SKYBASIC-LKOGO

SKYBASIC G40-M Endoscope Kamara tare da Haske

SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- PRODUCT

Ƙayyadaddun bayanai

  • Girma: 85*120mm
  • Samfurin: HD Masana'antu Endoscope
  • Samfura: G40-M
  • nuni: 4.3 inch HD launi nuni
  • Kyamara: Ƙananan diamita HD kyamara tare da taimakon LED
    haskakawa
  • Wutar lantarki: 5V 1A

Bayanin Samfura
G40-M babban kyamarar endoscope ce ta masana'antu tare da nunin launi 4.3 inch. Yana fasalta ƙirar ergonomic, yana sauƙaƙa aiki kuma yana ba da damar ainihin lokaci viewing of high-definition images. Kyamarar tana sanye da ƙaramin diamita HD kamara tare da hasken taimako na LED da guntu mai ƙarfi don aiki a cikin mahalli masu duhu.

Tsaro da Kulawa
Umarnin baturi: Da fatan za a yi amfani da cajar gida 5V 1A don cajin kayan aiki. Ba a tallafawa caji mai sauri. Tabbatar cewa ana cajin na'urar aƙalla sau ɗaya kowane watanni 3 don hana lalacewar baturi daga fitarwa mai yawa.

FAQ
Lalacewar lokacin fitowar hoto: Duba wuta ko sake kunna na'urar.
Allon hoto bai bayyana ba: Daidaita nisa ko tsabtataccen ruwan tabarau na kamara.

BAYANIN KYAUTATA

G40-M babban kyamarar endoscope ce ta masana'antu tare da nunin launi 4.3 inch. Yana ɗaukar ƙirar ergonomic, Sauƙi don aiki, ainihin-lokaci viewing of high-definition real images.Wannan samfurin sanye take da karamin diamita HD kamara tare da LED karin haske. Kyamara tana ɗaukar guntu mai girma, wanda za'a iya amfani dashi akai-akai koda a cikin yanayin aiki mai duhu.

TSIRA DA KIYAYEWA

  • Samfurin kyamarar endoscopy ce ta masana'antu kuma ba a yi nufin amfani da magani ko gwajin ɗan adam ba.
  • Kar a buga kamara da ƙarfi kuma kar a ja kebul ɗin.
  • Lokacin amfani da shi a cikin mahalli mai kaifi mai kaifi, da fatan za a yi amfani da shi a hankali don hana shingen kariya mai hana ruwa na binciken.
  • Binciken kamara ba a yi shi da material masu juriya da zafi da zafi ba. Lokacin duba injin mota, da fatan za a tabbatar cewa yanayin zafin injin ɗin ya faɗi zuwa yanayin da aka saba.
  • Lokacin da ba a amfani da shi, da fatan za a tabbatar cewa ruwan tabarau da babban sashin sun bushe kuma a guji haɗuwa da mai, da sauransu ko wasu abubuwa masu lalata da haɗari.
  • Wannan samfurin bai dace da mutanen da ke da iyakacin iyawar jiki, na azanci ba.
  • Kada ka ƙyale yara su taɓa da sarrafa wannan kayan aiki. UMARNIN BATIRI
  • Da fatan za a yi amfani da cajar gida (5V 1A) wanda ya dace da ka'idojin aminci don cajin kayan aiki. Ba a tallafawa caji mai sauri.
  • Wannan na'urar tana goyan bayan caji yayin amfani.
  • Idan ba a yi amfani da na'urar na dogon lokaci ba, da fatan za a tabbatar da cewa an yi cajin ta aƙalla sau ɗaya a kowane watanni 3 don hana lalacewar da ba za ta iya daidaitawa ba ta hanyar zubar da baturi mai yawa.

GABATARWA AIKI

  1. SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- (2)Maɓallin wuta
    Latsa ka riƙe na tsawon daƙiƙa 3 don kunna da kashe wutar injin
  2. Daidaita LED "+"
    Za'a iya ƙara haske na hasken LED a hankali daga 0-60-80-100%
  3. Mayar da saituna
    Ana mayar da duk jihohin aiki zuwa jihar lokacin da aka fara kunna na'urar
  4. Haɓaka ƙaƙƙarfan bambanci
    Bambance-bambance a hankali yana ƙaruwa daga raunana-na yau da kullun, wanda zai iya inganta ƙimar dawo da dalla-dalla] 6 Don juyawa.
    Hoton yana juyawa digiri 180, sauƙin daidaita kusurwa, mafi kyawun kallo
  5. Zuƙowa
    Girman hoto 1.0-1.5-2.0x karuwa
  6. Daidaita LED "-"
    Hasken hasken LED a hankali yana raguwa daga 100-80-60-0%
  7. Baki da fari
    Ta hanyarsa, zaku iya canzawa tsakanin baki da fari don ingantacciyar tasiri a cikin wurare masu duhu.
  8. Rage bambanci mai kaifi
    Lokacin da bayyanannen bambancin ku ya fi ƙarfi, zaku iya amfani da shi don raunana a hankali bayyananniyar bambanci, daga ƙarfafa-na al'ada don komawa ga al'ada.
  9. Zuƙowa waje
    Bayan girman hoton, ana iya daidaita shi don komawa zuwa al'ada 2.0-1.5-1.0x sannu a hankali yana raguwa.

Jagoran Cajin

  1. Haɗa na'urar zuwa adaftan Type-C don yin caji (5V 1A). Samfurin baya goyan bayan caji mai sauri.
  2. Hasken siginar ja koyaushe yana kunne lokacin caji, kuma koren hasken yana kunne koyaushe lokacin da samfurin ya cika.

SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- (3)FAQ

  1. Lags ya faru a lokacin fitar da hoto na samfurin
    Da fatan za a duba ko samfurin yana da isasshen ƙarfi, ko sake kunna na'urar.
  2. Allon hoto bai bayyana ba
    Mafi kyawun tsayin hoto na samfurin shine: 2cm-10cm, da fatan za a daidaita nisa zuwa abu, ko tsaftace gaban kyamara da kyallen barasa mai tsabta.
  3. Cajin samfur
    Da fatan za a yi amfani da cajar (5V 1A) don cajin na'urar. Samfurin baya goyan bayan caji mai sauri.
  4. Kamarar tana zafi
    Yana da al'ada don kamara ta yi zafi, musamman lokacin da hasken LED na kamara yana kunne a mafi girman haske. Amma ba ya shafar amfani na yau da kullum ko rayuwar sabis.

Jagorar shigarwa na kayan haɗi

Na'urorin haɗi
Kugiya (1), Magnet (1), madubi (1) , Gyaran na'urar (3

SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- (4)

Tsarin shigarwa

SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- (5)

Ƙayyadaddun bayanai

Diamita na kamara: 8mm
ƙudurin kyamara: 1920*1080
Viewkusurwa: 70°
Kewayon mayar da hankali: 20-100mm
Hasken taimako: 8 LEDs masu haske masu daidaitawa
Nau'in allo: nunin launi 4.3-inch
Cajin tashar jiragen ruwa: Type-C
Baturi: 2000mAh
Rayuwar baturi: awa 3.5
Lokacin cajin baturi: awa 3
Yanayin aiki: -14°F ~ 113°F
Zafin kyamara: -14°F ~ 176°F
Amfani da wutar lantarki: 30uA
line length:1/5/10/20/30m

SKYBASIC-G40-M-Endoscope-Kyamara-tare da-Haske- (1)

Takardu / Albarkatu

SKYBASIC G40-M Endoscope Kamara tare da Haske [pdf] Jagoran Jagora
G40-M Endoscope Kamara tare da Haske, G40-M, Kyamara Endoscope tare da Haske, Kamara tare da Haske, Haske

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *