Soft dB Deep Bluetooth Kakakin

Umarni
Taya murna da samun DEEP Bluetooth® lasifikar ku. karanta umarninmu masu sauƙi kan yadda ake amfani da shi.
MENENE ACIKIN KWALLA

- Naúrar magana mai zurfi
- 5V cajar bangon USB
- Micro USB cajin USB
Ƙarfi/Caji: Haɗa lasifikar ku zuwa tushen wuta ta amfani da kebul na USB da aka haɗa da cajar bango.

Danna maɓallin wuta don kunna lasifikar ON/KASHE.
YANAYIN SAUTI MAI GIRMA
(sautunan da aka gina don ingantaccen barci & mai da hankali)
Danna maballin kibiya na hagu/dama don kunna ginanniyar sautuka daban-daban.
Sautunan yanayi guda 10 sun haɗa a cikin lasifikar.
Ƙara ko rage ƙarar ta latsa maɓallan ƙari/rasa.
HANYAR RABA BLUETOOTH
Latsa maɓallin Bluetooth don kunna yanayin haɗa haɗin Bluetooth.
Hasken maɓallin Bluetooth zai lumshe. Mai magana yana shirye don haɗawa.
A kan na'urar tushen mai jiwuwa, haɗi zuwa SoftdB// DEEP
Ma'anar fitilun maɓalli daban-daban da ƙirar ƙiftawa.
Siffofin atomatik
- Yanayin Baƙaƙewa ta atomatik: Fitilar maɓalli da mai nuna haske mai rufe sauti suna kashe ta atomatik bayan mintuna 3.
- Tunawa da saituna: Yanayin sake kunnawa, zaɓin sauti, da matakin ƙara ana tunawa lokacin da aka sake kashe lasifikar.
Sake saitin zuwa masana'anta saituna
- Haɗa lasifikar ku zuwa tushen wuta ta amfani da kebul na USB da aka haɗa da cajar bango.
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta sama da daƙiƙa 4. Za a mayar da lasifikar zuwa saitunan masana'anta na asali.
Ƙimar Lantarki
- Shigar da kunditage: 5V DC
- Shigarwa na yanzu: 1A
- Ikon jiran aiki: <1mW
Fcc
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Gargadi: canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Soft dB Deep Bluetooth Kakakin [pdf] Manual mai amfani ZURFIN, 2A9GB-ZURI, 2A9GBDEEP, Mai magana da Bluetooth mai zurfi, Mai magana mai zurfi, Mai magana da Bluetooth, Mai magana |





