Rako WK-MOD Series Waya Modular Control Module Umarnin Jagora
Don bayanin shirye-shirye: Jagorar Shirye-shiryen Module mara waya / Jagorar Shirye-shiryen RAK mara waya
Domin gama-gariview: Sheet ɗin Aikace-aikacen Module mara waya /Takardun aikace-aikacen RAK mara waya
Menene WK-MOD?
WK-MOD-xxx-x faifan maɓalli ne don amfani tare da tsarin wayar Rako. Ana samunsa a cikin maɓalli iri-iri da yawa waɗanda suka haɗa da:
WK-MOD-040-B - Maɓallin 4 - Scene 1, kashewa, fade sama & fade ƙasa - Maɓallin Black WK-MOD-070-B - Maɓallin 7 - Scenes 1-4, kashe, sama & ƙasa - Maɓallin Black WK-MOD-110-B - Maɓallin 11 - Scene 1-8 - kashe, sama & ƙasa
WK-MOD yana buƙatar RAK-LINK don aiki azaman ɓangaren tsarin. WK-MOD (a matsayin ɓangare na cibiyar sadarwar mara waya gabaɗaya) ana iya haɗa shi ta hanyoyi biyu:
Tsarin "Daisy Chain" - Gudun madanni guda ɗaya yana gudana daga RAK-LINK zuwa ƙarshen ƙarshen. Har yanzu yana da kyau a gudanar da dawowar ƙafa zuwa RAK-LINK a matsayin kayan aiki.
Tsarin "STAR" - igiyoyi duk suna gudu zuwa tsakiyar wuri: RAK-STAR yawanci yana tare da RAK-LINK. Kowace kebul na iya kasancewa daga faifan maɓalli ɗaya ko ƙafar faifan maɓalli.
Kafin shigar da WK-MOD:
WK-MOD ya zo a cikin sassan biyu "Gaba" da "Baya" ; ana kiran su kamar haka a cikin jagorar shigarwa mai zuwa. NB Sashen "Back" shine kawai allon haɗi don kebul na CAT5/6. Sashen "Gaba" ya ƙunshi duk ƙwaƙwalwar ajiya da shirye-shirye
—————–WARNING—————
WK-MOD yana da sukurori huɗu masu bayyane akan sashin "Gaba" kamar yadda aka nuna a ƙasa:
Kada a gyara waɗannan. Daidaita waɗannan na iya lalata WK-MOD-xxx-x
Shigar da WK-MOD-xxx-x tare da HS-MOD-xx:
Kafin shigar da WK-MOD raba sassan "gaba" da "baya".
Kewaye (HS-MOD-xx)
Don kammala shigarwa na WK-MOD ana buƙatar HS-MOD-xx kamar yadda aka nuna a sama. Ana samun wannan a cikin nau'ikan ƙarewa da yawa ciki har da:
- Satin Chrome (Silk) kayan kewayawa - HS-MOD-SC
- Kayan aikin kewayawa na Chrome - HS-MOD-PC
- Kit ɗin kewaye na Brass - HS-MOD-AB
- Kayan aikin kewayen Brass da aka goge - HS-MOD-PB
- Matt Bronze kewaye kayan aiki - HS-MOD-BM
- Kit ɗin Kewaye na Matt White - HS-MOD-WH
- Kit ɗin Kewaye na Matt Black- HS-MOD-MB
Ƙarshen WK-MOD
Yana da mahimmanci don ƙare WK-MOD daidai in ba haka ba tsarin waya ba zai yi aiki ba. Ƙarshen da ake buƙata ya dogara da yanayin shigarwa da matsayi na RAK-LINK a cikin tsarin.
Babu Shaida - Dukansu Jumpers an cire Ana amfani da su lokacin da WK-MOD baya a ƙarshen layi. Ana iya gano wannan yawanci ta hanyar igiyoyi biyu ana buga su zuwa WK-MOD.
Term - Jumper Fitted a fadin 1+2 & 4+5 Ana amfani dashi lokacin da WK-MOD shine "ƙarshen layi" a cikin tsarin sarkar daisy. Don misaliampda WK-MOD mai alamar “TERM” da aka nuna a “Tsarin Shigarwa na Waya Na Musamman” a shafi na ɗaya.
Term Star - Jumper Fitted a fadin 2+3 & 5+6 Ana amfani dashi lokacin da WK-MOD shine "ƙarshen layi" a cikin saitin waya ta STAR. Don misaliampda WK-MOD mai alamar "STAR TERM" a shafi na ɗaya.
Shirye-shiryen WK-MOD
WK-MOD an tsara shi ta amfani da software na Rasoft Pro. Ana buƙatar WK-HUB ko WA/WTC-Bridge don kowane shirye-shirye na tsarin waya.
Don sanya WK-MOD cikin yanayin saiti:
- Latsa ka riƙe kowane maɓalli akan WK-MOD
– Yayin da kake riƙe wannan maɓallin danna kowane maɓallin sau uku
- LEDs masu haske zasu fara zagayowar don nuna faifan maɓalli ya shiga yanayin saitin
Jagorar Shirye-shiryen Tsarin Waya - Don bayani kan yadda ake tsara tsarin waya ta amfani da Rasoft Pro.
Rako na gode don siyan samfurin Rako kuma yana fatan kun gamsu da tsarin ku. Idan saboda kowane dalili kuna buƙatar tuntuɓar mu don Allah a tuntuɓe mu ta hanyar mu website www.rakocontrols.com ko kuma ta hanyar kiran layin taimakon abokin cinikinmu akan 01634 226666.
Takardu / Albarkatu
![]() |
rako WK-MOD Series Wired Modular Control Module [pdf] Jagoran Jagora WK-MOD Series, Waya Modular Control Module, WK-MOD Series Waya Modular Control Module, Modular Control Module, Sarrafa Module, Module |