PowerBox BLUECOM
Ya ku abokin ciniki,
muna farin cikin da kuka zaɓi BlueCom adaftar daga kewayon kayayyakin mu. Muna da tabbacin cewa wannan na'ura mai mahimmanci na kayan haɗi zai kawo muku farin ciki da nasara.
BAYANIN KYAUTATA
The BlueCom adaftar yana ba da hanyar kafawa PowerBox samfurori ba tare da waya ba, da na sabunta software zuwa sabon sigar. Don amfani da adaftar duk abin da za ku yi shi ne a sauƙaƙe kuma a sauƙaƙe zazzage ƙa'idar da ta dace ,,PowerBox Mobile Terminal” daga Google Play da Apple Appstore - ba tare da caji ba!
Da zarar kun shigar da app akan wayar hannu, zaku iya toshe shi BlueCom adaftar cikin na'urar PowerBox. Sannan kuna cikin matsayi don loda sabon sabuntawa ko canza saitunan.
Don misaliample, da BlueCom adaftar yana ba ku damar daidaita duk saitunan daban-daban da ke akwai akan giro 3e kuma giro 1e dacewa daga wayarka ta hannu.
Siffofin
+ Haɗin Bluetooth mara waya zuwa ga PowerBox na'urar
+ Sabuntawa da aikin saiti da aka aiwatar kawai ta amfani da wayar hannu ko
kwamfutar hannu
+ App ɗin kyauta don na'urorin Apple da Android
+ Ayyukan sabunta kan layi ta atomatik
SHIGA APP
App ɗin da ake buƙata don amfani tare da BlueCom adaftar yana dacewa don saukewa. Don na'urorin Android dandalin zazzagewa shine "Google Play"; ga iOS na'urorin shi ne "App Store".
Da fatan za a bi umarnin kan allo don shigar da App.
HADA ADAPTER ZUWA NA'URAR Akwatin wutar lantarki
Da zarar ka shigar da app, za ka iya toshe da BlueCom adaftar cikin PowerBox na'urar. Tun da hanyoyin haɗi PowerBox na'urorin zuwa adaftar BlueCom sun bambanta sosai, muna samar da tebur (a ƙasa) wanda ke nuna soket ɗin da ya kamata a haɗa adaftar, da ayyukan da aka goyan baya. Wasu na'urorin PowerBox suna buƙatar kunnawa "PC-CONTROL" aiki a cikin menu na ciki na na'urar kafin BlueCom Ana iya haɗa adaftar (daure) zuwa gare ta. Wasu na'urori kuma suna buƙatar haɗin keɓaɓɓen wutar lantarki ta hanyar Y-lead.
Mu Dandalin tallafi ya haɗa da zane-zanen wayoyi don na'urori daban-daban.
Na'ura | Socket don haɗi - tion | Ayyuka goyon baya | PC-Control kunnawa ake bukata |
iGyro 3xtra iGyro 1e PowerExpander LightBox SR SparkSwitch PRO MicroMatch Pioneer | USB | Sabuntawa,
duk saituna |
A'a |
GPS ll | DATA / ta amfani da Y-lead | Sabuntawa,
duk saituna |
A'a |
Mai canza waya | PowerBox | Sabuntawa,
duk saituna |
A'a |
iGyro SRS | GPS/DATA | Sabuntawa | A'a |
Gasar Cockpit SRS
Gasar SRS Professional |
TELE / ta amfani da Y-lead | Sabuntawa | Ee |
ChampRahoton da aka ƙayyade na SRS Royal SRS Mercury SRS | TELE | Sabuntawa,
Gabaɗaya Saituna, ServoMatching |
Ee |
PBS-P16 PBS-V60 PBS-RPM PBS-T250
PBS-Vario |
Kebul na haɗi / ta amfani da Y-lead | Sabuntawa,
duk saituna |
A'a |
PBR-8E PBR-9D PBR-7S PBR-5S PBR-26D | P²BAS | Sabuntawa | A'a |
HADA NA'URAR Akwatin wutar lantarki zuwa NA'urar HANYA
Ana iya farawa da app da zarar kun shigar da shi BlueCom adaftar, kuma – idan ya cancanta – kunna "PC-CONTROL" aiki. Duk waɗannan hotunan allo na al'ada neamples; ainihin nuni na iya ɗan bambanta dangane da wayarka da tsarin aiki da ake amfani da su.
A karon farko da kayi amfani da App tare da na'urar Android zaka buƙaci amincewa da haɗin Bluetooth; na'urar sai ta nemi adaftar ta atomatik. Allon yana nuna tambaya ta biyu lokacin da aka sami haɗin Bluetooth. Hanyar tana atomatik a yanayin Apple iOS.
Allon farawa yanzu yana bayyana:
Zaɓi naku PowerBox na'urar. Dangane da kewayon ayyuka da aka bayar ta PowerBox na'urar da ake tambaya zaku iya sabunta na'urar ko saita sigogi.
Saitin allo don iGyro 3xtra
MUHIMMI BAYANI: BAYAN AMFANI DA ADAPTER
The BlueCom adaftar yana aiki ta amfani da Bluetooth akan 2.4 GHz. Kodayake ikon watsawa yana da ƙasa sosai, yana yiwuwa ga BlueCom adaftan don tsoma baki tare da ingantaccen watsa rediyo, musamman lokacin da samfurin yayi nisa daga mai watsawa.
Don wannan dalili yana da mahimmanci don cire adaftar BlueCom da zarar kun gama aiwatar da Sabuntawa ko aikin saiti!
BAYANI
Girma: 42 x 18 x 6 mm
Max. tsawon 10 m
Saukewa: OC3BM1871
Watsa wuta kusan. 5.2mW
SATA ABUBUWA
– BlueCom Adafta
– Y- jagoranci
– Umarnin aiki
SANAR DA HIDIMA
Muna ɗokin bayar da kyakkyawan sabis ga abokan cinikinmu, kuma don wannan ƙarshen mun kafa Dandalin Tallafi wanda ke ma'amala da duk tambayoyin da suka shafi samfuranmu. Wannan yana sauƙaƙa mana babban aiki, domin yana kawar da buƙatar amsa tambayoyin da ake yawan yi akai-akai. Hakanan yana ba ku damar samun taimako cikin sauri kowane lokaci - ko da a karshen mako. Duk amsoshin sun bayar da Ƙungiyar PowerBox, tabbatar da cewa bayanin daidai ne.
Da fatan za a yi amfani da Dandalin Tallafi kafin ku buga mana waya.
Kuna iya samun dandalin a adireshin mai zuwa:
www.forum.powerbox-systems.com
SHARUDAN GARANTI
At PowerBox-Systems mun dage akan mafi girman ma'auni masu inganci a cikin haɓakawa da kera samfuran mu. Suna da garanti "An yi a Jamus"!
Shi ya sa za mu iya bayar da a Lambar 36 kwanan wata a kan mu Adaftar PowerBox BlueCom daga farkon ranar siyan. Garanti ya ƙunshi ingantattun kurakuran kayan aiki, wanda mu za mu gyara ba tare da caji ba. A matsayin matakin riga-kafi, dole ne mu nuna cewa mun tanadi haƙƙin maye gurbin naúrar idan muka ga gyaran ba zai yiwu ba ta fuskar tattalin arziki.
Gyaran da sashen Sabis ɗinmu ke yi muku baya tsawaita lokacin garanti na asali.
Garanti baya rufe lalacewa ta hanyar amfani da ba daidai ba, misali jujjuyawar polarity, firgita da yawa, wuce gona da iri.tage, damp, man fetur, da kuma gajeren zango. Hakanan ya shafi lahani saboda tsananin lalacewa.
Ba mu yarda da wani abin alhaki ba don lalacewar hanyar wucewa ko asarar jigilar kaya. Idan kuna son yin da'awar ƙarƙashin garanti, da fatan za a aika na'urar zuwa adireshin mai zuwa, tare da shaidar siye da bayanin lahani:
ADDININ HIDIMAR PowerBox-Systems GmbH Ludwig-Auer-Straße 5 D-86609 Donauwoerth Jamus |
FITAR DA HALARTA
Ba mu da ikon tabbatar da cewa kun kiyaye umarninmu game da shigarwa na PowerBox BlueCom adaftan, cika sharuɗɗan shawarwarin lokacin amfani da naúrar, ko kula da duk tsarin sarrafa rediyo yadda ya kamata.
Don haka muna musun alhakin asara, lalacewa ko farashi wanda ya taso saboda amfani ko aiki na adaftar PowerBox BlueCom, ko waɗanda aka haɗa da irin wannan amfani ta kowace hanya. Ba tare da la'akari da hujjar doka da aka yi aiki ba, wajibcinmu na biyan diyya yana iyakance ga jimillar daftari na samfuran mu waɗanda ke da hannu a cikin taron, muddin hakan ya halatta a doka.
Muna yi muku fatan nasara ta amfani da sabon adaftar PowerBox BlueCom.
Donauwoerth, Mayu 2020
PowerBox-Systems GmbH Ludwig-Auer-Straße 5 |
Takardu / Albarkatu
![]() |
PowerBox BLUECOM [pdf] Jagoran Jagora PowerBox, PowerBox Systems, BLUECOM, Adafta |