ORACLE LIGHTING BC2 LED Mai sarrafa Bluetooth
KAFIN KA FARA
Idan baku riga kun kalli bidiyon shigarwa ba don Allah sakeview don sabbin bayanai game da mai sarrafawa, App, da Shigar na'urar.
KALLI JAGORANTAR BIDIYON SHIGA DIY: KALLI BIDIYO
BC2 MAI MULKI AKANVIEW
- A- Akwatin Kula da Bluetooth BC2
- B- Mai riƙe da Fuse- 10 AMP Mini
- C– Fitowar Splitter Hub
- D- Mai Haɗin RGB (Haɗa zuwa Hasken RGB)
- E-Cable Power na DC (Haɗa zuwa + Power 12-24VDC)
- F- Kebul na ƙasa (Haɗa zuwa ƙasan chassis mai ƙarfi ko baturi - post)
MATAKAN SHIGA
- Cire haɗin bakin baturi mara kyau yayin aiki tare da kayan lantarki na abin hawa.
- Nemo wurin da ya dace don akwatin sarrafawa kusa da baturi nesa da ruwa da zafi.
- Akwatin sarrafawa ta amfani da madauri clamp hawa kan kasan akwatin sarrafawa.
- Haɗa fitilun RGB zuwa igiyoyin fitarwa. Kashe duk wani abin da ba a yi amfani da shi ba.
- Haɗa Wayar Wuta Mai Kyau (Ja) zuwa Baturi + Tasha
- Haɗa Korau (Black(Cable Ground to Chassis Ground of Battery – Terminal.
- Sake haɗa ma'aunin baturi mara kyau.
- Zazzage kuma shigar da Launi SHIFT™ PRO App kuma kunna duk Izini.
- Haɗa zuwa Na'urar a cikin App kuma Canja Na'urar zuwa Matsayin "ON".
GARGADI
WANNAN KAFARAR YANA DA BATIRI BUTTON
Idan an haɗiye, baturin maɓallin lithium na iya haifar da rauni mai tsanani ko kuma m cikin sa'o'i 2.
A kiyaye batura daga wurin yara.
Idan kuna tunanin ana iya haɗiye batura ko sanya su cikin kowane sashe na jiki, nemi kulawar likita nan take.
GARGADI: jagora -
Ciwon daji da cutarwar Haihuwa www.P65Warnings.ca.gov
SAUKAR DA PRO APP
Akwai don saukewa kyauta daga Store Store ko Google Play, ORACLE Launi SHIFT PRO App. Tabbatar ba da izinin duk izini don amfani kyauta kyauta.
Ta hanyar sabon ORACLE Launi SHIFT® PRO App O zaku iya kunna fitulun ku da kashewa, zaɓi daga yawancin bambance-bambancen launi, ƙirar haske, sarrafa hasken na'urar, daidaita saurin tsari, har ma da sarrafa fitilun tare da sauti ko kiɗa a cikin fasalin fasalin sauti.
![]() |
![]() |
![]() |
|
![]() |
|
![]() |
INTERFACE APP Phone
MATAKI 1: Haɗa zuwa Na'ura
MATAKI 2Kunna Na'ura
MATAKI 3: Daidaita Haske
MAGANAR APPLICATION
- Sake saita ƙa'idar a cikin saitunan wayarku kuma sake buɗe App ɗin.
- Cire haɗin wuta daga Akwatin sarrafawa na daƙiƙa 10 kuma sake haɗawa.
- Tabbatar cewa an kunna aikin Bluetooth akan Wayar ku
- Tabbatar cewa an kunna sabis na Wuri a cikin saitunan wayarka.
GARGADI FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.
Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Lura: Mai bayarwa ba shi da alhakin kowane canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin yin biyayya ba ta amince da su ba. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya.
Wannan kayan aikin ya cika FCC's RF iyakokin fiddawa da aka tsara don muhalli mara sarrafawa. Wannan na'urar da eriya (s) ba dole ne su kasance tare ko haɗin gwiwa tare da kowane eriya ko mai watsawa ba.
Don kiyaye yarda da jagororin fiddawa RF na FCC, nisa dole ne ya kasance aƙalla 20 cm tsakanin radiyo da jikinka, kuma cikakken goyan bayan tsarin aiki da shigarwa na mai watsawa da eriya(s).
GOYON BAYAN KWASTOM
www.oraclelights.com
© 2023 ORACLE HASKE
4401 Division St. Metairie, LA 70002
P: 1 (800) 407-5776
F: 1 (800) 407-2631
www.vimeo.com/930701535
Takardu / Albarkatu
![]() |
ORACLE LIGHTING BC2 LED Mai sarrafa Bluetooth [pdf] Jagoran Shigarwa BC2, BC2 Mai Kula da Bluetooth na LED, Mai Kula da Bluetooth na LED, Mai Kula da Bluetooth, Mai Sarrafa |