Sensire TSX Wireless Condition Sensor Sensor
TAKAITACCEN
TSX firikwensin firikwensin da aka ƙera don auna zafin jiki a cikin ayyukan dabaru misali jigilar ƙasa ko ajiya. Sensor yana watsa bayanan ma'auni zuwa na'urar ƙofa ta hanyar 868 MHz (EU kawai) ko sadarwar rediyo ta mallaka na 2.4 GHz. Gateway sannan yana watsa bayanan zuwa sabis na Cloud ta hanyar haɗin 3G/4G. Hakanan ana iya karanta ma'aunin zafin jiki na TSX ta hanyar NFC da aikace-aikacen Sensire da aka bayar don na'urorin hannu.
SAFE AMFANI DA TSX SENSOR
YADDA KUMA INA AKE AMFANI DA TSX SENSOR
An ƙera firikwensin TSX don auna zafin jiki a cikin ayyukan dabaru misali jigilar ƙasa ko wuraren ajiya. Za a shigar da wannan na'urar kuma a yi amfani da ita a cikin gida kawai. Iyakantaccen lokacin amfani a waje misali yayin lodawa da sauke fakiti don sufuri, baya lalata aminci.
An rarraba firikwensin TSX IP65, wanda ke tabbatar da cewa ana iya shigar da shi zuwa wurare daban-daban ciki har da ɗakunan ajiya, ɗakunan ajiya da sauransu. An rufe wurin da aka rufe kuma an rufe shi da sukurori. Za a kiyaye nisan aminci na 20 cm zuwa mai amfani, jigilar jini, gabobin ko nama.
TSX KYAUTAR AIKI DA SAURAN SHARADI
- Yanayin zafin aiki: -30…+75°C
- Ma'ajiyar zafin jiki: -30…+75°C
- Matsayin gurɓatawa: 2
- Sensire Oy, Rantakatu 24, 80100 Joensuu, Finland
- Tel. +358 20 799 9790
- info@sensire.com
- www.sensire.com
YADDA ZAKA IYA TSIRA DA TSARE TSX SENSOR
Lokacin sanya firikwensin a cikin wurin da ake so ka tabbata cewa zai yi motsi kadan kadan. Wannan yana tabbatar da daidaiton aunawa kuma yana hana faɗuwa/sauran lalacewa. Hanya mafi kyau don amintaccen firikwensin shine amfani da mariƙin bangon TSX.
Idan an buƙata TSX za a iya tsaftace ta ta hanyar shafa shi da zane da cakuda kayan wanka da ruwa.
ZARAR DA TSX SENSOR
Idan ana buƙatar zubar da firikwensin, dole ne a mayar da shi zuwa ga masana'anta ko a zubar da shi azaman sharar WEEE. Dole ne a bi dokokin gida lokacin zubar da na'urar.
HADURA DA YADDA AKE AMFANI DA TSX SENSOR
Don tabbatar da cewa firikwensin TSX yana aiki da kyau kuma babu wata lahani da za ta zo ga mai amfani don Allah a tabbata cewa:
- Kar a buɗe ko kwance na'urar
- Kar a maye gurbin batura
- Yi amfani da TSX don kada ya lalace ta jiki
- Dakatar da amfani da TSX idan ya lalace saboda yana ɗauke da batir lithium
- Idan ya lalace mayar da TSX zuwa ga masana'anta ko jefa shi zuwa sharar WEEE daidai da dokokin gida
- Ana tsabtace firikwensin kawai tare da cakuda kayan wanka da ruwa, kar a yi amfani da sauran ƙarfi
- Idan firikwensin yana dumi kar a taɓa shi. Zai iya lalacewa. Da fatan za a tuntuɓi masana'anta a info@sensire.com
- A kula! Idan an yi amfani da na'urar ta hanyar da ba a kayyade ba a cikin wannan jagorar da ƙayyadaddun samfur, kariyar da na'urar ta bayar na iya lalacewa!
Wannan na'urar 2.4 GHz SRD fasalin ba a yarda a yi amfani da shi a cikin nisan kilomita 20 daga tsakiyar Ny-Ålesund a Svalbard, Norway.
BAYANIN FASAHA
KAYAN RADIO
Yanayin 868 MHz (EU kawai) | |
Makadan mitar da aka yi amfani da su | 865 - 868 MHz da 869.4 - 869.65 MHz |
Matsakaicin iko | <25mW |
Rukunin mai karɓa | 2 |
Yanayin 2.4GHz | |
Mitar mitar da aka yi amfani da shi | 2402 - 2480 MHz |
Matsakaicin iko | <10mW |
NFC | |
Yawanci | 13.56 MHz |
Matsakaicin iko | M |
WURAREN ANTENNA
Akwatin SALLAH
Akwatin tallace-tallace zai hada da
- TSX na'urar
- Mai riƙe da bango
- Takaddun shaida
- Littafin mai amfani, wanda ya haɗa da umarnin shigarwa
- Takardar bayanai.
Ya kamata a sake yin fakitin akwatin tallace-tallace na na'urar TSX bisa ka'idojin gida.
SAUKAR DA SANARWA TA EU
Ta haka, Sensire ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyo na TSX yana cikin bin umarnin 2014/53/EU. Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa: www.sensire.com.
FCC SANARWA NA BIYAYYA
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. TSX firikwensin FCC ID shine 2AYEK-TSX. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class A, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa lokacin da ake sarrafa kayan aiki a cikin yanayin kasuwanci. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da littafin koyarwa, na iya haifar da kutse mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Yin aiki da wannan kayan aiki a wurin zama na iya haifar da tsangwama mai cutarwa wanda idan mai amfani zai buƙaci ya gyara tsangwamar da kuɗin kansa.
Canje-canje ko gyare-gyaren da masana'anta suka yarda da su na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki
SANARWA TA KANADA NA BIYAYYA
TSX firikwensin ISED ID shine 26767-TSX.
Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
TARIHIN TARIHI
Sigar | Marubuci | Canza | Kwanan wata | Mai yarda |
0.1 | Simo Kuusela | Sigar daftarin farko | ||
0.2 | Simo Kuusela | Amintaccen 20 cm an gyara
comment na nesa |
11.12.2020 | |
0.3 | Simo Kuusela | An canza hotuna TSX | 21.12.2020 | |
0.4 | Simo Kuusela | Canja wurin eriya | 8.1.2021 | |
0.5 |
Elina Kukkonen |
Canza FCC da ISED "Sanarwar Daidaitawa
don "biyayya". An ƙara ID ID |
8.1.2021 |
|
0.6 | Simo Kuusela | Ƙara ƙuntatawa na amfani da Norway | 11.1.2021 | |
0.7 |
Simo Kuusela |
Mitar mitar 2.4 GHz daidai da ƙayyadaddun fasaha
Ƙuntataccen amfani da Norway |
20.1.2021 |
Takardu / Albarkatu
![]() |
Sensire TSX Wireless Condition Sensor Sensor [pdf] Manual mai amfani TSX, 2AYEK-TSX, 2AYEKTSX, TSX Wireless Condition Monitoring Sensor, Wireless Condition Sensor |