sinum TECH WS Series Lighting Controller

sinum TECH WS Series Lighting Controller

Gabatarwa

WS-01 / WS-02 / WS-03 hasken wuta shine na'urar da ke ba ku damar sarrafa hasken kai tsaye daga mai kunnawa ko tare da amfani da na'urar tsakiya ta Sinum, inda mai amfani zai iya tsara hasken don kunnawa da kashewa. a wasu yanayi. Canjin yana sadarwa tare da na'urar tsakiya ta Sinum ba tare da waya ba kuma duk tsarin yana ba mai amfani damar sarrafa gida mai wayo tare da amfani da na'urorin hannu.

Maɓallin WS-01 / WS-02 / WS-03 yana da ginanniyar firikwensin haske wanda ake amfani dashi don daidaita maɓallin hasken baya zuwa matakin haske na yanayi.

WS-03-BA 

Ana amfani da maɓallai na waje don sarrafa hasken wuta yayin da maɓallin tsakiya ke aiki azaman maɓallin shirye-shirye. Yin amfani da wannan maɓallin mai amfani zai iya kunna aiki da kai wanda aka tsara a baya a cikin na'urar tsakiya ta Sinum.

ABIN LURA! 

  • Hotunan don dalilai ne kawai. Yawan maɓalli na iya bambanta dangane da sigar da kuke da ita.
  • Matsakaicin nauyin fitarwa guda ɗaya don hasken LED shine 200W

Bayani

  1. Maɓallin rajista
  2. Hasken firikwensin
  3. Babban maɓalli
  4. Maɓallin aiki
    Bayani

Yadda Ake Yin Rijistar Na'urar A Tsarin Sinum

Shigar da adireshin na'urar tsakiya ta Sinum a cikin mai binciken kuma shiga cikin na'urar. A cikin babban kwamiti, danna Saituna> Na'urori> Na'urorin mara waya> + . Sannan a takaice danna maɓallin rajista 1 akan na'urar. Bayan an kammala aikin rajista da kyau, saƙon da ya dace zai bayyana akan allon. Bugu da ƙari, mai amfani zai iya ba wa na'urar suna kuma ya sanya ta zuwa wani ɗaki na musamman.
Yadda Ake Yin Rijistar Na'urar A Tsarin Sinum

Bayanan Fasaha

Tushen wutan lantarki 230V ± 10% / 50Hz
Max. amfani da wutar lantarki 1,2W (WS-01) 1,6W (WS-02, WS-03)
Yanayin aiki 5°C ÷ 50°C
Mafi girman fitarwa 4A (AC1)* / 200W (LED)
Mitar aiki 868 MHz
Max. ikon watsawa 25mW ku

* nau'in nauyin AC1: lokaci-ɗaya, mai juriya ko ɗan ƙaramin ƙarfin AC.

Bayanan kula

Masu kula da TECH ba su da alhakin duk wani lahani da aka samu sakamakon rashin amfani da tsarin.
Matsakaicin ya dogara da yanayin da ake amfani da na'urar da tsari da kayan da aka yi amfani da su a cikin ginin abu. Mai sana'anta yana da haƙƙin haɓaka na'urori, sabunta software da takaddun bayanai masu alaƙa. An ba da zane-zane don dalilai na hoto kawai kuma suna iya bambanta kaɗan da ainihin kamanni. Jadawalin suna aiki azaman examples. Ana sabunta duk canje-canje akan ci gaba akan masana'anta website.
Kafin amfani da na'urar a karon farko, karanta waɗannan ƙa'idodi a hankali. Rashin yin biyayya ga waɗannan umarnin na iya haifar da rauni na mutum ko lalacewar mai sarrafawa. ƙwararren mutum ne ya sanya na'urar. Ba a nufin yara su sarrafa shi ba. Na'urar lantarki ce mai rai. Tabbatar cewa na'urar ta katse daga na'ura mai kwakwalwa kafin yin duk wani aiki da ya shafi wutar lantarki (toshe igiyoyi, shigar da na'urar da dai sauransu). Na'urar ba ta da ruwa.

Alama Maiyuwa ba za a zubar da samfurin zuwa kwantenan sharar gida ba. Masu amfani sun wajaba su canja wurin kayan aikin da aka yi amfani da su zuwa wurin tarawa inda za a sake yin amfani da duk kayan lantarki da na lantarki.

Eu Sanarwa Na Daidaitawa

Tech Sterowniki II Sp. zo ,ul. Biała Droga 34, Wieprz (34-122) Ta haka, muna ayyana ƙarƙashin alhakinmu kawai cewa canjin hasken: WS-01, WS-02, WS-03 yana bin umarnin 2014/53/EU.

Laraba, 01.12.2023
Sa hannu

Cikakkun rubutun na sanarwar EU da kuma jagorar mai amfani suna samuwa bayan bincika lambar QR ko a www.tech-controllers.com/manuals

Lambar QR
www.techsterowniki.pl/manuals Wayar da kan Polsce

Lambar QR
www.tech-controllers.com/manuals Anyi a Poland

Alamomi
TECH STEROWNIKI II Sp. zo zo
ul. Biała Droga 31
34-122 Wieprz

Sabis na Abokin Ciniki

lambar waya: +48 33 875 93 80 www.tech-controllers.com
support.sinum@techsterowniki.pl

Logo

Takardu / Albarkatu

sinum TECH WS Series Lighting Controller [pdf] Jagoran Jagora
WS-01 WS-02 WS-03 Mai Sarrafa Series, Mai Kula da Haske, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *