Omnipod DASH® Tsarin Gudanar da Insulin
Jagorar Kallon Saurin HCP
Yadda za a View Insulin da tarihin BG
![]() |
![]() |
![]() |
Matsa gunkin menu akan allon gida. | Taɓa "Tarihi" don fadada lissafin. Taɓa "Insulin & BG Tarihi". | Matsa kibiya mai saukar da rana zuwa view "kwana 1" ko "Yawan kwanaki". Danna sama don ganin sashin cikakkun bayanai. |
Dakatar da Ci gaba da Isar da Insulin
![]() |
![]() |
![]() |
Matsa gunkin menu akan allon gida. | Matsa "Dakatar da Insulin". | Gungura zuwa lokacin da ake so na dakatarwar insulin. Taɓa "DAUKAKA INSULIN". Matsa "Ee" don tabbatarwa don dakatar da isar da insulin. |
![]() |
![]() |
Allon gida yana nuna tutar rawaya mai ɗauke da insulin an dakatar da shi. |
Taɓa "CI GABA INSULIN" don fara isar da insulin. |
Yadda ake Gyara Tsarin Basal
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Taɓa "Basal" kan gida allo. Taɓa"VIEW". |
Taɓa "EDIT" na basal shirin canza. |
Taɓa "DAUKAKA INSULIN" if canza basal mai aiki shirin. |
Matsa don gyara sunan shirin & tag, ko kuma tap "Na gaba" don gyara sassan lokacin basal & rates. |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Matsa sashin don gyarawa. | Shirya lokaci da ƙimar basal na lokacin sa'o'i 24. | Taɓa "SAVE" da zarar kammala. | Taɓa "CIGABA INSULIN". |
Hotunan allo na PDM don dalilai na misali kawai kuma bai kamata a yi la'akari da shawarwarin saitunan mai amfani ba. Tuntuɓi mai ba da lafiyar ku don keɓaɓɓen saituna.
KO KA SAN?
Alamar da aka nuna tare da shigarwar bolus yana nuna ko an yi amfani da Ƙillon Ƙirarriyar Bolus.
An kunna Bolus Calculator.
An kashe/kashe Bolus Calculator.
Matsa layi tare da shigarwar bolus zuwa view ƙarin cikakkun bayanai na bolus.
- View ko an yi amfani da Bolus Calculator ko kuma in Bolus Manual ne.
- Taɓa “View Ƙididdigar Bolus" don nuna ko an yi gyara da hannu.
KO KA SAN?
- Insulin baya dawowa ta atomatik a ƙarshen lokacin dakatarwa. Dole ne a ci gaba da shi da hannu.
- Ana iya shirya dakatarwa na awanni 0.5 zuwa awanni 2.
- Pod yana yin ƙara kowane minti 15 a cikin tsawon lokacin dakatarwa.
- Ana soke ƙimar basal na ɗan lokaci ko tsawaita boluses lokacin da aka dakatar da isar da insulin.
Yadda ake Gyara IC Ratio da Gyara Factor
![]() |
![]() |
![]() |
Matsa gunkin menu akan allon gida. | Taɓa "Settings" don fadada lissafin. Matsa "Bolus". | Taɓa "Insulin zuwa Carb Ratio" or "Hanyar Gyara". |
Matsa sashin da kake son gyarawa. Shirya sashin lokaci da/ko adadin. Taɓa "Na gaba" don ƙara ƙarin sassa kamar yadda ake buƙata. Taɓa "Ajiye".
KO KA SAN?
- Bi matakan da ke sama don daidaita Target BG & Daidaita Sama dabi'u.
- Daidaita Min BG don Calcs, Juya Gyarawa, da Tsawon Ayyukan Insulin ta hanyar kewayawa zuwa Saiti> Bolus.
- IC Ratios za a iya tsara shi a cikin ƙarin 0.1 g carb/U.
Yadda ake Ƙirƙirar Ƙarin Shirye-shiryen Basal
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Taɓa "Basal" akan allon gida. Taɓa “VIEW". | Taɓa "KI KIRKI SABO" | Sake suna shirin ko kiyaye sunan tsoho.Exampda: "Karshen mako".Taɓa don zaɓar wani shiri tag. Taɓa "NA GABA". |
Gyara Lokacin Ƙarshen da Basal Rate. Taɓa "NA GABA". Ci gaba da ƙara sassa na tsawon sa'o'i 24 gaba ɗaya. Taɓa "Na gaba" a ci gaba. |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Taɓa"CIGABA" a sakeview da lokaci segments da basal rates. |
Review shirin newbasal. Taɓa "SAVE" if daidai. |
Zaɓi don kunna sabuwar basal program yanzu ko daga baya. |
Matsa gunkin Zabuka in Basal Programs don kunna, gyara, ko share daban shirye-shirye. |
Hotunan allo na PDM don dalilai na misali kawai kuma bai kamata a yi la'akari da shawarwarin saitunan mai amfani ba. Tuntuɓi mai ba da lafiyar ku don keɓaɓɓen saituna. Koma zuwa jagorar mai amfani na Omnipod DASH® Insulin Gudanar da Tsarin Insulin don cikakken bayani kan yadda ake amfani da Omnipod DASH ® Tsarin, da kuma duk faɗakarwa da taka tsantsan masu alaƙa. Ana samun jagorar mai amfani na Omnipod DASH® Insulin Management System akan layi a www.myomnipod.com ko ta kiran kulawar abokin ciniki (24 hours/7days), a 800-591-3455. Wannan Jagorar Kallon Saurin HCP don ƙirar manajan ciwon sukari na sirri ne PDM-USA1-D001-MG-USA1. An rubuta samfurin manajan ciwon sukari na sirri a bangon baya na kowane mai sarrafa ciwon sukari na sirri.
© 2020 Kamfanin Insulet. Omnipod, alamar Omnipod, DASH, da tambarin DASH alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Kamfanin Insulet a cikin Amurka ta Amurka da sauran yankuna daban-daban. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Alamar kalma ta Bluetooth® da tambura alamun kasuwanci ne masu rijista mallakar Bluetooth sig, inc. kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamomin ta Kamfanin Insulet yana ƙarƙashin lasisi. INS-ODS-08-2020-00081 V 1.0
Kamfanin Insulet Corporation
100 Nagog Park, Acton, MA 01720
800-591-3455 • omnipod.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
omnipod DASH Tsarin Gudanar da Insulin [pdf] Jagorar mai amfani Tsarin Gudanar da Insulin DASH |