ST com STM32HSM-V2 Tsaro Hardware Module
Tsarin Tsaro na Hardware don amintaccen shigarwar firmware
Siffofin
- Fahimtar firmware na gaske (mai gano firmware)
- Gano samfuran STM32 tare da ingantaccen aikin shigar firmware (SFI).
- Gudanar da maɓallan jama'a na STMicroelectronics (ST) masu alaƙa da samfuran STM32
- Ƙirƙirar lasisi ta amfani da maɓalli na ɓoyayyen firmware na abokin ciniki
- Amintaccen counter yana ba da damar ƙirƙira takamaiman adadin lasisi
- Tallafin kai tsaye na kayan aikin software na STM32CubeProgrammer (STM32CubeProg) gami da kayan aikin Ƙirƙirar Fakitin Amintaccen STM32
Bayani
mahaɗin halin samfur | |
Saukewa: STM32HSM-V2 | |
Sigar samfur | Mafi girman juzu'i |
Saukewa: STM32HSM-V2XL | 1 000 000 |
Saukewa: STM32HSM-V2HL | 100 000 |
Saukewa: STM32HSM-V2ML | 10 000 |
Saukewa: STM32HSM-V2BE | 300 |
Saukewa: STM32HSM-V2AE | 25 |
- Ana amfani da tsarin tsaro na hardware na STM32HSM-V2 (HSM) don amintar da shirye-shiryen samfuran STM32, da kuma guje wa jabun samfur a wuraren masana'antun kwangila.
- Siffar shigar firmware mai tsaro (SFI) tana ba da damar saukar da amintaccen firmware na abokin ciniki zuwa samfuran STM32 waɗanda ke haɗa amintaccen bootloader. Don ƙarin bayani kan wannan fasalin, koma zuwa bayanin aikace-aikacen AN4992 da ke samuwa daga st.com.
- Masu kera kayan aiki na asali (OEM) waɗanda ke aiki akan takamaiman samfurin STM32 suna karɓar maɓalli na jama'a na ST masu dacewa don adanawa zuwa ɗaya ko fiye STM32HSM-V2 HSMs ta amfani da STM32CubeProgrammer da STM32 Trusted Package Creator software kayan aikin.
- Yin amfani da kayan aiki iri ɗaya, bayan ayyana maɓallin ɓoyayyen firmware da ɓoye firmware ɗin sa, OEM kuma tana adana maɓallin ɓoyewa zuwa ɗaya ko fiye STM32HSM-V2
- HSMs, kuma yana saita adadin ayyukan SFI masu izini ga kowane HSM. Dole ne masana'antun kwangila su yi amfani da waɗannan STM32HSM-V2 HSMs don loda rufaffen firmware zuwa na'urorin STM32: kowane STM32HSM-V2 HSM kawai yana ba da izinin ƙayyadaddun adadin ayyukan SFI na OEM kafin kashewa ba zai iya dawowa ba.
Tarihin bita
Kwanan wata | Bita | Canje-canje |
07-Yuli-2020 | 1 | Sakin farko. |
30-Maris-2021 | 2 | An ƙara magana zuwa AN4992 zuwa Bayani. |
25-Oktoba-2021 | 3 | Ƙara sigar samfur da madaidaicin sigar ƙima zuwa teburin mahaɗin halin samfur akan shafin murfin. |
Tebur 1: Tarihin sake fasalin daftarin aiki
MUHIMMAN SANARWA - KA KARANTA A HANKALI
- STMicroelectronics NV da rassan sa ("ST") sun tanadi haƙƙin yin canje-canje, gyare-gyare, haɓakawa, gyare-gyare, da haɓakawa ga samfuran ST da/ko ga wannan takaddar a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ya kamata masu siye su sami sabbin bayanai masu dacewa akan samfuran ST kafin yin oda. Ana siyar da samfuran ST bisa ga sharuɗɗa da sharuɗɗan siyarwa na ST a wurin lokacin amincewa.
- Masu siye da siyarwa suna da alhakin zaɓi, zaɓi, da kuma amfani da samfuran ST kuma ST baya ɗaukar alhaki don taimakon aikace-aikace ko ƙirar samfuran Siyarwa.
- Babu lasisi, bayyananne ko fayyace, ga kowane haƙƙin mallakar fasaha da ST ke bayarwa a nan.
- Sake siyar da samfuran ST tare da tanadi daban-daban da bayanan da aka gindaya a ciki zai ɓata kowane garantin da ST ya bayar don irin wannan samfurin.
- ST da tambarin ST alamun kasuwanci ne na ST. Don ƙarin bayani game da alamun kasuwanci na ST, da fatan za a koma zuwa www.st.com/trademarks. Duk sauran samfuran ko sunayen sabis mallakin masu su ne.
- Bayanin da ke cikin wannan takarda ya maye gurbin bayanan da aka kawo a baya a cikin kowane juzu'in wannan takaddar. © 2021 STMicroelectronics – Duk haƙƙin mallaka
Takardu / Albarkatu
![]() |
ST com STM32HSM-V2 Tsaro Hardware Module [pdf] Umarni STM32HSM-V2, Module Tsaro na Hardware, Module Tsaro, Tsarin Hardware, STM32HSM-V2, Module |