OzSpy DSA055UEMR Kamara & Jagorar Mai Gano Bug

OzSpy DSA055UEMR Kamara & Mai gano Bug

Kunnawa/Kashewa: Ƙara eriya kuma kunna na'urar. Duk lokacin da aka kunna na'urar, za ta yi gwajin wutar lantarki na duk ayyuka kuma duk LEDs za su haskaka (ban da ƙaramin baturi). Ƙarfin siginar siginar 8 LEDs zai fita ɗaya-by-daya, 8 7 6 da sauransu… zuwa O.

Aiki canji: Danna maɓallin aiki don canza yanayin ganowa.

  • Siginar RF - Da zarar gwajin kai ya kammala siginar siginar RF LED zai haskaka. Saita hankali zuwa matakin mafi girma sannan a daidaita shi a hankali don haka hasken siginar yayi kyalli. Duba wurin da ke kusa. Lokacin da aka gano mitar RF LED's za su yi haske gwargwadon ƙarfin sigina. Wannan na'urar kuma za ta nuna nau'in sigina. WiFi / Digital: Sigina daga WiFi, IP kyamarori da sauran na'urorin mara waya ta dijital ko CAM / BUG / LTE: Analog da Yada siginar siginar daga kyamarori mara waya da kwari, siginar siginar da 2G / 3G / 4G wayoyi, da sauransu.
  • Mai Neman EMR - Mai Neman EMR na iya gano hasken lantarki daga Micro SD ɓoyayyun kyamarori, masu rikodin murya da wayoyin hannu da aka saita zuwa yanayin jirgin sama.
  • Mai Neman Lens - LED Laser ja zai kunna da walƙiya. Nuna hasken Laser zuwa wurin da kake son bincika yayin duba cikin viewruwan tabarau. Idan akwai kyamarorin da ke cikin yankin bincike za ku ga alamar ja mai nuna alama. Mai Neman ruwan tabarau na iya gano kyamarar mara waya ta ɓoye ko da an kashe kyamarar.
  • Mai Neman Magnet – Firikwensin maganadisu don taimakawa masu amfani su sami GPS tracker da ke makale da mota ta amfani da maganadisu. Firikwensin maganadisu yana gefen hagu na sama na na'urar, daga baya view. Fuskantar yankin alamar rawaya zuwa wurin da ake tuhuma. Na'urar za ta girgiza idan ta gano magnet mai ƙarfi.

Eriya Semi Direction: Na'urar tana da siffa ta juzu'i. Lokacin rage hankali da ke gabatowa tushen siginar, kusurwar dubawa zata canza daga fadi zuwa kunkuntar, digiri 120 -+ 90 digiri… 45 digiri. Wannan fasalin yana taimakawa sosai wajen gano tushen siginar.

Lokacin da ƙananan baturi na LED ya haskaka, maye gurbin batura (3 x AAA). Cire batura lokacin da ba a amfani da su.

Yadda ake share na'urorin bugging: https://www.ozspy.com.au/blog/how-to-sweep-for-bugging-devices/

Yadda ake share na'urorin bugging

Bug Sweeping

Shin kun taɓa yin tunanin ko ana yi muku kuskure ko kuma ana saurarenku lokacin da kuke cikin keɓantacce, da yadda ake share kwaro tare da na'urar ganowa ko abin da za ku duba da idon ku?

Na farko, yana da mahimmanci cewa mafi yawan lokaci babu kwaro saboda sau da yawa daidaituwa ko bacin rai na iya sa wani ya ji kamar akwai na'urar bugging, amma babu.

Domin sauran lokutan da kuka tabbatar akwai na'urar saurare, bi waɗannan matakan don tabbatarwa.

Zaɓin mai gano abin da ya dace

Yanzu, kuna buƙatar saka hannun jari a cikin mai gano bug/RF, mai ganowa yana ɗaukar mitocin rediyo waɗanda ake watsawa a cikin ɗakin.

Kodayake har yanzu kuna buƙatar saitin idanu masu kyau don taimakawa gano na'urar, tabbas za su nuna muku hanyar da ta dace. Lokacin duba yanar gizo za ku ga suna iya tashi daga ƴan daloli, zuwa farashin sabuwar mota, to menene bambanci?

Ba tare da yin cikakken bayani ba, duk ya zo ga abin da za su iya ɗauka da abin da ba za su iya ba.

Kyakkyawan gano kwaro mai inganci:
  • Gabaɗaya ana saurara da hannu (ana gwada shi ɗaya-ɗayan kuma an kunna shi don ƙarin hankali)
  • Yana da kewayon mitoci mafi girma (Yana gano ƙarin mitoci don ƙarin na'urori)
  • Yana da mafi kyawun tacewa (don haka ba za ku gano siginar ƙarya ba)
  • Yana da akwati mai ƙarfi mai ƙarfi (don haka yana ɗaukar shekaru)
Mai gano mai arha:
  • Ana samar da taro (kuma ba a gwada shi ba)
  • Yana da ƙananan kewayon mitar (ko ɓarna)
  • Ba shi da masu tacewa (don haka yana da karatun karya da yawa)
  • Filastik ne kuma mai yiwuwa ba zai daɗe ba

Gabaɗaya, kusan $500 zuwa $2,500 kyakkyawan wurin farawa ne don abin gano abin dogaro wanda zai yi muku hidima da kyau kuma ya daɗe ku na shekaru.

Yanzu da kuna da na'urar ganowa, menene na gaba?

Ana shirin sharewa

Don share gidanku ko ofis kuna buƙatar shirya muhalli, don haka kashe naku:

  • WIFI
  • Na'urorin Bluetooth
  • Waya mara waya
  • Wayar hannu
  • Duk sauran na'urorin mara waya
  • Tabbatar cewa babu wanda ke amfani da tanda microwave

Yanzu a ka'ida ya kamata ka sami sifili na'urorin watsawa, don haka lokaci ya yi da za a sharewa.

Amma kafin ka fara, akwai wasu na’urorin da ke ba da sigina, mafi bayyanannen shi ne talbijin na flat screen ko Monitor kamar yadda na’urar ke fitar da sigina, amma sauran na’urorin da ke da na’urori na iya ba da karatu, kamar PC, ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Don haka kada ku firgita idan kun ɗauki sigina tsakanin 20cm na waɗannan na'urori, wannan al'ada ce kuma idan kun cire su, siginar ya kamata ta tsaya nan da nan.

Yanzu lokaci ya yi da za a daidaita na'urarka.

Yawancin masu ganowa suna da bugun kiran hankali ko saiti kuma ko dai jeri na fitilun LED ko dannawa/buzzer. Kuna buƙatar tsayawa a tsakiyar ɗakin kuma kunna bugun kira a cike inda duk fitilu ke kunne, sannan a hankali ku kashe shi har sai kawai hasken ƙarshe yana flickering, yanzu na'urar ku ta daidaita zuwa wurin.

Fara shara

Don samun sakamako mai kyau kuna buƙatar fahimtar yanayin kayan aikin da kuke nema, za su zama na'urar sauti da makirufo mai watsawa, don haka tare da wannan a hankali zaku iya yin watsi da wasu wuraren tare da injin don hakan zai haifar da kwaro. kurame da rashin iya ɗaukar muryoyi da dai sauransu, kamar firji, na'urorin sanyaya iska, na'urorin dumama da sauransu. Hakanan zaka iya yin watsi da wuraren jika kamar kettle, magudanar ruwa, da sauransu, saboda waɗannan zasu lalata na'urar.

Wani abu da ya kamata ku sani kafin mu fara shi ne siginar RF a ko'ina kuma suna aiki kamar koguna ko iska, ma'ana za ku iya tsayawa a cikin kogin RF daga hasumiya na gida kuma kada ku sani. Shin kun taɓa samun mummunan liyafar a wayarku kuma kun ɗauki mataki ɗaya kuma mafi kyau? Wannan yana da mahimmanci a sani kamar yadda waɗannan koguna na iya gudana ta cikin wuraren ku kuma kuna buƙatar samun dabarun shawo kan karatun ƙarya.

Kuma a ƙarshe ana iya gano wasu kwari daga kusan cm 20 kawai, don haka kuna buƙatar bincika ko'ina, ƙarƙashin kowane tebur, ƙarƙashin kowane kayan daki, kowane inci na silin, kowane inci na bango.

Lokacin sharewa ka riƙe na'urar ganowa sannan ka matsar da hannunka cikin baka, duka a kwance da a tsaye kamar yadda eriya za su iya yin aiki ta hanyar da ba ta dace ba, kamar batura, idan ka sanya baturi a cikin na'ura a baya, na'urar ba za ta yi aiki ba, idan eriyar ganowar ka. a kwance ne kuma eriyar bug tana tsaye ba za su gane ba kuma ana iya rasa ta.

Yanzu sannu a hankali kuma a hankali ku matsa cikin yankin kuna aiwatar da share fage ɗinku na bincika tsakanin 20cm na kowane saman yayin da kuke neman na'urorin saurare mara izini. Yayin da kuke kewaya fitilun ku na iya ƙara ɗan kaɗan nan da can, wannan al'ada ce kuma babu abin da za a damu da shi kamar yadda akwai sigina a ko'ina.

Idan kun sami sigina mai ƙarfi yi amfani da na'urar ganowa don mayar da hankali kan wurin har sai fitulun sun kunna gabaɗaya, sannan ku sake rage jin daɗin ganowa kuma ku ci gaba da honing har sai kun sami tushen.

A wannan lokaci ya kamata ku iya ɗauka da idanunku don kallon inda na'urar za ta ɓoye, tuna cewa na'urorin lantarki suna buƙatar wuta, don haka zai kasance a cikin wani kayan lantarki kamar allon wuta, adaftar biyu, l.amp, da sauransu, ko samun fakitin baturi sananne. Ka tuna cewa yawancin na'urorin sauraron suna buƙatar ɗaukar watanni da yawa don haka idan ba za su iya samun damar yin amfani da wutar lantarki na dindindin ba, fakitin baturi zai yi girma sosai, in ba haka ba za su buƙaci shigar da maye gurbin batura kowace rana.

Me zai faru idan yana cikin bango, da kyau kafin ka cire allon filasta, zagayawa zuwa wancan gefen bangon ka yi tafiya a baya, idan siginar bai ɓace ba, kana iya kasancewa cikin kogin RF daga hasumiya na rediyo kusa da ku. ko hasumiyar salula. Amma idan siginar ta yi rauni yayin da kuke tafiya daga kowane gefen bango, yana iya ba da izinin ƙarin bincike, ko kira ga ƙwararru.

Yayin sharewar ku kiyaye ido ga abubuwan da ba a saba gani ba kamar kowane daga cikin masu zuwa:

  • Alamomin hannu a wurare masu ƙura
  • Alamar hannu a kusa da rami mai rami
  • tarkace a kasa ko wasu wurare daga hakowa
  • Maɓallan haske sun ɗan motsa
  • Sabbin abubuwan da ba ku gane ba
  • Ƙananan ramukan baƙar fata a cikin abubuwan da za su iya samun makirufo a bayansu
  • An sake tsara abubuwanku

Idan kuna da rediyon FM, sannu a hankali ku bi duk mitoci don ganin ko za ku iya gano na'urar sauraron FM. Masu watsa FM sun zama gama gari kuma wataƙila an fi amfani da su saboda ƙarancin farashin su.

Ya kamata a koyaushe share kwaro ya haɗa da cikakken duban ɗaki don duk wani abu da bai dace ba. Yakamata a bincika abubuwa kamar su na'urar kunna wuta, na'urorin lantarki, ƙararrawar hayaki, wuraren wuta, agogo, alamun fita, da sauransu.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *