RemotePro Kwafi Umarnin Coding
Mataki 1: Goge lambar Factory
- Latsa ka riƙe manyan maɓallan biyu a lokaci guda kuma kar a bari su tafi (waɗannan ko dai su zama alamar buɗewa/kulle, lambobi 1&2 ko kibiya sama da ƙasa). Bayan ƴan daƙiƙa kaɗan LED ɗin zai yi haske sannan ya fita.
- Yayin da har yanzu riƙe maɓallin farko (ƙulle, UP ko maɓalli 1) saki maɓallin na biyu (buɗe, ƙasa ko lamba 2) sannan danna shi sau 3. Hasken LED zai sake walƙiya don nuna cewa an yi nasarar goge lambar masana'anta.
- Saki duk maɓallan.
- Gwaji: danna maballin akan ramut. Idan gogewar lambar masana'anta ya yi nasara, LED ɗin kada yayi aiki lokacin da kake danna kowane maɓallin.
Mataki na 2: Kwafi Lambobin daga Nesa Mai Aiki da Yake
- Sanya sabon nesa na asali da na asali tare. Kuna iya buƙatar gwada matsayi daban-daban, kai zuwa kai, baya zuwa baya ect.
- Latsa ka riƙe maɓalli ɗaya akan sabon ramut ɗin da kake son sarrafa ƙofar ka. LED ɗin zai yi walƙiya da sauri sannan ya fita don nuna cewa nesa na mai kwafin ku yana cikin yanayin “koyo-code”. Kar a saki wannan maballin.
- Latsa ka riƙe maɓallin da ke aiki da ƙofarka a kan asalin nesa naka wannan zai aika da sigina don sabon remote ɗinka don koyo. Lokacin da kuka ga hasken LED akan sabon nesa na ku fara walƙiya akai-akai sannan coding ya yi nasara.
- Saki duk maɓallan, sannan gwada sabon nesa don tabbatar da cewa yana aiki.
Yadda Ake Mayar da Ikon Nesa Da Aka Goge Ba Da Gaggawa
Latsa ka riƙe maɓallan biyu na ƙasa akan sabon ramut ɗinka na daƙiƙa 5.
www.remotepro.com.au
GARGADI
Don hana yiwuwar RUWA ko MUTUWA:
- Baturi yana da haɗari: KADA KA ƙyale yara kusa da baturi.
- Idan baturi ya haɗiye, sanar da likita nan da nan.
Don rage haɗarin wuta, fashewa ko ƙone sinadarai:
- Sauya KAWAI da girman iri ɗaya da batir iri ɗaya
- KAR a yi caji, sake haɗawa, zafi sama da 100 ° C ko batir mai ƙonewa zai haifar da KYAU ko MUTUM a cikin sa'o'i 2 ko ƙasa da haka idan an haɗiye ko sanya shi cikin kowane sashe na jiki.
Takardu / Albarkatu
![]() |
RemotePro Kwafin Coding [pdf] Umarni RemotePro, Kwafi, Coding |