P4B Mai Kula da Wasanni

Jagoran Jagora

Gabatarwar samfur

Gabatarwar samfur

01. Kushin Jagoranci
02. Hagu Analog Stick
03. Aiki Buttons
04. Dama Analog Stick
05. Maballin GIDA
06. L1 / L2 Buttons
07. Maballin SHARE
08. Maballin ZABI
09. Maɓallin R1 / R2
10. Maballin
11. 3.5mm lasifikan kai
12. Micro Data na USB da cajin dubawa

SIFFOFIN KIRKI

  • Taimakawa PS4 console
  • Motar girgiza mai dual, matakin 256 daidaici 3D joysticks Tare da jackphone 3.5mm

Umarnin Aiki

Haɗa na'urar wasan bidiyo ta Play Station zuwa wannan mai sarrafa, bayan hasken mai nuna LED ya kunna, danna maɓallin gida don shiga shafin shiga kuma zaɓi asusun mai amfani, tsarin haɗin ya ƙare gaba ɗaya.

GASKIYA GASKIYA

  • A kiyaye na'urar daga inda ƙananan yara za su iya isa
  • Kada ka bijirar da samfur ga zafi sosai, ko sanyi, zafi mai zafi ko hasken rana kai tsaye
  • Kada kayi amfani da samfurin kusa da kowane tushen zafi
  • Kada ka sanya samfurin ga kowane mai ruwa kuma kada kayi amfani da shi lokacin da samfurin ya jike
  • Kada a sanya abubuwa masu nauyi akan samfurin
  • Kar a jefa ko jefar da samfurin
  • Kada kayi ƙoƙarin ware, buɗe, sabis ko gyara samfurin.
  • Yin hakan na iya haifar da haɗarin girgiza lantarki, lalacewa, wuta, ko wani haɗari

PARR QUALQUER DUVIDA CONTACTE 0 NOSSO
SERVICE DE ATENDIMENTO AO CLIENTE
rigar mamaviewamz@hotmail.com

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC.

Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC.

An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.

Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a yanayin bayyanar šaukuwa ba tare da ƙuntatawa ba.

Takardu / Albarkatu

Shenzhen Aozhengyang Fasaha P4B Mai Kula da Wasan [pdf] Jagoran Jagora
P4B, 2A58R-P4B, 2A58RP4B, P4B Mai Kula da Wasan, P4B, Mai Kula da Wasanni

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *