NEXTTORCH P83 Tushen haske mai yawa Maɗaukaki Babban Fitowa Mataki ɗaya na Strobe Hasken walƙiya
Abubuwan da aka gwada a sama sun dogara sosai akan ma'auni na ANSI/PLATO-FL1. Mun gwada P83 da 1 x 18650 (2600mAh) lithium baturi a 22°C # 3°C. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai na iya bambanta lokacin amfani da baturi daban-daban ko gwaji a wani yanayi daban.
BAYANI
SIFFOFI
- Max fitarwa har zuwa 1300 lumens.
- Nau'in-C mai caji.
- Ja da shuɗi walƙiya na gaggawa don jawo hankali da kiyaye aminci.
- strobe mataki ɗaya da zaɓin zaɓin gefe biyu don aikin hannu ɗaya.
- Saiti 350 Jumens-matsakaici yanayin yanayin hasken farko ya fi dacewa da amfanin yau da kullun.
UMARNI
- Madadin Baturi
1 x 18650 baturi (Kada ku yi amfani da batura 2 x CR123A) - Farin Haske
Shafi - Nau'in-C Mai Sauƙi
Lokacin caji game da awanni 3.5 -
Farin Haske
Na ɗan lokaci ON -
Farin Haske
Kunna //KASHE -
Farin Haske
Zaɓin Yanayin
Ɗauki šaukuwa lokacin da hasken ya kunna -
Red da Blue Light
Ja da Blue Flash -
Red da Blue Light
Zaɓin Yanayin
Latsa lokacin da hasken ja ko shuɗi ya kunna
KIYAWA
- Kasancewa kamuwa da ruwan teku ko kowane sinadarai masu lalata, da fatan za a kurkura nan da nan da ruwa mai tsabta.
- Da fatan za a yi amfani da batura masu inganci; Cire baturi lokacin da ba ya aiki na dogon lokaci, sannan adana a wuri mai sanyi.
- Idan O-ring mai hana ruwa ya lalace, maye gurbinsa nan da nan.
GARANTI
- NEXTORCH yana ba da garanti na shekaru 5.
- NEXTORCH yana ba da garantin samfuran mu don su kasance masu 'yanci daga kowane lahani a cikin aiki da kayan aiki, za mu maye gurbin ko mayar da abu mara kyau.
NEXTORCH yana da hakkin tb ya maye gurbin samfura iri ɗaya idan an daina na asali. - Garanti ya keɓance na'urorin haɗi, amma batura masu caji suna da garantin shekara 1 daga ranar siyan.
- Duk wani kayan haɗi ko samfur ba a rufe su a cikin garanti, NEXTORCH na iya gyara wa masu amfani tare da farashi mai ma'ana.
- Da fatan za a duba lambar QR da ke ƙasa kuma samun damar zuwa NEXTORCH webshafin (www.nextorch.com don yin rijistar siyayyar ku.
Yi mana imel info@nextorch.com
Kira mu: 0086-662-6602777 Ko tuntuɓi dillalin gida
TUNTUBE DA NEXTORCH DESIGNER
Don haɓaka NEXTORCH, muna godiya da zaku iya ba wa masu zanenmu ra'ayoyin ku bayan amfani da shawarwarin ƙirƙira ta hanyar bincika lambar QR mai zuwa. Na gode!
Takardu / Albarkatu
![]() |
NEXTTORCH P83 Tushen haske mai yawa Maɗaukaki Babban Fitowa Mataki ɗaya na Strobe Hasken walƙiya [pdf] Manual mai amfani P83 Tushen haske mai yawa Babban Fitowa Mataki ɗaya na Hasken walƙiya, Hasken walƙiya mai haske Maɗaukaki Babban Fitowa Mai Haɓakawa Mai Haɓakawa. |