MANHAJAR MAI AMFANI

GABATARWA
Godiya gareka don siyan Sharp Image Sauti Mai farin Farin Jirgin Sama. Da fatan za a ɗan ɗan lokaci don karanta wannan jagorar kuma adana shi don tunani na gaba.
MUHIMMAN UMURNIN TSIRA
- Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki:
- Koyaushe cire na'urar daga mashin din lantarki kai tsaye kafin tsaftacewa.
- Karka isa ga naúrar idan ta taɓa ruwa. Cire akwatin nan take.
- Kar a ajiye ko adana naúrar inda za ta iya faɗuwa ko a ja ta cikin baho ko nutsewa.
- Kada a sanya a ciki ko jefa cikin ruwa ko wani ruwa.
- Kusa da kulawa ya zama dole lokacin da yara ko kusa suke amfani da wannan rukunin, marasa ƙarfi ko nakasassu.
- Yi amfani da wannan naúrar kawai don amfanin da aka yi niyya kamar yadda aka bayyana a cikin wannan jagorar.
- Kada kayi amfani da haɗe-haɗe waɗanda ba a haɗa su da naúrar ba.
- Kada a taɓa aiki da wannan ƙungiyar idan tana da lalatacciyar waya, toshe, kebul ko mahalli. Idan rukunin ba ya aiki yadda yakamata, tuntuɓi Sabis ɗin Abokin Ciniki Sharper.
- Ka kiyaye igiya daga wurare masu zafi.
- Kada a taɓa jefa ko saka kowane abu cikin kowane buɗewa.
- Kada a yi aiki a inda ake amfani da kayan aerosol (fesa) ko kuma inda ake ba da iskar oxygen.
- Kardauki wannan naúrar ta igiyar wutan ta ko amfani da igiyar azaman makama.
- Don cire haɗin, cire toshe daga kanti.
- An tsara wannan ƙungiyar don amfanin cikin gida kawai.
- Sanya na'urar kawai akan saman busasshe. Kada a sanya sashin a saman danshi.
- Kada a bar sashin a kula, musamman idan yara suna wurin.
- Karka taɓa rufe naúrar lokacin da take aiki.
- Bai kamata yara su yi amfani da wannan naúrar ba tare da kulawar manya ba.
- Koyaushe kiyaye igiyar daga zafi mai zafi da wuta.
- Kada a ɗaga, ɗauka, rataya, ko ja samfurin ta igiyar wutar lantarki.
SIFFOFI
- 20 Sautunan da aka Yi rikodin na Digitally: Aviary, Brook, City, Dockside, Ebb Tide, Everglades, Fireside, Foghorns, Heartbeat, North Woods, Oceanside, Rain, Rainforest, Roadside, Steam Train, Night Night, Surfs Up, Thunderstor, White Noise, Wind Chimes.
- Mai sauƙin karanta LCD mai haskakawa yana nuna lokaci & sunan sauti
- Ualararrawa biyu don kowane lokacin farkawa
- Rediyon FM Dijital
- Zaɓi na akeararrawa na Aararrawa uku: Sauti mai laushi, Sautin Beara ko Rediyo.
- Setaurato saita atomatik na mintina tara don dogon bacci
- Ikon girma na dijital yana daidaita ƙarar zaɓin sauti
- 2-pc mai magana ya haɗa (2.5 "a diamita)
- Powered by 6V 300mA (120V shigar) adaftan AC / DC (hada)
- Ajiye Baturi: Batura 3 AA (ba a haɗa su ba)

SHIGA BATIRI:
Agogon ƙararrawa yana amfani da adaftan AC (an haɗa shi) da batura AA 3 (uku) (ba a haɗa su ba).
An ƙera ƙarfin batir ne kawai don samar da TUNAWA DA TUNAWA don saitunan agogo da ƙararrawa. Dole ne a saka batir AA guda uku (ba a haɗa su ba) bayan alamar polarity da aka yi alama a cikin batirin idan ana son yin ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya (idan akwai ƙarfin kutages ko idan an cire naúrar). Koyaya, ba za a haskaka lokacin akan nuni agogo ba. Da zaran wutar lantarki ta dawo, nuni zai nuna daidai lokacin.
NOTE: Dole ne a shigar da baturi don ajiyar ƙwaƙwalwar ajiyar agogo don aiki. A yayin da aka sami matsala ta rashin ƙarfi ko yankewa, idan ba a sa batirin ba, agogo da ƙararrawa za su buƙaci a sake saita su lokacin da aka dawo da wuta.
KARFIN BATIRI:
- Yi amfani da girman da nau'in batura da aka ƙayyade kawai.
- Lokacin shigar da batura, lura +/- polarities masu dacewa. Shigar da baturi ba daidai ba na iya haifar da lalacewa ga naúrar.
- Kada a haɗa nau'ikan batura daban-daban tare (misali, alkaline tare da carbon-zinc ko tsoffin batura tare da sababbi).
- Idan ba za a yi amfani da naúrar na dogon lokaci ba, cire batura don hana lalacewa saboda yuwuwar zubar baturi.
- Kada a jefar da batura a cikin wuta. Batura na iya fashewa ko yayyo.
WUTA:
Toshe adaftan a cikin mashiga ta 120V AC kuma toshe ƙarshen ramin a cikin jakar shigar da bayanai a bayan naúrar. Latsa maɓallin WUTA (wanda yake tsakiyar tsakiyar rukuni) don kunna ko kashe naúrar.

ZABON SAURAN ZABE:

GANO DA AMFANI DA ALMAR:
Don amfaninka, ana iya saita ƙararrawa biyu daban don biye wa lokutan farkawa.
1 = "Aararrawa 1"
2 = "Aararrawa 2"
(Duba zuwa Hoto na 2)

SANYA:
- Lokacin da ƙararrawa tayi sauti, danna maɓallin SNOOZE / TIMER don yin bacci. Wannan zai kunna lokacin sanya barci na mintina tara. Latsa maɓallin WUTA don juya warin gwiwa.
TIMER:
Lokacin da wuta ke kunne kuma kuna sauraron sautin yanayi, zaku iya saita lokaci don ƙungiyar zata kashe ta atomatik.
- Haɗawa ta cikin maɓallin SNOOZE / TIMER har sai kun sami lokacin da kuka zaɓa, mintuna 15, 30, 45 ko 60.
- Don soke lokacin, kunna ta maɓallin SNOOZE / TIMER har sai LCD ta nuna "KASHE" ko latsa WUTA.
(Duba zuwa Hoto na 2)
Saitunan da ke kan baya:
- DC IN: DC Jack don adaftan toshe-in.
- Lokacin Tanadin Rana: zamewa da DST ON / KASHE maballin don kunna ko kashe fasalin Lokacin Tanadin Haske, wanda zai daidaita kansa kai tsaye don Lokacin Tanadin Hasken rana.
- HASKEN BAYA: Zaɓi tsakanin saituna uku na haske akan allonka: HI, MED, LO ko KASHE.
SAURARON RADIO (SHIKA. 2)
Lura: Don mafi kyawun liyafar, faɗaɗa eriyar eriyar waya. KADA KA tube, canza ko haɗa zuwa wasu eriya.
- Don sauraron rediyo, latsa maɓallin WUTA wanda ke saman Sauti Mai Sauti.
- Latsa maballin SOURCE akan Sauti Mai Sauri har sai FM da mitar tashar sun bayyana akan nuni.
- Yi amfani da maɓallan “+” da “-“ a saman sashin don zaɓar tashar da ake so.
- Latsa maɓallin WUTA don kashe naúrar.
KIYAWA
Don Adanawa
- Sanya naúrar a cikin akwatinta a wuri mai sanyi, bushe.
DON TSARKI
Yi amfani kawai da laushi mai laushi mai tsabta don tsabtace farfajiyar sashin. KADA KA taɓa amfani da ruwa ko mai tsabtace mahaukaci a naúrar.
Gyare-gyaren da masana'anta ba su ba da izini ba na iya ɓata garantin mai amfani.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
NOTE: SHARPER SIFFAR BAI DA ALHAKIN DUK WANI RADIYO KO RIGIMA TV DA SAURAN SIFFOFOFIN DA BASU SAMU ITA BA. IRIN WANNAN SIFFOFOFI ZASU IYA BUGA HUKUNCIN MAI AMFANI DA AIKI DA KAYAN AIKI.
GARANTI / SAYAR DA SANA'A
Abubuwan da aka siya daga SharperImage.com sun haɗa da garanti mai iyaka na shekara 1. Idan kuna da wasu tambayoyi da ba a rufe a cikin wannan jagorar, da fatan za a kira sashin Sabis na Abokin Ciniki a 1 877-210-3449. Ana samun wakilan Sabis na Abokan ciniki Litinin zuwa Jumma'a, 9:00 na safe zuwa 6:00 na yamma ET.

Kara karantawa Game da Wannan Littattafan Mai Amfani…
Sharper-Image-Sound-Soother-White-Noise-Machine-Umarnin-Manual-Ingantaccen.pdf
Sharper-Image-Sound-Soother-White-Noise-Machine-Umarnin-Manual-Orginal.pdf
Tambayoyi game da Manual ɗin ku? Buga a cikin sharhi!




Na saita lokaci da kwanan wata amma “ranar” ba zata canza ba. Ba ya walƙiya kamar sauran. Me nake yi ba daidai ba?
My "Sauti Mai Kyau" ta Sharper Image baya kashewa a ƙarshen lokacin da aka zaɓa. Shin akwai wata hanya da zan gyara wannan? Damuwa ta ita ce wannan a ƙarshe zai lalata waƙar sautin.