Mai Karatun Shigar SMART
Amfani da Umarni
SHIGA APP
1.1 iPhone
- Bude App Store akan ku
- Danna kan mashin binciken da ke sama. waya.
- Bincika kuma shigar da EvoKey.
1.2 Android
- Bude Google Play Store akan wayarka.
- Danna kan mashin binciken da ke sama.
- Bincika kuma shigar da EvoKey.
RIJISTA
- Bude EvoKey akan wayarka, danna "Register".
- Bayan shigar da suna, imel da kalmar sirri, danna "Next".
- Shigar da lambar tabbatarwa.
4) Rijistar asusu tayi nasara.
GABATARWA NA ENCODER READER
- Mai karanta Encoder yana goyan bayan E-Silinda, E-Handle, da E-Latch
- Za a iya amfani da mai karanta maɓalli kawai bayan an ɗaure shi da kulle, kuma ba za a iya amfani da shi kaɗai ba.
- Mai karanta rikodin rikodin zai iya ɗaure makullai da yawa a cikin ingantacciyar kewayo.
- Lokacin da mai karanta rikodin ke kan layi kawai za a iya sabunta izinin kullewa kuma a ba da rahoton abubuwan da suka faru a kulle.
SHIGA ENCODER READER
- Bayan shigar da asusun da kalmar sirri, danna "Login".
- Danna maɓallin "+" a saman kusurwar dama na dubawa don shigar da ƙara na'urar.
- Danna mai karanta rikodin rikodin da kake son shigarwa.
- Bayan shigar da sunan, danna
- Saita yanayin hanyar sadarwa. "Na gaba".
- Jira don haɗawa zuwa mai karanta rikodi.
- Zaɓi makullai don ɗaure.
- Jira mai karanta rikodi ya kasance
- Shigar da adireshin kuma danna
- Ɗauki hoto kuma danna "Next".
- An gama shigarwar mai karanta encoder.
AMFANI DA ENCODER READER
1) Lokacin da mai karanta rikodin yana kan layi, ta atomatik yana sabunta izinin kulle da aka ɗaure zuwa gare shi a ainihin lokacin kuma yana ba da rahoton abubuwan da ke faruwa a cikin kulle zuwa bango.
GAME ENCODER READER
- Danna gunkin saituna a sama
- Danna "Delete Device". kusurwar dama na dubawa don shigar da mahallin menu na na'ura.
- Shigar da kalmar wucewa kuma danna "Submit".
MATSAYIN ONLINE NA ENCODER READER
A'a. | Matsayin kan layi | Matsayi |
1 | Kan layi | Mai karanta rikodin rikodin ba shi da haske mai sauri. Lokacin da yake kan layi, zai iya sabunta izini a cikin makullai kuma ya ba da rahoton abubuwan da suka faru a cikin makullai zuwa bango. |
2 | Offline | Hasken ja na mai karanta rikodin rikodin yana walƙiya sau ɗaya kowane sakan 2. Lokacin offline, makullai ba za a iya sabunta kuma ba a yi aiki ga makullai. |
SAUTI DA HASKE NA ENCODER READER
A'a. | Bayanin matsayin haske | Bayanin matsayi na Buzzer | Bayanin matsayin na'ura |
1 | Babu hasken gaggawa, duk hasken wuta a kashe | Babu komai | Cibiyar sadarwar tana santsi kuma tana iya hulɗa tare da uwar garken |
2 | Jan haske yana walƙiya sau ɗaya kowace daƙiƙa | Babu komai | Ba a haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwar ba |
3 | Fitilar ja da shuɗi (daidai da purple) suna walƙiya sau ɗaya kowane sakan 2 | Babu komai | Ba a haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwar kuma ana haɗa Bluetooth ta wayar hannu |
4 | Fitilar ja da kore (daidai da rawaya) suna walƙiya sau ɗaya kowane sakan 2 | Babu komai | An haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwar amma ba zuwa uwar garken ba |
5 | Fitilar ja, shuɗi, da kore (daidai da fari) suna walƙiya sau ɗaya kowane sakan 2 | Babu komai | Ana haɗa na'urar zuwa cibiyar sadarwar, ba zuwa uwar garken ba, kuma ana haɗa Bluetooth ta wayar hannu |
6 | Babu komai | Bayan buzzer yayi ringin sau 3. saki maɓallin don mayar da saitin masana'anta | Latsa ka riƙe maɓallin sake saiti |
Bayanin FCC
Da fatan za a kula cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, (2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Wannan kayan aikin ya dace da FCC/IC RSS-102 iyakokin fallasa hasken da aka saita don yanayin da ba a sarrafa shi. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Smartos 39998L1 SMARTENTRY Encoder Reader [pdf] Umarni 39998L1, 2A38I-39998L1, 2A38I39998L1, 39998L1 SMARTENTRY Encoder Reader |