Jagoran Mai Kula da Pad
Yadda ake fara taro nan take?
- Zaɓi Haɗuwa yanzu daga gefen hagu na Neat Pad.
- Zaɓi/Gayyatar wasu ɗakuna ko mutane idan an buƙata.
- Danna Meet Yanzu akan allon.
Yadda za a fara taron da aka tsara?
- Zaɓi Lissafin Taro daga gefen hagu na Neat Pad.
- Danna taron da kuke son farawa.
- Danna Fara akan allon.
Faɗakarwar taro mai zuwa don taron da aka tsara.
Za ku karɓi faɗakarwar taro ta atomatik mintuna kaɗan kafin lokacin fara taron ku. Danna Fara lokacin da kuka shirya don fara taron ku.
Yadda ake shiga taro?
- Zaɓi Haɗa daga gefen hagu na Neat Pad.
- Shigar da ID ɗin taro na Zuƙowa (wanda za ku samu a gayyatar taron ku).
- Danna Join akan allon. (Idan taron yana da lambar wucewar taro, ƙarin taga mai buɗewa zai bayyana. Shigar da lambar wucewar taron daga gayyatar taron ku kuma danna Ok.)
Yadda ake amfani da rabo kai tsaye danna-ɗaya a ciki da wajen taron Zuƙowa?
- Bude aikace-aikacen tebur na Zoom.
- Danna maɓallin Gida a saman hagu
- Danna maɓallin Share allo kuma za ku raba tebur ɗin ku kai tsaye akan allon ɗakin ku.
Idan kun fuskanci matsaloli tare da dannawa ɗaya kai tsaye, bi waɗannan matakan: Rabawa a wajen taron Zuƙowa:
- Zaɓi Gabatarwa daga gefen hagu na Neat Pad.
- Danna Desktop akan allonka kuma bugu mai fa'ida tare da maɓallin rabawa zai bayyana.
- Matsa allon Raba akan app ɗin Zuƙowa, kuma buɗewar allo na Share zai bayyana.
- Shigar da maɓallin rabawa kuma danna Share.
Rabawa a cikin taron Zuƙowa:
- Latsa Raba allo a cikin menu na taron ku kuma buɗewa tare da maɓallin rabawa zai bayyana.
- Matsa allon Raba akan app ɗin Zuƙowa, kuma buɗewar allo na Share zai bayyana.
- Shigar da maɓallin rabawa kuma danna Share.
Raba Desktop a cikin taron Zuƙowa:
Sarrafa Sarrafa a cikin taro
Yadda ake kunna Neat Symmetry?
Neat Symmetry, wanda kuma mai suna 'tsarin tsara mutum' na iya kunna (& a kashe) kamar haka:
- Matsa alamar Saituna a cikin ƙananan kusurwar hagu na Neat Pad kuma zaɓi Saitunan Tsarin.
- Zaɓi saitunan Audio & bidiyo.
- Juya maɓallin ƙira ta atomatik.
- Zaɓi Mutane.
Yadda ake kunna saitattun kyamarori & tsara ta atomatik?
Saita yana ba ku damar daidaita kyamara zuwa matsayin da ake so:
- Danna Ikon Kamara a cikin menu na taron ku.
- Riƙe Maɓallin Saiti 1 ƙasa har sai kun ga pop-up. Shigar da lambar wucewar tsarin (ana samun lambar wucewar tsarin a ƙarƙashin saitunan tsarin akan tashar mai gudanarwa ta Zuƙowa).
- Daidaita kamara kuma zaɓi Ajiye matsayi.
- Riƙe maɓallin saiti 1 kuma, zaɓi sake suna, sannan ba saitin da aka saita sunan da za ku tuna.
Ƙarfafawa ta atomatik (5) yana ba da damar duk wanda ke cikin wurin taron a tsara shi a kowane lokaci. Kamarar tana daidaitawa ta atomatik don kiyaye ku a ciki view.
Lura cewa taɓa saiti ko daidaita kyamarar da hannu zai kashe ƙirar atomatik kuma kuna buƙatar kunna maɓalli don sake kunna wannan damar.
Yadda ake sarrafa mahalarta | canza mai gida?
- Latsa Sarrafa Mahalarta a cikin menu na taron ku.
- Nemo ɗan takarar da kake son sanya haƙƙin mai masaukin zuwa (ko yin wasu canje-canje zuwa) kuma danna sunan su.
- Zaɓi Mai watsa shiri daga jerin zaɓuka.
Yadda za a kwato matsayin mai masaukin baki?
- Latsa Sarrafa Mahalarta a cikin menu na taron ku.
- Za ku ga zaɓin Da'awar Mai watsa shiri ta atomatik a cikin ƙananan sashe na taga mahalarta. Danna Mai watsa shiri na Da'awar.
- Za a umarce ku da shigar da maɓalli na runduna. Ana samun maɓallin mai masaukin ku akan profile shafi a cikin asusun Zuƙowa akan zoom.us.
Takardu / Albarkatu
![]() |
m Neat Pad Controller [pdf] Jagorar mai amfani Kyakkyawa, Mai Kula da Kushin, Mai Kula da Kushin Kulawa |