A Cikin Akwatin
VR Headset
Mai sarrafawa
AC Adaftar Jagoran Mai Kula da Lanyard
1.5V AA baturi USB-C 2.0 Data Cable
* Jerin fakitin samfur yana iya canzawa saboda yankuna daban-daban. Waɗannan umarnin don tunani ne kawai.
Muhimman Bayanan kula da Lafiya da Tsaro
- An ƙera wannan samfurin kuma an yi nufin amfani da shi a cikin buɗaɗɗe kuma amintaccen wuri na cikin gida, ba tare da wani haɗari ko zamewa ba. Don guje wa hatsarori, ka kula da yuwuwar iyakokin yankinku na zahiri kuma ku mutunta iyakar yankin ku Tabbatar da sanya lanyard lokacin amfani da Masu Gudanarwa. Tabbatar cewa akwai isasshen sarari a kusa da kai (aƙalla mita 2 da mita 2). Kuna buƙatar isasshen sarari don shimfiɗa hannuwanku don guje wa lalacewa ko rauni ga kanku, wasu, akan kewayen ku.
- Ba a ba da shawarar wannan samfurin ga masu amfani da ƙasa da shekaru 12 ba. Shekaru 12 zuwa sama yakamata suyi amfani da wannan samfurin kawai a ƙarƙashin kulawar manya.
- An ƙera wannan samfurin don ɗaukar mafi yawan gilashin magani. Kula da sanya na'urar kai ta VR ta hanyar da ruwan tabarau na VR ba sa shafa ko tasiri ruwan tabarau na takardar magani.
- Yin amfani da dogon lokaci na iya haifar da dizziness ko gajiyawar ido. Ana ba da shawarar cewa ku huta kowane minti 30. Kuna iya samun sauƙi ta hanyar mai da hankali kan abubuwa masu nisa. Idan kun ji wani rashin jin daɗi, da fatan za a daina amfani da samfurin nan da nan.
- Kada a bijirar da tabarau na gani zuwa hasken rana kai tsaye ko wasu mahimman haske masu tushe. Bayyanawa ga hasken rana kai tsaye na iya haifar da lalacewar tabo mai ɗorewa a kan allon. Lalacewar allo ta lalacewar hasken rana ko wasu mahimman ƙarfi na haske ba a kiyaye su da garanti.
- Don rage haɗarin rashin jin daɗi, ya kamata a saita nisa tsakanin ɗalibai (IPD) daidai ga kowane mai amfani.
- Wannan samfurin yana da "Yanayin Kariyar Ido" wanda TUV Rheinland (Jamus) ta tabbatar, wanda zai iya kare idanunku ta hanyar rage hasken shuɗi a cikin tashoshi ta amfani da algorithms software. Allon yana bayyana rawaya a cikin wannan Yanayin Kariyar Nuni."
- Kare ruwan tabarau na gani yayin amfani da ajiya don kiyaye lalacewa.
* Ana sabunta samfura da marufi akai-akai, kuma ayyuka da abubuwan da ke cikin lasifikan kai kaɗai na iya haɓakawa nan gaba. Don haka, abun ciki, bayyanar da ayyuka da aka jera a cikin wannan jagorar da fakitin samfur ana iya canzawa kuma maiyuwa baya nuna samfurin ƙarshe. Waɗannan umarnin don tunani ne kawai.
6 Digiri na 'Yanci VR
Na'urar zata iya bin diddigin motsin fassarar ku da jujjuyawar ku a duk kwatance sama/ ƙasa, hagu/dama, gaba/baya, farar sauti, mirgine, da yaw. Za a kama motsin ku a duniyar gaske kuma a fassara shi zuwa abin da kuke gani a cikin duniyar kama-da-wane lokacin amfani da abun ciki da ya dace.
Tabbatar da yanayi mai aminci kafin fara kwarewar VR.
- Share amintaccen yanki na cikin gida na aƙalla mita 2 da mita 2. Ka sanya dakin yayi haske sosai. Kada a yi amfani da sarari mai manyan bangon launi ɗaya, gilashi, madubai masu motsi hotuna ko abubuwa. Da fatan za a tabbatar da ingancin bayanin.
- Cire fim ɗin kariya wanda ke rufe kyamarorin gaban kyamara. Sanya lanyard ɗin da aka haɗa da Masu sarrafawa.
- Saita yanayinku ta bin umarni akan allon lasifikan VR.
Lura: Wannan samfurin ba zai iya ba da garantin amincin ku ba. Dole ne koyaushe ku kula da amincin da ke kewaye.
Jagora mai sauri
1
Shigar da Batura
Danna wurin da aka yiwa alama da kibiya kuma zame murfin ƙasa, sannan ja shafin don cire takarda mai rufewa.
* Lura: Ana ba da shawarar batir 1.5V AA.
2
Ƙarfi akan Mai Gudanarwa
Gajeren danna maɓallin GIDA har sai alamar alamar ta haskaka shuɗi.
3
Ƙarfi akan na'urar kai ta VR
Dogon danna maɓallin WUTA na daƙiƙa biyu har sai mai nuna halin ya zama shuɗi.
4
Saka na'urar kai ta VR
Juya bugun kiran madauri akan agogon agogo don sassauta na'urar kai ta VR. Juya madauri sama don tabbatar da isasshen sarari don kai.
Lura: Masu amfani da ke kusa za su iya amfani da wannan samfurin tare da gilashin magani.
5
Daidaita Matsayin Sawa
Juya madaurin ƙasa bisa kan ku. Juya bugun kiran madauri kusa da agogo don ƙara madaidaicin lasifikan kai na VR a wuri mai daɗi.
Pico Neo 3 VR Headarin kai tsaye
- Side madauri
Ana iya juyawa har zuwa 90 don mai amfani sanye da tabarau - Baya Head-pad
- Kiran bugun madauri
- Cajin baturi
- Babban Kebul na Wuta
Kar a ninka, naushi ko ja - Babban madauri
Mai cirewa - Fuska Kushin
Mai cirewa - Maballin WUTA
• Kunnawa: Dogon dannawa na daƙiƙa biyu
• Kashe wuta: Dogon latsa na tsawon daƙiƙa biyar
• Sake saitin kayan aikin: Dogon latsa na daƙiƙa goma
• Shortan latsa don shigar da barci ko tashi - Alamar Matsayi
- USB-C Interface
- Tsarin iska
- Nuna Interface Port
* Wannan keɓancewa ba daidaitaccen tashar tashar Nuni ta USB-C ba ce, tana buƙatar keɓaɓɓen kebul na PC VR DP don haɗawa da PC. - DP Cable dunƙule rami
- 2nd Mic
- Bibiyar kyamarori
Kar a toshe yayin amfani - Maballin GIDA
Komawa kan allo na gida: gajeriyar latsawa
• Sake mayar da allo: Dogon latsa na daƙiƙa ɗaya
• Farkawa: gajeriyar latsawa - TABBATAR da Maballin
- APP/BAYA button
Matsakaicin Matsakaicin Matsakaicin VR Legend
• Shuɗi: An kunna ta tare da baturi sama da 20%
• Yellow: Cajin baturi bai wuce 98%
• Ja: Cajin baturi bai wuce 20% ba
Batir mai walƙiya ja bai wuce 20% ba
Shuɗi mai walƙiya: Kashe ƙasa
• Green: Ana kammala caji
• A kashe: Barci ko An kashe shi
- Kakakin Hagu
- Sensor kusanci
Tsarin yana farkawa lokacin da aka kunna na'urar kai ta VR, kuma yana barci lokacin da aka cire na'urar kai ta VR. - Dama Kakakin
- Daidaita Nisa Tsakanin ɗalibai
(Lura: Ana tallafawa aikin a cikin Pico Neo 3 Pro kawai. Pico Neo 3 Pro Eye ba shi da tallafi.) - LENS
- Maɓallin VOLUME
- Audio Jack
- Babban Mic
- Yanayin Kula da Kai
Idan Mai kula bai haɗu ba, zaku iya mu'amala da allo ta gida ta hanyar matsar da kanku don jagorantar gicciye akan zaɓin da kuka yi niyya da danna maɓallin HOME, TABBATAR, da BAYA akan VR Headset.
- Sake sake duba allo
Idan ka ga hotunan sun karkace a tsakiya, duba gaba tsaye latsa ka riƙe maɓallin HOME na Controller na fiye da daƙiƙa don sake tsakiyar allon.
- Daidaita ƙarar sauti
Kuna iya amfani da maɓallin VOLUME na na'urar kai ta VR don kunnawa ko rage ƙarar. Danna shi don ci gaba da daidaita ƙarar.
- Sake kunnawa na VR
Idan hoton da ke cikin na'urar kai ta VR ya makale, ko kuma na'urar kai ta VR ba ta amsa ba bayan gajeriyar danna maɓallan HOME ko WUTA, sake yi na'urar kai ta VR ta latsa maɓallin WUTA akan naúrar VR sama da daƙiƙa goma.
- Barci / Farka
Zabi 1 Sensor kusanci:
Cire na'urar kai ta VR don bacci ta atomatik; saka na'urar kai ta VR don farkawa ta atomatik.
Zabin 2 Maɓallin WUTA:
Latsa maɓallin WUTA don yin bacci ko farkawa da hannu.
- Daidaita IPD
Don tabbatar da tsabtar hoto, wajibi ne a jera ruwan tabarau tare da tazarar da ke tsakanin ɗaliban ku (IPD).
Akwai saitunan tazarar ruwan tabarau guda uku-58mm, 63.5mm, da 69mm. Don daidaita IPD, matsar da ruwan tabarau biyu a hankali zuwa ciki ko waje don nemo mafi kyawun saiti.
- Daidaita kai tsaye na VR
Wannan na'urar ba ta da aikin gyaran myopia. Lasifikan kai na VR yana ba da damar saka mafi daidaitattun tabarau tare da faɗin faɗi ƙasa da 160mm.
- Maballin GRIP
Dauke - Alamar Matsayi
- Zoben Bibiya
Kar a toshe yayin amfani. - Dan yatsa
Ana iya dannawa - APP/BAYA button
Koma zuwa allon baya. Ana iya saita azaman sauran ayyuka a takamaiman aikace-aikace. - Maballin GIDA
• Kunnawa: gajeriyar latsawa
• Kashe wuta: Dogon latsa na tsawon daƙiƙa shida
Komawa allo na gida: gajeren latsa
• Sabon allo: Latsa na daƙiƙa ɗaya
Mai Nuna Alamar Matsayi Mai Kulawa
• Blue: Haɗe zuwa na'urar kai ta VR Blue walƙiya: Neman haɗi
Ja da shuɗi yana walƙiya a madadin: • A kashe: An kashe
Haɗin kai yana ci gaba
- Maɓallin KYAUTA
Tabbatar - Murfin baturi
- Lanyard Hole
* Lura: Sanya Controller Lanyard ta bin hoton da ke sama.
- Aikin thumbstick
Akwai hanyoyi guda huɗu don juyawa shafi; Ana samun latsa ƙasa.
- Binciken abubuwan ciki
Motsawa da jujjuya Mai Kula da Lasifikan kai/VR don kewayawa, kuma zaɓi abun ciki tare da maɓallin TRIGGER na Mai sarrafawa ko maɓallin CONFIRM na Lasifikan kai na VR.
* Lura: Idan ba a haɗa Mai Gudanarwa ba, zaku iya bincika abun ciki ta hanyar juya kan ku da danna maɓallan kan na'urar kai ta VR.
- Canja maɓallin maɓallin Mai sarrafawa
A cikin allo na gida, a takaice danna maɓallin TRIGGER na Mai Kula don sauya maɓallin maɓallin Mai sarrafawa.
- Sake sake duba allo
Saka na'urar kai ta VR, duba gaba, sannan danna kuma ka riƙe maɓallin HOME na Controller na fiye da daƙiƙa ɗaya don sake tsakiyar allon.
- Cire haɗin Mai Kulawa
Latsa ka riƙe maɓallin GIDA har sai alamar matsayi ta juya ja kuma Mai sarrafawa yana rawar jiki. Mai Sarrafa zai kashe wuta kuma haɗawa zata sake saiti ta atomatik.
Masu sarrafawa zasu rufe ta atomatik don adana wuta a cikin waɗannan lamura masu zuwa:
- Lokacin da na'urar kai ta VR ta shiga cikin barci mai zurfi ('yan mintuna kaɗan bayan naúrar VR
an cire)
- Lokacin da Mai Gudanarwa ke kwance a cikin Interface Management Management na VR Headset
– Lokacin da aka kashe na'urar kai ta VR
- Newara sabon Mai Kula
Idan kana buƙatar ƙara sabon Mai sarrafawa ko sake haɗawa tare da Mai Kula da ba a haɗa shi ba. je zuwa "settings" ->"Controller", kuma danna "Ƙara Controller." Latsa ka riƙe HOME da maɓallan TRIGGER na Mai sarrafawa a lokaci guda-har sai fitulun ja da shuɗi na Mai Gudanarwa suna walƙiya a madadin sa'an nan kuma bi umarnin akan allon lasifikan kai na VR. NOTE: Na'urar kai ta VR na iya haɗa Mai Kula da Hagu ɗaya kawai da Mai Kula da Dama ɗaya.
- Sake saitin kayan komputa
Idan kama-da-wane Controller a cikin VR Headset ya makale, ko HOME button da maɓallan Mai Sarrafa ba su amsa, za ka iya cire batura da kuma saka sake don sake kunna Controller.
Kulawar Samfura
Wannan na'urar kai ta VR tana da madaidaicin matashin fuska da madauri. Kushin fuska da madauri suna samuwa don siya daban. Da fatan za a tuntuɓi sabis na abokin ciniki a sabis@picovr.com, mai bada sabis na Pico mai izini, ko wakilin tallace-tallace ku.
Kulawar ruwan tabarau
- Lokacin amfani ko ajiya, kar a bar abubuwa masu wuya su taɓa ruwan tabarau don hana ɓarna a saman.
- Yi amfani da mayafin microfiber na gani da aka tsoma a cikin ruwa kaɗan ko shafan maganin da ba na giya ba don tsaftace ruwan tabarau. Kada a goge ruwan tabarau tare da barasa ko wasu tsatsauran ra'ayi ko tsaftacewa, saboda wannan na iya haifar da lalacewa.
Kula da matashin fuska
Yi amfani da goge bakararre (abincin da aka yarda da barasa) ko busasshen kyalle na microfiber da aka tsoma a cikin ƙaramin adadin 75% na maganin barasa don goge saman a hankali da wuraren da ke kewaye da fata. Aiwatar har sai saman ya ɗan jika, kuma riƙe aƙalla mintuna biyar. bushe kafin amfani. Kada ka bijirar da hasken rana kai tsaye.
Lura: Matashin fuskar zai nuna sakamako masu zuwa bayan maimaita tsaftacewa da kuma kashe kwayoyin cuta. Ba a ba da shawarar wanke hannu ko wanke na'ura ba, saboda wannan zai hanzarta waɗannan tasirin. Da fatan za a maye gurbin matashin fuska idan ɗayan waɗannan abubuwan sun faru:.
- Matashin fuskar fata (PU): canjin launi, gashin saman saman, ko rage jin daɗin fuska a fuska;
- Matashin fuska na masana'anta: canjin launi, ɓacin rai, laushi mai laushi, da haɓaka yuwuwar rigar ido don saduwa da ruwan tabarau.
Kulawar kai da na'urorin haɗi
Yi amfani da goge-goge (abin da aka yarda da kayan barasa) ko busasshen kyalle na microfiber da aka tsoma cikin ƙaramin adadin 75% na maganin barasa don goge saman samfurin a hankali. Aiwatar har sai saman ya jike, jira aƙalla mintuna 5, sannan a bushe da busasshen busasshen microfiber. Lura: Wannan baya shafi ruwan tabarau da kushin fuska na lasifikan kai.
* Da fatan za a guji shigar da ruwa a cikin samfurin lokacin tsaftacewa.
Sauya matashin fuska
Saka matashin fuskar fil a cikin rarrafe tare da gefuna, kamar yadda aka nuna a ƙasa:
Ka'ida
Bayan kunna kan naúrar kai, za ka iya zuwa "Settings" -> "General" -> "Regulatory" a kan home page to. view ƙwararriyar bayanin samfurin kulawa musamman ga yankin ku.
Gargadin Tsaro
Da fatan za a karanta gargaɗin da bayanai masu zuwa a hankali kafin amfani da na'urar kai ta VR kuma bi duk ƙa'idodi kan aminci da aiki. Rashin bin waɗannan jagororin na iya haifar da raunin jiki (ciki har da girgiza wutar lantarki, gobara, da wasu raunuka), lalacewar dukiya, har ma da mutuwa. Idan kun ƙyale wasu suyi amfani da wannan samfur, za ku ɗauki alhakin tabbatar da cewa kowane mai amfani ya fahimta kuma ya bi duk umarnin aminci da aiki.
Gargadin lafiya da aminci
- Tabbatar cewa ana amfani da wannan samfurin a cikin yanayi mai lafiya. Ta hanyar amfani da wannan samfurin zuwa view mahalli na gaskiya mai zurfi, masu amfani ba za su iya ganin yanayin jikinsu ba. Matsar kawai a cikin amintaccen yankin da kuka saita: kiyaye kewayen ku a zuciya. Kada ku yi amfani da kusa da matakala, tagogi, wuraren zafi, ko wasu wurare masu haɗari.
- Tabbatar cewa kana cikin koshin lafiya kafin amfani. Tuntuɓi likita kafin amfani idan kun kasance masu juna biyu, tsofaffi, ko kuna da matsaloli na jiki, hankali, gani, ko zuciya.
- Wasu ƙananan mutane na iya fuskantar farfaɗiya, suma, tsananin dimuwa, da sauran alamun da walƙiya da hotuna ke haifarwa, koda kuwa ba su da irin wannan tarihin likita. Tuntuɓi likita kafin amfani da idan kuna da irin wannan tarihin likita ko kuma kun taɓa fuskantar kowace irin alamun da aka lissafa a sama.
- Wasu mutane na iya fuskantar tsananin jiri, amai, bugun zuciya da ma suma yayin amfani da Kawunansu na VR, kunna wasannin bidiyo na yau da kullun, da kallon finafinan 3D. Tuntuɓi likita idan kun sami ɗaya daga cikin alamun da aka lissafa a sama.
- Ba a ba da shawarar wannan samfurin don amfani da yara masu ƙasa da shekaru 12 ba. Da fatan za a kiyaye na'urar kai ta VR, Masu sarrafawa, da na'urorin haɗi ba su isa ba. Yara sama da shekaru 12 yakamata suyi amfani da wannan samfurin a ƙarƙashin kulawar manya.
- Wasu mutane na iya zama rashin lafiyar filastik, PU, masana'anta, da sauran kayan da ake amfani da su a cikin wannan samfur. Haɗuwa na dogon lokaci tare da fata na iya haifar da alamu kamar ja, kumburi, da kumburi. Dakatar da amfani da samfurin kuma tuntuɓi likita idan kun fuskanci kowane ɗayan alamun da aka lissafa a sama.
- Wannan samfurin ba ana nufin don amfani mai tsawo akan minti 30 a lokaci ɗaya tare da lokutan hutu na aƙalla mintina 10 tsakanin amfani. Daidaita lokutan hutu da lokutan amfani idan kun sami damuwa.
- Idan kuna da babban bambanci a hangen nesa na binocular. ko babban matakin myopia, ko astigmatism ko hangen nesa, ana ba da shawarar cewa ku sanya gilashin don gyara idanunku lokacin amfani da na'urar kai ta VR.
- Dakatar da amfani da samfurin nan da nan idan kun fuskanci rashin daidaituwa na gani (diplopia da lalacewar gani, rashin jin daɗi na ido ko ciwo, da dai sauransu), yawan gumi, tashin zuciya, tashin zuciya, bugun jini, rashin fahimta, rashin daidaituwa, da dai sauransu ko wasu alamun damuwa.
- Wannan samfurin yana ba da dama ga zurfafa zurfafa zurfafa zurfafa tunani wasu nau'ikan abun ciki na iya haifar da rashin jin daɗi. Dakatar da amfani nan da nan kuma nemi magani na likita idan waɗannan alamun sun faru.
- Ciwon farfaɗiya, rashin hayyacinsa, girgizawa, motsin da ba son rai ba, tashin hankali, rashin tunani, tashin zuciya, bacci, ko gajiya.
- Ciwon ido ko rashin jin daɗi, gajiyawar ido, jujjuyawar ido, ko alaƙar da ba ta saba gani ba (kamar ruɗi, duhun gani, ko diplopia).
– Fatar da ke da ƙaiƙayi, eczema, kumburi, haushi ko wasu rashin jin daɗi.
- Yawan zufa, asarar ma'auni, rashin daidaituwar idanu da hannu, ko wasu alamun cututtukan motsi iri ɗaya.
Kada kayi aiki da motar motsa jiki, aiki da injina, ko shiga ayyukan da zasu iya haifar da mummunan sakamako har sai ka warke sarai daga waɗannan alamun.
Tasiri kan na'urorin lafiya
- Da fatan za a bi ƙayyadaddun haramcin da aka bayyana na amfani da kayan aikin mara waya a wuraren kiwon lafiya da na kiwon lafiya, kuma rufe kayan aiki da na'urorin haɗi.
- Ruwan igiyar rediyo da wannan samfurin da kayan aikin sa suka haifar na iya shafar aikin yau da kullun na kayan aikin likitanci ko na likitanci na mutum, kamar na'uran bugun zuciya, abin da ake ji a kunshi, kayan jin, da dai sauransu. idan kayi amfani da waɗannan na'urorin likita.
- Tsaya tazara na aƙalla cm 15 daga na'urorin kiwon lafiya da aka dasa (kamar na'urorin bugun zuciya, dasa shuki, da sauransu) lokacin da aka haɗa wannan samfur da kowane na'ura. Dakatar da amfani da na'urar kai da/ko na'urorin haɗi idan kun lura da tsangwama na na'urar likitan ku.
Yanayin aiki
- Kada a yi amfani da kayan aiki a cikin ƙura, ɗanɗano, ƙazanta, ko kusa da filaye masu ƙarfi, domin gazawar da'ira na ciki na wannan samfur.
- Kada ku yi amfani da wannan kayan aikin yayin hadari. Hadari mai tsawa na iya haifar da lalacewar samfura kuma yana ƙara haɗarin girgizar lantarki.
- Kare ruwan tabarau daga haske. Kiyaye samfurin daga hasken rana kai tsaye ko haskoki na ultraviolet, irin su windowssills dashboards na mota, ko wasu hanyoyin haske masu ƙarfi.
- Kiyaye samfurin da kayan aikin sa daga ruwan sama ko danshi.
- Kada ka sanya samfurin kusa da tushen zafi ko fallasa harshen wuta, kamar su dumama wutar lantarki, tanda microwave, dumama ruwa, murhu, kyandir ko makamancin da zai haifar da zafi mai zafi.
- Kada a sanya matsi mai yawa ga samfurin yayin adanawa ko lokacin amfani don kiyaye lalacewar kayan aiki da ruwan tabarau.
- Kada a yi amfani da sinadarai masu ƙarfi, abubuwan tsaftacewa, ko wanki don tsaftace samfuran ko na'urorin haɗi, wanda zai iya haifar da canje-canjen kayan da ke shafar lafiyar ido da fata. Da fatan za a bi umarnin a cikin "Care na samfur" don sarrafa lafiyar kayan aiki.
- Kada a bar yara ko dabbobin gida su ciji ko hadiye samfurin ko kayan aikin sa.
Lafiyar yara
- HAZARAR KWANA: Wannan samfurin da na'urorin haɗi na iya ƙunshi ƙananan sassa. Da fatan za a sanya waɗannan sassa daga inda yara za su iya isa. Yara na iya lalata samfur da na'urorin haɗi ba da gangan ba, ko haɗiye ƙananan sassan da ke haifar da haɗin kai. Dakatar da amfani da na'urar kai da/ko na'urorin haɗi idan kun lura da tsangwama na na'urar likitan ku. shaƙewa ko wani rauni.
Abubuwan buƙatun kayan haɗi
- Na'urorin haɗi kawai waɗanda masana'antun samfur suka amince da su, kamar su wadatar wuta da igiyoyin bayanai, za a iya amfani da su tare da samfurin.
- Amfani da na'urorin haɗi na ɓangare na uku wanda ba a amince da su ba na iya haifar da wuta, fashewa ko wasu lalacewa.
- Amfani da na'urorin haɗi na ɓangare na uku wanda ba a amince da su ba na iya keta sharuɗɗan garantin samfurin da ƙa'idodin ƙasar da samfurin ya ke. Don kayan haɗin da aka yarda, da fatan za a tuntuɓi Cibiyar Sabis na Abokin Cinikin Pico.
Kariyar muhalli
- Zubar da naúrar kai da/ko na'urorin haɗi da kyau. Kada a jefar da na'urar kai ko na'urorin haɗi a cikin wuta ko incinerator, saboda baturin na iya fashewa lokacin da zafi ya yi yawa. Zubar da sharar gida daban.
- Da fatan za a bi dokoki da ƙa'idodin gida game da zubar da kayan lantarki da lantarki don zubar da wannan samfurin da kayan haɗin sa.
Kariyar ji
- Kar ayi amfani da babban ƙarfi don tsawan lokaci don hana yiwuwar lalacewar ji.
- Lokacin amfani da belun kunne, yi amfani da ƙaramin ƙarar da ake buƙata don guje wa lalacewar ji. Tsawaita bayyanawa zuwa babban ƙara na iya haifar da lalacewar ji ta dindindin.
Yankunan da zasu iya kunna da fashewa
- Kada a yi amfani da kayan aiki kusa da tashoshin mai ko wurare masu haɗari waɗanda ke ɗauke da abubuwa masu ƙonewa da sinadarai. Bi duk umarnin hoto ko rubutu lokacin da kake da samfurin a kusa da waɗannan wuraren. Yin aiki da samfur a waɗannan wurare masu haɗari yana haifar da haɗarin fashewa ko wuta.
- Kada a adana ko ɗauka samfurin ko kayan aikinsa a cikin kwantena ɗaya kamar ta ruwa mai saurin kamawa, gas, ko abubuwa.
Tsaron sufuri
- Kada kayi amfani da samfurin lokacin tafiya, keke, tuƙi, ko yanayin da ke buƙatar cikakken ganuwa.
- Yi hankali idan amfani da samfurin azaman fasinja a cikin abin hawa, saboda motsin da bai dace ba na iya ƙara haɗarin cutar motsi.
Amintaccen caja
- Kayayyakin cajin da aka bayar a cikin kunshin kayan aiki ko aka ƙayyade azaman na'urar da kamfanin ya yarda da ita ya kamata a yi amfani da ita.
- Lokacin da caji ya cika, cire cajar daga kayan aikin kuma cire cajar daga mashigar wutan.
- Idan adaftan caji ko kebul ya lalace, dakatar da amfani da shi don hana haɗarin tura wutar lantarki ko wuta.
- Kada a yi aiki da kayan aiki ko caja da hannayen rigar don guje wa gajeriyar kewayawa, gazawa, ko girgiza wutar lantarki.
- Kada ayi amfani da caja idan an jika.
Amintaccen baturi
- VR Headsets sanye take da batura na ciki mara cirewa. Kada kayi ƙoƙarin maye gurbin baturin, saboda yin hakan na iya haifar da lalacewar baturi, wuta, ko rauni na mutum. Pico ko Pico masu ba da sabis masu izini kawai za su iya maye gurbin baturin.
- Kada a sake haɗawa ko gyara baturin, saka abubuwa na waje, ko nutsewa cikin ruwa ko wani ruwa. Karɓar baturi kamar haka na iya haifar da ɗigon sinadari, zafi fiye da kima, wuta, ko fashewa. Idan baturin ya bayyana yana yoyo abu, guje wa hulɗa da fata ko idanu.
- Game da kayan fata tare da fata ko idanu, nan da nan kurkura da ruwa mai tsabta kuma tuntuɓi hukumar guba ta yankinku.
- Kar a sauke, matsi, ko huda baturin. Guji sanya baturin zuwa yanayin zafi ko matsa lamba na waje, wanda zai iya haifar da lalacewa da zafi fiye da kima na baturin.
Faddamar da EUasashen EU
Iyakar SAR da Turai ta amince da ita shine 2.0W/kg wanda aka kwatanta akan gram 10 na nama. Maɗaukakin ƙimar SAR na irin wannan na'urar lokacin da aka gwada shi a Head shine 0.14W/kg. Ta haka, Pico Technology Co., Ltd. ya bayyana cewa wannan na'urar ta cika mahimman buƙatu da sauran tanadin da suka dace na Directive 2014/53/EU.
"BAYYANA GASKIYA * 1 na" SIFFOFIN TURAI
DOC Website: www.pico-interactive.com/certifications/DOC_neo3.pdf
VR lasifikan kai:
Yawan Mitar (BT): 2400-2483.5MHz
Ƙarfin fitarwa mafi girma (BT): 7dBm
Yawan Mitar (WiFi): 2400-2483.5MHz, 5150-5350MHz Amfani cikin gida kawai, 5470-5725MHz
Ƙarfin fitarwa (WiFi): 20dBm
Mai sarrafawa:
Yawan Mitar (2.4GHz): 2400-2483.5MHz
Ƙarfin fitarwa mafi girma: 2dBm
Bayanin zubarwa da sake amfani da su
Alamar kwandon ƙafar da aka ƙetare akan samfur ɗinku, baturi, wallafe-wallafen ko marufi na tunatar da ku cewa duk samfuran lantarki da batura dole ne a ɗauki su don ware wuraren tattara shara a ƙarshen rayuwarsu; Kada a zubar da su a cikin rafi na yau da kullun tare da datti na gida. Alhakin mai amfani ne ya zubar da kayan aiki ta amfani da keɓaɓɓen wurin tarawa ko sabis don sake yin amfani da sharar kayan wuta da lantarki (WEEE) da batura bisa ga dokokin gida.
Tari mai kyau da sake yin amfani da kayan aikin ku yana taimakawa tabbatar da sake yin amfani da sharar lantarki da na lantarki (EEE) ta hanyar da za ta adana kaya masu mahimmanci da kare lafiyar ɗan adam da muhalli, rashin kulawa da kyau, karyewar haɗari, lalacewa, da/ko sake yin amfani da bai dace ba a ƙarshe. na rayuwarsa na iya zama cutarwa ga lafiya da muhalli. Don ƙarin bayani game da wurin da sabis na zubar da sharar gida ko ziyarci website www.dazafarina.com.
Ana iya aiki da wannan kayan aikin a ciki
![]() |
|||||||
AT |
BE | BG | CH | CY | CZ | DE | DK |
EE | EL | ES | FI | FR | HR | HU |
IE |
IS |
IT | LI | LT | LU | LV | MT | NL |
N | PL | PT | RO | SE | SI | SK |
UK |
BAYANIN FCC
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin.
Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar juyawa ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
• Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
• Haɗa kayan aiki zuwa maɓalli a kan wani kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
• Tuntuɓi dila ko gogaggen ƙwararren rediyo/TV don taimako.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Lura: Mai sana'anta ba shi da alhakin kowane tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
Bayanin fallasa radiation na FCC RF
Wannan kayan aikin ya cika FCC RF iyakokin fallasa hasken da aka tsara don yanayi mara sarrafawa. Wannan na'urar da eriya ba dole ne su kasance tare ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa ba.
"Bayanin Yarda Daidai na 47 CFR §2.1077 Bayanin Yarda da Kamfanin"
SDOC Website: www.pico-interactive.com/certifications/SDOC_neo3.pdf
Sharuɗɗan Garanti na samfur
Ana iya gyara na'urori, kyauta, cikin watanni 12 na ranar siyan. Da fatan za a tuntuɓi tallafin Pico idan kuna buƙatar sabis na gyarawa.
Garanti mai iyaka
Iyakantaccen garanti baya rufewa:
- Lalacewa ko lalacewa sakamakon rashin amfani, kulawa, ba a haɗa su cikin wannan littafin ba;
- Ajiye ko jigilar kaya ba a haɗa su tare da samfurin asali a cikin marufi na asali;
- Lalacewa ko lalacewa ta hanyar rarrabuwa mara izini, canji, ko kiyayewa;
- Lalacewar da karfi majeure kamar gobara, ambaliya, da walƙiya.
– Samfurin ya wuce ingantaccen lokacin garanti.
Dokoki da Dokoki
Hakkin mallaka © 2015-2021 Pico Technology Co., Ltd. Dukkan hakkoki.
Wannan bayanin don tunani ne kawai kuma baya zama kowane nau'i na sadaukarwa. Samfura (ciki har da amma ba'a iyakance ga launi, girma, da nunin allo ba.) za su kasance ƙarƙashin abubuwa na zahiri.
Yarjejeniyar Lasisin Software na Mai amfani
Kafin amfani da samfurin, da fatan za a karanta yarjejeniyar lasisin software a hankali. Lokacin fara amfani da samfur, kun yarda a ɗaure ku da yarjejeniyar lasisi.
Idan baku yarda da sharuɗɗan wannan yarjejeniya ba, kar a yi amfani da samfur da software, kuma mayar da samfurin zuwa wurinsa na asali don maidowa.
Don ƙarin bayani game da yarjejeniyar, da fatan za a ziyarci:
https://www.pico-interactive.com/terms/user_terms.html
Kariyar Sirri
Don koyon yadda muke kiyaye keɓaɓɓun bayananku, da fatan za a ziyarci:
https://www.pico-interactive.com/terms/privacy.html
Karanta tsarinmu na tsare sirri.
Sunan Samfur: VR Duk-In-One belun kai
Samfurin Lasifikan kai: A7H10 Mai Kulawa Model: C1710
Don ƙarin bayani game da samfuran Pico, manufofin, da sabar masu izini, da fatan za a ziyarci jami'in Pico website: www.dazafarina.com
Sunan kamfani: Pico Technology Co., Ltd.
Adireshin Kamfanin: Daki 2101, Hasumiyar Shining, No.35Xeyuan Road,
Gundumar HaiDian, Beijing, PRChina
Tel: +86 400-6087-666 +86 010-83030050
Wasikar Sabis: sabis@picovr.com
Bayanin shigo da kaya:
Sunan Kamfanin (EU): Pico Interactive Turai, SL
Adireshin Kamfanin(EU): CarrerdelBruc149,DepotLab,Barcelona,08037-Spain
Sunan Kamfanin (NA): Pico Interactive Inc.
Adireshin Kamfanin(NA): 222 Columbus Ave, Unit 420, San Francisco, CA94133
Na hukuma account: @pico-interactive
Takardu / Albarkatu
![]() |
Pico C1710 VR Motion Controller [pdf] Jagoran Jagora C1710, 2ATRW-C1710, 2ATRWC1710, C1710, VR Motion Controller |