Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Sunan samfur: TempIT5 Data Logger
- Mai ƙira: Signatrol Ltd. girma
- Daidaituwar Tsarin Aiki: Windows
- Akwai Siffofin: TempIT5LITE (Kyauta) da TempIT5-PRO (Cikakken sigar)
- Tuntuɓar:
- Waya: +44 (0) 1684 299 399
- Imel: support@signatrol.com
Umarnin Amfani da samfur
Shigarwa da Saita
- Shigar da software na TempIT5 akan kwamfutarka kafin haɗa haɗin kebul na USB.
- Kaddamar da software kuma bi umarnin kan allo don shigarwa.
Kanfigareshan Logger Data
- Sanya mai shigar da bayanan akan SL60-READER tare da ƙulle fuska.
- Danna maɓallin "Batun Logger" don fara daidaita ma'aunin bayanan.
- Sanya saituna gaba ɗaya kamar kunna tashoshi, saitin sample ƙimar, girman log, da ƙararrawa.
- Yi amfani da shafin "Fara Nau'in Saita" don saita hanyar fara shiga.
- Shigar da bayanan da suka dace a cikin Bayyanar shafin.
- Review Takaitaccen bayanin daidaitawa a cikin Batun shafin kuma danna kan "Batun" don adana saitunan.
Karatu da Binciken Bayanai
- Sanya mai shigar da bayanan akan SL60-READER tare da ƙulle fuska.
- Danna alamar "Karanta Logger" don dawo da karatun da aka adana.
- Yi nazarin jadawalin zafin jiki ko zafin jiki/danshi akan lokaci ta amfani da gumakan da aka bayar.
- Rufe taga jadawali bayan bincike. Tuna adana bayanai idan an buƙata.
Tambayoyin da ake yawan yi
Tambaya: Ta yaya zan canza TempIT5-LITE zuwa TempIT5-PRO?
A: Shigar TempIT5-LITE da farko sannan shigar da lambar rajista ko amfani da maɓallin USB don buɗe ayyukan PRO.
Tambaya: Ta yaya zan tabbatar da isasshen lokaci don yin rikodin aikace-aikacena?
A: Gyara sampƘididdigar ƙima da girman log a cikin saitunan gaba ɗaya don ba da damar isasshen lokaci don yin rikodi.
Tambaya: Menene zan yi kafin nazarin karatun da aka adana?
A: Tabbatar cewa kun adana bayanan kamar yadda zai kasance a cikin ma'adanin ma'aunin bayanai har sai an sake fitar da su.
Gargadi:
Da fatan za a shigar da software na TempIT5 KAFIN haɗa haɗin kebul na USB zuwa kwamfutar.
Gabatarwa
- Na gode don siyan masu tattara bayanan ku daga Signatrol da zabar dandalin software na TempIT5. TempIT5 yana samuwa a cikin nau'i biyu, TempIT5-LITE da TempIT5-PRO. Ana samun sigar Lite kyauta kuma ana iya saukewa daga Signatrol website.
- TempIT5-PRO ba fakitin software bane daban, ana shigar da sigar LITE da farko kuma an shigar da lambar rajista don canza shi zuwa cikakkiyar sigar PRO ko kuma an sayi maɓallin USB wanda shima zai buɗe ayyukan PRO a duk lokacin da maɓallin USB ya kasance a ciki. kwamfutar.
Abubuwan Bukatun TempIT
Tsarin Aiki:
- Windows 7 (32 & 64 bit) Kunshin Sabis 1
- Windows 8 (32 da 64 bit)
- Windows 8.1 (32 da 64 bit)
- Windows 10 (32 da 64 bit)
- Windows 11 (64-bit)
Shigarwa
- Saka TempIT5 kebul na žwažwalwar ajiya a cikin tashar USB na ku. Yi amfani da Windows
- Explorer don gano wuri da gudanar da file TempIT5 Installer.exe / Mai sakawa TempIT5 dangane da saitunan tsarin ku.
Bi umarnin kan allo.
Aiki a karon farko
- Da zarar an shigar da software za a tambaye ku don shigar da kalmar sirri.
- Ana amfani da wannan kalmar sirri idan kun yanke shawarar kunna wuraren tsaro waɗanda aka kashe ta tsohuwa. Shigar da kalmar wucewa kuma yi bayanin kula.
Kanfigareshan
A halin yanzu babu buƙatar zaɓar nau'in mai shigar da bayanai kamar yadda TempIT5 ya dace kawai tare da masu tattara bayanan dLog:
- SL61T / SL61T-A - Yana aiki daga -20°C zuwa +70°C (-4°F zuwa +158°F)
- SL62T / SL62T-A - Yana aiki daga -40°C zuwa +85°C (-40°F zuwa +185°F)
- SL63T / SL63T-A - Yana aiki daga -40°C zuwa +125°C (-40°F zuwa +257°F)
- SL64TH / SL64TH-A - Yana aiki daga -20°C zuwa +70°C (-4°F zuwa +158°F) da 0-100% zafi
Duba Saitunan
Danna "Zaɓuɓɓuka" a kan mashaya menu a saman kusurwar hagu na hagu.
Canja kowane saituna waɗanda ba su dace ba. Danna "Ajiye kuma Rufe" lokacin da aka shirya.
Sanya Data Logger
Yawancin ayyuka ana yin su ta amfani da gumaka a kusurwar hagu na sama:
Za a aika da mai shigar da bayanan dLog a cikin SABON yanayin kuma za a buƙaci a daidaita shi kafin a ɗauki kowane karatu. Sanya mai shigar da bayanan akan SL60-READER tare da ƙulle fuska. Danna maɓallin "Batun Logger":
Bayan ɗan gajeren lokaci, za a tambaye ku ko wannan sabon ma'aunin bayanai ne ko kuma idan kuna son loda tsarin saiti. Zaɓi SABO:
Za a buɗe taga General Settings inda zaku iya kunna tashoshi kuma saita sampda daraja. Lokacin asampan shigar da ƙimar, kuma za a nuna girman girman log ɗin da kiyasin lokacin aiki. Wannan shine adadin lokacin da memorin logger zai cika kuma yin shiga zai tsaya. Daidaita sampkimar da/ko girman log ɗin don ba da isasshen lokaci don yin rikodin aikace-aikacenku. Hakanan akwai alamar sauran rayuwar baturi. A cikin exampA ƙasa, 9.5% an yi amfani da shi kuma 90.5% ya rage:
Yi amfani da Saitin Ƙararrawa shafin don saita kowane ƙararrawa:
Ana amfani da shafin Saitin Nau'in Fara don saita hanyar fara shiga. Kuna iya zaɓar, don farawa nan da nan, sama da / ko / ƙasa takamaiman yanayin zafin jiki da ƙimar zafi, jinkirin farawa wanda zai fara shiga a wani takamaiman lokaci akan takamaiman kwanan wata kuma a ƙarshe, haɗin jinkirin farawa akan matakin. Inda za'a kunna shiga akan takamaiman lokaci da kwanan wata amma farawa kawai da zarar yanayin zafi ko zafi ya wuce sama ko ƙasa takamaiman dabi'u:
- Shafin Bayyanawa yana bawa afareta damar shigar da wani rubutu wanda ya dace da gwajin da ake gudanarwa.
- A ƙarshe, shafin Batun yana nuna taƙaitaccen yadda za a daidaita ma'aunin bayanan. Idan wannan daidai ne, danna kan Batun. Idan kuna son adana samfuri don loda zuwa wani logger, danna kan Ajiye kuma Batun.
Yin nazarin Karatun da aka Ajiye.
Sanya masu satar bayanai, an zazzage fuska a kan SL60-READER. Danna gunkin Read Logger:
Bayan ɗan gajeren lokaci, za a nuna jadawali na zafin jiki ko zafin jiki da zafi akan lokaci:
Ana amfani da gumakan da ke ƙasan gefen hagu don tantance bayanan:
Rufe taga jadawali. Kar a danna wannan idan baku adana bayanan ba. Da fatan za a lura cewa bayanan za su ci gaba da kasancewa a cikin ma’adanar mai shigar da bayanai har sai an sake fitar da bayanan.
Ajiye bayanan zuwa kwamfutar.
Unzoom. Kuna iya zuƙowa zuwa kowane ɓangare na jadawali ta hanyar riƙe maɓallin linzamin kwamfuta na hagu ƙasa da zana akwati kusa da wurin sha'awa. Da zarar maɓallin linzamin kwamfuta ya fito, an zuƙowa view za a gabatar. Yana yiwuwa a yi matakan zuƙowa da yawa. Alamar unzoom tana sake saitawa zuwa asali view.
Nuna Legend. Idan ana amfani da nau'in PRO na TempIT5, yana yiwuwa a rufe masu tattara bayanai da yawa. Juya wannan gunkin zai taimaka gano kowane alamar sa hannun bayanan.
Boye Grid. Ta hanyar tsoho, ana nuna grid mai haske a bayan alamar jadawali. Juyawa wannan gunkin zai kunna da kashe grid.
Yanayin launi. Yi amfani da wannan maɓallin don kunna tsakanin baƙar fata da hotuna da cikakken launi. A cikin yanayin baki da fari, ana ƙara masu ganowa don taimakawa gano alamun kowane mutum idan a cikin yanayin mai rufin logger da yawa.
Girman Font Zagaye. Danna wannan gunkin zai zagaya ta hanyar zaɓuɓɓukan girman rubutu guda uku don gatura X da Y akan jadawali.
Girman Layin Zagaye. Danna wannan gunkin zai zagaya ta hanyar kaurin layi daban-daban don alamar hoton.
Nuna Bayanan Bayanai. Juyawa wannan gunkin zai ƙara ko cire alamomi daga alamar da ke nuna ainihin wuraren bayanai. Wadannan wuraren sune inda aka san ma'auni. An haɗa layin tsakanin wuraren bayanai. Wannan ya zama mafi dacewa lokacin da ake amfani da dogayen tazarar log.
Nuna Ma'auni. Wannan aikin PRO ne inda aka nuna layi biyu a tsaye akan jadawali. Dukansu bambance-bambancen lokaci da bambancin ma'auni suna nunawa, suna ba da hanya mai sauƙi don ƙididdige ƙimar canji.
Nuna Ƙararrawa. Wannan zai nuna ƙayyadaddun layukan da ke kan axis Y a wuraren saita ƙararrawa.
Fitar da PDF. Danna wannan alamar zai samar da PDF file. Idan ana amfani da sigar LITE, wannan kawai zai zama jadawali tare da sarari a ƙasa don mai aiki da mai kulawa su sa hannu. Idan ana amfani da sigar PRO, jadawali daga sigar LITE yana tare da zanen gado na gaba wanda ke ɗauke da duk bayanan. Yi hankali da buga takaddar PDF yayin amfani da sigar PRO!
fitarwa. Wannan aikin PRO ne. Danna wannan alamar zai ba da damar fitar da bayanan. Samfuran da ake samu sune CSV/Rubutu don shigo da su cikin maƙunsar rubutu da sigar hoto guda uku, JPG, BMP da Meta.
Buga. Buga jadawali zuwa firinta da aka haɗe.
Ayyukan PRO
Haɓakawa zuwa sigar PRO, an ba da dama ga ƙarin fasali:
- Samun damar lissafin atomatik, kamar F0, A0, PU's da MKT
- Yin yanke shawara Go / No Go kai tsaye
- Aikin fitar da bayanai
- View bayanai a cikin tsari na tebur
- Rufe bayanai daga mahara bayanai masu yawa
- Ƙara sharhi zuwa jadawali
Ƙara Sharhi zuwa Hotuna
- Danna dama ko'ina akan jadawali yana kawo taga ƙara sharhi. Zaɓi "Ƙara Sharhi". A cikin taga da ke fitowa, shigar da sharhin ku kuma zaɓi launi don rubutun. Zaɓi akwatin "Nuna Matsayi" idan kuna son ganin lokaci, kwanan wata da ƙimar sharhin.
- Danna sau biyu tare da maɓallin linzamin kwamfuta na hannun hagu zai ba da damar sake sanyawa ko dai wurin tuntuɓar alamar ko matsayin rubutun.
Bayanin hulda
Signatrol Ltd. girma
- Unit E2, Wurin Kasuwancin Green Lane, Tewkesbury Gloucestershire, GL20 8SJ
- Waya: +44 (0) 1684 299 399
- Imel: support@signatrol.com.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Signatrol TempIT5 Button Salon Bayanan Loggers [pdf] Jagorar mai amfani TempIT5, TempIT5 Maballin Salon Bayanan Salon, Maɓallin Salon Salon Maɓalli, Salon Bayanan Salo, Masu Satar bayanai, Loggers |