SATEC EDL180 Taron Ma'auni mai ɗaukar hoto da Logger Data
Farashin EDL180
Matsala mai ɗaukar nauyi & Logger Data
Shigarwa & Jagorar Aiki
BG0647 REV.A1
GARANTI MAI KYAU
- Mai sana'anta yana ba da garantin aikin abokin ciniki na watanni 36 daga ranar samarwa. Wannan garantin yana kan komawa zuwa tushen masana'anta.
- Mai sana'anta baya karɓar alhaki ga duk wani lalacewa da rashin aikin kayan aiki ya haifar. Mai ƙira ba ya karɓar alhakin dacewa da kayan aikin ga aikace-aikacen da aka saya don shi.
- Rashin shigar, saita ko sarrafa kayan aiki bisa ga umarnin nan zai ɓata garanti.
- Wakili mai cikakken izini na masana'anta ne kawai zai iya buɗe kayan aikin ku. Ya kamata a buɗe naúrar ne kawai a cikin cikakken yanayin da ba a tsaye ba. Rashin yin haka na iya lalata kayan lantarki kuma zai ɓata garanti.
- An ɗauki mafi girman kulawa don kera da daidaita kayan aikin ku. Koyaya, waɗannan umarnin ba su rufe duk abubuwan da za su iya tasowa yayin shigarwa, aiki ko kiyayewa, kuma duk cikakkun bayanai da bambancin wannan kayan aikin ba su rufe ta waɗannan umarnin.
- Don ƙarin bayani game da shigarwa, aiki ko kiyaye wannan kayan aikin, tuntuɓi masana'anta ko wakilin gida ko mai rarrabawa.
- Don ƙarin cikakkun bayanai game da taimakon fasaha & goyan baya ziyarci masana'anta web site:
NOTE:
An ɗauki mafi girman kulawa don kera da daidaita kayan aikin ku. Koyaya, waɗannan umarnin ba su ƙunshi duk abubuwan da za su iya tasowa yayin shigarwa, aiki ko kiyayewa ba, kuma ba duk cikakkun bayanai da bambancin wannan kayan aikin ba ke cikin waɗannan umarnin. Don ƙarin bayani game da shigarwa, aiki ko kiyaye wannan kayan aikin, tuntuɓi masana'anta ko wakilin gida ko mai rarrabawa.
MAGANAN UMURNI:
Wannan jagorar tana ba da umarni don amfani da EDL180. Don umarni da bayani kan amfani da PM180, koma zuwa PM180 na shigarwa da Jagoran Aiki; don umarni da bayani kan amfani da fakitin software na PAS, koma zuwa Littafin Mai amfani na PAS wanda aka haɗa a cikin CD mai rakiyar don jerin PM180.
Matsala mai ɗaukar nauyi & Logger Data
- Ma'auni na EDL180 Portable Event & Data Logger, yin rikodin abubuwan da suka faru da bayanan sigogin cibiyar sadarwar lantarki. Kasancewa ta hannu, yana haɓaka aiki ta hanyar ba da damar gano matsalolin wutar lantarki a wurin. EDL180 ya dace da buƙatun aikace-aikace da yawa, daga nazarin abubuwan da suka faru zuwa duba kuzari da kuma ɗaukar nauyifile yin rikodi akan ƙayyadaddun lokaci.
- Sigar EDL180 sun haɗa da duk ma'auni da damar shiga na mai nazarin ingancin wutar lantarki na PM180 a cikin dacewa, akwati mai ɗaukuwa. Suite ɗin software na masana'anta na PAS, akwai kan layi, yana ba da nunin bayanan hoto da ƙarfin bincike na ingancin ƙarfi.
- EDL180 ya dace da auna kai tsaye na voltages har zuwa 828V AC (ko mafi girma lokacin amfani da Mai Canjin Canji). An ba da EDL180 tare da daidaitaccen cl na yanzuamps yana nuna kewayon zaɓuɓɓuka tsakanin 30-3,000A AC na yanzu mai suna tare da na'urar 2V AC ko 3V AC. Ma'auni na farawa na igiyoyin sassauƙan da SATEC ke bayarwa shine 10A AC.
- UPS na ciki don samar da wutar lantarki mai zaman kansa EDL180 yana da UPS na ciki yana samar da sama da sa'o'i 4 na wutar lantarki yayin asarar wutar lantarki ta waje, kamar lokacin gazawar wutar lantarki gabaɗaya.
NOTE: - Tsarin na'ura da ƙayyadaddun ƙayyadaddun fasaha iri ɗaya ne da na PM180. Dubi PM180 shigarwa da Littattafan Ayyuka don cikakkun zane-zane da umarni na haɗi.
Abubuwan da aka kawo ta jiki
- Saukewa: EDL180
- ɗaukar jaka
- Wutar Wutar Lantarki (EU toshe)
- voltagsaitin bincike: igiyoyi masu launi 4 (rawaya, shuɗi, ja da baki) tare da masu haɗin kada
- Na'urori masu auna firikwensin yanzu: Raka'a 4 bisa ga tsarin da aka yi oda:
- Samfurin 30/300/3,000A: yana buƙatar baturi (ba a kawo shi ba)
- 200 A model: baya buƙatar baturi
- Kebul na USB: rubuta A don rubuta A
Karanta wannan sashin a hankali kafin haɗa EDL180 zuwa da'ira da ake gwadawa.
Bangarorin Kwamitin Gaba
Hoto na 1: Abubuwan da aka haɗa a gaban panel, abubuwan shigarwa da abubuwan da aka fitar
1 | AC Power Supply Socket |
2 | Fuse |
3 | Mai kunna wuta |
4 | RGM nuni module |
5 | ETH tashar jiragen ruwa |
6 | Yanzu-clamp abubuwan shiga |
7 | Voltage abubuwan shigar |
8 | USB-A tashar jiragen ruwa |
9 | allo |
10 | Energy bugun jini LED |
11 | IR tashar jiragen ruwa |
12 | USB-A tashar jiragen ruwa |
13 | LED matakin baturi Manuniya |
13 | Matsayin cajin baturi LED |
Shigarwa/waya
Karanta cikin wannan sashe a hankali kafin haɗa EDL180 zuwa abubuwan kewayawa
an gwada/nazarta.
- Wuri
Nisa tsakanin EDL180 da layukan na yanzu dole ne ya zama aƙalla rabin mita (ƙafa 1.6) don layukan da ke ɗauke da su zuwa 600A, kuma aƙalla mita ɗaya (ƙafa 3.3) don igiyoyi tsakanin 600A da 3,000A. - Samar da Wutar Lantarki da Cajin UPS
Haɗa EDL180 zuwa wutar lantarki ta AC ta amfani da igiyar wutar lantarki da aka bayar. Kunna wutar lantarki (Lamba 3) ON.
Da zarar an haɗa naúrar zuwa wutar lantarki ta waje, baturin UPS zai fara caji ta atomatik, ba tare da la'akari da ko an kunna naúrar ko a'a ba. - LED Cajin Manuniya
Naúrar tana da 4 LEDs: 3 yana nuna matakin baturi (13) da ɗaya mai nuna matsayin caji (14): ja = caji; blue = cika. - Voltage Probes Connection
Za voltage karantawa yi amfani da kawota voltage bincike. haɗa voltagAbubuwan da aka fitar zuwa EDL180 ta hanyar voltage 4mm kwasfa masu alamar V1/V2/V3/VN. Haɗa binciken zuwa masu jagorar layin wutar lantarki bisa ga tsarin tsarin wutar lantarki / yanayin siring (Dubi adadi na 2 a ƙasa). Don madadin daidaitawar layi da fatan za a tuntuɓi littafin shigarwa na PM180.
GARGADI: voltage tsakanin matakan (V1, V2, V3) dole ne ya wuce 828V. - Haɗin Sensors na Yanzu
Haɗa abubuwan firikwensin na yanzu da farko zuwa EDL180 sannan zuwa ma'aunin da aka auna, ta hanyar naɗa binciken a kusa da layi ko ta cl.amp, daidai da umarni/samfurin da aka kawo. - Madaidaitan FLEX Na'urori masu aunawa na Yanzu
EDL180 na iya aiki tare da duk FLEX da clamp na'urori masu auna firikwensin yanzu masu nuna voltage fitarwa zuwa 6V AC.
Koyaya, don na'urori masu auna firikwensin gida, tabbatar da tuntuɓar masana'anta don tabbatar da yarda da umarni. - Haɓaka Yanayin Waya da ƙimar CT
Yanayin wayoyi na EDL180 daidai yake da na PM180. Duba misali misaliample kasa (hoto 2). Don madadin saitin layi da fatan za a koma zuwa shigarwa na PM180 da PM180 Aiki (takardun daban).
Hoto 2 Waya hudu WYE Haɗin kai tsaye, ta amfani da 3 CTs (3-element) yanayin wayoyi
Yana daidaita ƙimar CT: Don coil jere na 30-3,000A AC, yana nuna fitowar rabon CT na 1kA/1V AC, ana ƙaddara halin yanzu akan mai haɗa coil ta hanyar sauya sikelin (hoto na 3 a ƙasa) kuma dole ne a saita shi a cikin naúrar bisa ga zaɓi.
Don ma'auni na dindindin 200A clamp, Featuring CT rabo na 1.5kA/1V AC maras muhimmanci halin yanzu, maras muhimmanci halin yanzu dole ne a gyara da saita a 300A kuma BA a zaton 200A.
- An saita halin yanzu na yanzu a cikin na'urar ta hanyar allon RGM ko ta PAS kamar yadda aka bayyana a cikin littattafan da aka ambata a ƙasa.
- Kanfigareshan ta amfani da RGM180 gaban Panel
- Don daidaita yanayin wayoyi da ƙimar CT ta hanyar gaban RGM180, koma zuwa umarnin Saitin Waya a cikin Manual na RGM180 QuickStart.
- Kanfigareshan ta amfani da software na PAS
- Don daidaitawa ta Software Analysis Power (PAS) da fatan za a koma zuwa littattafan PM180 na sama.
Samar da wutar lantarki mara katsewa na ciki
- EDL180 ya haɗa da UPS mai caji. Lokacin da aka caje cikakke, UPS yana ba EDL180 damar yin aiki sama da awanni 4 a iyakar amfani. Ana ba da shawarar kashe naúrar lokacin da ba a amfani da shi don hana fitarwa. Koyaya, ba a ba da rahoton fitarwa don cutar da baturin UPS ba.
Ƙayyadaddun bayanai
- Wutar lantarki: 90-264V AC @ 50-60Hz
- Kunshin Batirin UPS: mai caji; 3.7V * 15,000mAh DC. An gwada sama da sa'o'i 4 na ikon cikakken amfani/nauyi (naúrar + allon RGM).
- Halayen UPS:
- Fitar da baturi voltage 3.7V*3 = 11.1V
- Kariyar fiye da caji
- Kariyar fitarwa
- Sama da kariya ta yanzu
- Kariyar fitarwa
- Shortan kariya
- Daidaito: An saita daidaiton EDL180 ta haɗin daidaito na PM180, cl na yanzuamps da PT, idan an yi amfani da su. Abubuwan gama gari sune daidaitattun naúrar da na cl na yanzuamps, wanda su ne mafi rinjaye factor.
- Yanayin aiki: 0-60 ℃
- Danshi: 0 zuwa 95% ba condensing
- Girma (yana fuskantar gaban panel):
- Tsawo 190 mm, (7.5 "), Nisa 324 mm, (12.7") Zurfin (ciki har da allon RGM) 325 mm, (12.8 ")
- Nauyin Raka'a: 4.6 KG (10.2 lbs); Unit tare da jakar ɗauka, voltage bincike da igiyar wuta: 6.9KG (15.2 lbs)
BG0647 REV.A1
Takardu / Albarkatu
![]() |
SATEC EDL180 Taron Ma'auni mai ɗaukar hoto da Logger Data [pdf] Jagoran Jagora EDL180, EDL180 Matsala mai ɗaukar hoto da Logger Data, Matsala mai ɗaukar hoto da Logger Data, Logger Data, Logger |
![]() |
SATEC EDL180 Taron Mai Rayuwa da Logger Data [pdf] Jagoran Jagora EDL180, PM180, EDL180 Matsala mai ɗaukar hoto da Mai rikodin bayanai, EDL180, Matsala mai ɗaukar hoto da Mai ɗaukar bayanai |