SPERRY INSTRUMENTS CS61200 Mai Rarraba Mai Kashe Wuta
Ƙayyadaddun bayanai
- Matsayi: Har zuwa mita 2000
- Amfani na cikin gida kawai
- Matsayin gurɓatawa: 2
- Bincika taro da na'urorin haɗi sun dace da mafi ƙasƙanci na KASHIN AUNA
Umarnin Amfani da samfur:
Aiki
- Yin amfani da filogi-in watsawa da mai karɓar hannun hannu, da sauri da aminci gano mai karyawa ko fis ɗin da ya dace da ke ba da kariya ta musamman, sauya bango, ko na'urar haske.
Samun Wuraren Wutar Lantarki
- Cire mai watsawa daga mahalli mai karɓa kuma toshe cikin mashigar.
- Tabbatar cewa mai watsawa yana aika sigina ta viewing da Green Transmit LED a saman naúrar.
- Mai watsawa kuma ya haɗa da na'urar gwajin waya. Don aiki da wannan fasalin, da fatan za a sakeview kuma bi kwatance a ƙarshen littafin.
- Tabbatar cewa mai karɓa yana da sabon baturi 9-volt kuma yana aiki yadda ya kamata ta viewing da LED(s) a gaban mai karɓa.
Amfani da Receiver
- Yin amfani da wand akan mai karɓa, kamar yadda aka nuna a hoto na 1, bincika masu fasa ko fis don gano siginar watsawa. Matsakaicin wand yana da mahimmanci don ɗaukar siginar.
HUKUNCIN AIKI
Karanta wannan jagorar mai mallaki sosai kafin amfani da adanawa.
Mai watsawa
- 3-Mai Gwajin Kati na Prong
- Matsayin Waya Mai Launi
- Maballin Gwajin GFCI.
- watsawa akan LED
Mai karɓa
- Maballin Kashewa
- 10 Alamar gani ta LEDs
- Hannun Hannu masu Taushi Sama da Ƙarfafa
- Binciken Haɓaka Hannun Hannu
- Magnetic baya
- Tsaye Gefe Tare
- Yana aiki daga Batir 9 Volt (an haɗa)
Ana amfani da CS61200 Breaker Finder don gano wuri da sauri da sauƙi gano mai fasa ko fuse da ke kare takamaiman da'irar lantarki. Yana amfani da na'urar watsawa plug-in da mai karɓa don gano kantuna, maɓalli da na'urori masu haske. Mai watsa filogi kuma ya haɗa da haɗaɗɗen gwajin fitarwa don tabbatar da cewa an yi wa kewayen waya yadda ya kamata. Mai watsawa da mai karɓa suna haɗuwa tare don ƙaramin ajiya.
BAYANI
- Rage Aikin Rarraba: 90 zuwa 120 VAC; 60Hz, 3W
- Alamomi: Mai ji da gani
- Yanayin aiki: 32° – 104°F (0°- 40°C) 80% RH max., 50% RH sama da 30°C Tsayi har zuwa mita 2000. Amfani na cikin gida. Digiri na gurɓatawa 2. Yarda da IED-664
- Baturi: Mai karɓa yana aiki daga 9 Volt
- Tsaftacewa: Cire man shafawa da gyaɗa tare da tsabta, bushe bushe
- Kariyar Shiga: IPX0
- Rukunin Aunawa: CAT II 120V
- Saukewa: CS61200AS. 0.5A, KASHIN AUNA na haɗakar taron bincike da na'ura shine mafi ƙanƙanta na RUKUNAN AUNA na taron bincike da na kayan haɗi.
KARANTA FARKO: MUHIMMAN BAYANIN TSIRA
A ƙoƙarin tafiya kore, ana iya sauke cikakken umarnin wannan kayan aiki daga www.sperryinstruments.com/en/resources. Da fatan za a tabbatar da cikakken karanta umarnin da gargaɗi kafin amfani da wannan kayan aikin. Lalacewa ga kayan aiki ko rauni ga mai amfani na iya haifar da gazawar bin duk umarni ko gargaɗi!
KARATUN DUKAN UMURNIN AIKI KAFIN AMFANI.
Yi amfani da tsattsauran taka tsantsan lokacin duba da'irar lantarki don gujewa rauni saboda girgiza wutar lantarki. Sperry Instruments yana ɗaukar ainihin ilimin wutar lantarki daga ɓangaren mai amfani kuma bashi da alhakin kowane rauni ko lalacewa saboda rashin amfani da wannan magwajin.
KALLO kuma bi duk daidaitattun ƙa'idodin aminci na masana'antu da lambobin lantarki na gida. Lokacin da ya cancanta kira ƙwararren lantarki don magance matsala da gyara da'irar lantarki mara kyau.
ALAMOMIN TSIRA
Koma zuwa wannan littafin kafin amfani da wannan magwajin.
Ana kiyaye ma'aikacin ta ko'ina ta hanyar rufewa biyu ko ƙarfafawa.
GARGADI LAFIYA
An ƙera wannan kayan aikin, ƙera kuma an gwada shi bisa ga IEC61010: Buƙatun aminci don na'urar aunawa ta Wutar Lantarki, kuma an isar da ita cikin mafi kyawun yanayi bayan wucewa dubawa. Wannan jagorar koyarwa ta ƙunshi gargaɗi da ƙa'idodin aminci waɗanda dole ne mai amfani ya kiyaye su don tabbatar da amintaccen aiki na kayan aiki da kiyaye shi cikin aminci. Don haka, karanta ta waɗannan umarnin aiki kafin amfani da kayan aikin.
an keɓe shi don yanayi da ayyuka waɗanda ke da yuwuwar haifar da mummunan rauni ko na kisa.
an keɓe shi don yanayi da ayyuka waɗanda zasu iya haifar da mummunan rauni ko m rauni.
an tanada don yanayi da ayyuka waɗanda zasu iya haifar da rauni ko lalacewar kayan aiki.
*Dole ne a nemi shawara a duk lokuta inda
an yi alama, don gano yanayin haɗarin haɗari da duk wani aiki da ya kamata a ɗauka don guje musu.
- Karanta kuma ka fahimci umarnin da ke cikin wannan littafin kafin amfani da kayan aikin.
- Ajiye jagorar a hannu don bawa damar saurin bayani a duk lokacin da ya zama dole.
- Ana amfani da kayan aikin ne kawai a cikin aikace-aikacen da aka nufa.
- Fahimci da bin duk umarnin kiyaye lafiyar da ke ƙunshe cikin littafin.
- Rashin bin umarnin da ke sama na iya haifar da rauni, lalacewar kayan aiki da/ko lalata kayan aikin da ke ƙarƙashin gwaji.
- Kada a taɓa yin ƙoƙarin yin auna idan an sami wasu yanayi mara kyau, irin su karaya da sassan ƙarfe da aka fallasa akan kayan aikin.
- Kar a shigar da wasu sassa ko yin wani gyara ga kayan aiki.
- Tabbatar da ingantaccen aiki akan sanannen tushe kafin amfani ko ɗaukar mataki sakamakon nunin kayan aikin.
- Na'urorin haɗi kawai waɗanda suka dace da ƙayyadaddun masana'anta za a yi amfani da su.
- Kada a yi amfani da majalissar bincike don ma'auni a kan hanyoyin sadarwa.
- Amincin kowane tsarin da ke haɗa kayan aiki shine alhakin mai haɗa tsarin.
- Kada kayi ƙoƙarin yin awo a gaban iskar gas mai ƙonewa. In ba haka ba, yin amfani da kayan aiki na iya haifar da walƙiya, wanda zai haifar da fashewa.
- Kada kayi ƙoƙarin amfani da kayan aikin idan samansa ko hannunka ya jike.
- Karka taba buɗe murfin baturin yayin aunawa.
- Za'a yi amfani da kayan aiki ne kawai a aikace-aikace ko yanayin da aka nufa. In ba haka ba, ayyukan aminci sanye take da kayan aiki ba sa aiki, kuma ana iya haifar da lalacewar kayan aiki ko mummunan rauni na mutum.
- Kada a bijirar da kayan aikin zuwa rana kai tsaye, zafin jiki da zafi ko raɓa.
- Altitude 2000m ko ƙasa da haka. Yanayin aiki da ya dace yana tsakanin 0 ° C da 40 ° C.
- Wannan kayan aikin ba turɓaya da ruwa ba ne. Ka nisantar da kura da ruwa.
- Tabbatar kashe kayan aikin bayan amfani. Lokacin da ba za a yi amfani da kayan aikin na dogon lokaci ba, sanya shi a cikin ajiya bayan cire batura.
- Tsaftacewa: Yi amfani da zane da aka tsoma cikin ruwa ko tsaka tsaki don tsaftace kayan aiki. Kada a yi amfani da abrasives ko kaushi in ba haka ba kayan aiki na iya lalacewa, gurɓatawa ko canza launin.
- Wannan kayan aikin ba ƙura bane da hana ruwa. Ka nisantar da kura da ruwa.
Alamar da aka nuna akan kayan aiki yana nufin cewa dole ne mai amfani ya koma ga sassan da ke da alaƙa a cikin littafin don amintaccen aiki na kayan aiki. Yana da mahimmanci don karanta umarnin a duk inda
alamar ta bayyana a cikin littafin. Ana amfani da alamomin da aka jera a teburin da ke ƙasa akan wannan kayan aikin.
Dole ne mai amfani ya koma ga littafin.
Kayan aiki tare da rufewa biyu ko ƙarfafawa.
AIKI
- Yin amfani da filogi-in watsawa da mai karɓar hannun hannu, da sauri da aminci gano mai karyawa ko fis ɗin da ya dace da ke ba da kariya ta musamman ta hanyar wuta, sauya bango ko na'urar kunna wuta.
Lura: Ana buƙatar na'ura daban, CS61200AS, don gano maɓalli da kayan wuta.
Samun Wuraren Wutar Lantarki
Cire mai watsawa daga mahalli mai karɓa kuma toshe cikin kanti.
- Tabbatar cewa mai watsawa yana aika sigina ta viewing da Koren “Transmit” LED a saman naúrar.
- Mai watsawa kuma ya haɗa da na'urar gwajin waya. Don aiki da wannan fasalin don Allah a sakeview kuma bi kwatance a ƙarshen littafin.
- Tabbatar da mai karɓa yana da sabon baturi 9-volt kuma yana aiki da kyau ta viewing da LED(s) a gaban mai karɓa.
- Yin amfani da “wand” akan mai karɓa, kamar yadda aka nuna a hoto na 1, bibiyar masu fasa ko fis don gano siginar watsawa. Matsakaicin wand yana da mahimmanci don ɗaukar siginar watsawa. Sanya sandar kamar yadda aka nuna don aikin da ya dace. Lura: Saboda kusancin sauran na'urorin lantarki yana yiwuwa mai karɓa ya nuna sigina akan masu fashewa da yawa. Don nemo mai tsinkewa da ya dace yana iya zama dole a saurari ƙarar ƙara kuma duba mafi girman nunin LED don gano mai fashewa.
- Da zarar an sami mai karya mai dacewa, ci gaba da riƙe wand ɗin mai karɓar a kan reaker kuma kashe mai fasa. Wannan zai cire wuta zuwa mai watsawa mai nisa kuma mai karɓa zai daina samar da amsa. A matsayin ƙarin taka tsantsan tabbatar da an kashe wutar viewing matsayin koren LED akan mai watsawa. Ba za a haskaka ba idan wutar a kashe.
Gano Wuraren Wutar Lantarki (yana buƙatar sashi #CS61200AS)
- Cire kwan fitila kuma saka shuɗin rawaya a cikin ma'auni. (Hoto na 3)
- Toshe mai watsawa cikin adaftan kuma tabbatar da cewa wutar tana kunne viewing da kore LED a kan watsawa. Lura: Dole ne a kunna wuta don mai watsawa ya yi aiki. (Hoto na 3)
- Je zuwa sashin mai karya kuma gano wurin da'ira ta amfani da mai karɓa (Fig. 2) kamar yadda aka tattauna a cikin sashin "Aiki" da ya gabata.
Gano Sauyawa da Sauran Wayoyin Waya (yana buƙatar sashi # CS61200AS)
- Haɗa shirin alligator baƙar fata zuwa waya mai zafi (baƙar fata) da farar shirin alligator zuwa waya tsaka tsaki (fararen fata). Idan waya mai tsaka tsaki ba ta kasance a yanka farar gubar zuwa waya ta ƙasa ko akwatin karfe.
- Matsa a cikin adaftar ma'auni mai launin rawaya kuma toshe cikin mai watsawa. Tabbatar da ikon yana kunne viewing da kore LED a kan watsawa. (Hoto na 4)
- Je zuwa sashin mai karyawa kuma gano wurin kewayawa ta amfani da mai karɓa (Fig. 2) kamar yadda aka tattauna a cikin sashin "Aiki" na baya.
TESTTER
- Cire gwajin fitarwa daga mahalli mai karɓa.
- Toshe naúrar a cikin kowace 120 VAC 3-waya kanti. (Hoto na 5)
- Kula da LEDs kuma daidaita tare da ginshiƙi da ke kan gidaje. (Hoto na 6)
- Maimaita hanyar fita (idan ya cancanta) har sai mai gwadawa ya nuna daidai matsayin wayoyi.
Aikin Gwajin GFCI
Aiki
- Toshe mai gwadawa cikin kowane ma'aunin Volt 120 ko GFCI.
- View masu nuni akan mai gwadawa kuma suyi daidai da ginshiƙi akan mai gwadawa.
- Idan mai gwadawa ya nuna matsalar wayoyi to kashe duk wutar lantarki zuwa mashigar kuma gyara wayoyi.
- Mayar da wutar lantarki zuwa wurin fita kuma maimaita matakai 1-3.
Don Gwada Kariyar Kariyar GFCI
- Tuntuɓi umarnin shigarwa na masana'anta GFCI don tantance cewa an shigar da GFCI daidai da ƙayyadaddun masana'anta.
- Bincika madaidaitan wayoyi na ma'auni da duk ma'ajin da aka haɗa daga nesa akan da'irar reshe.
- Yi aiki da maɓallin gwaji akan GFCI da aka shigar a cikin kewaye. GFCI dole ne yayi tafiya. Idan ba haka ba - kar a yi amfani da da'ira - tuntuɓi ma'aikacin lantarki. Idan GFCI yayi tafiya, sake saita GFC. Sa'an nan, saka GEGl tecter a cikin renatanla ta ha tactad
- Kunna maɓallin gwaji akan mai gwajin GFCI na ɗan ƙaramin sakan 6 lokacin gwada yanayin GFCI (Fig. 7). Alamu da ke bayyane akan mai gwajin GFCI dole ne ta daina lokacin da ta lalace.
- Idan mai gwadawa ya gaza yin tafiya da GFCI, yana ba da shawara:
- matsalar wayoyi tare da GFCI gabaɗaya mai aiki, ko
- daidai wayoyi tare da GFCI mara kyau.
Tuntuɓi ma'aikacin lantarki don duba yanayin wayoyi da GFCI.
Lokacin gwada GFCls shigar a cikin tsarin waya 2 (babu waya ta ƙasa da akwai), mai gwadawa na iya ba da alamar ƙarya cewa GFCI baya aiki yadda yakamata. Idan wannan ya faru, sake duba aikin GFCI ta amfani da maɓallan gwaji da sake saiti. Aikin gwajin maɓallin GFCI zai nuna aikin da ya dace.
Lura:
- Duk na'urori ko kayan aiki a kan da'irar da ake gwadawa yakamata a cire su don taimakawa wajen guje wa kuskuren karantawa.
- cikakken kayan aikin bincike amma kayan aiki mai sauƙi don gano kusan duk yuwuwar yanayin wayoyi mara kyau na gama gari.
- Koma duk matsalolin da aka nuna zuwa ga ƙwararren ma'aikacin lantarki.
- Ba zai nuna ingancin ƙasa ba.
- Ba zai gano wayoyi masu zafi guda biyu a cikin da'ira ba.
- Ba zai gano haɗin lahani ba.
- Ba zai nuna jujjuyawar madugu na ƙasa da ƙasa ba.
MAYAR DA BATIRI
- Naúrar mai karɓa tana aiki daga daidaitaccen baturi 9 Volt. Don maye gurbin, cire murfin ƙofar baturin da ke baya, tare da ƙaramin sukudireba. Sauya da sabon baturi sannan rufe ƙofar baturin.
16250 W Woods Edge Road New Berlin, WI 531511
FAQ
- Tambaya: Za a iya amfani da wannan samfurin a waje?
- A: A'a, an tsara wannan samfurin don amfanin cikin gida kawai.
- Tambaya: Wane irin baturi mai karɓa ke amfani da shi?
- A: Mai karɓa yana amfani da baturi 9-volt (an haɗa).
- Tambaya: Shin wannan samfurin ƙura da hana ruwa?
- A: A'a, wannan kayan aikin ba ƙura ba ne da ruwa. Ka kiyaye shi daga ƙura da ruwa don hana lalacewa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
SPERRY INSTRUMENTS CS61200 Mai Rarraba Mai Kashe Wuta [pdf] Jagoran Jagora CS61200 Mai Rarraba Wutar Wuta, CS61200. |