OKIN CB1542 Akwatin Kulawa - tambariAkwatin Kulawa na CB1542
Sashen Batutuwa: Sashen Kwance
Umarni
CB.15.42.01

Tsarin daidaita wutar lantarki:

Akwatin Kulawa na OKIN CB1542 - adadi 1

Hoton Aiki

Akwatin Kulawa na OKIN CB1542 - adadi 2

Tsarin gwaji
  1. 1.1. MOTAR KAI
    Haɗa zuwa mai kunna kai, sarrafawa ta hanyar nesa guda:
    Danna maɓallin kai sama akan ramut, head actuator yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Danna maɓallin ƙasa, head actuator yana shiga, tsayawa lokacin da aka saki;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  2. 1.2. MOTAR KAFA
    Haɗa zuwa mai kunna ƙafafu, sarrafawa ta hanyar nesa guda:
    Danna maɓallin ƙafa sama, mai kunna ƙafa yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Danna maɓallin ƙasa, mai kunna ƙafa yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  3. 1.3. karkatar da MOTOR
    Haɗa zuwa mai kunna kai, sarrafawa ta hanyar nesa guda:
    Danna maballin karkatar da kai akan ramut, mai kunnawa shugaban yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Danna maballin karkatar da ƙasa, mai kunna kai yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  4. 1.4. Lumber MOTOR
    Haɗa zuwa mai kunna ƙafafu, sarrafawa ta hanyar nesa guda:
    Danna Maɓallin Sama, mai kunna ƙafafu yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Danna Maɓallin saukar da Lumber, mai kunna ƙafa yana motsawa, tsayawa lokacin da aka saki;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  5. 1.5. Massage
    Haɗa zuwa tausa kai & ƙafa, sarrafawa ta nesa:
    Danna maɓallin tausa + kai, tausa kai yana ƙarfafa ta matakin ɗaya;
    Danna tausa kai - maballin, tausa kai rauni ta matakin daya;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  6. 1.6. Gwaji don hasken ƙasa
    Danna maɓallin ƙarƙashin hasken gado yana kunna (ko yana kashe) hasken ƙarƙashin gado, canza matsayi sau ɗaya lokacin danna sau ɗaya;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  7. 1.7. tashar tashar SYNC
    Haɗa tare da akwatin sarrafawa iri ɗaya ko Wasu na'urorin haɗi;
  8. 1.8. LED Power & PAIRING LED
    Samar da wutar lantarki don akwatin sarrafawa, PAIRING LED na akwatin sarrafawa shuɗi ne, WUTA LED kore ne.
  9. 1.9. Ƙarfi
    Haɗa zuwa 29V DC;
  10. 1.10. MASU SAUKA
    Latsa ka riƙe maɓallin SAKESET, Head, masu kunna ƙafafu za su matsa zuwa ƙananan matsayi.
  11. 1.11. Ayyukan Biyu
    Danna maɓallin SAKE SAKE sau biyu, haɗa LED ɗin yana kunna, akwatin sarrafawa yana shiga cikin yanayin ƙirar lambar;
    Latsa ka riƙe LED na nesa mai haɗawa, hasken baya na fitilun fitilun LED, hasken baya na filasha mai nisa, na'ura mai nisa yana shiga cikin yanayin daidaita lambar;
    Hasken baya na paring LED na nesa yana dakatar da walƙiya, kuma madaidaicin jagorar akwatin sarrafawa yana kashe, yana nuna cewa ƙirar lambar ta yi nasara;
    Idan ya kasa, maimaita duk matakan da ke sama;
  12. 1.12. Aikin FLAT
    Latsa ka saki maɓallin FLAT akan ramut, masu kunna kai da ƙafa suna motsawa zuwa ƙananan matsayi (lokacin da mai kunnawa ya kasance kyauta, zai iya kashe motar girgiza kuma kashe hasken mai nuna alama lokacin danna sau ɗaya), tsayawa lokacin danna kowane maballin;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  13. 1.13. Matsayin ZERO-G
    Latsa ka saki maɓallin ZERO-G akan ramut, mai kunna kai da ƙafa yana motsawa zuwa saiti na ƙwaƙwalwar ajiya, tsayawa lokacin danna kowane maɓalli;
    Wannan aikin yana aiki ne kawai ta danna maɓallin da ya dace akan ramut.
  14. 1.14. Aikin Bluetooth
    Yi amfani da APP don haɗa Bluetooth don sarrafa akwatin sarrafawa. Don cikakkun bayanai, duba <ORE_BLE_USER MANUAL>;

Gargadin FCC:
Da fatan za a kula cewa canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
(1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
(2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

ISED RSS Gargaɗi:
Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) RSS wanda ba shi da lasisin Masana'antu Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Takardu / Albarkatu

Akwatin Kulawa na OKIN CB1542 [pdf] Umarni
CB1542, 2AVJ8-CB1542, 2AVJ8CB1542, CB1542 Akwatin Kulawa, Akwatin Sarrafa, Akwatin

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *