Rayrun-logo

Rayrun P10 Single Launi LED Mai Kula da Nesa mara waya

Rayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-samfurin

a kanviewRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-1

LED fitarwa

Haɗa m voltage LED lodi. Da fatan za a haɗa jan kebul zuwa LED+ da baƙar fata zuwa LED-. Da fatan za a tabbatar da ƙimar LED voltage daidai yake da samar da wutar lantarki kuma kowane tashar tashoshi matsakaicin nauyin halin yanzu yana cikin kewayon mai sarrafawa da aka ƙididdige halin yanzu.

Alamar matsayin aiki

Wannan alamar tana nuna duk matsayin aiki na mai sarrafawa. Yana nuna abubuwa daban-daban kamar haka:

  • Tsayayyen shuɗi: Aiki na yau da kullun.
  • Short farar ƙiftawa: An karɓi umarni.
  • Dogon fari guda ɗaya: gefen zagayowar yanayi.
  • Filashin rawaya guda ɗaya: Gefen abun ciki.
  • Jan walƙiya: Kariyar wuce gona da iri.
  • Filashin rawaya: Kariyar zafi.
  • Farin kiftawa har sau 3: Sabon ramut hade.

Tsarin wayoyi

Da fatan za a haɗa fitarwar mai sarrafawa zuwa nauyin LED da samar da wutar lantarki zuwa shigar da wutar mai sarrafawa. Mai ba da wutar lantarki voltage dole ne ya zama daidai da ma'aunin nauyin LEDtage. Bincika duk igiyoyi don haɗa su da kyau kuma a rufe su kafin kunnawa.Rayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-2

Gabatarwa

P10 mai kula da LED mai launi guda ɗaya an ƙera shi don fitar da kullun voltage LED samfurori a cikin voltagSaukewa: DC5-24V. Babban naúrar tana aiki tare da mai kula da nesa na RF, mai amfani zai iya saita hasken LED da yanayi mai ƙarfi akan mai sarrafa nesa. Babban naúrar tana da wutar lantarki ta DC kuma tana karɓar umarnin mai sarrafa nesa don fitar da kayan aikin LED.Rayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-3

Waya & Nuni

Shigar da wutar lantarki

Mai sarrafawa voltage kewayon daga DC 5V zuwa 24V. Ya kamata a haɗa kebul ɗin wutar ja zuwa mai inganci da baki zuwa korau. (Don wani launi na kebul, da fatan za a koma ga lakabin). Fitowar LED voltage yana daidai da matakin wutar lantarkitage, da fatan za a tabbatar da wutar lantarki voltage daidai ne kuma ƙimar wutar lantarki yana iya ɗaukar nauyi.

Ayyuka

Kunna / KASHE

Danna maɓallin 'I' don kunna naúra ko danna maɓallin 'O' don kashewa. Mai sarrafawa zai haddace matsayin kunnawa/kashe kuma zai dawo zuwa matsayin da ya gabata akan wuta na gaba.
Da fatan za a yi amfani da mai sarrafa nesa don kunna naúrar idan an kashe shi zuwa matsayi kafin yanke wutar da ta gabata.Rayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-4

Kula da haske

Danna maɓallin '+' don ƙara haske kuma danna maɓallin '-' don ragewa. Akwai maɓallin gajeriyar hanyar haske 4 don saita haske zuwa 100%, 50%, 25% da 10% na cikakken haske.
Mai sarrafawa yana amfani da gyaran gamma mai haske akan sarrafa dimming, yana sa kunna haske ya fi santsi ga hankalin ɗan adam. Matsayin gajeriyar hanyar haske yana da ƙima ga hankalin ɗan adam, kuma bai daidaita da ƙarfin fitarwar LED ba.

Yanayin mai ƙarfi da sarrafa saurin gudu

Waɗannan maɓallai suna sarrafa hanyoyi masu ƙarfi. LatsaRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-8maɓalli don zaɓar hanyoyi masu ƙarfi kuma latsaRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-8 maɓalli don saita saurin gudu na hanyoyi masu ƙarfi.
Mai amfani zai iya saita hanyoyi masu ƙarfi da yawa gami da siginar SOS da tasirin harshen wuta.

Alamar nesa

Wannan mai nuna alama yana ƙiftawa lokacin da mai kula da nesa ke aiki. Mai nuna alama zai yi walƙiya a hankali idan baturin ya zama fanko, da fatan za a canza baturin mai sarrafa nesa a wannan yanayin. Samfurin baturi shine CR2032 lithium cell.

Aiki

Amfani da remote

Da fatan za a ciro tef ɗin murfin baturi kafin amfani. Siginar nesa mara waya ta RF na iya wucewa ta wasu shingen da ba ƙarfe ba. Domin karɓar siginar nesa mai dacewa, da fatan kar a shigar da mai sarrafawa a cikin rufaffiyar sassan ƙarfe.

Sarrafa sabon mai kula da nesa

Mai kula da nesa da babban naúrar an haɗa 1 zuwa 1 don tsohowar masana'anta. Yana yiwuwa a haɗa matsakaicin matsakaicin na'urorin nesa guda 5 zuwa babban naúrar guda ɗaya kuma kowane mai sarrafa nesa ana iya haɗa shi da kowace babbar naúrar.

Kuna iya haɗa sabon mai sarrafa nesa zuwa babban naúrar ta hanyar matakai masu zuwa:

  1. Kashe ikon babban naúrar kuma sake kunnawa bayan fiye da daƙiƙa 5.
  2.  LatsaRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-6kumaRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-7daƙiƙa, cikin lokacin daƙiƙa 10 bayan an kunna babban naúrar.

Gane nesa na yanzu kawai

A wasu lokuta, ana iya haɗa babban naúrar ɗaya da
masu sarrafa nesa da yawa amma ba a buƙatar ƙarin masu sarrafa nesa. Mai amfani zai iya sake haɗa na yanzu ta hanyar amfani da ramut zuwa babban naúrar sake, sannan babban naúrar zata raba duk sauran masu sarrafa nesa kuma su gane na yanzu kawai.

Na gaba fasali

Mai hana ruwa (-S version)

Alamar hana ruwa ta IP-68 tare da allurar manne
gama yana samuwa akan masu sarrafa sigar -S. Don gabaɗayan aikin hana ruwa, igiyoyin dole ne su kasance masu hana ruwa bi da su daban.
Lalacewar siginar mara waya: Ƙarfin sadarwar mara waya na iya raguwa yayin amfani da shi a wurin jika, da fatan za a yi la'akari da cewa za a gajarta nesa mai sarrafa mara waya a irin wannan yanayin.

Ayyukan kariya

Mai sarrafawa yana da cikakken aikin kariya daga wayoyi mara kyau, ɗaukar gajeriyar kewayawa, nauyi da zafi fiye da kima. Mai sarrafawa zai daina aiki kuma mai nuna alama zai yi haske da launin ja / rawaya don nuna rashin aiki. Mai sarrafawa zai yi ƙoƙarin dawowa daga matsayin kariya a cikin ɗan gajeren lokaci lokacin da yanayin aiki yana da kyau.
Don batutuwan kariya, da fatan za a duba halin da ake ciki tare da bayanan nuni daban-daban:
Red walƙiya: Bincika igiyoyin fitarwa da kaya, tabbatar da cewa babu gajeriyar kewayawa kuma nauyin halin yanzu yana cikin kewayon ƙima. Hakanan dole ne kaya ya kasance akai-akai voltage irin.
Filashin rawaya: Bincika yanayin shigarwa, tabbatar a cikin kewayon zafin jiki mai ƙima kuma tare da kyakkyawan samun iska ko yanayin zubar zafi.

Ƙayyadaddun bayanaiRayrun-P10-Single-Launi-LED-Wireless-Controller-fig-9

Takardu / Albarkatu

Rayrun P10 Single Launi LED Mai Kula da Nesa mara waya [pdf] Manual mai amfani
P10 Single Launi LED Mai Kula da nesa mara waya, P10 Mai Kula da Nisa na LED, Mai Kula da nesa na LED mara waya, Mai Kula da nesa na LED mara waya, Mai kula da nesa na LED, Mai sarrafa mara waya ta LED, Mai Kula da LED

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *