Nintendo Canja Hagu Joy-Con Controller
Samfurin Ƙarsheview
Yadda ake bambance Hagu da Dama Joy-con
Joy-Con a hagu yana da maballin - a saman dama, kuma Joy-Con a dama yana da maɓallin La + a saman hagu.
Yadda ake haɗa Joy-con zuwa Canja na'urori
A.Switch Console
Hanyar 1:
Tare da + da- kife, zamewa Joy-Con daga sama zuwa ƙasa tare da layin dogo masu zamewa a ɓangarorin Canjawa har sai ya danna.
Hanyar 2:
Mataki 1: Nemo Zabin Masu Gudanarwa
Mataki 2: Danna Canja Riko/oda
Mataki 3: Danna maɓallin SYNC har sai fitilolin LED guda 4 suna walƙiya bi da bi na tsawon daƙiƙa 2 Sannan saki yatsan ka jira haɗin ya ƙare.
C.Switch Lite Console
Daidai da hanyar 2 na haɗin haɗin Canjawa
Macro Programming
A.Set Macro aiki:
Ci gaba da sarrafa mai sarrafawa, danna maɓallin Macro don 3s da filasha LED sannu a hankali kuma shiga cikin yanayin shirye-shiryen Macro, saki maɓallin “Macro”, danna maɓallin buƙatar saita bi da bi. Kuma danna maɓallin macro don saita rikodin ceto. Misali: SET A da B da X zuwa maɓallin macro, danna maɓallin "Macro" 3s sannan alamar LED tana walƙiya sannu a hankali, saki maɓallin "Macro", danna maɓallin A, sannan zaku iya jira bayan 1s don danna B. maballin, bayan 3s don danna maɓallin X idan kun gama saita maɓallin B. Bayan saita, danna maɓallin "Macro" don ajiyewa da fita yanayin. Sannan maɓallin Macro shine Button A-1s Button B-3s Button X. Lokacin da ka saita wasu maɓallan, mai sarrafa zai iya rikodin lokacin saita maɓallan.
B.Clear Macro aiki:
Ci gaba da sarrafa mai sarrafawa, danna maɓallin "Macro" 5s, yanayin aiki na LED yana haskakawa har sai haske ya ci gaba, sannan share duk saitunan maɓallan Macro.
Aikin Turbo:
Taimakon Turbo ya saita maɓalli ɗaya ko fiye; Latsa maɓallin turbo kuma danna maɓallan da ake buƙatar saitawa, filasha LED4. idan an gama saita, saki maɓallan. idan aka sake yin haka, yana nufin share duk saitunan turbo Maɓallin goyan bayan Turbo: A/B/X/Y/L/R/ZL/ZR.
Yadda ake cire Joy-con daga na'urorin Sauyawa
A.Switch Console da cajin riko
Nemo maɓallin "cire" a bayan Joy-Con kuma zame Joy-Con daga
kasa zuwa sama yayin da yake rike da kasa. Saki maɓallin "cire".
lokacin da Joy-Con ya cire haɗin gaba ɗaya daga na'urar.
B.Joy-con Strap
Ja ƙasa don cire farin kulle kuma ka riƙe hannun hannu na Joy-Con kuma zame Joy-Con ƙasa har sai da wuyan hannu gaba ɗaya ya rabu (babu buƙatar danna maɓallin cire sarauta a bayan Joy-Con).
Sake haɗawa da aikin farkawa
Da fatan za a tabbatar da kunna na'ura wasan bidiyo kafin sake haɗawa. Danna Maɓallin Gida/Kafa don tada Joy-con, yakamata ya haɗa zuwa na'ura mai kwakwalwa ta atomatik. Hakanan zaka iya zamewar farin ciki-con zuwa na'urar bidiyo kuma amfani da shi kai tsaye. Ayyukan farkawa yana samuwa ne kawai lokacin da aka shigar da Joy-con a cikin na'ura mai kunnawa. Toshe Joy-con cikin na'ura wasan bidiyo kuma danna maɓallin Gida na daƙiƙa 1, zai iya tada na'urar wasan bidiyo.
Dumi Tukwici
Joy-con ba tare da kyamarar IR ba, kuma baya tallafawa wasannin da ke buƙatar kyamarar IR Joy-con bai dace da Grips na asali ba. Joy-con tare da aikin Axis 6, da fatan za a tabbatar da kunna Axis 6 na wasan kafin kunna wasanni. Joy-con tare da girgiza biyu.
FCC Tsanaki
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin.
Lura:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya. Ana iya amfani da na'urar a cikin yanayin fallasa mai ɗaukar hoto ba tare da.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Nintendo Canja Hagu Joy-Con Controller [pdf] Manual mai amfani C252L, 2AEBY-C252L, 2AEBYC252L, C252, 2AEBY-C252, 2AEBYC252, Mai Canjawa Hagu Joy-Con Controller |





