.4
    • VGA
  • chipset ID Saukewa: IT6222

Ayyuka

  • Matsakaicin Nisan Kebul Don Nuna 49.9 ft [15.2m] Bidiyo na Bidiyo HDMI 2.0
  • Analog mafi girma Shawarwari 1920 x 1200 @ 60Hz (VGA)
  • Matsakaicin Dijital Shawarwari 3840 x 2160 @ 30Hz (HDMI)
  • Sharuɗɗa masu goyan baya
    • Matsakaicin fitarwa na HDMI:3840 x 2160 @ 30Hz
    • Matsakaicin fitarwa na VGA: 1920 x 1200 @ 60Hz
  • Ƙayyadaddun Sauti HDMI - 7.1 Channel Audio
  • Farashin MTBF 1,576,016 hours

Mai haɗa (s)

  • Mai Haɗi A 1 - USB-C (fili 24) Yanayin Nuni na Alt
  • Mai Haɗa B
    • 1 - VGA (finai 15, D-Sub mai girma)
    • 1 - HDMI (finai 19)

Bayanan kula / Bukatun Musamman

Lura

  • HDMI da VGA na iya fitar da bidiyo a lokaci guda. Idan an haɗa abubuwan fitar da bidiyo guda biyu, za su nuna hoto iri ɗaya a matsakaicin ƙuduri na 1920 × 1200 @ 60Hz
  • Matsakaicin Nisan Kebul zuwa Nuni yana nufin bidiyo na dijital. Ƙarfin nesa na VGA ya dogara ne da ingancin igiyoyin ka

Muhalli

  • Yanayin Aiki 0C zuwa 45C (32F zuwa 113F)
  • Ajiya Zazzabi -10C zuwa 70C (14F zuwa 158F)
  • Danshi 5 ~ 90% RH

Halayen Jiki

  • Launi: Space Grey
  • Launin lafazi: Baki
  • Abu: Aluminum
  • Tsawon Kebul: 6.0 a cikin [152.4 mm]
  • Tsawon samfur: 8.1 a cikin [205.0 mm]
  • Faɗin samfur: 2.4 a cikin [62.0 mm]
  • Tsayin samfur 0.6 a [1.5cm]
  • Nauyin samfur 1.5 oz (43.0 g)

Bayanin Marufi

  • Yawan Kunshin 1
  • Tsawon Kunshin 7.0 a [17.9cm]
  • Fashin Kunshin 3.1 a [8.0cm]
  • Kunshin Tsawo 0.8 a cikin [20.0 mm]
  • Shipping (Kunshin) Nauyi 0.1lb [0.1kg]

Me ke cikin Akwatin

  • Kunshe cikin Kunshin 1 – Tafiya A/V Adafta

Bayyanar samfur da ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

AMFANIN SAURARA

USB-C zuwa VGA da mai sauya HDMI daga StarTech.com, wanda aka sani da CDP2HDVGA, ana nufin ba masu amfani da na'urori tare da tashoshin USB Type-C damar samun dama ga zaɓuɓɓukan haɗin kai iri-iri. Kuna iya haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta USB-C, kwamfutar hannu, ko wayar hannu zuwa allon VGA da HDMI a lokaci guda ta amfani da wannan adaftan. Kuna iya amfani da samfurin ta hanyoyi masu zuwa:

  • Na'ura mai tashar USB-C wacce ke aiki azaman tushen:
    Tabbatar cewa na'urar da kake son amfani da ita azaman tushe (ko kwamfutar tafi-da-gidanka, kwamfutar hannu, ko smartphone) tana da haɗin USB-C. An ƙera wannan adaftan don aiki tare da na'urori waɗanda ke da tashoshin USB-C waɗanda ke goyan bayan Yanayin DisplayPort Alt, wanda ke ba da izinin fitowar bidiyo. Ba a ƙera adaftar don aiki tare da na'urorin da ba sa goyan bayan Yanayin Alt DisplayPort.
  • Haɗin kai ta amfani da USB Type-C:
    Ƙirƙiri haɗi tsakanin tashar USB-C akan na'urar tushen ku da ƙarshen USB-C na mai juyawa. Bincika cewa an sanya mahaɗin daidai kuma an riƙe shi a wurin.
  • Haɗin kai zuwa Nuni na VGA:
    • Tsarin Nuni:
      Ƙaddamar da haɗi tsakanin tashar tashar VGA akan adaftar da shigar da VGA akan na'ura ko majigi wanda ya dace da siginar VGA ta amfani da kebul na VGA.
    • Kebul na VGA shine:
      Yana yiwuwa ba za ku iya haɗa nunin VGA ɗinku zuwa mai canzawa ba tare da mai canza jinsi ko adaftar VGA ba idan kebul na VGA da yake amfani da shi yana da haɗin haɗin maza a ƙarshen biyun.
  • Haɗa Nuni tare da HDMI:
    • Nuna ta hanyar HDMI:
      Haɗa TV ɗinku mai jituwa na HDMI ko saka idanu zuwa adaftar ta hanyar kebul na HDMI, farawa daga tashar tashar HDMI ta adaftar kuma yana ƙarewa a shigar da HDMI akan TV ɗinku ko saka idanu.
    • Kebul don HDMI:
      Tabbatar cewa kana da kebul na HDMI wanda ya dace da haɗin haɗin HDMI na adaftan da masu haɗin HDMI akan nuninka.
  • Tasiri da Yabo:
    • Yana yiwuwa wasu adaftan suna buƙatar ƙarin iko, musamman idan kuna amfani da fitarwar VGA da fitarwar HDMI a lokaci guda. Bincika ƙayyadaddun adaftan don sanin ko yana buƙatar wutar lantarki ko a'a da yadda yake karɓa (misaliample, ta hanyar tashar caji mai karɓar kebul na USB-C).
    • Na'urar tushen ku yakamata ta gane nunin ta atomatik da zarar an haɗa adaftar da kyau kuma an kunna ta (idan ana buƙatar wannan). Yana yiwuwa a daidaita saitunan nuni akan na'urarka don tantance ƙuduri da yanayin nuni.
  • Daidaita Nuni:
    Ana iya buƙatar samun dama ga saitunan nuni don ƙarawa, kwafi, ko daidaita yadda ake amfani da nunin, duk da haka wannan matakin ya dogara da tsarin aiki da na'urar tushen ku ke amfani da shi (Windows, macOS, da sauransu). Idan ya cancanta, yi gyare-gyare ga ƙudurin nuni, daidaitawa, da sauran zaɓuɓɓuka.
  • Haɓaka Nuni da yawa:
    Idan kana da StarTech.com CDP2HDVGA Converter, za ka iya fadada tebur ɗinka a kan fuska biyu, ko kuma za ka iya kwatanta allon na'urarka a kan nunin biyu, ta amfani da ko dai VGA ko HDMI fitarwa lokaci guda.
  • Cire haɗin gwiwa:
    Yi hankali don cire haɗin adaftar ta hanyar da ta dace lokacin da kake amfani da ita ta hanyar cire na'urar ta farko daga kwamfutarka ta hanyar tsaro sannan kuma cire igiyoyin igiyoyin da ke da alaƙa da adaftar.

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Adafta?

Adaftar StarTech.com CDP2HDVGA na'ura ce da ke ba ku damar haɗa kwamfutar tafi-da-gidanka ta USB-C ko Thunderbolt 3 mai kayan aiki, kwamfutar hannu, ko na'ura zuwa duka nunin VGA da HDMI a lokaci guda.

Menene manufar USB-C zuwa VGA da adaftar HDMI?

Adaftar tana ba ku damar faɗaɗa ko madubi allon na'urar ku zuwa nunin VGA da HDMI don gabatarwa, ayyuka da yawa, ko nishaɗi.

Adaftar tana bidirectional? Zan iya amfani da shi don canza VGA ko HDMI zuwa USB-C?

A'a, adaftar ba ta kai tsaye ba, tana canza siginar USB-C (ko Thunderbolt 3) zuwa abubuwan VGA da HDMI.

Shin adaftan yana buƙatar ƙarfin waje ko tashar USB-C tana aiki dashi?

Adafta yawanci ana amfani da shi ta tashar USB-C ko Thunderbolt 3, yana kawar da buƙatar ƙarfin waje.

Zan iya amfani da adaftar tare da wayo ko kwamfutar hannu wanda ke da tashar USB-C?

Ee, zaku iya amfani da adaftar tare da wayoyi masu jituwa ko allunan da ke goyan bayan fitowar bidiyo na USB-C ko Thunderbolt 3.

Menene madaidaicin ƙudurin da ke goyan bayan fitowar VGA na adaftar?

Matsakaicin ƙuduri na iya bambanta, amma yawanci har zuwa 1920x1200 (WUXGA) a 60Hz.

Menene matsakaicin ƙudurin da ke goyan bayan fitowar HDMI na adaftar?

Matsakaicin ƙuduri na iya bambanta, amma yawanci har zuwa 4K (3840x2160) a 30Hz.

Zan iya amfani da duka abubuwan VGA da HDMI a lokaci guda?

Ee, zaku iya amfani da abubuwan fitarwa biyu lokaci guda don haɗa nuni biyu.

Shin adaftar ta dace da kwamfutocin Mac?

Ee, adaftar gabaɗaya tana dacewa da kwamfutocin Mac waɗanda ke da tashoshin USB-C ko Thunderbolt 3.

Shin ina buƙatar shigar da direbobi don amfani da adaftar?

A mafi yawan lokuta, adaftan shine toshe-da-wasa, kuma ba a buƙatar direbobi don aiki na asali. Koyaya, shigarwar direba na iya zama dole don ingantaccen aiki ko fasali na ci gaba.

Shin adaftan ya dace da tsarin aiki na Windows da Linux?

Ee, adaftan yawanci ya dace da tsarin Windows da Linux waɗanda ke goyan bayan fitowar bidiyo na USB-C ko Thunderbolt 3.

Shin adaftan yana goyan bayan fitar da sauti?

Wasu nau'ikan adaftan na iya tallafawa fitarwar sauti ta tashar tashar HDMI. Bincika ƙayyadaddun bayanai don cikakkun bayanai.

Zan iya amfani da adaftar don wasa ko kallon bidiyo akan nunin waje?

Ee, zaku iya amfani da adaftan don wasa da sake kunnawa multimedia akan nunin waje masu jituwa.

Shin adaftan ya dace da HDCP (Kariyar abun ciki na Dijital mai girma-bandwidth)?

Wasu nau'ikan adaftan na iya tallafawa HDCP don sake kunnawa abun ciki mai kariya. Tabbatar da wannan a cikin ƙayyadaddun bayanai.

Wadanne zaɓuɓɓukan haɗin kai ke samuwa akan adaftar?

Adafta yawanci ya haɗa da tashoshin USB-C, VGA, da HDMI, amma wasu samfuran na iya samun ƙarin tashoshin jiragen ruwa kamar USB-A ko Ethernet.

Zazzage mahaɗin PDF: StarTech.com CDP2HDVGA USB-C zuwa VGA da HDMI Ƙayyadaddun Adafta da Bayanin Bayanai

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *