PKMFT028 Multi-Ayyukan Dual Tanda
Jagorar Mai Amfani

Saukewa: PKMFT028
Multi-Ayyukan Dual Oven Cooker tare da Rotisserie & Gasassun dafa abinci.
Da fatan za a karanta wannan jagorar koyarwa a hankali don amfani da wannan na'urar lafiya kuma don samun sakamako mafi kyau.
Siffofin
- Ikon dafa tanda Dual Tiered
- Shirye-shiryen Abinci iri-iri: Gasa, Gasa, Broil, Rotisserie & ƙari
- Abubuwan Hawan Wuta masu ƙarfi
- Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Abinci
- Saitunan ƙidayar yanki mai zaman kanta
- Babban Iyawar Cikakkun Shirye-shiryen Abinci
- Daidaitacce Lokaci & Saitin Zazzabi
- Amintaccen Wurin Wuta akan Kowane Teburin Kicin Ko Countertop
- Ya haɗa da Trays Bake, Grill Racks & Rotisserie Spit tare da Ƙarshen Forks
- Madaidaitan Ƙofofin Gilashin Jure Zafi
- Tabo Resistant & Sauƙi-to-Tsaftace
MUHIMMAN TSARI
Lokacin amfani da na'urorin lantarki, dole ne a bi ka'idodin aminci koyaushe, gami da masu zuwa:
- Karanta duk umarnin.
- Na waje na tanda zai yi zafi sosai yayin amfani. Kar a taɓa wurare masu zafi. Yi amfani da hannaye ko ƙulli. Kar a adana ko sanya wani abu a saman tanda.
- Kulawa na kusa yana da mahimmanci lokacin da kowace na'ura ke amfani da ko kusa da yara.
- Don kare kariya daga girgiza wutar lantarki, kar a nutsar da igiya, filogi, ko kowane sassa na tanda cikin ruwa ko wasu ruwaye.
- Kada a yi amfani da na'ura mai lalacewa ko igiya ko filogi ko bayan na'urar ta lalace, ko ta lalace ta kowace hanya. Kira layin wayar mu na mabukaci kyauta don bayani kan gwaji, gyara ko daidaitawa.
- Yin amfani da haɗe-haɗe na haɗe-haɗe wanda masana'anta ba su ba da shawarar ba na iya haifar da haɗari ko rauni.
- Kada ku yi amfani da waje.
- Kada a sanya a kan ko kusa da iskar gas mai zafi ko na wutan lantarki, ko a cikin tanda mai zafi ko a cikin tanda.
- Kada a bar igiyar ta rataye a gefen tebur ko teburin, ko a taɓa wurare masu zafi, gami da murhu.
- Lokacin aiki da tanda, ajiye aƙalla inci huɗu na sarari a kowane ɓangarorin tanda don ba da damar samun isasshiyar zagayawa.
- Cire toshe daga kanti lokacin da ba a amfani da shi kuma kafin tsaftacewa. Bada damar yin sanyi kafin sakawa ko cire sassa, da kuma kafin tsaftacewa.
- Don cire haɗin, kunna ikon TIMER zuwa “Offi”, sannan cire filogi. Riƙe filogi koyaushe, kar a taɓa ja igiyar.
- Dole ne a yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi na'urar da ke ɗauke da mai mai zafi ko wasu ruwan zafi.
- Kada a tsaftace da kwalabe na karfe. Yankuna na iya karya kushin kuma su taɓa sassan lantarki, haifar da haɗarin girgiza wutar lantarki.
- Wuta na iya faruwa idan an rufe tanda, tana taɓawa, ko kusa da abu mai ƙonewa, gami da labule, labule, bango, da makamantansu, lokacin da ake aiki. Kada a ajiye kowane abu a saman tanda lokacin da ake aiki, ko kafin tanda ya huce.
- Ya kamata a yi amfani da taka tsantsan yayin amfani da kwantena banda ƙarfe ko gilashi.
- Kada a rufe tire mai murƙushewa ko wani ɓangaren tanda da foil ɗin ƙarfe. Wannan zai haifar da zafi fiye da kima. Ana iya amfani da foil don rufe kwantenan dafa abinci da aka yarda da su. Kada a sanya ɗaya daga cikin waɗannan abubuwan a cikin tanda: kwali, filastik, takarda, ko wani abu makamancin haka.
- Kada ka sanya idanu ko fuska kusa da ƙofar gilashin aminci mai zafi, a yayin da gilashin aminci ya karye.
- Yi amfani da hankali sosai lokacin cire tiren ko zubar man shafawa mai zafi ko wasu ruwan sha masu zafi.
- Kada a adana kowane kayan, ban da masana'antun da aka ba da shawarar na'urorin haɗi, a cikin wannan tanda lokacin da ba a amfani da su.
- Wannan na'urar tana kashe lokacin da TIMER ke cikin matsayi "Offi". Lokacin da ba a yi amfani da ita ba, ya kamata tanda ya kasance koyaushe yana ci gaba da cirewa daga mashin bango.
- Koyaushe sanya mitts na tanda mai kariya, wanda ba a rufe shi lokacin shigar ko cire abubuwa daga tanda mai zafi.
- Wannan na'urar tana da hushi, ƙofar gilashin aminci. Gilashin ya fi ƙarfin gilashin na yau da kullun kuma yana da juriya ga karyewa. Gilashin zafin na iya karya, amma guntuwar ba za su sami gefuna masu kaifi ba. Ka guji tarar saman ƙofar kofa ko gefuna. Idan ƙofa tana da karce ko laƙabi, tuntuɓi layin sabis na abokin ciniki kyauta kafin amfani da tanda.
- Kada a yi amfani da na'ura don wanin abin da aka nufa.
AJEN WADANNAN UMARNI! AMFANIN IYALI KAWAI!
Ƙarin Bayanin Tsaro
Umarnin Polarization
Wannan na'urar tana da filogi mai ƙarfi (ɗayan ruwa ya fi ɗayan fadi). Don rage haɗarin girgiza wutar lantarki, ana nufin wannan filogi don shiga cikin madaidaicin madaidaicin hanya ɗaya kawai. Idan filogin bai dace da mashigar ba, juya filogin. Idan har yanzu bai dace ba, tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki. Kada kayi ƙoƙarin gyara filogi ta kowace hanya.
Gajerun Umarnin Igiya
Ana ba da gajeriyar igiyar samar da wutar lantarki don rage hatsarorin da ke haifarwa daga ruɗewa ko tsinkewa a kan igiya mai tsayi. Idan ya zama dole a yi amfani da igiya mai tsawo, sai a sanya ta kamar yadda ba za ta zube a kan tebur ko tebur ba inda yara za su iya ja da shi ko kuma su rikita shi kuma:
Dole ne ma'auni mai alama na igiyar tsawo ya zama daidai ko fiye da ƙimar wannan na'urar. Ma'aunin lantarki na wannan na'urar shine 120-volt 60 Hz A1,780 watts.
Shafin Sassan Tanda

Ƙimar Fasaha:
- Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa: 1780 Watt
- Max. Saitin Lokaci: Har zuwa mintuna 60
- Max. Saitin Zazzabi: Har zuwa 450 °F (240)
- Yawan aiki: 14 Quart babba, 28 Quart Ƙananan
- Wutar lantarki: 120V
- Samfurin Girma (L x W x H): 18.7 "x 14.8" x 17.7 "-inches
Kafin Amfanin Farko

Karanta duk umarnin da ke cikin wannan littafin a hankali. Bayanin da ke cikin wannan littafin zai jagorance ku ta hanyar juzu'in tanda ku.
Sanya tanda a saman matakin ƙasa kamar tebur ko tebur. Tabbatar cewa gefuna, baya da saman tanda suna da aƙalla inci huɗu nesa da kowane bango, kabad ko abubuwa akan kan teburi ko tebur. Cire duk lambobi daga tanda ban da alamar ƙimar ETL. Cire Tanderu, Tray Baking, da Rotisserie Spit, da cokali mai yatsu kuma a wanke su cikin ruwan dumi, ruwan sabulu ko a cikin injin wanki. A bushe sosai kafin a sanya a cikin tanda.
Lokacin da kake shirye don amfani da tanda, tabbatar da cewa Ikon TIMER yana cikin matsayi "O" kuma an cire shi. Muna ba da shawarar gudanar da gwaji a babban zafin jiki don sanin kanku da tanda da kuma kawar da duk wani abu mai kariya ko mai da aka yi amfani da shi don tattarawa da jigilar kaya. Toshe igiyar a cikin madaidaicin AC 120-volt. Saita Ikon Zazzabi zuwa 450°, Ikon MODE zuwa BROIL1, da Ikon TIMER zuwa mintuna “20” don fara ƙananan tanda. A halin yanzu danna maɓallin ON/KASHE don fara tanda na sama. Ana iya gano ƙaramin hayaki da wari. Wannan al'ada ce.
Don guje wa tazara, ɓarna, canza launi ko haɗarin wuta, kar a adana komai a saman tanda, musamman lokacin aiki. Wannan na'urar tana buƙatar 780 watts kuma ya kamata ya zama kawai na'urar da ke aiki akan kewaye.
Amfani da Tanda
HANKALI: Fuskokin kayan aiki suna da zafi yayin da bayan amfani! Kar a taɓa wurare masu zafi. Yi amfani da hannaye ko dunƙule, da mitts na tanda ko safofin hannu masu jure zafin jiki lokacin sarrafa tanda
- Tabbatar cewa an saita ikon TIMER zuwa “Offi” kafin shigar da igiyar cikin mashin don amfani da lokacin cire tanda bayan amfani.
- Yi amfani da mitts na tanda ko da yaushe lokacin da ake sarrafa tanda. Yi hankali lokacin cire tanda ko abinci daga tanda don guje wa ja da tanda gaba.
- Saita Ikon TEMP da MODE kafin saita Ikon TIMER.
- Tanda za ta yi aiki ne kawai idan an juya Ikon TIMER zuwa saitin lokaci ko kuma idan yana cikin matsayi "Stay On".
- Don ko da dafa abinci, koyaushe sanya abinci a cikin tanda tare da aƙalla inci ɗaya na sarari a kowane bangare don ba da damar yaduwar iska mai kyau.
- Yi amfani da tanda ko da yaushe a kan lebur, matakin, barga.
Yi amfani da ƙananan tanda a cikin BAKE/BROIL/ROTISSERIE
Tsanaki: Fuskokin kayan aiki suna da zafi yayin da bayan amfani! Kar a sanya komai a saman wannan na'urar. Yi amfani da mitts ɗin tanda ko da yaushe ko safofin hannu masu jure zafi da sarrafa kaza, saka ko cire abubuwa daga tanda mai zafi.
KYAUTA KYAUTA
- A mafi yawan lokuta ya kamata ku yi amfani da matsayi mafi ƙasƙanci; duk da haka, idan ana son ƙarin launin ruwan kasa, sanya a cikin manyan raƙuman ruwa. Sanya gurasar ku a kan kwandon gasa.
- Saita Ikon MODE zuwa TOAST.
- Saita Ikon TEMP zuwa 350° wanda muke bada shawara.
- Saita Ikon TIMER zuwa lokacin Toast bayan an riga an fara zafi da tanda.
BAKE MODE - Dukkan abubuwa biyu suna aiki a cikin BAKE MODE don tabbatar da rarraba zafi a cikin tanda.
- Abubuwan dumama za su kunna da kashewa don kula da zafin da aka zaɓa.
- A mafi yawan lokuta ya kamata ku yi amfani da matsayi mafi ƙasƙanci; duk da haka, idan ana son ƙarin launin ruwan kasa, sanya a cikin manyan raƙuman ruwa. Za a iya amfani da Tray ɗin Bake ɗin da aka haɗa tare da tanda don yin burodi. Ya kamata a sanya tiren gasa a saman tudun gasa.
- Saita Ikon MODE zuwa BAKE.
- Saita Ikon TEMP zuwa 350° wanda muke bada shawara. Kuna iya zaɓar duk abin da kuke so.
- Saita Ikon TIMER zuwa lokacin yin burodi duk abin da kuke so bayan tanda ya riga ya gama.
MALA'IN GIRMA
- Saita Ikon Zazzabi zuwa Max.
- Saita ikon MODE zuwa BROIL1 ko BROIL2.
- Saita TIMER Control zuwa "20" kuma ba da damar tanda ta fara zafi na mintina 15.
- Lokacin da tanda aka preheated, sanya tara a cikin babban taragar matsayi na tanda.
- Sanya abincin kai tsaye a cikin tire sai dai in ba haka ba sai a dora a saman tuwon burodin sannan a rufe kofa.
- Saita TIMER don lokacin busawa abin da kuke buƙata.
ROTISSERIE MODE
Gargadi: Kada kayi ƙoƙarin amfani da Rotisserie ba tare da tiren gasa a ƙasa ba.
- Sanya cokali mai yatsa guda ɗaya a ƙarshen rotisserie tofa a gaban ma'ana tare da tines suna fuskantar tsakiya kuma ƙara ƙara dan kadan.
- Zamar da ƙarshen rotisserie mai nunin tofa ta tsakiyar abincin da za a dafa.
- Sanya sauran rotisserie cokali mai yatsa a ɗayan ƙarshen rotisserie tofa tare da tines suna fuskantar gasa.
- Daidaita gasasshiyar ta yadda ya kasance a tsakiya akan tofin rotisserie. Tabbatar da cokali mai yatsu a kan gasasshen da kuma kan tofa kuma a danne sukurori.
- Lokacin dafa kaji, yana iya zama dole a amintar da ƙafafu da fuka-fuki ga jiki tare da igiya na mahauta don yin gasasshen kamar yadda zai yiwu don motsi mai laushi na rotisserie.
- Season ko baste gasashen yadda ake so.
- MUHIMMI! Sanya kwanon rufin Bake a kasan tanda don kama ɗigon ruwa.
- Sanya ƙarshen tofi mai ƙarfi a cikin soket ɗin tuƙi akan wanda ke cikin dama na cikin tanda.
- Sanya ƙarshen tsagi akan goyan bayan tofi akan wanda ke gefen hagu na tanda.

- Saita Ikon TEMP zuwa "450°".
- Saita Ikon MODE zuwa ROTISSERIE.
- Saita Ikon TIMER zuwa lokacin abin da kuke buƙata. Idan fiye da awa 1, saita zuwa "Kasa A kunne" kuma duba bayan lokacin saiti.
- Lokacin da gasa ya gama, kunna Ikon TIMER zuwa “Offi” kuma cire tanda.
HANKALI: Gefen tanda da saman, da ƙofar gilashi suna da zafi, yi amfani da mitts na tanda ko safofin hannu masu tsayayya da zafin jiki lokacin cire kajin. Hakanan zaka iya amfani da cokali mai sassaƙa da saitin ƙofa don cire gasasshen. - Cire rotisserie daga goyan bayan tofi ta hanyar ɗaga sama. Cire ƙarshen tofi daga cikin soket ɗin tuƙi kuma sanya kan tashar sassaƙa.
- Sanya gasasshen a kan katako ko faranti kuma ba da izinin tsayawa na minti 10-15, wannan yana ba da damar ruwan 'ya'yan itace don sake rarrabawa a cikin gasasshen don yin gasa mai laushi.
- Yin amfani da mariƙin tukunya, sassauta sukullun akan cokulan rotisserie kuma cire rotisserie tofa daga gasasshen. A hankali cire rotisserie cokali mai yatsa kuma sassaƙa gasasshen.
Yi amfani da tanda na sama don BAKE/BROIL
Mai ƙidayar lokaci ne kawai ke sarrafa tanda na sama. An ƙayyadadden wutar lantarki, babu canji don zaɓin MODE.
- Danna ON/KASHE don kunna tanda
- Saita TIMER Control zuwa "20" kuma ba da damar tanda ta fara zafi na mintina 15.
- Lokacin da tanda aka preheated, sanya tarawa a cikin ƙananan matsayi na tanda.
- Sanya abincin kai tsaye a cikin tire sai dai in ba haka ba sai a dora a saman tuwon burodin sannan a rufe kofa.
- Saita TIMER don lokacin busawa abin da kuke buƙata.
Kulawa da Tsaftacewa
- Kunna Ikon TIMER zuwa "KASHE" kuma cire plug kafin tsaftacewa.
- Bada tanda da duk kayan haɗi su yi sanyi gaba ɗaya kafin tsaftacewa.
- Tsaftace wajen tanda tare da tallaamp zane da bushe sosai. Tsaftace tabo mai taurin kai tare da mai tsabtace ruwa mara lahani. KAR KA yi amfani da tarkacen ƙwanƙwasa ƙarfe ko goge goge wanda zai karce saman.
- Tsaftace kofar gilashin da mayafi ko soso dampan rufe shi da ruwan dumi, ruwan sabulu da bushewa sosai.
- A wanke kwandon yin burodi, da kwanon burodi, da kwanon ɗigo a cikin ruwan zafi mai zafi ko a cikin injin wanki. KAR KA yi amfani da masu goge goge ko ƙwanƙwasa ƙarfe don tsaftace tanda. Tsaftace tabo mai taurin kai tare da nailan ko polyester mesh pad da mai laushi, mai tsafta mara tsafta. Kurkura da bushe sosai.
- Idan kutsawa da zubewa sun taru a kasan tanda a shafa da tallaamp zane da bushe sosai.
- Ganuwar da ke cikin tanda suna ba da damar ɓarkewar abinci ko ɓarna a lokacin amfani da tanda don a goge su cikin sauƙi. Cire spatter mai nauyi bayan amfani da nailan ko polyester mesh pad, soso ko zane dampda ruwa mai dumi. Yi bushewa da tawul na takarda ko bushe bushe bushe.
- Rotisserie tofa da cokali mai yatsu (ba tare da dunƙule ba) ana iya sanya shi a cikin injin wanki ko kuma a wanke shi cikin ruwan sabulu mai dumi. Da hannu a wanke sukurori a cikin ruwan dumin sabulu kuma a bushe sosai.
Tambayoyi? Sharhi?
Muna nan don taimakawa!
Waya: (1) 718-535-1800
Imel: tallafi@pyleusa.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
nutrichef PKMFT028 Multi-Ayyukan Dual Tanderu Mai dafa abinci [pdf] Jagorar mai amfani PKMFT028, Mai dafa tanda mai dumbin yawa, PKMFT028 Mai sarrafa tanda mai dumbin yawa, Mai dafa tanda Dual, Mai dafa tanda, Mai dafa abinci |




