POWERWAVE-logo

POWERWAVE Mai Sarrafa Mara waya

POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-samfurin-img

Bayanin samfur

CANZA MAGANGANUN WIRless

SWITCH WIRELESS CONTROLLER shine mai sarrafa mara waya ta Bluetooth wanda za'a iya amfani dashi tare da Nintendo SwitchTM Consoles. Yana fasalta tada maɓalli ɗaya don consoles, daidaitacce girgizar motsi, turbo na hannu, da turbo ta atomatik. Bugu da ƙari, ana iya amfani da shi akan injunan masaukin PC (gane ayyukan shigarwar PCx), akan dandamali na Android (gane yanayin Android Gamepad), da kuma akan IOS 13 (wasannin MFI). Mai sarrafawa yana da mashaya hasken LED, hasken mai nuna alama, da kuma nau'in-C. Hakanan yana da maɓalli na yanayi da maɓallin M1/M2/M3/M4.

Tsarin Gudanarwa

  • Ya Button
  • Turbo Button
  • L Button
  • L3/Joystick na Hagu
  • _Mutton
  • D Pada
  • Maballin X
  • Maballin Y
  • A Button
  • B Maballin
  • + Maɓalli
  • R3/Dama Joystick
  • Maballin Gida
  • Hasken Nuni
  • Maballin R
  • LED Light Bar
  • Maballin ZR
  • Interface Type-C
  • Button ZL
  • Yanayin Canjawa
  • Maballin M1/M2
  • Maballin M3/M4

Aikin Jagora

  1. Haɗin Mara waya:
    • Nintendo SwitchTM: Latsa ka riƙe maɓallin GIDA na daƙiƙa 5 har sai fitillun LED ya haskaka da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, alamun tashoshi masu dacewa zasu kasance a kunne. Zaɓi 'Masu Gudanarwa' akan gidan yanar gizon Nintendo SwitchTM ɗinku. Zaɓi 'Canza Riko/Oda'. Bi umarnin kan allon don kammala haɗin.
    • Android: Latsa ka riƙe maɓallin GIDA da X na daƙiƙa 5, kuma LED ɗin zai yi haske da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, LED1 zai kasance koyaushe yana kunne.
    • IOS 13: Latsa ka riƙe maɓallan HOME da A na tsawon daƙiƙa 5, kuma LED2+LED3 zai yi haske da sauri. Bayan an haɗa shi cikin nasara, LED2+LED3 zai kasance koyaushe a kunne. Hakanan ana iya amfani dashi don kunna wasannin MFI.
    • PC: Latsa ka riƙe maɓallin GIDA da X na daƙiƙa 5, kuma LED1 zai yi haske da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, LED1 zai kasance koyaushe yana kunne.
  2. Haɗin Wired
    • Nintendo SwitchTM: Haɗa mai sarrafawa zuwa tashar jiragen ruwa na Nintendo SwitchTM Console ta amfani da kebul na USB. Bayan haɗi, daidaitattun fitilun LED akan mai sarrafawa zasu kasance koyaushe.
    • PC: Haɗa mai sarrafawa zuwa kwamfutar ta amfani da kebul na USB. Kwamfuta za ta gano ta atomatik kuma ta haɗa zuwa mai sarrafawa. LED3 mai sarrafawa zai kasance koyaushe yana kunne bayan haɗi. (Lura: Yanayin tsoho na mai sarrafawa akan PC shine yanayin X-INPUT).
  3. Sake haɗawa da farkawa
    • Sake haɗa Mai Kulawa: Lokacin da mai sarrafawa yana cikin yanayin barci, ɗan gajeren danna kowane maɓallin, kuma LED1-LED4 zai yi haske. Yanzu mai sarrafawa zai haɗa kai tsaye zuwa na'ura wasan bidiyo.
    • Wake-Up Console: Lokacin da na'ura wasan bidiyo yana cikin yanayin barci, ɗan gajeren danna maɓallin HOME, kuma LED1-LED4 zai yi haske. Na'ura wasan bidiyo zai farka, kuma mai sarrafawa zai sake haɗawa ta atomatik.
  4. Dormant State da Kashe Haɗin: Idan allon wasan bidiyo yana kashe, mai sarrafawa zai shigar da yanayin barci ta atomatik. Idan ba a danna maɓallin ba a cikin mintuna 5, mai sarrafawa zai shigar da yanayin barci ta atomatik ( firikwensin kuma ba zai yi aiki ba). A cikin yanayin haɗin mara waya, zaku iya danna maɓallin GIDA na daƙiƙa 5 don cire haɗin shi daga na'ura wasan bidiyo.

UMARNI

Samfurin Ƙarsheview

Wannan mai kula da mara waya ta Bluetooth ne wanda za'a iya amfani dashi tare da Nintendo Switch™ Consoles. Siffofin sun haɗa da tada maɓalli ɗaya don consoles, daidaitacce girgizar motsi, turbo na hannu da turbo ta atomatik. Hakanan za'a iya amfani dashi akan injunan runduna na PC (gane ayyukan shigar da PCx), akan dandamali na Android (gane yanayin Android Gamepad) da kuma akan IOS 13 (wasannin MFI).

Tsarin Gudanarwa

POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-1

Aikin Jagora

Bayanin Hanyoyi da Haɗin kai

POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-2

Mara waya

Nintendo Switch ™

Latsa ka riƙe maɓallin GIDA na daƙiƙa 5 har sai fitillun LED ya haskaka da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, alamun tashoshi masu dacewa zasu kasance a kunne.
Lura: Bayan mai sarrafawa ya shiga yanayin aiki tare, zai yi barci ta atomatik idan ba a yi nasarar aiki tare a cikin mintuna 2.5 ba.

  1. Zaɓi 'Masu Gudanarwa' akan gidan yanar gizon Nintendo Switch™ ku.POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-3
  2. Zaɓi 'Canja Riko/Oda'.POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-4
  3. Bi umarnin kan allon don kammala haɗin.POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-5

Android
Latsa ka riƙe maɓallin GIDA da X na daƙiƙa 5 kuma LED ɗin zai yi haske da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, LED1 zai kasance koyaushe yana kunne.

IOS 13
Latsa ka riƙe maɓallin HOME da A na daƙiƙa 5 kuma LED2+LED3 zai yi haske da sauri; bayan an haɗa shi cikin nasara, LED2+LED3 zai kasance koyaushe a kunne. Hakanan ana iya amfani dashi don kunna wasannin MFI.

PC
Latsa ka riƙe maɓallin GIDA da X na daƙiƙa 5 kuma LED1 zai yi haske da sauri don shigar da yanayin neman Bluetooth. Bayan an haɗa shi cikin nasara, LED1 zai kasance koyaushe yana kunne.

Waya

Nintendo Switch ™
Haɗa mai sarrafawa zuwa tashar jiragen ruwa na Nintendo Switch™ Console ta amfani da kebul na USB. Bayan haɗi, daidaitattun fitilun LED akan mai sarrafawa zasu kasance koyaushe.

PC
Haɗa mai sarrafawa zuwa kwamfutar ta amfani da kebul na USB. Kwamfuta za ta gano ta atomatik kuma ta haɗa zuwa mai sarrafawa. LED3 mai sarrafawa zai kasance koyaushe yana kunne bayan haɗi. (Lura: Yanayin tsoho na mai sarrafawa akan PC shine yanayin X-INPUT).

Sake haɗawa da farkawa

Sake haɗa Mai Kulawa: Lokacin da mai sarrafawa yana cikin yanayin barci, ɗan gajeren danna kowane maɓallin kuma LED1-LED4 zai yi haske. Yanzu mai sarrafawa zai haɗa kai tsaye zuwa na'ura wasan bidiyo.

Wake-Up Console: Lokacin da na'ura wasan bidiyo yana cikin yanayin barci, gajeriyar danna maɓallin HOME kuma LED1-LED4 zai yi haske. na'ura wasan bidiyo zai farka kuma mai sarrafawa zai sake haɗawa ta atomatik.

Dormant State da Kashe Haɗin

Idan allon wasan bidiyo yana kashe, mai sarrafawa zai shigar da yanayin barci ta atomatik. Idan ba a danna maɓallin ba a cikin mintuna 5, mai sarrafawa zai shigar da yanayin barci ta atomatik ( firikwensin kuma ba zai yi aiki ba). A cikin yanayin haɗin mara waya, zaku iya danna maɓallin GIDA na daƙiƙa 5 don cire haɗin shi daga na'ura wasan bidiyo.

Alamar Caji

Yayin da aka kashe Mai Gudanarwa: Idan mai sarrafawa yana caji, LED1-LED4 zai yi haske a hankali. Idan mai sarrafawa ya cika caji hasken LED zai kashe.

Yayin da Controller ke kunne: Idan mai sarrafawa yana caji, alamar tashar ta yanzu zata yi walƙiya (jinkirin walƙiya). alamar tashar ta yanzu zata kasance koyaushe a kunne lokacin da aka cika mai sarrafawa.

Ƙananan Voltage Ƙararrawa

Idan baturi voltage yana ƙasa da 3.55V± 0.1V, hasken tashar na yanzu zai yi walƙiya da sauri don nuna ƙaramin vol.tage. Lokacin da baturi voltage yana ƙasa da 3.45V士0.1V, mai sarrafawa zai shiga yanayin barci ta atomatik. Low voltage ƙararrawa: alamar tashar ta yanzu tana walƙiya (fast flash).

Aikin Turbo

Aikin Turbo na Manual: Latsa ka riƙe maɓallin T kuma danna maɓalli ɗaya ko da yawa (A/B/X/Y/L/R/ZL/ZR) kuna son kunna aikin turbo akan. sannan a saki maballin T.

  • Aikin Turbo na hannu yana nufin shigarwa na iya kunnawa gabaɗaya lokacin da aka riƙe maɓalli.

Ayyukan Turbo Na atomatik: Bayan an kunna aikin Turbo Manual akan maɓalli, danna ka riƙe maɓallin T kuma sake danna wani maɓalli a karo na biyu don kunna aikin turbo ta atomatik.

  • Aikin Turbo Atomatik yana nufin shigarwar zata ci gaba da kunnawa lokacin da aka danna maɓalli lokaci ɗaya.

Share Saitin Turbo Guda
Danna ka riƙe maɓallin T kuma danna wani maɓalli a karo na uku don share saitunan turbo daga wannan maɓallin.

Share Duk Saitunan Turbo
Danna ka riƙe maɓallin T na tsawon daƙiƙa 5 sannan ka danna maɓallin - don share duk ayyukan Turbo.

RGB Dazzling Light

  • Lokacin da aka kunna mai sarrafawa, za a saita hasken mai ban mamaki ta tsohuwa kuma launuka 8 na duhu shuɗi, ja, kore, rawaya, shuɗi mai haske, orange, purple da ruwan hoda za a saita su da'ira.
  • Danna maɓallin T sau 3 don kashe ko kunna fitilun RGB.

Daidaita Saurin Jijjiga Mota (na Nintendo Switch™ Kawai)

Lokacin da aka haɗa mai sarrafawa, danna ka riƙe maɓallin L, R, ZL da ZR lokaci guda don daidaita ƙarfin motar (mai sarrafawa zai yi rawar jiki sau ɗaya a duk lokacin da ka daidaita shi). za a iya daidaita rawar motsin motsi zuwa matakan uku; 'Ƙarfi', 'Matsakaici' da 'Rauni'. Duk lokacin da aka haɗa mai sarrafawa zuwa na'ura a karon farko 'Matsakaici' zai zama matakin tsoho; biye da 'Ƙarfi' da 'Rauni'.

M Button Ayyukan Shirye-shiryen

POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-6

M button = Maɓallan da za a iya tsarawa sun haɗa da
Saukewa: M1M2M3M4 POWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-8
Soke Ayyukan Button M
Juya Yanayin Canjawa a bayan na'urar bidiyo zuwa tsakiya don kashe aikin Button M.
Yanayin Al'ada

  • Juya Yanayin Canjawa zuwa hagu (zuwa M2).
  • M1 don X, M2 don Y, M3 don B, M4 don A. Waɗannan ayyukan ba za a iya daidaita su ba.

Yanayin Shirye -shirye
Juya Yanayin Canjawa zuwa dama (zuwa M3). M1 don ZR, M2 don R, M3 don L, da M4 don ZL. Ana iya daidaita waɗannan ayyuka ta bin mataki na ƙasa:

Hanyar Saita
Latsa ka riƙe maɓallin M da kake son daidaitawa kuma ka riƙe maɓallin +, LED mai nuna haske zai yi sauri. sannan, saki kuma danna kowane maɓalli ɗaya ko da yawa don saitawaPOWERWAVE-Switch-Wireless-Controller-fig-9 hasken da ke nuna LED zai haskaka sau ɗaya ga kowane shigarwar da aka yi rajista. Latsa maɓallin M kuma don ajiye saitin. Misaliample; latsa ka riƙe maɓallan M1 da + don fara shirye-shirye (alamar tana walƙiya sau ɗaya). Danna maɓallin A sannan kuma danna maɓallin M1. Yanzu maɓallin M1 yayi daidai da aikin maɓallin A. Share aikin maɓallin M ta hanyar riƙe M1, M4 da - maɓallan lokaci guda na daƙiƙa 4. Hasken mai nuna LED zai haskaka sau ɗaya don nuna an maido da saituna zuwa ƙimar da aka saba

Sake saitin Hardware Mai Gudanarwa

Don sake saita kayan aikin mai sarrafawa, riƙe maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 20. mai sarrafawa zai fara kashewa, sannan fitilun masu nuna LED zasu fara walƙiya, sannan su fara walƙiya da sauri. Da zarar fitilun LED ɗin suna walƙiya da sauri mai sarrafawa ya shiga yanayin haɗa haɗin Bluetooth kuma yana shirye don haɗi zuwa na'ura.

Ma'aunin Wutar Lantarki

  • Kwanciya Yanzu: Kasa da 27uA
  • Haɗa Yanzu: 30 ~ 60mA
  • Aikin Voltage: 3.7V
  • Yanzu: 25mA-150mA
  • Shigar da Voltage: DC4.5 ~ 5.5V
  • Shigowar Yanzu: 600mA
  • Sigar Bluetooth: 2.1+ EDR
  • Tsawon Kebul: 1.5m

Kula da Samfur & Tsaro

  • Ajiye littafin mai amfani don tunani na gaba.
  • Yi amfani da wannan na'urar don manufarta kawai. Don amfanin cikin gida kawai.
  • Ka nisantar da filaye masu zafi da harshen wuta.
  • Lokacin da ba a amfani da shi, adana a wuri mai sanyi, bushewa nesa da hasken rana kai tsaye.
  • Kar a yi amfani da karfi ko sanya abubuwa masu nauyi akan mai sarrafawa.
  • Idan mai sarrafawa ya lalace, karye ko nutsewa cikin ruwa, daina amfani da sauri.
  • Mutanen da ke da rauni ko rashin lafiya da ya shafi yatsunsu, hannaye ko hannaye kada su yi amfani da aikin jijjiga.
  • Kada kayi ƙoƙarin gyara, gyara ko wargaza mai sarrafawa.
  • Tsaftace mai sarrafawa da taushi, damp tufa don hana ƙazantar datti.
  • Kada a yi amfani da kaushi na sinadarai, wanki ko barasa.
  • Ka tsare yara kanana.

Takardu / Albarkatu

POWERWAVE Mai Sarrafa Mara waya [pdf] Umarni
Canja Mai Kula da Mara waya

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *