Sauti - logoCX Series Line Array Column
Manual mai amfani
Rukunin Tsare-tsaren Layin Sauti na CX

MUHIMMAN ALAMOMIN TSIRA

SYLVANIA SRCD1037BT Mai kunna CD mai ɗaukar hoto tare da AM FM Radio - icon

Ikon faɗakarwa Ana amfani da alamar don nuna cewa wasu tashoshi masu haɗari masu haɗari suna cikin wannan na'urar, koda a ƙarƙashin yanayin aiki na yau da kullun, wanda zai iya isa ya zama haɗarin girgizar lantarki ko mutuwa.
Ikon faɗakarwa Ana amfani da alamar a cikin takaddun sabis don nuna cewa takamaiman ɓangaren za a maye gurbinsa kawai ta ɓangaren da aka ƙayyade a cikin takaddun don dalilai na aminci.
Duniya  Tashar ƙasa mai kariya
~ Madadin halin yanzu/voltage
DELL Alienware m15 Ryzen Edition R5 Laptop ɗin Wasa - icon 7  Tasha mai haɗari mai haɗari
A: Yana nuna an kunna na'urar
KASHE: Yana nuna an kashe na'urar.
GARGADI: Yana bayyana matakan kiyayewa waɗanda yakamata a kiyaye su don hana haɗarin rauni ko mutuwa ga mai aiki.
HANKALI: Yana bayyana matakan kiyayewa waɗanda yakamata a kiyaye su don hana haɗarin na'urar.

  • Samun iska
    Kada a toshe buɗewar iskar iska, rashin yin hakan na iya haifar da wuta. Da fatan za a shigar bisa ga umarnin masana'anta.
    Abu da Shigar Ruwa
    Abubuwa ba sa faɗuwa a ciki kuma ba a zubar da ruwa a cikin na'urar don aminci.
  •  Igiyar Wutar Lantarki da Toshe
    Kare igiyar wutar lantarki daga tafiya a kai ko a danne su musamman a matsuguni, madaidaitan ma'auni, da wurin da suke fita daga na'urar. Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai nau'in polarized ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake guda biyu tare da fiɗa ɗaya fiye da ɗayan. Filogin nau'in ƙasa yana da ruwan wukake guda biyu da madaidaicin garken garken. An tanadar da faffadan ruwa ko na uku don amincin ku. Idan filogin da aka bayar bai dace da mashin ɗin ku ba, koma ga ma'aikacin lantarki don maye gurbinsa.
  • Tushen wutan lantarki
    Ya kamata a haɗa na'urar zuwa wutar lantarki kawai na nau'in kamar yadda aka yi alama akan na'urar ko aka kwatanta a cikin littafin. Rashin yin hakan na iya haifar da lalacewa ga samfurin da yuwuwar mai amfani. Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.

MIDAS DL32 32 Shigarwa 16 Fitowar Stage Box - ikon 2 Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tudu, sashi, ko tebur wanda masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura. Lokacin da ake amfani da keken keke, yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/kayan don guje wa rauni daga faɗuwa.
MUHIMMAN UMURNIN TSIRA

  • Karanta waɗannan umarnin.
  • A kiyaye waɗannan umarnin.
  •  Saurari duk gargaɗin.
  • Bi duk umarnin.
  • Ruwa & Danshi
    Ya kamata a kiyaye kayan aikin daga danshi da ruwan sama, ba za a iya amfani da su kusa da ruwa ba, misaliample: kusa da baho, wurin dafa abinci ko wurin iyo, da sauransu.
  • Zafi Ya kamata na'urar ta kasance nesa da tushen zafi kamar radiators, murhu ko wasu na'urori waɗanda
  • Fuse
    Don hana haɗarin gobara da lalata naúrar, da fatan za a yi amfani da nau'in fuse kawai da aka ba da shawarar kamar yadda aka bayyana a cikin jagorar. Kafin maye gurbin fis, tabbatar da kashe naúrar kuma an cire haɗin daga mashigar AC.
  •  Haɗin lantarki
    Wurin lantarki mara kyau yana iya ɓata garantin samfur.
  •  Tsaftacewa
    Tsaftace kawai da bushe bushe. Kada a yi amfani da wasu abubuwan kaushi kamar benzol ko barasa.
  • Hidima
    Kada ku aiwatar da kowane sabis banda waɗannan hanyoyin da aka bayyana a cikin littafin.
    Nuna duk masu yiwa sabis ƙwarewa kawai.
  • Lokacin da aka kunna wannan samfurin kuma a yanayin aiki, kar a haɗa ko cire haɗin wutar lantarki, lasifika ko ginshiƙin daidaita tsayi, in ba haka ba yana iya sa na'urar ta ƙone.

Gabatarwar samfur

Ya ku Abokin Ciniki, na gode don siyan sabon CX-Series duk-lokacin layin layi na lasifikar daga Sauti. CX-Series linear array lasifikan yana kunshe da manyan lasifikan 3 “neodymium magnetic cikakken kewayon da aka shirya sosai.
Yana da halaye na faɗaɗa amsawar mitar, babban ma'ana, faffadan ɗaukar hoto mai faɗi da nisa mai tsayi. Idan aka kwatanta da ƙwararrun masu magana tare da matsakaicin matsakaicin matakin matsa lamba, sun fi ƙanƙanta a girman, nauyi da sauƙi don ɗauka.
Yakin alloy na Aluminum, tare da siririyarsa da ƙaƙƙarfan siffarsa, na iya haɗawa daidai da yanayin ginin don ƙirƙirar sararin sauraro mai kyau da jin daɗi. Ully mai hana ruwa tsarin, ƙura, mai hana ruwa sa: IP54. 4/8 soket na tasha na toshewa, haɗin kai guda 2 na ciki, fitarwar siginar soket mai hana ruwa ta PG.
3 ″ Cikakken mai magana, gilashin fiber pelvic sauti membrane, neodymium iron boron magnetic circuit, babban hankali, nauyi mai nauyi.
Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako.
Jerin lasifikan shafi mai hana ruwa na waje sun haɗa da: CX301RF, CX302RF, CX304RF, CX308RF, CX312RF.
Jerin taron cikin gida na masu magana da shafi sun haɗa da: CX301R, CX302R, CX304R, CX308R, CX312R.
Kuna iya zaɓar samfurin da ya dace bisa ga bukatun wurin. Launi biyu-baƙi da fari don zaɓinku.
Aikace-aikace: Tashoshi, filayen jirgin sama, kantuna, wuraren baje koli, dakunan taro, dakunan taro, coci-coci da sauran sauti amplokuttan haɓakawa tare da manyan buƙatu don harshe da ingancin kiɗan baya, kuma ana iya amfani da su a aikace-aikacen waje kamar wuraren shakatawa na jigo.

Gargaɗi na Tsaro da Kariya:

Don guje wa lalacewa ta bazata zuwa gare ku da sauran mutanen da ke kewaye da ku da kuma haifar da lahani ga kayan aikinku ko kadarorinku, yana da mahimmanci ku kiyaye waɗannan la'akari, waɗanda suka haɗa, amma ba'a iyakance ga masu zuwa ba.

  • An cika samfurin yadda ya kamata kafin barin masana'anta don tabbatar da sufuri mai lafiya. Da fatan za a bincika a hankali idan duk wani lalacewar haɗari ta hanyar sufuri ko wasu dalilai ya faru kafin buɗe kunshin a karon farko.
  • Na'urar zata iya haifar da matsanancin sautin sauti sama da 90dB, wanda zai iya haifar da lalacewar ji ta dindindin. Lura don zaɓar saitin ƙarar da ya dace.
  • Lokacin rataye wannan lasifikar, dole ne a nemi ƙwararrun magina da su yi amfani da amintattun maƙallan ɗagawa.
  • Guji amsa sauti lokacin amfani don gujewa lalata kayan aikin ku mai jiwuwa.
  • Kar a toshe kuma cire kebul na sigina lokacin da wutar lantarki ta kasance ampAna kunna mai kunnawa, don gujewa lalacewar sigina mai jiwuwa.
  • Don Allah kar a cire ragamar ƙarfe na lasifikar kariyar yadda ya kamata don gujewa lalacewa ga sassan ciki da lalacewa maras misaltuwa.

Siffofin samfur

CX301RF/CX301R m cikakken kewayon lasifikar filaye:

  • Haɗe-haɗe harsashi na ƙarfe, cikakken saiti na sarrafa moulid, haɗuwa mai sauƙi da aiki mai dacewa;
  • 4-pin plug-in soket na tashar tashar jiragen ruwa, haɗin haɗin kai na ciki na 2-hanyar, ƙaddamar da siginar soket na PG mai hana ruwa;
  • 1X3 ″ cikakken mai magana, gilashin fiber fiber pelvic sound film, Nebebe Magnetic circuit, high sensitivity, light weight;
  •  Ƙirar lasifikar lasifikar da ba ta dace ba, za ka iya amfani da ginshiƙai da yawa, haɗin layi-daidaitacce bisa ga rukunin yanar gizon. ampabubuwan da ake bukata. CX301RF don hana ruwa ne na waje da CX301R don amfanin cikin gida.
  • Cikakken tsarin ƙira mai hana ruwa, ƙaƙƙarfan ƙura, ƙarancin ruwa: IP54;
  • Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako. CX302RF/CX302R m cikakken kewayon lasifikar filaye:
  • Haɗe-haɗen harsashi na ƙarfe, cikakken saiti na sarrafa ƙura, haɗuwa mai sauƙi da aiki mai dacewa;
  • 4-pin plug-in soket na tashar tashar jiragen ruwa, haɗin haɗin kai na ciki na 2-hanyar, ƙaddamar da siginar soket na PG mai hana ruwa;
  •  2X3 ″ cikakken mai magana, gilashin fiber fiber pelvic sound film, Nebebe Magnetic circuit, high sensitivity, light weight;
  •  Ƙirar lasifikar lasifikar da ba ta dace ba, za ka iya amfani da ginshiƙai da yawa, haɗin layi-daidaitacce bisa ga rukunin yanar gizon. ampabubuwan da ake bukata. CX302RF don hana ruwa ne na waje da CX302R don amfanin cikin gida.
  • Cikakken tsarin ƙira mai hana ruwa, ƙaƙƙarfan ƙura, ƙarancin ruwa: IP54;
  • Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako. CX304RF/CX304R layin tsararrun lasifikan layi:
  • Haɗe-haɗe harsashi na ƙarfe, cikakken saiti na sarrafa moulid, haɗuwa mai sauƙi da aiki mai dacewa;
  • 8-pin plug-in soket na tashar tashar jiragen ruwa, haɗin haɗin kai na ciki na 2-hanyar, ƙaddamar da siginar soket na PG mai hana ruwa;
  • 4X3 ″ cikakken mai magana, gilashin fiber fiber pelvic sound film, Nebebe Magnetic circuit, high sensitivity, light weight;
  •  Ƙirar lasifikar lasifikar da ba ta dace ba, za ka iya amfani da ginshiƙai da yawa, haɗin layi-daidaitacce bisa ga rukunin yanar gizon. ampabubuwan da ake bukata. CX304RF don hana ruwa ne na waje da CX304R don amfanin cikin gida.
  • Cikakken tsarin ƙira mai hana ruwa, ƙaƙƙarfan ƙura, ƙarancin ruwa: IP54;
  • Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako. CX308RF/CX308R layin tsararrun lasifikan layi:
  • Haɗe-haɗen harsashi na ƙarfe, cikakken saiti na sarrafa ƙura, haɗuwa mai sauƙi da aiki mai dacewa;
  • 8-pin plug-in soket na tashar tashar jiragen ruwa, haɗin haɗin kai na ciki na 2-hanyar, ƙaddamar da siginar soket na PG mai hana ruwa;
  • 8X3 ″ cikakken mai magana, gilashin fiber fiber pelvic sound film, Nebebe Magnetic circuit, high sensitivity, light weight;
  •  Ƙirar lasifikar lasifikar da ba ta dace ba, za ka iya amfani da ginshiƙai da yawa, haɗin layi-daidaitacce bisa ga rukunin yanar gizon. ampabubuwan da ake bukata. CX308RF don hana ruwa ne na waje da CX308R don amfanin cikin gida.
  • Cikakken tsarin ƙira mai hana ruwa, ƙaƙƙarfan ƙura, ƙarancin ruwa: IP54;
  • Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako. CX312RF/CX312R layin tsararrun lasifikan layi:
  • Haɗe-haɗe harsashi na ƙarfe, cikakken saiti na sarrafa moulid, haɗuwa mai sauƙi da aiki mai dacewa;
  • 8-pin plug-in soket na tashar tashar jiragen ruwa, haɗin haɗin kai na ciki na 2-hanyar, ƙaddamar da siginar soket na PG mai hana ruwa;
  • 12X3 ″ cikakken mai magana, gilashin fiber fiber pelvic sound film, Nebebe Magnetic circuit, high sensitivity, light weight;
  •  Ƙirar lasifikar lasifikar da ba ta dace ba, za ka iya amfani da ginshiƙai da yawa, haɗin layi-daidaitacce bisa ga rukunin yanar gizon. ampabubuwan da ake bukata. CX312RF don hana ruwa ne na waje da CX312R don amfanin cikin gida.
  • Cikakken tsarin ƙira mai hana ruwa, ƙaƙƙarfan ƙura, ƙarancin ruwa: IP54;
  • Tare da ƙwararrun bangon bangon magana, zaku iya juyawa wani kusurwa bisa ga buƙatun sauti amplification yanayi don cimma gamsasshen sauti ampilification sakamako.

Aiki da sarrafawa

CX301RF/CX301R/CX302RF/CX302R Karamin cikakken kewayon lasifikar filaye:
4 fil plug-in tasha: hagu zuwa dama'-+-+', wanda ke da haɗin kai guda biyu. Kuna buƙatar haɗa hanya ɗaya kawai don shigar da sigina, kuma hanya ta biyu zuwa mai magana ta biyu na hanyar haɗin. Koma ga hoton da ke ƙasa. Rukunin Tsarin Layi Mai Sauti na CX - Kula da AikiCX304RF/CX304R/CX308RF/CX308R/CX312RF/CX312R Layin lasifikar layi na layi:
8 fil plug-in tashoshi: Tashoshi 4 na hagu suna hagu zuwa dama'-+', kuma akwai haɗin kai guda biyu a ciki. Kuna buƙatar haɗa hanya ɗaya kawai don shigar da sigina, kuma hanya ta biyu zuwa mai magana ta biyu na hanyar haɗin. Koma ga hoton da ke ƙasa. Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - Gudanar da Aiki 1

 WIRING Sauraron CX Series Line Array Column - Waya

Shigarwa

CX301RF/CX301R/CX302RF/CX302R Karamin cikakken kewayon lasifikar filaye: Sautin CX Series Line Array Column - Tsarin Magana 2

  1. Yi amfani da screwdriver na giciye don haɗa dunƙule 2-M4 da aka makala da wanki na kulle haƙoran waje da mai wanki mai lebur a wuri tsakanin dutsen bangon lasifikar da kasan ginshiƙi.
  2. Buga ramukan 4 a wuraren da za a girka a bango tare da rawar rawar tasiri kuma saka ƙarin skru 4 a cikin ramukan.
  3. Kulle lasifikar shafi tare da ƙusoshin bugawa guda 4 a haɗe. Juya bangon bangon lasifikar daga hagu zuwa dama yayin taro don sauƙaƙe shigar da shafi.
  4. Daidaita kusurwar murfin tsaye na ginshiƙi bisa ga ainihin buƙatun, kuma zaɓi kayan aikin da ya dace don dutsen bangon lasifikar don kulle ƙwayayen malam buɗe ido na dutsen bangon lasifikar.
    Shigar da ginshiƙan tsararrun layi CX304RF/CX304R/CX308RF/CX308R CX312RF/CX312R daidai yake, sai dai an shigar da ginshiƙan bango a bayan ginshiƙan. Kamar yadda aka nuna a adadi mai zuwa

Sautin CX Series Line Array Column - Tsarin Magana 3

Na'urorin haɗi

Rukunin Tsarin Layi Mai Sauti na CX - Na'urorin haɗi

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Saukewa: CX301RF/CX301
Nau'in 1 × 3 ″ m cikakken kewayon mai magana kusa da filin
Amsar mitar (-10dB) 130Hz-20kHz
Ƙarfin ƙima 30W (ci gaba), 120W (koli)
Max SPL(@1m) 108 dB (ganiya)
Rufewa (HxV) 100*xl 00°
Mai fassara 1 x 311420mm nada murya / 30W / 8f)
35mm rami don tsayawar shigarwa A'a
Hankali 87dB ku
Ƙunƙarar ƙima 80
Mai haɗawa 1 xPHOENIX (4P)
Girma (W*H*D) 118 * 122 ″ 121mm
Cikakken nauyi 1.1kg

Shirya matsala

Matsala Abin da za a yi
Hasken wuta baya kunnawa Bincika idan an haɗa igiyar wutar lantarki da kyau kuma wutar lantarki ta al'ada ce? Ana kunna wutar lantarki? Shin ampFuskar lifi ya kone?
Babu sauti Shin tsarin yana da alaƙa da kyau? Shin wutar lantarki tana kunne? Shin shigar da siginar al'ada ce?
Karya Duba idan siginar ya yi girma da yawa? Hasken iyaka yana kunne? Idan haka ne, rage matakin shigar da siginar.
Sauti mara kyau An haɗa kebul ɗin tsarin da kyau? Shin shigar da siginar daidai ne? An saita sigogin sarrafa sauti na dijital yadda ya kamata?
Rashin isasshen matakin matsa lamba Shin tsarin yana da alaƙa da kyau? Shin kullin ƙarar yana cikin matsayi daidai? Shin kullin fitarwar mahaɗar yana cikin matsayi da ya dace?

Lura: Idan har yanzu ba za ku iya magance matsalar ba bayan bin matakan da ke sama, tuntuɓi mai rarraba mu.

Jerin fakitin

Bayan an cire kayan, duba don ganin ko wani abu ya ɓace. Idan haka ne, da fatan za a tuntuɓi mai rarraba mu.

Mai magana 1pcs
Jagoran mai amfani 1pcs
Takaddun shaida 1pcs
Katin kulawa 1pcs
Faɗawa sukurori 4pcs
Taɓa dunƙule 4pcs
Dutsen bango 1pcs
Rufin rufewa (Jerin hana ruwa CX3XXRF) 1pcs

Rukunin Tsarin Layi Mai Sauti na CX - Na'urorin haɗi 1

Samfura Saukewa: CX302RF/CX302R
Nau'in 2×3 ″ m cikakken kewayo kusa da lasifikar filin
Amsar mitar (10c19) 130 Hz 20 kHz
Ƙarfin ƙima 60W (ci gaba), 240W (koli)
Max SPL WI m) 114 dB (ganiya)
Rufewa (HxV) 100°x40°
Mai fassara 2×3″420mm voice coil/30W/40
35mm rami don tsayawar shigarwa A'a
Hankali 90dB ku
Ƙunƙarar ƙima 80
Mai haɗawa 1 xPHOENIX (4P)
Girma (W*H*D) 118*190*121mm
Cikakken nauyi 1.6kg

Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - fig 4

Samfura Saukewa: CX304RF/CX304R
Nau'in 40 ″ cikakken kewayon layin tsararrun lasifikar shafi
Amsar mitar (10dB) 130 Hz 20 kHz
Ƙarfin ƙima 120W (ci gaba), 480W (koli)
Max SPL(61m) 120 dB (ganiya)
Rufewa (HxV) 100°x30°
Mai fassara 4 × 3 ″ / 920mm muryoyin murya / SOW/8D
35mm rami don tsayawar shigarwa A'a
Hankali 93dB ku
Ƙunƙarar ƙima 80
Mai haɗawa 1 xPHOENIX (8P)
Girma (W*H*D) 118*400*121mm
Cikakken nauyi 2.9kg

Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - fig 5

Samfura Saukewa: CX308RF/CX308R
Nau'in 8×3 ″ cikakken kewayon layin tsararrun shafi mai magana
Amsar mitar (-10dB) 130Hz-20kHz
Ƙarfin ƙima 240W (ci gaba), 960W (koli)
Max SPL(Q1m) 126 dB (ganiya)
Rufewa (HxV) 100°x20°
Mai fassara 8×3″/920mm voice coil/30W/40
35mm rami don tsayawar shigarwa A'a
Hankali 96dB ku
Ƙunƙarar ƙima 80
Mai haɗawa 1 xPHOENIX (8P)
Girma (W*H*D) 118*682*121mm
Cikakken nauyi 4.9kg

Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - fig 6

Samfura Saukewa: CX312RF/CX312R
Nau'in 12 × 3 ″ lasifikar layin tsararru mai cikakken kewayon layi
Amsa mitar (106) 130 Hz 20 kHz
Ƙarfin ƙima 360W (ci gaba), 1440W (koli)
Max SPL(@lm) 130 dB (ganiya)
Rufewa (HxV) 100°x20°
Mai fassara 12×3″/920mm voice coil/30W/8C1
35mm rami don tsayawar shigarwa A'a
Hankali 98dB ku
Ƙunƙarar ƙima 120
Mai haɗawa 1 xPHOENIX (8P)
Girma (W*H*D) 118*1006*121mm
Cikakken nauyi 6.9kg

Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - fig 3Lura:

  1. Amsar mitar (-10dB) ta dogara ne akan ƙimar da aka auna a ɗakin anechoic e.
  2. Matsakaicin ɗaukar hoto (H x V) ya dogara ne akan ƙimar gwajin -6dB a cikin kewayon mitar 1k-4kHz.

Haɗin tsarin Sautin CX Series Line Array Column - Tsarin Magana 4Sautin CX Series Line Array Column - Tsarin Magana 1Sauraron CX Series Line Array Column - Tsarin MaganaKuna iya zaɓar kayan aiki masu zuwa don dacewa da ainihin bukatun amfanin ku: 1.Ampilifier Sauraron CX Series Line Array Column - amipliffier

Samfura AQ2150 AQ2250 AQ2350 AQ2450
(THID = 1%, ci gaba da sine 1KHz aiki lokaci guda na kowane tashar) 80 / sitiriyo 2 x150W 2 x250W 2 x350W 2 x450W
40 / sitiriyo 2 x255W 2 x425W 2 x595W 2 x765W
20/Stereo* 2 x435W 2 x725W 2 x1015W 2 x1300W
160/ gada 1 x300W 1 x500W 1 x700W 1 x900W
80/ gada 1 x510W 1 x850W 1 x1190W 1 x1530W
40/ gada' 1 x870W 1 x1450W 1 x2030W 1 x2600W
Samar da wutar lantarki na RMS (THD=1%, 1KHz) 34.6V 44.7V 52.9V 60.0V
Samfura AQ4150 AQ4250 AQ4350 AQ4450
(THD = 1%, ci gaba da sine 1KHz aiki lokaci guda na kowane tashar) 80 / sitiriyo 4 x150W 4 x250W 4 x350W 4 x450W
40 / sitiriyo 4 x255W 4 x425W 4 x595W 4 x765W
20 / sitiriyo' 4 x435W 4 x725W 4 x1015W 4 x1300W
160/ gada 2 x300W 2 x500W 2 x700W 2 x900W
80/ gada 2 x510W 2 x850W 2 x1190W 2 x1530W
40/ gada* 2 x870W 2 x1450W 2 x2030W 2 x2600W
Samar da wutar lantarki na RMS (THD=1%, 1KHz) 34.6V 44.7V 52.9V 60.0V

Rukunin Tsarin Layi na Sauti na CX - fig 1

Samfura Farashin AG2300 Farashin AG4200 Farashin AG4150 Farashin AG2200 Farashin AG2150
Ƙarfin da aka ƙididdige (T10 = 10/0, ci gaba da sine 1KHz aiki lokaci ɗaya na kowane tashar) 80 / sitiriyo 2 x3000W 4 x2000W 4 x1500W 2 x2000W 2 x1500W
40 / sitiriyo 2 x5100W 4 x3400W 4 x2550W 2 x3400W 2 x2550W
20/Stereo* 2 x7140W 4 x4760W 4 x3570W 2 x4760W 2 x3570W
160/ gada 1 x6000W 2 x4000W 2 x3000W 1 x4000W 1 x3000W
812/ gada 1 x10200W 2 x6800W 2 x5100W 1 x6800W 1 x5100W
40/ gada* 1 x14280W 2 x9520W 2 x7140W 1 x9520W 1 x7140W
Samar da wutar lantarki na RMS (TH D=1%, 1KHz) 154.9V 126.5V 109.5V 126.5V 109.5V

Mai sarrafa sauti na dijital Sauraron CX Series Line Array Column - Sauti na Dijital

Saukewa: AP24 Saukewa: AP36 Saukewa: AP48
Shigarwa 2 xXLR baI3xXLR bal4xXLR ba
Fitowa 4 xXLR baI6xXLR bal8xXLR ba

DM20 Rukunin Tsarin Layi Mai Sauti na CX - SassanGabatarwar samfur
Sauti mai haɗe-haɗe na dijital DM20 samfuri ne wanda Sauti ya haɓaka shekaru da yawa kuma yana haɗuwa tare da sabuwar fasahar sarrafa sigina don ba ku cikakken iko akan muryar ku. Tashoshi na shigarwa 20, masu amfani da wutar lantarki 9, ƙarin babban allon taɓawa, tashar USB, da sauransu, tare da kowane aikin da ake buƙata don haɗawa. Kodayake super m, DM20 yana ɗaukar cikakken advantage na gwaninta na dijital na'ura wasan bidiyo. Ana iya kiran duk saituna, gami da mafi mahimmancin masu fa'idar lantarki. Siffa ce ta musamman a cikin wannan matakin mahaɗin. Ana iya sarrafa mahaɗin ta nesa ta hanyar Wi-Fi, ba da damar masu amfani su yi amfani da shi kyauta a ko'ina a wurin wasan kwaikwayon DM20 yana da makirufo / bayanai na layi 12 da abubuwan sitiriyo 2, wanda za'a iya sanya shi zuwa fitowar 8 ta hanyar bas 16. DM20 kuma yana da ƙwararrun musaya na dijital - AES/EBU, SPDIF da tashoshin USB 2. 1024 × 600 allon taɓawa yana sa aiki mai sauƙi da fahimta. A zahiri, zaku iya fitar da DM20 daga cikin kunshin ba tare da karanta umarnin ba. Yin rikodin ingancin sauti, tasiri da yawa da aiki mai ƙarfi suna sauƙaƙe muku aiki da DM20. Sauti - logoMulti-aikin rikodi mahaɗin KG05/KG06/KG08/KG10/KG12
KG m šaukuwa mahautsini yana da duk fasali da kuma sigogi na irin wannan kayayyakin, amma ya fi tsada-tasiri. Siffofin sun haɗa da 3-segment EQ, ginannen tashar tashoshi, tasirin DSP da tsarin sake kunnawa na katin MP3/USB/SD da tsarin rikodi, ana iya haɗa kebul na USB zuwa rikodin sake kunnawa na kwamfuta.
Samfura tare da tashar 5, 6, 8, 10 ko 12 abubuwan shigar. Tashar 5 tare da tashar tashar 1 microphone, tashar 6 tare da tashar tashar 2 microphone, tashar 8 tare da tashar 4 microphone, tashar 10 tare da tashar tashar 6 microphone, tashar 12 tare da tashar 8 microphone. Duk samfuran suna da tashoshi shigarwar sitiriyo 2.
Tashar shigarwar tana da EQ guda uku, makirufo mai daidaita ma'auni/masu haɗa layi na mataimaka biyu, sarrafa kwampreso da maɓallin bebe mai amfani. Tashar sitiriyo ta bambanta, sassan 2 kawai na EQ ba su da iyakacin matsa lamba.
Mahimmin fitarwa shine daidaitaccen XLR, kuma ana amfani da fitowar JACK don taimako da ɗakunan sarrafawa da wuraren rikodi / sake kunnawa RCA.
Ana amfani da katin USB/SD don rikodin sitiriyo/ sake kunnawa, yana ba da damar yin amfani da jerin KG don yin rikodi na gida ko samar da keɓewar sauti / kiɗan baya don ayyukanku na rayuwa. Domin inganta aikin samfur, an ƙara mai kunna MP3 don taimaka muku yin rayuwa cikin sauri da dacewa. Hakanan KG-Series yana da raka'o'in tasirin DSP masu inganci guda 16. Bugu da ƙari, akwai wadataccen wutar lantarki don tashoshin makirufo, babban ingancin 60mm masu santsi da kuma canza wutar lantarki.

Shirya matsala

Matsala Abin da za a yi
Hasken wuta baya kunnawa Bincika idan an haɗa igiyar wutar lantarki da kyau kuma wutar lantarki ta al'ada ce? Ana kunna wutar lantarki? Shin ampFuskar lifi ya kone?
Babu sauti Shin tsarin yana da alaƙa da kyau? Shin wutar lantarki tana kunne? Shin shigar da siginar al'ada ce?
Karya Duba idan siginar ya yi girma da yawa? Hasken iyaka yana kunne? Idan haka ne, rage matakin shigar da siginar.
Sauti mara kyau An haɗa kebul ɗin tsarin da kyau? Shin shigar da siginar daidai ne? An saita sigogin sarrafa sauti na dijital yadda ya kamata?
Rashin isasshen matakin matsa lamba Shin tsarin yana da alaƙa da kyau? Shin kullin ƙarar yana cikin matsayi daidai? Shin kullin fitarwar mahaɗar yana cikin matsayi da ya dace?

Lura: Idan har yanzu ba za ku iya magance matsalar ba bayan bin matakan da ke sama,
da fatan za a tuntuɓi mai rarraba mu.

Jerin fakitin

Bayan an cire kayan, duba don ganin ko wani abu ya ɓace. Idan haka ne, da fatan za a tuntuɓi mai rarraba mu.

Mai magana 1 guda
Jagoran mai amfani 1pcs
Takaddun shaida 1pcs
Katin kulawa 1pcs
Faɗawa sukurori 4pcs
Taɓa dunƙule 4pcs
Dutsen bango 1pcs
Rufin rufewa (Jerin hana ruwa CX3XXRF) 1pcs

SAUTI
www.SOuUNDKING.COM
Duk haƙƙoƙin an tanada su zuwa SAUTI. Babu wani ɓangare na wannan littafin da za a iya sake bugawa, fassara ko kwafi ta kowace hanya ta kowace hanya, ba tare da rubutacciyar izinin SAUTI ba.
Bayanan da ke cikin wannan jagorar na iya canzawa ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

Rukunin Tsare-tsaren Layin Sauti na CX [pdf] Manual mai amfani
CX302X, SM12, CX Series Line Array Column, CX Series, Line Array Column.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *