Adiresoshin Mac na iya zama da amfani don gano na'urori a kan hanyar sadarwar ku har ma da matsala da kuma toshe hanyoyin sadarwar. Ga mafi yawan na'urori, umarnin don gano adireshin mac sune kamar haka:
Lura, na'urori da yawa zasu sami adiresoshin MAC da yawa, ɗaya don kowane 'hanyar sadarwa' wanda ya haɗa da WiFi (5G), WiFi (2.4G), Bluetooth, da Ethernet. Kuna iya nemo adireshin Mac don neman masana'anta ta hanyar MAC.lc
MAC Duba
Na'urorin Apple
- Bude Saituna menu ta zaɓar da kayan aiki ikon.
- Zaɓi Gabaɗaya.
- Zaɓi Game da.
- Nemo adireshin MAC a cikin Adireshin WiFi filin.
Na'urorin Android
- Bude Saituna menu ta zaɓar da kayan aiki ikon.
- Zaɓi Game da Waya.
- Zaɓi Matsayi.
- Nemo adireshin MAC a cikin Adireshin WiFi MAC filin.
Windows Phone
- Bude jerin aikace-aikacen kuma zaɓi Saituna.
- Je zuwa Saitunan Tsari kuma zaɓi Game da.
- Nemo adireshin MAC a cikin Karin Bayani sashe.
Macintosh / Apple (OSX)
- Zaɓin Haske gunki a saman kusurwar dama na allon, sannan buga Amfanin hanyar sadarwa a cikin Binciken Haske filin.
- Daga lissafin, zaɓi Amfanin hanyar sadarwa.
- A cikin Bayani tab, samo hanyar haɗa keɓaɓɓiyar hanyar sadarwa.
- Idan na'urarka tana haɗe da Gateofar Mara igiyar amfani da kebul, zaɓi Ethernet.
- Idan na'urarka an haɗa ta mara waya, zaɓi AirPort / Wi-Fi.
- Gano wurin adireshin MAC a cikin Adireshin Kayan aiki filin.
Windows PC
- Zaɓin Fara maballin. A cikin mashaya binciken, rubuta CMD kuma zaɓi Shiga.
- Lura: Idan kai mai amfani ne na Windows 8 ko 10, zaka iya samun wannan zaɓin ta zuwa dama gefen dama kuma ka bincika Umurnin Umurni.
- Zaɓi Umurnin Umurni.
- Rubuta 'ipconfig / duk', sannan zaɓi Shiga.
- Nemo adireshin MAC a cikin Adireshin Jiki filin.
- Idan na'urarka tana haɗe da Gateofar Mara igiyar amfani ta amfani da kebul, za a lissafa wannan a ƙarƙashin Ethernet Adaftan Yankin Yankin Yankin.
- Idan na'urarka an haɗa ta wayaba, wannan za'a jera shi a ƙarƙashin Ethernet Adafta Haɗin Sadarwar Mara waya.
PlayStation 3
- Zaɓi Saituna.
- Zaɓi Saitunan Tsari.
- Nemo adireshin MAC a ciki Bayanin Tsarin.
PlayStation 4
- Zaɓi Up akan D-Pad daga babban allo.
- Zaɓi Saituna.
- Zaɓi Cibiyar sadarwa.
- Nemo adireshin MAC a ciki View Matsayin haɗi.
Xbox 360
- Daga menu na gida, je zuwa Saituna.
- Zaɓi Saitunan Tsari.
- Zaɓi Saitunan hanyar sadarwa.
- Zaɓi Waya Network a cikin wadatar wadatar hanyoyin sadarwar.
- Zaɓi Saita hanyar sadarwa kuma ku tafi Ƙarin Saituna.
- Zaɓi Babban Saituna.
- Nemo adireshin MAC a ciki Adireshin MAC madadin.
Xbox One
- Daga menu na gida, je zuwa Saituna.
- Zaɓi Cibiyar sadarwa.
- Nemo adireshin MAC a ciki Babban Saituna.
Ina magance matakan kariya na cibiyoyin sadarwa. Abin sha'awa don ganin yadda tsarin yake kama da shi gabaɗaya. Ina kuma tunanin mai yawa SFP +.
Ich beschäftige mich mit den Schutzmaßnahmen der Netzwerke. Interessant, wie der Aufbau hierzu generell aussieht. Ich halte auch viel von SFP+.