SJIT SFM20R4 Yanayin Quad
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Module: Saukewa: SFM20R4
- Hanyoyi: Sigfox, BLE, WiFi, GPS
- Babban Bayanin Chipset:
- SigFox: ON Semiconductor AX-SFUS-1-01
- BLE: Nordic Semiconductor nRF52832
- WiFi: Saukewa: ESP8285
- GPS (GLONASS): UBLOX UBX-G8020
Umarnin Amfani da samfur
- Ƙarsheview
Samfurin SFM20R4 shine madaidaicin yanayin quad-mode mai goyan bayan Sigfox, BLE, WiFi, da fasahar GPS. Ana iya amfani da shi don aikace-aikace daban-daban ciki har da bin diddigin ƙarancin ƙarfi tare da ƙayyadaddun wuri ta amfani da WiFi ko GPS. - Hardware Architecture
Koma zuwa zanen toshe don abubuwan ciki da na waje na tsarin SFM20R4. - Bayanin Aiki
- SIGFOX
Tsarin yana amfani da hanyar sadarwar Sigfox don aikawa da karɓar saƙonni a cikin RCZ4 (Australia, New Zealand). - BLE
Ayyukan Ƙarancin Makamashi na Bluetooth dangane da Nordic Semiconductor nRF52832. - WIFI
Yana amfani da mitar 2.4 GHz don watsa bayanai mai sauri da karɓa. - GPS (GLONASS)
Ana amfani da fasahar GPS/GLONASS don tantance wuri da watsa bayanan wurin ta Sigfox.
- SIGFOX
- Siffofin
- SIGFOX:
- Sigfox up-link da down-link ayyuka sarrafawa ta hanyar AT umarni
- firikwensin zafin jiki
- Amfani mai ƙarancin ƙarfi
- Sigfox kunkuntar band mai girma
- BLE:
- Dangane da Nordic Semiconductor nRF52832 Bluetooth Smart Soc
- WIFI:
- 2.4 GHz mai karɓa da watsawa
- Masu samar da agogo mai sauri da oscillator crystal
- Agogon Lokaci na Gaskiya
- Bias da masu mulki
- Gudanar da wutar lantarki
- GPS (GLONASS):
- Injin matsayi na UBLOX 8 yana nuna sama da 2 miliyan ingantattun masu daidaitawa
- Lokacin saye da sauri
- SIGFOX:
Tambayoyin da ake yawan yi
- Tambaya: Menene kewayon mitar don watsa Sigfox?
A: Mitar mitar don watsa Sigfox a cikin RCZ4 (Australia, New Zealand) an ƙayyade shi azaman Uplink (TX) da Downlink (RX). - Tambaya: Yaya ake kiyaye tushen lokacin mitar RF don kowace fasaha?
A: - SIGFOX: TCXO (48MHz) don mitar RF - BLE: 32.768 kHz crystal na waje don RTC - WIFI: Mitar Crystal shine 26 MHz - GPS (GLONASS): TCXO (26MHz) don mitar RF
Gabatarwa
- Tsarin SFM20R4 shine tsarin quad-mode wanda ke tallafawa Sigfox, BLE, WiFi, da GPS.
- Wannan Module na iya aikawa da karɓar saƙonni ta amfani da hanyar sadarwar SIGFOX.
- Ana iya amfani da aikace-aikacen yau da kullun azaman na'urar sa ido mara ƙarfi.
- Aikace-aikacen yana amfani da WIFI ko GPS don ƙayyade wuri. Sannan zai watsa bayanan wurin ta hanyar SIGFOX. Hakanan zai watsa wasu bayanai kamar zazzabi, accelerometer, da sauransu.
Hardware Architecture
Babban Bayanin Chipset
Abu |
Mai sayarwa |
Lambar Sashe |
SigFox | A SAUKAR Semikonductor | AX-SFUS-1-01 |
BLE | Semiconductor NORDIC | Saukewa: NRF52832 |
WIFI | ESPRESSIF | ESP8285 |
GPS (GLONASS) | UBLOX | Saukewa: UBX-G8020 |
Zane-zane Block
An kwatanta babban zane na toshe na ciki da na waje na SFM20R4 a cikin Hoto 1-1.
Bayanin Aiki
- SIGFOX
- SIGFOX yana iya aikawa da karɓar saƙonni ta amfani da hanyar sadarwar SIGFOX.
- Wannan tsarin yana magana da RCZ4 (Australia, New Zealand).
- BLE
- Bluetooth 4.2 ingantacce don aikace-aikacen ƙananan ƙarfi.
- RADIO ya ƙunshi mai karɓar rediyon 2.4 GHz da mai watsa rediyon 2.4 GHz wanda ya dace da shi.
- Yanayin 1 Mbps na Nordic da 2 Mbps na rediyo ban da 1 Mbps Bluetooth® yanayin ƙarancin ƙarfi.
- WIFI
ESP8285 yana aiwatar da TCP/IP, cikakken 802.11 b/g/n/e/i WLAN MAC yarjejeniya da Wi-Fi Direct takamaiman. Yana goyan bayan ayyukan saitin sabis na asali (BSS) kawai a ƙarƙashin aikin sarrafawa da aka rarraba (DCF) har ma da aikin ƙungiyar P2P wanda ya dace da sabuwar ƙa'idar Wi-Fi P2P. ESP8285 yana sarrafa ƙananan ayyuka na ƙa'idar aiki ta atomatik.- RTS/CTS
- yarda
- fragmentation da defragmentation
- tarawa
- Ƙunƙwasa firam (802.11h/RFC 1042)
- saka idanu / dubawa ta atomatik, da
- P2P Wi-Fi kai tsaye
Ana yin sikanin wucewa ko aiki, da kuma hanyar gano P2P, da kansu da zarar an fara ta da umarnin da ya dace. Ana sarrafa sarrafa wutar lantarki tare da mafi ƙarancin hulɗa tare da mai watsa shiri don rage lokacin aiki.
- GPS (GLONASS)
Aikace-aikacen yana amfani da GPS (GLONASS) don tantance wuri. Sannan zai watsa bayanan wurin ta hanyar SIGFOX. Hakanan zai watsa wasu bayanai kamar zazzabi, accelerometer, da sauransu.
Siffofin
- SIGFOX
- Sigfox up-link da down-link ayyuka sarrafawa ta hanyar AT umarni
- firikwensin zafin jiki
- Amfani mai ƙarancin ƙarfi
- Sigfox kunkuntar band mai girma
- BLE
- Dangane da Nordic Semiconductor nRF52832 Bluetooth Smart Soc (ARM Cortex –M4F, 512KB flash, da 64KB RAM da aka saka)
- Tallafin multiprotocol mai ƙarancin ƙarfi
- BLE Wireless aikace-aikace
- Ƙimar Bluetooth Siffar 4.2 (LE guda ɗaya) mai dacewa
- Keɓancewar waje: 32 GPIO fil don NFC (tag), SPI, TWI, UART, Crystal (32.768 KHz), da ADC
- WIFI
- 2.4GHz mai karɓa
- 2.4 GHz watsawa
- Masu samar da agogo mai sauri da oscillator crystal
- Agogon Lokaci na Gaskiya
- Bias da masu mulki
- Gudanar da wutar lantarki
- GPS (GLONASS)
blox 8 injin matsayi mai nuna: ver 2 million ingantattun masu daidaitawa- har zuwa 1 s lokacin saye
- har zuwa 18 Hz ƙimar sabunta kewayawa a cikin yanayin GNSS guda ɗaya
- Yana goyan bayan GPS da GLONASS da SBAS da QZSS
- Yana goyan bayan u-blox's AssistNow Online / AssistNow Offline A-GNSS sabis kuma yana bin OMA SUPL 1.0
- Yana goyan bayan u-blox's AssistNow Mai sarrafa kansa (ba a buƙatar haɗin kai)
- Yana goyan bayan oscillator crystal da TCXO
- Yana goyan bayan ginanniyar mai canza DC/DC da mai hankali, mai daidaita wutar lantarki
- Yana goyan bayan shigar da bayanai, odometer, shinge-gefe, gano ɓarna, da kariyar amincin saƙo.
Tushen lokaci na mitar RF
- SIGFOX
Don mitar Sigfox RF, TCXO(48MHz) nunin agogo ne. - BLE
- Yin amfani da crystal na 32.768 kHz na waje don RTC.
- 64 MHz crystal oscillator (HFXO) ana sarrafa shi ta 32 MHz crystal na waje.
- WIFI
- Ana amfani da babban agogon mitoci akan ESP8285 don fitar da duka biyun watsawa da karɓar masu haɗawa.
- Ana samar da wannan agogon daga oscillator crystal na ciki da crystal na waje. Mitar crystal shine 26 MHz.
- GPS (GLONASS)
- Ana sarrafa RTC a ciki ta 32.768 Hz oscillator, wanda ke yin amfani da crystal RTC na waje.
- Don mitar GPS (GLONASS) RF, TCXO (26MHz) nunin agogo ne.
Watsawa
- SIGFOX
Hanyar Tx tana samar da siginar da aka daidaita ta DBPSK. daidaita siginar RF da mai haɗawa ya haifar. Ana ciyar da siginar RF ɗin da aka daidaita zuwa haɗakarwar RX/TX da keɓancewar eriya sannan kuma daga AX-SFUS-1-01. - BLE
- RADIO ya ƙunshi mai karɓar rediyon 2.4 GHz da mai watsa rediyon 2.4 GHz wanda ya dace da shi.
- Yanayin 1 Mbps na Nordic da 2 Mbps na rediyo ban da 1 Mbps Bluetooth® yanayin ƙarancin ƙarfi.
- WIFI
Mai watsawa na 2.4 GHz yana jujjuya sigina na baseband quadrature zuwa 2.4 GHz kuma yana sarrafa eriya tare da babban ƙarfin CMOS amplififi. Ayyukan daidaitawa na dijital yana ƙara inganta layin wutar lantarki amplifier, yana ba da damar aiki na zamani na isar da +19.5 dBm matsakaicin ƙarfi don watsa 802.11b da +16 dBm don watsa 802.11n.
Ana haɗa ƙarin gyare-gyare don kashe duk wani lahani na rediyo, kamar:- Ruwan jigilar kaya
- I/Q daidaitaccen lokaci
- Baseband marasa kan layi
Waɗannan ayyukan daidaitawa da aka gina a ciki suna rage lokacin gwajin samfur kuma suna sa kayan gwajin ba su da amfani.
- Mai karɓa
- SIGFOX
Hanyar Rx na iya karɓar siginar 922.3MHz da amo amplifier an gina shi a cikin guntu, shi ampyana tabbatar da siginar da aka karɓa ta ƙaramar amo amplifier bisa ga ƙarfin karɓa, da kuma ampAn canza siginar lified zuwa siginar dijital ta hanyar ADC, za a fassara fakiti.
- SIGFOX
- BLE
RADIO yana ƙunshe da mai karɓar radiyo 2.4 GHz da mai watsa rediyo 2.4 GHz wanda ya dace da Nordic na mallakar 1 Mbps da 2 Mbps na radiyo ban da 1 Mbps Bluetooth® yanayin ƙarancin ƙarfi. - WIFI
Mai karɓa na 2.4-GHz ƙasa yana canza siginar RF zuwa siginar tushe na quadrature kuma ya canza su zuwa yankin dijital tare da 2 high-gudun ADCs mai girma. Don dacewa da yanayin tashar sigina daban-daban, masu tacewa RF, sarrafa riba ta atomatik (AGC), da'irori na sokewar DC, da matattarar tushe suna haɗawa cikin ESP8285. - GPS (GLONASS)
- u-blox 8 GNSS chips sune masu karɓar GNSS guda ɗaya waɗanda zasu iya karɓa da waƙa da siginar GPS ko GLONASS. Ta hanyar tsoho, ana saita masu karɓar u-blox 8 don GPS, gami da SBAS da liyafar QZSS. Idan amfani da wutar lantarki shine maɓalli mai mahimmanci, to yakamata a kashe QZSS da SBAS.
Cikakken Bayani
- SIGFOX
- Modulation Data
- TX: DBPSK
- Saukewa: 2GFSK
- Mitar:
yankin Sigfox Uplink(TX) Downlink (RX) Farashin RCZ4 (Australia, New Zealand)
920.8MHz 922.3MHz - BLE
- Daidaita Bayanai: Farashin GFSK
- Mitar: 2402-2480MHz
- WIFI
- Modulation Data:
- DSSS:CCK,BPSK,QPSK don 802.11b
- OFDM:BPSK,QPSK,16QAM,64QAM don 802.11g,n (HT20)
- Nisan mitar: 2412-2484MHz
- GPS (GLONASS)
- Daidaita bayanai: BPSK
- Mitar:
- GPS: 1575.42MHz
- GLONASS: Kusan 1602MHz
Haƙurin Ƙarfi na Fitowa
- Ƙarfin fitarwa na SIGFOX: +/- 1.5dB
- Ƙarfin fitarwa na BLE: +/- 4.0dB
- Fitar da WIFI: +/- 2.5dB
Saukewa: SFM20R4
watsawa lokaci guda
Kalaman Gargadi
Kalaman Gargadi
FCC Sashe na 15.19 Bayani:
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Bayanin FCC Part 15.21
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa wannan kayan aikin.
Bayanin Yarda da Modular
Sanarwa na tsari don mai ƙira bisa ga KDB 996369 D03 OEM Manual
An ba da izinin wannan ƙirar kamar yadda aka jera sassan dokokin FCC a ƙasa.
Dokokin FCC sassa 15C (15.247)
Taƙaita takamaiman yanayin amfani na aiki
Mai haɗin OEM yakamata yayi amfani da eriya daidai waɗanda nau'in iri ɗaya ne kuma daidai ko ƙasa da riba fiye da eriya da aka jera a ƙasa wannan jagorar koyarwa.
Tsare-tsare masu iyaka
An ba da wannan ƙirar a matsayin ƙayyadaddun yarda na zamani saboda rashin yanayin duka nau'in eriya mai haɗawa, don haka masana'anta na buƙatar bin jagorar shigarwa da aka bayyana a ƙasa.
1. Jagoran Shigar Eriya
- Dole ne a yi amfani da eriyar da aka yi amfani da ita a cikin ƙayyadadden nau'in eriya da mafi girman ribar eriya kamar yadda aka jera a ƙasa:
- Nau'in eriya: dipole na waje
- Max. Babban riba Eriya: 2.01 dBi (Sigfox) / 4.44 dBi (BLE, Wi-Fi)
Idan aka yi amfani da wani nau'i na daban ko eriya mafi girma, ana buƙatar ƙarin izini.
- Mai sana'anta OEM, wanda ke da alhakin shigar da wannan ƙirar a cikin na'urar mai watsa shiri, dole ne ya tabbatar da cewa masu amfani da ƙarshen ba su da damar yin amfani da eriya da mai haɗawa, daidai da Sashe na FCC 15.203.
- mai haɗin eriya dole ne ya kasance mai isa ga mai amfani na ƙarshe lokacin shigar da na'urar mai watsa shiri kuma dole ne na'urar mai watsa shiri ta tabbatar an shigar da ƙirar da eriya ƙarƙashin jagorar shigarwa.
Jerin eriya
An jera eriya mai bokan tare da wannan tsarin.
- Nau'in eriya: dipole na waje
1) INNO-EWFSWS-151 - Max. Babban riba Eriya: 4.44 dBi (BLE, Wi-Fi)
2) INNO-EL9SWS-149 - Max. Babban riba Eriya: 2.01 dBi (Sigfox)
Mai sana'anta ba dole ba ne ya yi amfani da sauran nau'ikan eriya da eriya tare da ribar da ta wuce ƙimar
jera a cikin wannan takarda.
Abubuwan la'akari da bayyanar RF
- An ba da takaddun samfurin don haɗawa cikin samfuran kawai ta masu haɗin OEM a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:
- Dole ne a shigar da eriya (s) ta yadda za a kiyaye mafi ƙarancin nisa na aƙalla 20 cm tsakanin radiyo (antenna) da duk mutane a kowane lokaci.
- Ba dole ba ne a kasance tare da tsarin watsawa ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa sai ta hanyar FCC hanyoyin samfuri da yawa.
Amfani da wayar hannu
- Muddin sharuɗɗa ukun da ke sama sun cika, ba za a buƙaci ƙarin gwajin watsawa ba.
- Masu haɗin OEM yakamata su samar da mafi ƙarancin nisan rabuwa don ƙarshen masu amfani a cikin littattafan samfuran ƙarshen su.
Ƙarshen Lakabin Samfura
Ana yiwa ƙirar ƙirar alama da ID ɗin FCC ɗin sa. Idan FCC ID ba a iya gani lokacin da aka shigar da module ɗin a cikin wata na'ura, to dole ne a waje da na'urar da aka shigar da module ɗin a ciki shi ma ya nuna alamar da ke nuni da tsarin da ke kewaye. A wannan yanayin, ƙarshen samfurin dole ne a yi masa lakabi a wuri mai ganuwa tare da masu zuwa:
- Ya ƙunshi ID na FCC: Saukewa: 2BEK7SFM20R4
- Ya ƙunshi IC: 32019-SFM20R4
Bayani kan hanyoyin gwaji da ƙarin buƙatun gwaji
Mai haɗa OEM har yanzu yana da alhakin gwada samfuran ƙarshen su don kowane ƙarin buƙatun yarda da ake buƙata tare da shigar da wannan ƙirar (don ex.ample, fitar da na'urar dijital, abubuwan buƙatun PC, ƙarin watsawa a cikin mai watsa shiri, da sauransu).
Ƙarin gwaji, Sashe na 15 Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Sashe na B
Samfurin mai masaukin baki na ƙarshe kuma yana buƙatar gwajin yarda da Sashe na 15 ƙaramin sashi na B tare da na'urar watsawa ta zamani da aka shigar don samun izini da kyau don aiki azaman Sashe na 15 na'urar dijital.
Bayanin Manual Zuwa Ƙarshen Mai Amfani
Mai haɗin OEM ya sani kar ya ba da bayani ga mai amfani na ƙarshe game da yadda ake girka ko cire wannan ƙirar RF ko canza sigogi masu alaƙa da RF a cikin littafin mai amfani na ƙarshen samfurin.
- Lura da la'akari da EMI
- Lura cewa ana ba da shawarar mai masana'anta don amfani da Jagoran Haɗin Module na D04 yana ba da shawarar azaman "mafi kyawun aiki" RF ƙira gwajin injiniya da ƙima idan hulɗar da ba ta layi ba ta haifar da ƙarin iyakokin da ba su yarda da su ba saboda jeri na'ura don karɓar kayan haɗin gwiwa ko kaddarorin.
- Don yanayin kadaici, duba jagora a cikin Jagorar Haɗin Module na D04, kuma don yanayin lokaci ɗaya; gani
- D02 Module Q&A Tambaya 12, wanda ke ba da izinin masana'anta don tabbatar da yarda.
Yadda ake yin canje-canje
Tun da masu ba da kyauta ne kawai aka ba su izinin yin sauye-sauye masu dacewa, lokacin da za a yi amfani da tsarin daban fiye da yadda aka bayar, da fatan za a tuntuɓi mai kera naúrar a bayanan tuntuɓar ƙasa.
- Bayanin hulda: wskim@seongji.co.kr/ +82-31-223-7048
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
RSS-GEN, Sak. 6.8
Wannan mai watsa rediyo [32019-SFM20R4] ya sami amincewa ta Innovation, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziki Kanada don aiki tare da nau'ikan eriya da aka jera a ƙasa, tare da iyakar halattaccen riba da aka nuna. Nau'in eriya waɗanda ba a haɗa su cikin wannan jeri ba waɗanda ke da riba sama da matsakaicin riba da aka nuna don kowane nau'in da aka jera an haramta su don amfani da wannan na'urar.
- Nau'in eriya: dipole na waje
- INO-EWFSWS-151
- Max. Babban riba Eriya: 4.44 dBi (BLE, Wi-Fi)
- Saukewa: INNO-EL9SWS-149
Max. Babban riba Eriya: 2.01 dBi (Sigfox)
Zane-zanen Eriya don Na'urorin Mai watsa shiri
Bincika shimfidar wuri da girma gami da ƙayyadaddun ƙira ga kowane nau'in:
- Tsarin ƙirar alama, sassa, eriya, masu haɗawa, da buƙatun keɓewa;
- Duk alamun RF dole ne su zama layukan ohm 50. Ana buƙatar masu haɗawa don amfani da masu haɗa nau'in SMA. Ana buƙatar eriya don amfani da eriyar dipole da Inno-Link ke ƙera. Co., Ltd.
Koyaya, dole ne ku ba da damar mai haɗin eriya ga mai amfani lokacin da kuka shigar da wannan ƙirar cikin na'urori don dacewa da sashin FCC 15.203.
- Duk alamun RF dole ne su zama layukan ohm 50. Ana buƙatar masu haɗawa don amfani da masu haɗa nau'in SMA. Ana buƙatar eriya don amfani da eriyar dipole da Inno-Link ke ƙera. Co., Ltd.
- Iyakar iyaka na girman, kauri, tsayi, nisa, siffa (s), dielectric akai-akai, da impedance dole ne a bayyana a sarari ga kowane nau'in eriya;
- Ya kamata a yi amfani da eriya nau'in SMA kawai ta Inno-Link Co., Ltd. Ba a yarda da nau'ikan eriya daban-daban.
- Tsawon eriya daban-daban da siffofi suna shafar fitar da hayaki, kuma kowane ƙira za a yi la'akari da nau'i daban-daban; misali, tsawon eriya a cikin (s) da yawa na tsayin mitar mitar da sifar eriya (hanyoyi a cikin lokaci) na iya shafar ribar eriya kuma dole ne a yi la'akari da su;
- Eriya daban-daban ba abin yarda bane.
- Abubuwan da suka dace ta masana'anta da ƙayyadaddun bayanai.
- Don eriyar Sigfox, INNO-EL9SWS-149 ko makamancin sa ta Inno-Link. Co., Ltd.
- Don eriyar Wi-Fi 2.4 GHz, INNO-EL9SWS-151 ko makamancin sa wanda Inno-Link ke ƙera. Co., Ltd.
- Don eriyar BT LE, INNO-EL9SWS-151 ko makamancin sa ta Inno-Link. Co., Ltd.
- Hanyoyin gwaji don tabbatar da ƙira.
Ya kamata masana'anta su tabbatar da cewa ƙirar ƙirar eriya a kan allon PCB ta bi wannan takaddar ƙira ta Antenna Trace.
Kuna haɗa haɗin eriya na na'urar zuwa shigar da kayan aunawa. Kuna saita kayan aunawa zuwa zaɓuɓɓukan da suka dace don kowane rukunin mitar kuma gudanar da gwaji don samun ƙarfin fitarwa daga mai haɗin eriya. Matsakaicin ikon fitarwa da aka halatta yana cikin tebur na ƙasa don tabbatar da ƙirar eriya ta dace da wannan takaddar.
Band | Ƙarfin fitarwa | Hakuri |
WiFi | 19.5 dBm | +/- 2.5 dB |
Sigfox | 22.1385 dBm | +/- 1.5 dB |
BT LE | 3.48 dBm | +/- 4.0 dB |
Hanyoyin gwajin samarwa don tabbatar da yarda.
- Ana buƙatar samfurin mai masaukin kansa don biyan duk wasu ƙa'idodi da buƙatu na izini kayan aikin FCC.
- Don haka, ya kamata a gwada na'urar mai masaukin baki don radiyon da ba da niyya ba a ƙarƙashin Sashe na 15 ƙaramin sashi na B don ayyukan da ba na watsawa akan tsarin watsawa kamar yadda ya dace.
Gerber zai ba da bayanan da ke sama file (ko daidai) don shimfidar PCB.
- Nisa layin impedance: 1.2mm
- Tsayi: 0.2mm
- FR4 PCB = 4.6
Sigfox Antenna Matching darajar
Takardu / Albarkatu
![]() |
SJIT SFM20R4 Yanayin Quad [pdf] Manual mai amfani SFM20R4, SFM20R4 Yanayin Quad Module, Yanayin Quad, Module Modu, Module |