Ralston-Instruments-logo

Ralston Instruments QTVC Mai Kula da Ƙarar Ƙarar

Ralston-Instruments-QTVC-Volume-Controller-samfurin-hoton

Aiki Mai Kula da Ƙarar (QTVC).

Don duk samfuran QTVC Masu Kula da Juzu'i

Ƙayyadaddun bayanai

  • Matsayin Matsi: 0 zuwa 3,000 psi (0 zuwa mashaya 210)
  • Matsakaicin Rage: 0 zuwa 10 inHg (0 zuwa 260 mmHg)
  • Yanayin Zazzabi: 0 zuwa 130 ° F (-18 zuwa 54 ° C)
  • Gina: Anodized Aluminum, Brass, Plated Karfe, Bakin Karfe
  • Abubuwan Hatimi: Buna-N, Delrin, Teflon
  • Mai jarida mai matsi: Kyakkyawan Daidaita Ƙirar ± 0.0005 PSI (0.03 mbar)
  • Port Port: Male Ralston Quick-gwajin™, tagulla
  • Port Port A
    Namiji Ralston Quick-Test™ tare da hula da sarka, tagulla
  • Tashar tashar tashar B: Namiji Ralston Quick-gwajin™, tagulla
  • Port Port C: Namiji Ralston Quick-gwaji™ tare da hula da sarka, tagulla
  • Nauyin: 5.38 lb (2.4 kg)
  • Girma
    W: 8.5 a ciki (21.59 cm)
    H: 6.16 a ciki (15.65 cm)
    D: 7.38 a ciki (18.75 cm)
  • Cika da Bawul ɗin Vent: Ginin wurin zama mai laushi
  • Juyawar Injini: Juyawa 42 (daidaita matsi)

Abubuwan bukatu

Abin da kuke buƙatar amfani da Mai sarrafa Ƙarar ku:

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-01

  1. Wrenches
  2. Tef ɗin zaren
  3. Ralston Quick-Test™ Adafta
  4. Na'urar Ƙarƙashin Gwaji
  5. Ralston Quick-Test™ Hoses
  6. Maganar Matsa lamba
  7. Tushen matsin lamba

Muhimman Sanarwa na Tsaro

GARGADI: Kada kayi ƙoƙarin sarrafa wannan samfurin har sai kun karanta kuma ku fahimci cikakken umarnin da hatsarori na samfurin.

  • Duk wani gyare-gyare ga wannan samfur tare da sassa na al'ada na iya haifar da aiki mai haɗari na samfurin.
  • Yi amfani da kariyar ido yayin amfani da wannan samfur. Ana iya fitar da iskar gas, sassa ko tudu da sauri kuma yana iya haifar da rauni.

Mai Sarrafa ƙarar Ƙarsheview

  • A. Port Port A
  • B. Port Port B
  • C. Port Port C
  • 1. Cika Valve
  • 2. Fine Daidaita Valve
  • 3. Balance Valve
  • 4. Vent Valve
  • 5. Panel na gaba mai cirewa
  • 6. Dauke Hannu
  • 7. Port Port
  • 8. Tsaya

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-02

Saita

Ma'aunin Magana Mai Haɗawa

Ma'aunin Magana na NPT Namiji

  1. Ma'aunin Magana tare da
    NPT namiji haɗin gwiwa
  2. NPT Mace Ralston
    Ma'aunin Ma'auni Mai Sauri™
  3. Ralston Quick-Test™ Hose
  4. NPT Mace Ralston
    Saurin-gwaji™ Adafta

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-03

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-04

Ma'aunin Magana na BSPP Namiji

  1. Ma'aunin Magana tare da
    BSPP haɗin namiji
  2. BSPP Washer
  3. BSPP Mace Ralston
    Saurin-gwaji™ Adafta
  4. Ralston Quick-Test™ Hose
  5. BSPP Mace (RG)
    Ralston Quick-test™
    Adafta

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-05

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-06

Ma'aunin Matsalolin Matsalolin Mata na NPT
  1. Ma'aunin Magana tare da
    NPT tashar jiragen ruwa mata
  2. NPT Male Ralston Quicktest
    ™ Adaftar Ma'auni
  3. Ralston Quick-Test™ Hose
  4. Farashin NPT Male Ralston
    Saurin-gwaji™ Adafta

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-07

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-08

Haɗin Na'urar Ƙarƙashin Gwaji (DUT) da Tushen Matsi

  1. Na'urar da ake gwadawa (DUT)
  2. Ralston Quick-Test™ Adafta
  3. Ralston Quick-Test™ Hoses
  4. Tushen matsa lamba

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-09

Daidaitawa

Shirya Mai sarrafa ƙara

Rufe Cika Valve.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-10

Rufe Vent Valve

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-11

Saita Fine Daidaita Valve zuwa 50% na tafiya.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-12

Cire Balance Valve daga waje.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-13

Ƙara Matsi

A hankali buɗe Fill Valve zuwa ƙasan wurin gwajin farko. Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-14

Rufe Cika Valve.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-15

Danna Balance Valve don rufewa.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-16

Yi amfani da Fine Adjust Valve don sanya ma'aunin tunani akan ainihin wurin gwaji. Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-17

Don Ci gaba da Motsa Haɓakawa cikin Matsi

Ciro Balance Valve don buɗewa.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-18

A hankali buɗe Fill Valve zuwa ƙasan wurin gwaji na gaba.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-19

Rufe Cika Valve.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-20

Danna Balance Valve don rufewa.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-21

Daidaita-daidaita zuwa ainihin wurin gwaji.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-22

Maimaita kowane ma'auni na gwaji har sai iyaka ya cika.

Don Matsar da ma'aunin ƙasa a cikin Matsi

Ciro Balance Valve don buɗewa.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-23

A hankali buɗe Vent Valve zuwa sama da wurin gwaji na gaba.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-24

Rufe Vent Valve.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-25

Danna Balance Valve don rufewa.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-26

Daidaita-daidaita zuwa ainihin wurin gwaji.Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-27

Hanyar saka kaya

Cire Balance Valve daga waje.

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-28

Bude Vent Valve. Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-29

Adana da sufuri

Ralston-Instruments-QTVC-Mai kula da Juzu'i-30

Cire haɗin hoses da nunin matsa lamba, kuma adana komai.

Kulawa

Tazarar Kulawa
Kowane 300 yana amfani ko watanni 3

Tsarin Kulawa

  • Lubricate kayan aikin Ralston Quick-Test™ ta hanyar zuga 2 ml na mai a cikin haɗin.
  • Sa mai ma'auni na bawul O-zobba tare da man shafawa na silicone.

Shirya matsala

Akwai faɗuwar matsa lamba na tsarin lokacin da aka matsa mai Kula da Ƙarar kuma an rufe Fill Valve
Idan an sami raguwa a cikin matsa lamba na tsarin lokacin da aka matsa lamba mai Kula da Ƙarar kuma an rufe Fill Valve, to akwai raguwa.

Bi waɗannan umarnin don ganowa da gyara ɗigon ruwa:

  1. Haɗa Mai Sarrafa Ƙarar zuwa Na'urar Ƙarƙashin Gwaji (DUT) kuma haɗa tiyon Ralston Quick-test™ zuwa Mashigin Mashigai.
  2. Tabbatar cewa hanyoyin haɗin aikin sun haɗu da maƙarƙashiya.
  3. Rufe Vent Valve.
  4. Buɗe Ma'auni kuma Cika Valves.
  5. Aiwatar da matsa lamba zuwa naúrar.
  6. Rufe Cika Valve.
  7. Fesa ruwan sabulu ko ruwan gano ɗigo inda ake zargin ɗigogi ko nutsar da Mai sarrafa ƙara a cikin ruwa. Yi hankali kada a nutsar da ma'aunin matsi ko calibrator.
  8. Kula da inda kumfa ke fitowa don sanin inda ya kwarara.
  9. Cire sashin da ke zubowa kuma cire O-ring.
  10. Tsaftace kuma shafa O-ring, da zoben madadin idan an zartar.
  11. Maye gurbin O-ring, da madadin zoben idan an zartar.
  12. Sake tattarawa.

Fine Daidaita Valve yana da wahalar aiki
Idan Fine Adjust Valve yana da wahala a yi aiki tsawon shekaru na sabis, to, bangon ciki na piston yana buƙatar maiko.

  1. Cire Fine Daidaita Valve.
  2. Aiwatar da wani bakin ciki gashi na mai mai graphite, kamar Dow Corning® Moly-kote Gn Metal Assembly Manna (ko daidai) zuwa bangon ciki na piston.
  3. Sake tattarawa.

Mai sarrafa ƙarar ba ya daidaita matsa lamba
Idan Mai Kula da Ƙarar ba ya daidaita matsa lamba, to O-rings a cikin Balance Valve da/ko Fine Adjust Valve suna buƙatar tsaftacewa da mai.

  1. Cire taron Balance Valve daga gaban panel.
  2. Tsaftace kuma shafa O-ring.
  3. Sauya O-ring.
  4. Sake tattarawa.
  5. Idan Har yanzu Mai sarrafa Ƙarar bai daidaita matsa lamba ba, sannan cire Fine Daidaita Piston.
  6. Tsaftace kuma shafa O-ring da zoben madadin.
  7. Sake tattarawa.

Balance Valve yana makale a cikin rufaffiyar wuri kuma ba za a iya buɗewa ba
Idan Balance Valve ya makale a cikin rufaffiyar wuri kuma ba za a iya buɗe shi ba, to akwai iskar gas a cikin saman fistan daidaitacce mai kyau, saboda An fitar da Mai sarrafa Ƙarar tare da Balance Valve a cikin rufaffiyar wuri.

  1. Bude Vent Valve 4-5 yana juyawa har sai kun ji iskar gas daga saman fistan daidaitacce mai kyau. Zai ɗauki juyi da yawa saboda akwai hatimi na biyu a cikin Vent Valve wanda dole ne a buɗe.
    Idan ba a warware matsalar ta waɗannan umarnin gyara matsala ba, to da fatan za a tuntuɓi tallafi da aka jera a shafi na 38.

Mai sarrafa ƙara (QTVC) Manual Aiki

Don duk samfuran QTVC Masu Kula da Juzu'i

Website: www.calcert.com
Imel: sales@calcert.com

Takardu / Albarkatu

Ralston Instruments QTVC Mai Kula da Ƙarar Ƙarar [pdf] Jagoran Jagora
QTVC Mai Sarrafa Ƙaƙƙarfan Ƙarar, QTVC, Mai Sarrafa Ƙara, Mai Sarrafa
Ralston Instruments QTVC Mai Kula da Ƙarar Ƙarar [pdf] Jagoran Jagora
QTVC Mai Sarrafa Ƙaƙƙarfan Ƙarar, QTVC, Mai Sarrafa Ƙara, Mai Sarrafa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *