Profile Saukewa: R1.1.0
Shafin Samfura: R1.1.0
Sanarwa:
UCP1600 Audio Gateway Module
An yi nufin wannan littafin a matsayin jagorar aiki don masu amfani kawai.
Babu wata ƙungiya ko mutum ɗaya da zai iya sakewa ko fitar da wani yanki ko duk abubuwan da ke cikin wannan littafin ba tare da rubutaccen izinin Kamfanin ba, kuma ba zai iya rarraba ta ta kowace hanya ba.
Gabatarwar Kwamitin Na'ura
1.1 Tsarin tsari na chassis
ACU module na chassis UCP1600/2120/4131 jerin
Hoto 1-1-1 zane na gaba
1 Tsarin allo
Hoto 1-2-1 Tsarin tsarin allo na ACU
Kamar yadda aka nuna a hoto na 1-1-1, ma'anar kowane tambari kamar haka
- Fitilar nuni: Akwai alamomi 3 daga hagu zuwa dama: kuskuren haske E, hasken wuta P, hasken gudu R; Hasken wuta koyaushe kore ne bayan aikin na'urar ta al'ada, hasken gudu kore ne mai walƙiya, hasken kuskure ya kasance mara amfani na ɗan lokaci.
- maɓallin sake saiti: dogon latsa sama da daƙiƙa 10 don mayar da adireshin IP na ɗan lokaci 10.20.30.1, mayar da asalin IP bayan gazawar wuta kuma sake yi.
- V1 shine sauti na farko, ja ne OUT shine fitarwar sauti, fari shine IN shine shigar da sauti. v2 shine na biyu.
Shiga
Shiga ƙofa web shafi: Buɗe IE kuma shigar da http://IP, (IP shine adireshin na'urar ƙofa mara waya, tsoho 10.20.40.40), shigar da allon shiga da aka nuna a ƙasa.
Sunan mai amfani na farko: admin, kalmar sirri: 1
Hoto 2-1-1 Module Shiga Module Gateway Audio
Tsarin bayanan hanyar sadarwa
3.1 Gyara IP na tsaye
Za'a iya canza adireshin cibiyar sadarwa a tsaye na ƙofa mai jiwuwa a [Tsarin Saitunan Yanar Gizo], kamar yadda aka nuna a hoto 3-1-1.
Bayani
A halin yanzu, hanyar sayan IP ta ƙofa tana goyan bayan a tsaye kawai, bayan gyara bayanan adireshin cibiyar sadarwa, kuna buƙatar sake kunna na'urar don yin tasiri.
3.2 Tsarin uwar garken rajista
A cikin [Saitunan Sabar Sabar/SIP], zaku iya saita adiresoshin IP na sabar farko da madadin don sabis ɗin rajista, da hanyoyin rajista na farko da madadin, kamar yadda aka nuna a cikin Hoto 3-2-1:
Hoto 3-2-1
Hanyoyin rajista na farko da na madadin sun kasu kashi: babu firamare da sauyawa na madadin, fifikon rajista zuwa softswitch na farko, da fifikon rajista ga softswitch na yanzu. Tsarin rajista: primary softswitch, madadin softswitch.
Bayani
Babu juyi na farko/ajiyayyen: Sai kawai zuwa farkon softswitch. Rijista zuwa softswitch na farko yana ɗaukar fifiko: rijistar softswitch ta farko ta kasa yin rijista zuwa softswitch jiran aiki. Lokacin da aka dawo da software na farko, sake zagayowar rajista na gaba yana yin rajista tare da softswitch na farko. fifikon yin rijista ga softswitch na yanzu: gazawar rijista zuwa farkon softswitch yayi rijista zuwa madadin softswitch. Lokacin da aka dawo da firamare na farko, koyaushe yana yin rajista tare da softswitch na yanzu kuma baya yin rajista da softswitch na farko.
3.3 Ƙara lambobin masu amfani
Za'a iya ƙara lambar mai amfani na ƙofa mai jiwuwa a [Tsarin Saitunan Tasha], kamar yadda aka nuna a Hoto: 3-3-1:
Hoto 3-3-1
Lambar tashar: na 0, 1
Lambar mai amfani: lambar wayar da ta dace da wannan layin.
Sunan mai amfani, kalmar sirrin rajista, lokacin rajista: lambar asusun, kalmar sirri da tazarar lokacin kowace rajista da aka yi amfani da ita lokacin yin rajista zuwa dandamali.
Lambar layin waya: lambar wayar da ake kira daidai da maɓallin aikin hotline, wanda aka kunna bisa ga polarity mai ɗaukar hoto na COR, an saita ƙarancin inganci sannan yana jawo lokacin shigar da waje ya yi girma, kuma akasin haka. Dole ne a saita tsoho hover mara nauyi.
Bayani
- Lokacin fara rajista = Lokacin rajista * 0.85
- Ƙofar yana amfani da tashoshi biyu kawai kuma yana iya ƙara masu amfani biyu kawai
Lokacin ƙara lamba, zaku iya saita kafofin watsa labarai, riba, da daidaitawar PSTN.
3.4 Kanfigareshan Mai jarida
Lokacin ƙara mai amfani da ƙofa, za ka iya zaɓar hanyar ɓoye murya don mai amfani a ƙarƙashin [Babban Bayani / Bayanin Mai Amfani/Saitunan Media], wanda ke tashi kamar yadda aka nuna a hoto 3-4-1:
Hoto 3-4-1
Tsarin shigar da magana: gami da G711a, G711u.
3.5 Sami sanyi
A [Advanced/Gain Kanfigareshan], zaku iya saita nau'in riba na mai amfani, kamar yadda aka nuna a cikin Hoto 3-5-1:
DSP_D-> Riba: riba daga gefen dijital zuwa gefen analog, matakan biyar shine matsakaicin.
3.6 Ƙimar Kanfigareshan
A [Tsarin Kanfigareshan], kamar yadda aka nuna a hoto 3-6-1:
Tambayoyin matsayi
4.1 Matsayin Rijista
A cikin [Halin / Matsayin Rajista], zaku iya view bayanin matsayin rajistar mai amfani, kamar yadda aka nuna a Hoto 4-1-1:
4.2 Matsayin Layi
A [Status /Line Status], bayanin halin layi na iya zama viewed kamar yadda aka nuna a hoto 4-2-1:
Gudanar da Kayan aiki
5.1 Gudanar da Asusun
Kalmar sirri don web Ana iya canza shiga cikin [Na'ura / Ayyukan Shiga], kamar yadda aka nuna a Hoto 5-1-1:
Canja kalmar sirri: Cika kalmar sirri na yanzu a cikin tsohuwar kalmar sirri, cika sabon kalmar sirri kuma tabbatar da sabon kalmar sirri tare da kalmar sirri iri ɗaya da aka canza, sannan danna maɓallin. maballin don kammala canjin kalmar sirri.
5.2 Ayyukan Kayan aiki
A cikin [Na'ura/Aikin Na'ura], zaku iya aiwatar da ayyuka masu zuwa akan tsarin ƙofa: dawo da sake kunnawa, kamar yadda aka nuna a hoto 5-2-1, inda:
Mayar da saitunan masana'anta: Danna maballin don mayar da daidaitawar ƙofa zuwa saitunan masana'anta, amma ba zai shafi tsarin bayanan da ke da alaƙa da adireshin IP ba.
Sake kunna na'urar: Danna maɓallin maballin zai yi aikin sake kunna kofa akan na'urar.
5.3 Bayanin sigar
Lambobin sigar shirye-shiryen da suka danganci ƙofa da ɗakin karatu files iya zama viewed in [Bayanin Na'ura/Sigar], kamar yadda aka nuna a Hoto 5-3-1:
5.4 Gudanar da Log
Ana iya saita hanyar log, matakin log, da sauransu a cikin [Na'ura / Gudanar da Log], kamar yadda aka nuna a hoto 5-4-1, inda:
Login na yanzu: Kuna iya zazzage log ɗin na yanzu.
Ajiyayyen log: Kuna iya zazzage log ɗin madadin.
Hanyar shiga: hanyar da aka adana rajistan ayyukan.
Matakin shiga: Mafi girman matakin, ƙarin cikakkun bayanai ne.
5.5 Haɓaka software
Ana iya haɓaka tsarin ƙofa a cikin [Na'ura/Haɓaka Software], kamar yadda aka nuna a Hoto 5-5-1:
Danna File>, zaɓi tsarin haɓakawa na ƙofa a cikin taga mai buɗewa, zaɓi shi kuma danna , sannan a karshe danna button a kan web shafi. Tsarin zai loda fakitin haɓakawa ta atomatik, kuma zai sake yin aiki ta atomatik bayan an gama haɓakawa.
Takardu / Albarkatu
![]() |
BudeVox UCP1600 Module Gateway Audio [pdf] Littafin Mai shi UCP1600, UCP1600 Audio Ƙofar Module, Module Ƙofar Audio, Ƙofar Module, Module |