Radial Engineering EXTC-SA Reamp Tasirin Reamper

SIFFOFIN SIFFOFI

- LED WUTA – Yana nuna lokacin da aka kunna naúrar.
- AIKO MATAKI - An yi amfani da shi don daidaita matakin fitarwa zuwa fedals da haɓaka sigina-zuwa amo don mafi kyawun aiki.
- KARBAR MATAKI - An yi amfani da shi don saita matakin madauki na tasirin sakamako da ƙara haɓaka sigina-zuwa amo.
- 180º POLARITY INVERT - Wannan yana ba ku damar daidaita polarity na hanyar siginar rigar kuma ku kawo shi cikin lokaci tare da busassun siginar lokacin da ake haɗa su tare.
- KYAUTA - Wannan yana ba ku damar daidaita haɗin bushe-bushe tsakanin siginar asali da ba a sarrafa shi da madaukai na tasirin EXTC-SA.
- MUSULUNCI A KASHE/KASHE – Kunna da kashe madaukai A & B. Alamar LED tana haskaka lokacin da madauki ke aiki.
- ZANIN LITTAFI - Tsarin shinge yana haifar da yanki mai kariya a kusa da abubuwan sarrafawa na gaba.
- BAYANIN WUTA - Haɗi don haɗa wutar lantarki tare da kebul mai amfani clamp don hana yanke haɗin kai na bazata.
- ¼” Aika da RECV - Rarrabe LOOP-A & B aika da karɓar jacks da aka yi amfani da su don haɗa takalmi na guitar zuwa EXTC-SA. LOOP-A shine keɓantacce don kawar da hum da buzz da ke haifar da madaukai na ƙasa.
- XLR I/O - Daidaitaccen shigarwar matakin layin layi da jacks masu fitarwa don haɗi zuwa na'urorin sauti na ƙwararru.
- ¼” TRS I/O – Daidaitacce/mara daidaita matakin shigarwar matakin layi da jakunan waya masu fitarwa.
- CIKAKKIYAR KASHIN KASA – Ba zai karce, ajiye EXTC-SA a wuri guda, kuma yana ba da keɓewar lantarki.
KARSHEVIEW
Radial EXTC-SA ƙwararriyar ƙirar sauti ce wacce ke ɗaukar siginar daidaitaccen matakin layin + 4dB kuma ya canza shi zuwa madaidaicin tasirin tasirin guitar sannan kuma ya sake mayar da shi zuwa siginar daidaitaccen matakin layin +4dB. Ma'ana, kuna aika siginar daidaitaccen sigina daga mai rikodin ku, daidaita matakin aika madauki wanda ke tafiyar da takalmi. Saita matakin dawowa daga ƙafafu yayin da yake dawowa kuma aika siginar sakamako zuwa tsarin rikodin ku.
Ko da yake mai sauƙi a ƙa'ida, mabuɗin aikin EXTC-SA shine yadda yake yin aikin cikin nutsuwa. Ana samun wannan ta hanyar yin amfani da cikakkun kayan aikin lantarki masu ma'ana, keɓewar aji-A da warewa don taimakawa kawar da hum da buzz wanda ya zama ruwan dare tare da fedals da gita. Sauran 'daba'' mai kyau a cikin EXTC-SA shine sarrafa haɗakarwa. Wannan yana haxa siginar busasshen asali tare da sabbin tasirin da fedals suka haifar.
Wani abin da za a yi tunani a kai shi ne yadda wasu fedals masu tasiri za su juya polarity na siginar da ke wucewa ta cikinsu. Lokacin da kuka haɗa siginar busassun tare da siginar rigar kuma ɗayan yana jujjuyawar polarity, ba shakka zaku ƙare tare da sokewa. Hoton da ke ƙasa yana misalta saitin inda feda ɗaya "B" ke jujjuya yanayin ƙirƙira sokewar inda sigina na waje guda biyu suka taru.
Maɓallin INVERT na PHASE yana taka muhimmiyar rawa ta hanyar tabbatar da busassun sigina da rigar suna cikin lokaci. Hoto na gaba yana nuna yadda canjin PHASE INVERT ke juyar da siginar siginar kafin ya kai ga fedal mai laifi. Fedal “B” ana yaudare shi don sake juyar da siginar zuwa lokaci na yau da kullun.
FARAWA
Kafin yin kowane haɗin gwiwa, fara da kashe tsarin sautin ku kuma kunna duk matakan ƙara ƙasa. Wannan yana taimakawa kare kayan aiki daga na'urorin kunnawa waɗanda zasu iya lalata lasifika da sauran kayan aiki masu mahimmanci. Haɗa wutar lantarki ta waje zuwa EXTC-SA. Babu wutar lantarki. EXTC-SA za ta yi ƙarfi da zaran kun haɗa kayan. LED a gaban panel zai haskaka lokacin da aka haɗa wuta.
Fara da saita masu sarrafawa kamar haka:
- Saita ikon haɗawa zuwa wurin rigar (cikakkiyar agogo baya).
- Tabbatar INVERT PHASE an saita zuwa al'ada (canza waje).
- Saita aikawa da karɓar matakan sarrafawa a tsakiyar hanya (karfe 12).

Haɗin kai tsakanin EXTC-SA da takalmin ku ana yin su ta hanyar madaidaicin babban impedance ¼” LOOP-A & B jacks. Haɗin kai zuwa tsarin rikodi ana yin su ta hanyar madaidaitan XLR da ¼” shigarwar TRS da jacks masu fitarwa.
Haɗa fitarwar + 4dB daga mai rikodin ku zuwa madaidaitan INPUT akan rukunin baya. Don aika siginar da aka sarrafa baya, haɗa daidaitaccen fitarwar EXTC-SA zuwa tsarin rikodin ku kuma tafiyar da siginar zuwa sabuwar waƙa. Don haɗa takalmi, kawai faci daga babban-Z ¼” Aika jack zuwa shigar da sarkar feda. Ana mayar da fitarwar sarkar feda zuwa EXTC-SA ta hanyar haɗawa zuwa jack ɗin RECV. Muna ba da shawarar ku fara da feda ɗaya da aka liƙa cikin LOOP-A kafin haɗa ƙarin takalmi zuwa LOOP-B. Wannan zai sauƙaƙa magance matsala lokacin da aka fara kafa EXTC-SA.
Kunna fedal ɗin sakamako kuma zaɓi LOOP-A ta hanyar lanƙwasa madannin gaban. LED zai nuna LOOP-A yana aiki. Danna kunna akan mai rikodin ku kuma aika waƙar zuwa shigar da EXTC-SA. Ya kamata ku iya lura da hanyar dawowa a cikin tsarin rikodin ku kuma ku ji tasirin. Rarraba Aika & Karɓi sarrafawa yana sauƙaƙa daidaita matakan don dacewa da kowace na'ura mai tasiri. Yanzu, gwada canza ikon BLEND ta jujjuya shi kusa da agogo zuwa wurin busasshen don jin yadda tasirin ya haɗu da asalin waƙar. Idan kun lura cewa siginar yana 'ɓarɓare' lokacin da sarrafa BLEND ke kusa da wurin karfe 12 na dare siginar jika da bushewar na iya zama shuɗewar lokaci tare da juna. 'Batun fita' shine sakamakon sokewar lokaci tsakanin jika da busassun sigina. Gwada danna maɓallin INVERT na PHASE don gyara matsalar. Idan komai ya yi kyau, gwada ƙara ƙarin fedals da haɗa LOOP-B.
Da zarar an haɗa EXTC ɗin, za ku same shi ya zama abin jin daɗi! Ba zato ba tsammani, za ku koma cikin soron gida ku nemo akwatin fedalan da aka manta, ku kwashe su, ku toshe su a ciki. Wasu za su yi sauti mai ban mamaki, wasu kuma za su yi kyau ta hanya mai kyau. Wanene ya sani, kawai waɗanda suka isa su shiga cikin wannan ruwan sanyi a makance kawai za su iya rayuwa don ba da labari. Ɗayan aikace-aikacen gama gari na EXTC-SA yana amfani da shi don ƙara grit zuwa waƙar murya. Ana iya yin wannan cikin sauƙi tare da murdiya ko feda mai tuƙi. Za ku ga cewa an ƙirƙira mafi kyawun tasirin gaske ta hanyar haɗa ɗimbin ɓarna tare da busassun sigina. Amma kuma kuna iya samun ɗimbin nishaɗin ƙirƙirar sautunan nau'ikan kusoshi Nine Inch kuma gabaɗaya suna hauka. Babu dokoki, jagorori kawai.
RADIAL EXTC-SA BAYANI
- Nau'in kewayawa: Class-A mai hankali, taranfoma haɗe.
- Bukatar wutar lantarki: Radial 15VDC/400mA samar da wutar lantarki hada.
| BUSHE | RUWA | |
| Martanin Mitar: | 20Hz ~ 20kHz +/- 1.5dB | 20Hz ~ 10kHz +/- 3.5dB
(-8dB @ 20kHz) An tsara shi don kayan kida |
| Voltage Gain: | 0dB ku | 12dB - aikawa & karɓa a max 6dB - aika mafi ƙaranci, karɓar max
0dB – saitin aika & karɓa a karfe 12 na rana |
| THD+N (1kHz): | <0.005% @ 0dBu | <0.002% @ 0dBu |
| Surutu: | -93dB | -84dB |
| Rugujewar Matsala: | <0.003% @ shigarwar 0dBu | <0.02% @ shigarwar 0dBu |
| Matsakaicin shigarwa: | +11dBu | +11dBu |
| Matsayin Layi I/O | XLR & ¼` TRS INPUT | XLR & ¼` TRS FITARWA |
| Nau'in: | Shigar da Panel na baya - Madaidaicin XLR Mace & ¼` TRS | Fitar Panel na Baya - Madaidaicin Mazaje na XLR & ¼` TRS |
| Tashin hankali: | 15k uwa | 200 ohms |
| Babban dakin: | - | +25dBu |
| Tasirin Madauki I/O | AIKA 1/4” fitarwa | KARBI shigarwar 1/4" |
| Nau'in: | Mara daidaita ¼” | Mara daidaita ¼” |
| Tashin hankali: | 1.5k uwa | 10k ku |
| Riba (mai canzawa): | Daga -14dB ~ + 3dB (0dB a tsakiya) | Daga -99dB ~ + 9dB (0dB a tsakiya) |
| Mafi Girman Riba: | + 3dB | + 9dB |
Duk voltage samun ƙayyadaddun bayanai tare da madaukai biyu na tasiri da aka kewaye. Shigar da raka'o'in tasiri zai bambanta da ɗan samu kaɗan saboda shigarsu na musamman da abubuwan da suka shafi fitarwa.
WIRING CONNECTOR

RADIAL EXTC-SA BLOCK AZRAM

GARANTI MAI KYAU SHEKARU UKU
Abubuwan da aka bayar na RADIAL ENGINEERING LTD. ("Radial") yana ba da garantin wannan samfurin don zama mai 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki kuma zai gyara kowane irin wannan lahani kyauta bisa ga sharuɗɗan wannan garanti. Radial zai gyara ko musanya (a zaɓinsa) kowane ɓangarori (s) na wannan samfurin (ban da ƙarewa da lalacewa da tsagewar abubuwan da ke ƙarƙashin amfani na yau da kullun) na tsawon shekaru uku (3) daga ainihin ranar siyan. A yayin da babu wani samfur na musamman, Radial yana da haƙƙin maye gurbin samfurin tare da samfurin iri ɗaya na daidai ko mafi girma.
A cikin abin da ba zai yuwu ba a gano wani lahani, da fatan za a kira 604-942-1001 ko kuma imel service@radialeng.com don samun lambar RA (lambar ba da izini) kafin lokacin garanti na shekaru 3 ya ƙare. Dole ne a mayar da samfurin da aka riga aka biya a cikin asalin jigilar kaya (ko daidai) zuwa Radial ko zuwa cibiyar gyara Radial mai izini kuma dole ne ka ɗauki haɗarin asara ko lalacewa. Kwafin ainihin daftari mai nuna kwanan watan siye da sunan dila dole ne ya bi duk wani buƙatun aikin da za a yi ƙarƙashin wannan garanti mai iyaka da canja wuri. Ba za a yi amfani da wannan garantin ba idan samfurin ya lalace saboda zagi, rashin amfani, rashin amfani, haɗari, ko sakamakon sabis ko gyare-gyare ta wanin cibiyar gyaran Radial mai izini.
BABU GARANTIN KYAUTA SAI WADANDA KE FUSKA ANAN KUMA AKA SIFFANTA A SAMA. BABU GARANTIN BANZA KO BAYANI, HADA AMMA BAI IYAKA BA, KOWANE GARANTIN SAUKI KO KYAUTATA GA MUSAMMAN DALILI ZAI WUCE WUCE HARKAR GARANTIN MUTUNCI NA UKU. RADIAL BA ZAI YI ALHAKI KO ALHAKI GA WANI LALACEWA NA MUSAMMAN, MAFARKI, KO SAKAMAKO BA KO RASHIN FARUWA DAGA AMFANI DA WANNAN KYAWAN. WANNAN GARANTIN YANA BAKA MAKA TAUSAMMAN HAKKOKIN SHARI'A, KUMA KANA IYA SAMU WASU HAKKOKIN, WADANDA AKE IYA SABAWA A INDA KAKE RAYU DA INDA AKA SAYYA HAKKIN.
Kamfanin Radial Engineering Ltd.
1845 Kingsway Ave., Port Coquitlam, BC V3C 1S9, Kanada
tel: 604-942-1001 • fax: 604-942-1010 • imel: info@radialeng.com
www.radialeng.com
ProTools da Neve suna da alamun kasuwanci masu rijista na masu su. Reamp, Reamper, da ReampAbubuwan da aka bayar na Radial Engineering Ltd.
Haƙƙin mallaka 2012 Radial Engineering Ltd. Duk haƙƙin mallaka. Ƙayyadaddun bayanai da bayyanuwa suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Radial® EXTC-SA™ Jagoran mai amfani Rev1.1 Agusta 2021 - Kashi na #: R870 1222 00.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Radial Engineering EXTC-SA Reamp Tasirin Reamper [pdf] Jagorar mai amfani EXTC-SA, Reamp Tasirin Reamper, Effects Reamper, EXTC-SA, Reamper |





