QUICKTIP Faɗuwar Faɗuwar App
Jagorar Mai AmfaniKYAUTA
Gano Fall da Faɗakarwa
Jagorar Mai Amfani
Yadda yake Aiki
Da zarar Fall Detection da Alert tsarin yana aiki, ana iya gano faɗuwa ta atomatik, ko mai amfani zai iya fara faɗakar da Manual.
Gano Fall Reference da Saitin Faɗakarwa QuickTIP don ƙarin bayani kan cimma tsarin aiki.
Ana gane faduwa ta atomatik, ko mai amfani ya fara faɗakar da Manual
- Idan an gano faɗuwa ta atomatik ko mai amfani ya ƙaddamar da faɗakarwar Manual tare da turawa da sarrafa ikon mai amfani, mai ƙidayar lokaci zai fara. Mai ƙidayar lokaci zai ƙirga ƙasa daga daƙiƙa 60 ko daƙiƙa 90 dangane da zaɓin da mai amfani ya zaɓa a cikin saitunan faɗakarwa na faɗakarwa a cikin My Starkey.
Fadakarwa za su nuna akan allon kulle bayan an gano faɗuwa ko an fara faɗakarwar Manual.
- Ana aika faɗakarwa zuwa lamba(s) ko an soke
- Ana sanar da masu tuntuɓar cewa an gano faɗuwa ko kuma an fara faɗakarwa da hannu
- Ana karɓar saƙon rubutu na faɗakarwa ta lamba. Taɓa mahaɗin a cikin saƙon rubutu.
- Tuntuɓi (s) tabbatar da lambar wayar su.
- Matsa(s) na lamba Tabbatar don sanar da mai amfani an karɓi saƙon rubutu na faɗakarwa.
- Matsa taswirar zuwa view bayanan wuri don mai amfani. Idan mai amfani ya kashe Saitunan Wuri, lamba (s) ba za ta iya ba view bayanan wuri/taswira.
- Mai amfani yana karɓar sanarwar cewa an karɓi faɗakarwar ta lamba (s)
Bayan masu tuntuɓar juna sun tabbatar da karɓar saƙon rubutu na faɗakarwa, sanarwa za ta nuna akan allon kulle kuma mai amfani zai ji mai nuna alama a cikin na'urorin ji da ke cewa "An karɓi faɗakarwa."
Saitunan Faɗakarwa a cikin My Starkey
Canza zaɓin faɗakarwar faɗuwa ta zuwa: Lafiya> Saitunan faɗuwa
NOTE: Saituna don ƙidayar ƙidayar, sautunan faɗakarwa, saƙon faɗakarwa, da lambobi suna tasiri duka Faɗakarwar atomatik da Jijjiga Manual.
Saitunan faɗakarwa na Fall A Tsarin aiki: Banner yana nuna matsayi na tsarin (aiki ko mara aiki).
B Faɗakarwa ta atomatik: Matsa madaidaicin don kunna faɗakarwa ta atomatik.
C Hankali: Saitunan hankali suna tasiri fasalin faɗakarwa ta atomatik.
D Faɗakarwar da hannu: Matsa madaidaicin don kunna faɗakarwar Manual Kunnawa/Kashe.
E Mai ƙidayar ƙidayar lokaci
F Faɗakarwar sauti
G Saƙon faɗakarwa
H Lambobi: Ƙara lamba (har zuwa 3).
Sauran
Fadakarwar faɗakarwa ta Fall ba Madadin Sabis na Gaggawa bane kuma ba za ta Tuntuɓi Sabis na gaggawa ba
Fadakarwar Faɗakarwa kayan aiki ne kawai wanda zai iya taimakawa wajen sadar da wasu bayanai zuwa ɗaya ko fiye da lambobi na ɓangare na uku da mai amfani ya gano. My Starkey baya sadarwa tare da sabis na gaggawa ko bayar da agajin gaggawa ta kowace hanya kuma ba madadin tuntuɓar sabis na gaggawa na kwararru ba. Ayyukan abubuwan gano faɗuwar My Starkey sun dogara da haɗin kai mara igiyar waya don duka mai amfani da waɗanda aka keɓe na mai amfani, kuma fasalin ba zai yi nasarar isar da saƙo ba idan Bluetooth® ko haɗin wayar salula ya ɓace ko katse a kowane wuri a cikin hanyar sadarwa. Haɗin kai na iya ɓacewa a ƙarƙashin yanayi da yawa, kamar: na'urar hannu guda biyu ba ta da iyaka daga na'urar ji ko in ba haka ba ta rasa haɗin kai tare da na'urar ji; na'urorin ji ko na'urar hannu ba a kunna ko isassun wutar lantarki; na'urar tafi da gidanka tana cikin yanayin jirgin sama; na'urar tafi da gidanka ba ta aiki; ko kuma idan mummunan yanayi ya katse haɗin sadarwar na'urar hannu.
Siffar Faɗakarwa ta Fall shine Samfurin Kiwon Lafiya na Gaba ɗaya (Ba a Ka'ida shi azaman Na'urar Likita)
An tsara fasalin Fall Alert kuma an rarraba shi azaman samfur na Lafiya. Ba a ƙera fasalin faɗakarwar Fall ba ko ta kowace hanya da nufin ganowa, tantancewa, bi da, warkewa, ko hana kowane takamaiman cuta ko musamman, yanayin likita kuma ba a yi niyya ga kowane takamaiman ko takamaiman yawan jama'a ba. Maimakon haka, an tsara fasalin faɗakarwa na Fall kawai don gano cewa mai amfani na iya faɗi kuma yayi ƙoƙarin aika saƙon rubutu don amsa irin wannan taron, don tallafawa lafiyar mai amfani gaba ɗaya.
Ana iya samun ƙarin bayani a cikin littafin jagorar aiki wanda ya zo tare da taimakon ji da Yarjejeniyar Lasisi na Ƙarshen Mai amfani na Starkey, wanda ke cikin My Starkey kuma dole ne a karanta kuma a yarda dashi kafin amfani da My Starkey.
Siffofi na iya bambanta da ƙasa.
Wannan app ɗin yana iya samun ɗan bambance-bambance dangane da wayarka. My Starkey da tambarin Starkey alamun kasuwanci ne na Starkey Laboratories, Inc.
Alamar kalma ta Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista na Bluetooth SIG, Inc. kuma duk wani amfani da irin wannan alamar ta Starkey yana ƙarƙashin lasisi.
Apple, tambarin Apple, iPhone, iPod touch, App Store da Siri alamun kasuwanci ne na Apple, Inc., masu rijista a Amurka da wasu ƙasashe.
©2023 Starkey Laboratories, Inc. Duk haƙƙin mallaka. 2/23 FLYR4087-00-EN-ST
Takardu / Albarkatu
![]() |
Starkey QUICKTIP Faɗuwar Faɗuwa da Faɗakarwa App [pdf] Jagorar mai amfani Aikace-aikacen Ganewar Faɗuwar gaggawa da Faɗakarwa, KYAUTA, Ganewar Faɗuwa da App na faɗakarwa, App ɗin faɗakarwa, App |