ORACLE - tambari

ORACLE - tambari 1

Gaggauta Nemo Madaidaitan Rahotanni da Gina Sabbin Rahotanni tare da Gudanar da Rahoton da Edita

YAYA JAGORA DA EDITTA AKE AIKI?
  • Manajan Rahoton bincike ne kuma preview dubawar da ke taimaka maka nemo Ajiyayyen Rahotanni ko Samfura
  • Editan Rahoton yana ba ku damar zaɓar girma da matakan da kuke buƙata don gina ainihin rahoton da kuke so.
  • Yi amfani da Editan Rahoto don kafinview da kuma gudanar da rahotanni, duk a cikin keɓaɓɓen dubawa ɗaya.
ME MAI GABATARWA DA EDITTA RAHOTO ZAI YI MANA?
  • Ajiye lokaci lokacin gano rahotannin da ake dasu ko samfuri
  • Samar muku da dabarar hanya don gina sabbin rahotanni cikin sauƙi
  • Yi tunanin rahotanninku kafin ku gudanar da su, don ku san ainihin abin da kuke samu.
Bincika Saved Reports and Templates Keɓance Rahotonku da Tace Gudanar da Rahoton

Gudanar da Rahoto da Bayanin Sauri na Edita

Haƙƙin mallaka © 2013, 2021, Oracle da/ko masu haɗin gwiwa.
Ana bayar da wannan software da takaddun da ke da alaƙa ƙarƙashin yarjejeniyar lasisi mai ɗauke da hani kan amfani da bayyanawa kuma ana kiyaye su ta dokokin mallakar fasaha.
Sai dai kamar yadda aka ba da izini a cikin yarjejeniyar lasisi ko doka ta ba ku izini, ba za ku iya amfani da, kwafi, sake bugawa, fassara, watsawa, gyara, lasisi, watsawa, rarrabawa, nunawa ba,
yi, bugu, ko nuna kowane sashe, ta kowace hanya, ko ta kowace hanya. Juya aikin injiniya, rarrabuwa, ko rugujewar wannan software, sai dai idan doka ta buƙaci
interoperability, an haramta.
Bayanin da ke cikin nan yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba kuma bashi da garantin zama mara kuskure. Idan kun sami wasu kurakurai, da fatan za a kawo mana rahoto a rubuce.
Idan wannan software ne ko takaddun da ke da alaƙa da aka isar wa Gwamnatin Amurka ko duk wanda ya ba da lasisi a madadin Gwamnatin Amurka, to sanarwar mai zuwa shine
m:
MULKIN KARSHEN MUSULUNCI: Shirye-shiryen Oracle (ciki har da kowane tsarin aiki, haɗaɗɗen software, duk wani shirye-shiryen da aka haɗa, shigar, ko kunnawa akan kayan aikin da aka kawo, da gyare-gyaren irin waɗannan shirye-shiryen) da takaddun kwamfuta na Oracle ko wasu bayanan Oracle da aka isar zuwa ko isa ga ƙarshen Gwamnatin Amurka. masu amfani sune "software kwamfuta ta kasuwanci" ko "takardun software na kwamfuta na kasuwanci" bisa ga ka'idar sayayya ta Tarayya da ƙayyadaddun ƙa'idodin ƙayyadaddun hukuma. Don haka, amfani, haifuwa, kwafi, saki, nuni, bayyanawa, gyare-gyare, shirye-shiryen ayyukan da aka samo, da/ko daidaitawa na i) Shirye-shiryen Oracle (ciki har da kowane tsarin aiki, haɗaɗɗen software, kowane shirye-shiryen da aka saka, shigar, ko kunnawa akan kayan aikin da aka isar da su, da gyare-gyaren irin waɗannan shirye-shiryen), ii) Takardun bayanan kwamfuta na Oracle da/ko iii) wasu bayanan Oracle, suna ƙarƙashin haƙƙoƙi da iyakokin da aka ƙayyade a cikin lasisin da ke ƙunshe a cikin kwangilar da ta dace. Sharuɗɗan da ke kula da amfanin Gwamnatin Amurka na sabis na girgije na Oracle an bayyana su ta hanyar kwangilar da ta dace don irin waɗannan ayyukan. Babu wasu hakkoki da aka baiwa Gwamnatin Amurka.
An ƙirƙira wannan software ko hardware don amfanin gaba ɗaya a aikace-aikacen sarrafa bayanai iri-iri. Ba a haɓaka ko an yi nufin amfani da shi cikin kowane haɗari na asali ba
aikace-aikace, gami da aikace-aikace waɗanda zasu iya haifar da haɗarin rauni na mutum. Idan kun yi amfani da wannan software ko hardware a aikace-aikace masu haɗari, to za ku ɗauki alhakin ɗauka
duk abin da ya dace-lafiya-lafiya, madadin, sakewa, da sauran matakan tabbatar da amincin amfaninsa. Kamfanin Oracle da masu haɗin gwiwarsa sun musanta duk wani alhaki na duk wani lahani da aka samu ta hanyar amfani da wannan software ko hardware a cikin aikace-aikace masu haɗari.
Oracle da Java alamun kasuwanci ne masu rijista na Oracle da/ko masu haɗin gwiwa. Wasu sunaye na iya zama alamun kasuwanci na masu su.
Intel da Intel Ciki alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Intel Corporation. Ana amfani da duk alamun kasuwanci na SPARC ƙarƙashin lasisi kuma alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na
SPARC International, Inc. AMD, Epyc, da tambarin AMD alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Advanced Micro Devices. UNIX alamar kasuwanci ce mai rijista ta Buɗe Rukunin.
Wannan software ko hardware da takaddun shaida na iya ba da dama ga ko bayani game da abun ciki, samfura, da ayyuka daga wasu na uku. Kamfanin Oracle da masu haɗin gwiwarsa ba su da alhakin da kuma fito da fitar da duk wani garanti na kowane iri dangane da abun ciki, samfura, da ayyuka na ɓangare na uku sai dai in an bayyana a cikin yarjejeniyar da ta dace tsakanin ku da Oracle. Kamfanin Oracle da masu haɗin gwiwa ba za su ɗauki alhakin duk wani asara, farashi, ko diyya da aka samu ba saboda samun damar shiga ko amfani da ku.
na abun ciki, samfura, ko ayyuka na ɓangare na uku, sai dai kamar yadda aka tsara a cikin yarjejeniyar da ta dace tsakanin ku da Oracle.
Samun damar Takardu
Don bayani game da sadaukarwar Oracle don samun dama, ziyarci Shirin Samun damar Oracle websaiti a http://www.oracle.com/pls/topic/lookup?ctx=acc&id=docacc.
Samun damar Tallafin Oracle
Abokan cinikin Oracle waɗanda suka sayi tallafi suna samun damar samun tallafin lantarki ta Taimakon Oracle na. Don bayani, ziyarci http://www.oracle.com/pls/topic/lookup?ctx=acc&id=info ko ziyarta http://www.oracle.com/pls/topic/lookup?ctx=acc&id=trs idan kun ji rauni.

ORACLE Buɗaɗɗen Rahoton Rahoton Gudanarwa da Software EditaORACLE Buɗaɗɗen Rahoton Rahoton Gudanarwa da Software Edita - figORACLE Buɗaɗɗen Rahoton Rahoton Gudanarwa da Software Edita - fig 1ORACLE Buɗaɗɗen Rahoton Rahoton Gudanarwa da Software Edita - fig 2

Takardu / Albarkatu

ORACLE Buɗaɗɗen Rahoton Rahoton Gudanarwa da Software Edita [pdf] Jagorar mai amfani
Gudanar da Rahoton Buɗaɗɗen Air da Software Edita

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *