SHURE Gano Zane-zane Jagorar Mai Amfani da Fuskar Mai Amfani
SHURE Gano Zane-zane Aikace-aikacen Interface Mai Amfani

Shure Web Aikace-aikacen Gano Na'ura

The Shure Web Ana amfani da aikace-aikacen Ganewar Na'ura don samun dama ga mai amfani da hoto (GUI) na na'urar Shure. Farashin GUI
budewa in a web browser don samar da cikakkiyar sarrafa na'ura. Duk wata kwamfuta da aka haɗa da na'urar zata iya shiga cikin
GUI tare da wannan aikace-aikacen.
Don amfani da app,

  • Danna sau biyu akan na'ura ko danna maɓallin Buɗe don buɗe GUI.
  • Danna dama akan na'ura don kwafi adireshin IP ko sunan DNS.
  • Zaɓi Saitunan Yanar Gizo don saka idanu da cikakkun bayanan mahaɗin cibiyar sadarwar kwamfuta.
    Web Aikace-aikacen Gano Na'ura

Bayani

  1. Sake sabuntawa: Yana sabunta jerin na'urori.
  2. Saitunan hanyar sadarwa: Yana nuna bayanan hanyar sadarwa ta kwamfuta
  3. Zaɓi Duk: Yana zaɓar duk na'urorin da ke cikin lissafin.
  4. Bude: Yana buɗe GUI na na'urar da aka zaɓa a cikin taga mai lilo.
  5. Gane: Yana sa na'urar da aka zaɓa ta kunna ledojin ta don ganowa.
  6. Shure Website: Hanyoyin haɗi zuwa Shure website.
  7. Taimako: Samun damar taimakon aikace-aikacen file ko kuma shiga www.shure.com zuwa view don sabunta sigogin aikace-aikacen.
  8. Abubuwan da ake so: Yana ƙayyade ko aikace-aikacen ya ƙaddamar da sunan DNS ko adireshin IP na na'urar da aka zaɓa.
  9. Jerin Na'ura: Jerin na'urorin Shure tare da shigar GUI akan hanyar sadarwa guda ɗaya.
    1. Samfura: Sunan samfurin na'urar.
    2. Suna: Yayi daidai da Sunan Na'urar da aka ayyana a cikin GUI.
    3. Sunan DNS: Sunan yankin da aka zana zuwa adireshin IP na na'urar. Sunan DNS ba zai canza ba, ko da adireshin IP ɗin ya canza (yana sa ya zama mai amfani azaman hanyar haɗi ko alamar shafi a cikin burauzar ku).
    4. Adireshin IP: Adireshin IP da aka sanya na na'urar. Ana iya canza saitunan adireshin IP a cikin GUI na na'urar.
    5. Audio Network Yana Nuna waɗanne ka'idojin Audio na Network da na'urar ke goyan bayan. Duba Jagorar mai amfani don bayani kan yadda ake saita hanyar sadarwa mai jiwuwa.
    6. Web UI:
      Ee = Na'urar tana da ƙirar mai amfani da hoto wanda ke buɗewa a cikin a web mai bincike.
      A'a = Na'urar ba ta da mai amfani.
    7. Subnet iri ɗaya:
      Ee = An saita na'ura da kwamfuta zuwa gidan yanar gizo iri ɗaya.
      A'a = An saita na'urar da kwamfutar zuwa mabambantan rabe-rabe.
      Ba a sani ba = Firmware na na'urar baya goyan bayan wannan fasalin. Sabunta firmware na na'urar zuwa view ƙarin bayanin haɗi tare da wannan app.

Abubuwan Bukatun Tsarin

Ana buƙatar masu zuwa don gudanar da Shure Web Aikace-aikacen Gano na'ura da aiki da GUI na na'ura:
Tsarukan Tsare-tsare Masu Tallafi
Windows: Windows 8.1, Windows 10
Apple: Mac OS X 10.14, 10.15, 11

Mafi ƙarancin Bukatun Tsarin

  • 2GHz processor
  • 1 GB RAM (2 GB RAM ko ƙarin shawarar)
  • 500 MB Hard Drive Space
  • 1280 x 768 ƙudurin allo
  • Bonjour (an kawo shi azaman ɓangare na shigar da aikace-aikacen)

Bonjour, tambarin Bonjour, da alamar Bonjour alamun kasuwanci ne na Apple Computer, Inc.
Gumaka

Shirya matsala

Matsala Mai nuna alama Magani
Ba za a iya ganin na'urar ba Na'urar ba ta bayyana a cikin Jerin Na'urar ba Tabbatar cewa na'urar tana da ƙarfin gaske Tabbatar an haɗa na'urorin da kyau (kauce madaidaicin madaukai na cibiyar sadarwa da buƙatun buƙatun da ba dole ba) SCM820: Yi amfani da tashar farko don haɗa cibiyar sadarwar kwamfutar MXWANI: Yi amfani da tashar jiragen ruwa 1 - 3 don haɗawa da hanyar sadarwar kwamfutoci Kashe sauran hanyoyin sadarwa da ake amfani da su don haɗawa da na'urar (ciki har da WiFi) Bincika cewa uwar garken DHCP yana aiki (idan an zartar) Tabbatar cewa Bonjour yana gudana akan kwamfutar Tabbatar da Firewall ko Tsaron Intanet baya hana haɗin gwiwa.
Ba za a iya Haɗa zuwa GUI ba Web mai lilo ba zai iya haɗawa da na'urar ba Tabbatar cewa kwamfutar da na'urar suna kan hanyar sadarwa iri ɗaya Yi amfani da MXW APT don caja MXW da bayanin watsawa (babu MXW caja GUI)
GUI yana ɗaukar lokaci mai tsawo don ɗauka lokacin da cibiyar sadarwa ba ta haɗa da Intanet ba Browser yana buɗewa amma GUI yana jinkirin ɗauka Saita ƙofofin kwamfuta zuwa 0.0.0.0 Saita na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don kar a aika tsohuwar ƙofa azaman ɓangare na DHCP da hannu saita kwamfutar zuwa adireshin IP na tsaye akan hanyar sadarwa ɗaya da na'urar.
GUI yana jinkirin Alamomi suna tafiya a hankali ko basa nunawa a ainihin lokacin Tabbatar cewa windows biyar ko ƙasa da haka suna buɗewa zuwa GUI iri ɗaya Kashe mitoci software na na'ura (dogaran na'ura) Nuna jagorar mai amfani na na'urar don saita hanyar sadarwar da kyau.

Don ƙarin taimako na magance matsalar ko ƙarin bayani kan hadaddun shigarwa, tuntuɓi Shure don magana da wakilin goyan baya. A cikin yankin Amurka, kira ƙungiyar Tallafawa Systems a 847-600-8541. Don masu amfani a wasu wurare, je zuwa
www.shure.com don nemo lambar tallafi don yankinku.

Don taimakon sadarwar odiyo na dijital, jagororin hanyar sadarwar ci-gaba da warware matsalar software na Dante, ziyarci Audinate's websaiti a www.audinate.com.
Logo kamfani

Takardu / Albarkatu

SHURE Gano Zane-zane Aikace-aikacen Interface Mai Amfani [pdf] Jagorar mai amfani
Aikace-aikacen Interface Mai Amfani Ga Gano Zane

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *