Tambarin kusanci

Maganin makirufo
Manual mai amfani

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone

Samfura: AW-A40
V1.0

Gabatarwar Samfur

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 1.1 A40 Gabatarwa
NEARITY A40 shine haɗe-haɗen makirufo na rufi don taron taron bidiyo da sauti na cikin ɗaki. Tare da ci-gaba fasahar odiyo irin su bimforming, AI amo danne, haɗe-haɗe, da dai sauransu., A40 yana tabbatar da tsabta yayin tarurruka da kuma inganta ingantaccen hulɗa. Ƙarshen fasahar daisy-chain yana sa A40 ya zama kayan aiki mai ban mamaki don saduwa da wurare masu girma da dalilai daban-daban.
1.1.1 Fasali
- Tsarin makirufo mai abubuwa 24 da sarkar daisy, tabbatar da tsabta a cikin ɗaukar sautin yanki Tare da ginanniyar ƙirar microphone mai abubuwa 24 da haɓaka sarkar daisy har zuwa raka'a 8, NEARITY A40 na iya ɗaukar sauti a sarari a cikin kewayon inganci daga ƙarami zuwa manyan dakuna.
- Madaidaicin gefe, mai sauƙin kama muryoyi a cikin zaɓaɓɓen yanki Za'a iya keɓance ɓangarorin gefe guda 8 bisa ga shimfidar ɗaki daban-daban da shirye-shiryen wurin zama don toshe surutu da kama sauti masu inganci a madaidaiciyar kwatance.
– Kawar da ofishin clutter Haɗe-haɗen ƙira yana ba ku damar kawar da kayan aikin taro na gargajiya, barin ƙarin ɗaki don rabawa da aiki.
- AI mai zurfin ilmantarwa don bambance muryar ɗan adam da sauran amo Tare da babban aikin siginar dijital na kan jirgin, Neman A40 yana amfani da zurfin ilmantarwa AI damar, gami da fasahar sauti na ci gaba kamar haɗakar sauti, sokewar echo, rage amo, da samun ta atomatik. sarrafawa, tabbatar da bayyanannun magana a cikin faffadan yanki.

1.1.2 A40 Tsarin Jiki

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Tsarin Jiki

1.1.3 A40 Jerin Shirya

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Jerin MarufiKusanci A40 Ceiling Array Microphone - Jerin Marufi 2

1.1.4 Musamman

Ƙididdigar VOleinte
Siffofin Makirufo Tsarin makirufo 24 MEMS
Ingantacciyar kewayon ɗauka: 8m x 8m(26.2ft x 26.2ft)
Hankali: -38dBV/Pa 94dB SPL@lkHz
SNR: 63dBV/Pa 94dB SPL®lkHz, A-nauyi
Halayen Audio 8 zurfin sidelobes beamforming
Al surutu
Cikakken-duplex
Ikon Riba ta atomatik (AGC)
Mai da hankali
Madaidaicin katako mai ɗaukar hoto
Haɗin sauti mai hankali
Daisy-sarkar POE ta hanyar kebul na UTP (CAT6)
Matsakaicin sarkar daisy-raka'a 8
Girman samfur Tsawo: 33.5mm Nisa: 81.4mm Tsawon: 351.4mm
Zaɓuɓɓukan shigarwa Hawan da aka dakatar / Hawan bango/ Bracket Desktop
Haɗuwa 2 x RJ45 Ethernet Ports
Ƙarfi DSP ta hanyar POE
Launi Fari/Baki
Jerin Shiryawa lx A40
lx 10m UTP na USB (Cat6)
lx Kunshin kayan haɗi

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 1.2 AMX100 Gabatarwa
NEARITY AMX100 DSP wani abu ne mai mahimmanci don yanayin rufin (A40/A50). Abubuwan mu'amala mai wadatar sa suna tallafawa haɗin lasifika, PC, makirufo mara waya, masu sarrafa ACT10 da sauran na'urori. A lokaci guda, yana iya dacewa da ɗakunan taro na MCU na al'ada, kuma a sauƙaƙe amfani da wuraren taron daban-daban.
1.2.1 AMX100 Features
- Sauƙaƙe siginar tuƙi da haɗin kai
3.5mm analog audio in / out da TRS tashar jiragen ruwa don haɗa zuwa dakin A / V tsarin taron; USB-B tashar jiragen ruwa don haɗi zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar daki; USB-C tashar jiragen ruwa don haɗi zuwa ƙarin makirufo; tashoshin jiragen ruwa na Phoenix don haɗawa da lasifika, har zuwa 8.
- Power over Ethernet (PoE) don samar da wutar lantarki:
Taimakawa har zuwa 8 Nerity roofmics tare da haɗin Daisy-sarkar ta POE
- Mai sauƙi da sauri don samar da tsarin ƙarfafa sauti na gida
AMX100 na iya haɗa makirufonin waya na gida da lasifika masu wucewa don samar da tsarin ƙarfafa sauti mai sauƙi da sauri, da watsa sautin makirufo mara waya ga mahalarta masu nisa ta USB.

1.2.2 AMX100 Tsarin Jiki

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Tsarin Jiki 2

1.2.3 AMX100 Jerin Marufi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - AMX100 Jerin Marufi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - AMX100 Jerin Shirya 2

1.2.4 AMX100 Ƙayyadaddun Maɓalli

Ƙarfi da Haɗuwa Interface Mai magana: Phoenix*8
Layi a ciki: 3.5mm analog in
Fitar da layi: 3.5mm analog fita
TRS: 6.35mm analog in
Mai sarrafawa: RJ45 haɗi zuwa ACT10
Array Mic : RJ45 haɗi zuwa Nearity roofmic, har zuwa 8 ta hanyar Daisy-sarkar
USB-B: Nau'in-B 2.0 haɗa ro PC
USB-A: Nau'in-A 2.0
Wutar lantarki: DC48V/5.2A
Sake saiti: Maɓallin sake saiti
Halayen Jiki Girma: 255.4 (W) x 163.8 (D) x 45.8(H) mm (10.05x 6.45x 1.8inci)

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 1.3 ACT10 Gabatarwa
ACT10 yana ɗaya daga cikin na'urorin haɗi na tsarin makirufo na rufi, wanda za'a iya shigar da shi bisa ga bukatun taron. ACT10 na iya sarrafa na'urar da ta dace da kaifin basira, da sauri canza ƙarar sama/ƙasa da yin shiru akan/kashe ayyuka ta taɓa maɓallin, da goyan bayan yanayin maɓalli ɗaya don kunna/kashe yanayin ƙarfafa sauti na gida.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Gabatarwa

1.3.1 ACT10 Jerin Marufi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Jerin Marufi ACT10

1.3.2 ACT10 Haɗa AMX100

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Haɗa AMX100

  1. RJ45 (Mai sarrafawa)
  2. kebul na Ethernet*
  3. RJ45

* Da fatan za a sayi daidai tsayin kebul na Ethernet gwargwadon buƙatun wurin.

1.3.3 ACT10 Ƙididdigar Maɓalli

Bayanin samfur
Mai sarrafa Desktop
maɓalli
Ƙarar + Ƙara girma
-Ara- Ƙarar ƙasa
Makirifo bebe Kunna/kashe shiru
Sauya yanayi Ƙarfafa sauti/Taron Bidiyo
Mai sarrafa tebur
Interface
RJ45 Haɗa zuwa DSP

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 1.4 ASP110 Gabatarwar Kakakin Majalisa
ASP 110 shine lasifikar da ke ba da sautin kasuwanci a cikin ɗakin.Ta hanyar aiki tare da NEARITY DSP AMX 100, ASP 110 yana ba da mafi kyawun sautin sauti ga kowane taro.

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - dakin

1.4.1 ASP110 Jerin Marufi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Jerin Marufi ASP110

1.4.2 ASP110 Haɗa AMX100

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Haɗa AMX100 2

1.4.3 ASP110 Ƙididdigar Maɓalli

Girma 185(W)*167(D)*250(H)mm (7.28*6.57*9.84 inches)
Ƙarfin fitarwa mai ƙima 15W
Kewayon mitar mai inganci 88± 3dB @ 1m
Ƙarar 5%
THD F0-20KHz

A40 Umarnin Aiwatar da Tsarin

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.1 Kariyar shigarwa
ƙwararren ɗan kwangila ya kamata ya shigar da wannan samfurin. Lokacin ƙayyade wurin shigarwa da hanyar, tabbatar da yin la'akari da ƙa'idodi da farillai na yankin da ake shigar da samfurin.
Kusanci ba shi da alhakin faruwar haɗari kamar faɗuwar samfurin saboda ƙarancin ƙarfin wurin shigarwa ko shigarwa mara kyau.
Lokacin aiki a wuri mai tsayi, tabbatar da zaɓar wuri mai tsayayye ba tare da sako-sako da abubuwa a ƙasa kafin aiki ba.
Shigar da samfur a wurin da babu haɗarin kamuwa da samfur ko lalacewa ta hanyar motsin mutane ko kayan aiki na kusa.
Tabbatar tabbatar da ƙarfin wurin shigarwa. Wurin shigarwa ya kamata gabaɗaya ya sami damar ɗaukar nauyin aƙalla sau 10 na samfurin.
Dangane da tsarin rufin, girgiza na iya haifar da hayaniya. Wanda ya dace dampana ba da shawarar matakan da za a ɗauka.

Tabbatar yin amfani da kayan haɗin da aka haɗa kawai don shigarwa.
Kada kayi amfani da na'urorin haɗi da aka haɗa don kowane dalili banda amfani da wannan samfur.
Kada a shigar da samfurin a wuraren da ke da girman matakan mai ko hayaki, ko inda abubuwan kaushi ko mafita suka lalace. Irin waɗannan sharuɗɗa na iya haifar da halayen sinadarai waɗanda ke haifar da lalacewa ko lalata sassan filastik na samfur, wanda zai iya haifar da haɗari kamar faɗuwar samfurin daga rufin.
Kada a shigar da samfurin a wuraren da lalacewa daga gishiri ko iskar gas na iya faruwa. Irin wannan lalacewa na iya rage ƙarfin samfurin kuma ya haifar da haɗari kamar faɗuwar samfurin daga rufin. Tabbatar da ƙarfafa sukurori daidai kuma gaba ɗaya. Rashin yin hakan na iya haifar da rauni saboda haɗari kamar faɗuwar samfurin daga rufin.
Kada ku tsunkule igiyoyin yayin shigarwa. Haɗa kebul ɗin girgizar ƙasa, tayen zip, da bel ɗin aminci a cikin takamaiman wurin da aka keɓe. Haɗa kebul ɗin girgizar ƙasa ta yadda za a sami raguwa kaɗan gwargwadon yiwuwa.
Idan an yi amfani da tasirin faɗuwa zuwa kebul na seismic, maye gurbin kebul ɗin da wata sabuwa.

2.2 Haɗin tsarin

Idan aka kwatanta da sauran samfurori, ƙaddamar da samfurin A40 ya fi rikitarwa, wanda ya kamata a haɗa shi tare da sauran sassan sauti don yin aiki a matsayin kunshin, kuma yana buƙatar haɗawa tare da tsarin A / V na yanzu a cikin ɗakunan taro na abokin ciniki a yawancin lokuta.

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Haɗin tsarin

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.3 AMX100 Matsayin shigarwa/yanayin
Gabaɗaya, ana shigar da AMX100 a bayan TV, ƙarƙashin teburin taro, a cikin majalisar ministoci, da sauransu. Duk da haka, kamar yadda AMX100 shine kumburin HUB na kowane ɓangaren fakitin A40, ya ƙunshi:

  • Tsawon kebul na hanyar sadarwa da yanayin cabling tare da A40s masu yawa.
  • Tsawon kebul na audio da yanayin wayoyi tare da bango da yawa ɗora masu lasifika ASP110.
  • Tsawo da hanyar caling na kebul na USB tare da tashar mai masaukin baki/babban allo mai wayo OPS/kwamfutar magana.
  • Tsawon tsayi da yanayin cabling na kebul na audio hadedde tare da kayan aiki a cikin majalisar A/V (idan akwai tsarin haɗin A/V na ɓangare na uku).
  • Tsawon tsayi da yanayin cabling na kebul na mai jiwuwa haɗe tare da tashar taron bidiyo na al'ada (idan akwai tsarin haɗin gwiwar ƙungiyoyi na 3).

Sabili da haka, wajibi ne a yi la'akari da ƙayyade wurin shigarwa na AMX100 ta hanyar haɗa abubuwan da ke sama.

2.3.1 Tsawon igiya / cabling

Sabuwar AMX100 tana sanye da adaftar wutar lantarki tare da igiyar wuta, da kebul na USB mai mita 3 daga USB-B zuwa USB-A.
Don haɗawa da ACT10, ya kamata ka sayi ƙarin kebul na UTP na cibiyar sadarwa.
Don haɗawa da Kakakin ASP100/110, yakamata ya sayi ƙarin igiyoyin lasifika.
Idan kwamfutar tafi-da-gidanka na mai masaukin baki/mai magana ya yi nisa da AMX100, to, kuna buƙatar yin la'akari da siyan ƙarin kebul na tsawo na USB ko canjawa ta hanyar hanyar sadarwa ta filogi ta ƙasa.

2.3.2 Adafta / kayan taimako

Lokacin haɗawa tare da tsarin A/V (mai sarrafa sauti / mahaɗa / mai karɓar makirufo) da tashoshi na bidiyo na hardware, gefen AMX100 zai yi amfani da musaya mai jiwuwa na 3.5 mara daidaituwa da mu'amalar sauti na 6.35. Amma ɗayan gefen yawanci shine daidaitawar Canon dubawa da kuma tashar tashar tashar Phoenix. Saboda haka, ƙarin 3.5 / 6.35 XLR, 3.5 / 6.35 Phoenix tashar jiragen ruwa da sauran igiyoyi masu juyawa suna buƙatar shirya (ku kula da namiji da mace a duka iyakar).
Bugu da ƙari, saboda ƙaƙƙarfan yayyan maganadisu na lantarki, ingancin igiyoyi masu haɗin kai, yuwuwar bambance-bambance tsakanin na'urori biyu da wasu dalilai, sigina marasa daidaituwa suna da sauƙin samun tsangwama da haifar da hayaniya na yanzu. A wannan yanayin, yana da mahimmanci don siyan isolator mai kawar da amo don haɗawa da jeri a cikin kebul na haɗin kai don magance matsalar amo na yanzu.
PS: Za a tsara tashar shigarwar 6.35mm don daidaita nau'in nau'in samarwa na gaba.

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.4 Shigar da Rukunin A40
2.4.1 Ƙarfin wutar lantarki na A40
A40 shine yanayin samar da wutar lantarki mara daidaituwa na PoE. Tashar RJ45 na AMX100 kai tsaye yana ba da wutar lantarki zuwa A40s da yawa, yana kawar da buƙatar ajiyar wutar lantarki mai ƙarfi don themin rufin.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Shigar da Rukunin A40

* Sarkar Daisy A40, har zuwa 8

2.4.2 Tsawon igiya / cabling
AMX100 an sanye shi da kebul na cibiyar sadarwa na Cat20 na mita 6 a matsayin ma'auni, wanda ake amfani da shi don haɗa A40 ta farko.
Kowane A40 yana sanye da kebul na cibiyar sadarwa na Cat10 mai tsawon mita 6 a matsayin daidaitaccen, wanda ake amfani dashi don haɗa A40 na gaba.
Tsawon daidaitaccen kebul na cibiyar sadarwa na AMX100/A40 na iya saduwa da buƙatun sararin dakin taro na kowa. Idan tsayin kebul ɗin a cikin kunshin bai daɗe ba don wasu manyan sararin taro, to zamu iya amfani da igiyoyi masu tsayi na Cat6 da sama da kebul na cibiyar sadarwa (sanannen alama). Kafin amfani da kebul na cibiyar sadarwa, dole ne a gwada jerin layin tare da kayan auna layin.
Kamar yadda muka gwada, AMX100 yana goyan bayan matsakaicin raka'a 8 na A40 cakuɗaɗɗen kebul na cibiyar sadarwa na Cat8-mita 20 tare da duk ayyuka suna aiki akai-akai.

2.4.3 Yanayin shigarwa na Unit A40

  • Hawan bango
    Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Hawan bangoAn ba da shawarar shigar da A40 1.5 ~ 2.0m lokacin da aka ɗora bango.
  • Rufin Dutsen
    Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Hawan RufiAn ba da shawarar shigar da A40 2.0 ~ 2.5m lokacin da aka ɗora bango.
  • Matsayin Desktop
    Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Matsayin Desktop

2.4.4 A40 Manuniya

  • Hasken rawaya-kore: kunna wutan na'urar
  • Haske mai shuɗi da fari yana walƙiya a hankali: Na'urar haɓakawa
  • Tsantsar haske ja: An kashe na'urar
  • Haske mai shuɗi-kore: Na'ura a yanayin gauraye
  • Yanayi mai nisa: Haske mai shuɗi da fari: Na'ura a yanayin haɗuwa mai nisa
  • Hasken shuɗi mai ƙarfi: Na'ura a yanayin ƙarfafa sauti na gida

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.5 Aiwatar da ASP110

2.5.1 Ƙarfin wutar lantarki na ASP110
ASP110 lasifika ce mai hawa bango, m 4Ω/15W. Ba a ba da shawarar yin amfani da lasifika na ɓangare na uku ba. Idan da gaske yana buƙatar amfani da lasifika na ɓangare na uku, dole ne ya dace da ƙayyadaddun ƙayyadaddun 4 Ω/15W.
2.5.2 Tsawon igiya / cabling
Tsawon kebul na hanyar sadarwa
ASP110 sanye take da kebul mai jiwuwa 25m a matsayin ma'auni. Idan tsawon daidaitaccen kebul na odiyo mai tsayi 25m bai isa ba don jigilar mahallin taron abokin ciniki na ainihi, zaku iya siyan kebul ɗin mai jiwuwa da kanku.
Kwanciya da cabling
Za a yi amfani da kebul mai jiwuwa a cikin ramin bututu a cikin rufi da bango, kuma ba za a haɗa shi tare da kebul mai ƙarfi na yanzu ba, wanda ke da sauƙin haifar da tsangwama na lantarki da haifar da hayaniya na yanzu.
2.5.3 Yanayin wayoyi
Yanayin wayoyi na ASP110 yana amfani da tashar sauti, tashar ja yana da inganci (+), baƙar fata mara kyau (-); Gefen AMX100 shine yanayin waya ta tashar Phoenix. Lokacin fuskantar tashar Phoenix, gefen hagu yana da kyau (+) kuma gefen dama mara kyau (-). Takamaiman jadawalin wayoyi kamar haka:

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Yanayin Waya

Kafin shigarwa, da fatan za a shirya sukudireba masu dacewa, almakashi ko magudanar waya a gaba.

2.5.4 ASP110 Tsawon shigarwa / kwana
Tsawon shigarwa
ASP110 bangon lasifikar da aka ɗora za a sanya shi gwargwadon iko (idan tsayin shigarwa zai iya zama iri ɗaya tare da tsayin kwancen A40, hakan zai fi kyau). Don guje wa kewayon katako na A40, lasifikar za ta yi nisa da katakon A40 gwargwadon yiwuwa.
kusurwar shigarwa
ASP110 bangon magana yana da nasa sassan bangon bango, wanda za'a iya jujjuya hagu da dama (a tsaye) don daidaita kusurwa ko sama da ƙasa (hawan kwance) don daidaita kusurwar.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Shigarwa

Lokacin da aka shigar da ASP110 a tsayi ɗaya da A40, a cikin yanayin hawan tsaye, wani lokacin ana fatan masu sauraro za su sami ƙwarewar murya mafi kyau, don haka ya kamata a karkatar da mai magana zuwa ƙasa don ƙarfafa sauti. Koyaya, ba za'a iya daidaita kusurwar ƙasa a cikin yanayin hawan tsaye ba, kuma ana buƙatar siyan wasu kayan haɗi na shigarwa.
Mai magana da ASP110 bai kamata ya fuskanci A40 ba. Musamman a wurin ƙarfafa sauti na gida, A40 bai kamata a sanya shi tsakanin mai magana da ASP110 da masu sauraro ba. A wannan yanayin, mai magana da ASP110 yana fuskantar A40 kai tsaye, wanda ba daidai bane.

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.6 ACT10 Shigarwa
2.6.1 Haɗin kai tare da AMX100

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Shigar ACT10

  1. RJ45 (Mai sarrafawa)
  2. kebul na Ethernet*
  3. RJ45

* Da fatan za a sayi daidai tsayin kebul na Ethernet gwargwadon buƙatun wurin.
An tsara ACT10 tare da fasahar POE. Lokacin da aka haɗa zuwa AMX100, ACT10 yana kunnawa. Za'a iya sarrafa ayyukan da suka dace na tsarin ta maɓallan ACT10 (wanda za'a iya siffanta su akan kayan aikin Nearsync).

2.6.2 Manuniya

  • Hasken rawaya-kore: kunna wutan na'urar
  • Haske mai shuɗi da fari yana walƙiya a hankali: Na'urar haɓakawa
  • Tsantsar haske ja: An kashe na'urar
  • Haske mai shuɗi-kore: Na'ura a yanayin gauraye
  • Yanayi mai nisa: Haske mai shuɗi da fari: Na'ura a yanayin haɗuwa mai nisa
  • Hasken shuɗi mai ƙarfi: Na'ura a yanayin ƙarfafa sauti na gida

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 2.7 3rd A/V tsarin hadewa
Idan A40 dole ne a haɗa shi tare da tsarin A/V na abokin ciniki a cikin aikin, ana ba da shawarar cewa kunshin A40 kawai a yi amfani da shi azaman gefen ɗaukar hoto, maimakon tura masu magana da ASP110, yi amfani da masu magana da ke cikin tsarin A/V don ƙarfafa sauti. Babban abin la'akari shine kamar haka:

  • Don A40, yanayin taro mai nisa za a karbe shi gwargwadon iko. Idan ƙarfafa sauti na gida ya zama dole, muna ba da shawarar yin amfani da makirufo mai riƙon hannu don yin ƙarfafa sauti maimakon A40;
  • Ƙarfafa sauti yana kan gefen tsarin A / V, don haka fitarwar sauti yana kan gefen tsarin A / V. Ƙungiyar kunshin A40 tana ceton matsala mai yawa, irin su ƙarfafa sauti na gida na gaba, matsalolin tafiyar da sauti lokacin da sautin kwamfuta da kayan bidiyo ke rabawa (a ƙarƙashin taron gida ko taron nesa), hayaniyar mai magana na yanzu, da daidaito. matsalar ƙarar lokacin da akwai rafukan sauti na tashoshi da yawa je zuwa lasifika don ƙarfafa sauti, da sauransu.

Hakanan an ambaci matakan kariya don haɗin tsarin A/V a cikin surori da suka gabata, musamman ciki har da:

  • Ana amfani da na'urar rufe sauti da na'urar kawar da amo don kawar da hayaniya na yanzu;
  • Kula da ƙayyadaddun na'urorin haɗin kebul na haɗin odiyo, musamman maza da mata;
  • Kula da ƙira da tsara tsarin sarrafa sauti don guje wa amsawa;
  • Kula da fahimtar alkiblar kwararar sauti da sauyawa cikin yanayi guda biyu lokacin da yanayin sake kunna sauti lokacin da aka raba kayan sauti da bidiyo akan kwamfutar tafi-da-gidanka da kunnawa: 1, A cikin taron gida (ba tare da kunna tashar taro ba); 2, A cikin taro mai nisa (tare da tashar taro da ke gudanar da taron nesa).
  • A40/AMX100 baya goyan bayan kulawa ta tsakiya, sauya fasalin yanayin yanayi, kuma babu wata mafita na ɗan lokaci don rikitattun yanayin yanayin dakin taro (kamar sauya ƙananan ɗakunan taro 3 zuwa babban ɗakin taro ɗaya).

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 Aiki akan Kan software-Nearsync Kanfigareshan

3.1 Zazzagewa da Shigar da Nearsync
Zazzage Nearsync akan aikin hukuma website. https://nearity.co/resources/dfu

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Nearsync

Shigar Nearsync

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - Shigar Nearsync

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 1 3.2 Saitin Software
3.2.1 NearSync Babban umarnin mu'amala

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - NearSync Babban umarnin mu'amala

Zai nuna bayanin na'urar a wannan shafin. Idan akwai yawancin A40s daisy-chained, zaku iya bambanta ta SN.

3.2.2 Saitin Na'ura
3.2.2.1 A40 Saitin
Danna A40-1 don saita A40. idan akwai A40s daisy-chained da yawa, zaɓi A40 daidai.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Saitin A40

Saitunan Siga
Zaɓin Haske
Zaɓin katako zai iya ƙayyade madaidaicin shugabanci da katako bisa ga alamar alamar haske. Ana iya zaɓar jimillar katako 8. Idan aka zaɓa (kamar yadda aka nuna a cikin hoton 4,5 da 6 da aka zaɓa, launi ya juya zuwa fari), yana nufin katakon yana da rauni, in ba haka ba yana nufin yana aiki akai-akai (a cikin launin toka).

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Saitunan Siga

Saitunan Sigar Sauti
Matakin hana amo: wannan shine don murkushe amo na yau da kullun. ƙimar ita ce 0-100, mafi girman ƙimar, mafi girman matakin hana amo.

Matsayin Suppression (AI): wannan shine don murkushe hayaniyar da ba ta dawwama a baya. ƙimar ita ce 0-100, mafi girman ƙimar, mafi girman matakin hana amo.
Matakin soke Echo: ƙimar ita ce 0-100, mafi girman ƙimar, mafi girman matakin hana amo.
Matakin sake maimaitawa(taro mai nisa): Ana amfani da shi a yanayin taro mai nisa, ƙimar s 0-100, girman ƙimar, mafi girman matakin de-reverberation.
Matsayin sake maimaitawa (ƙarfafa sauti): ana amfani da shi a cikin yanayin ƙarfafa sauti na gida, ƙimar ita ce 0-100, mafi girman ƙimar, mafi girman matakin de-reverberation.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Saitunan Sigar Sauti

Zaɓin A40
Lokacin da akwai A40s da yawa, zaɓi A40 ta cikin akwatin da aka saukar kuma yi saitunan daidai.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Zaɓin A40

Saitunan shiru
Duba gunkin mic,Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 2 yana nufin bebe. Kusanci A40 Ceiling Array Microphone - icon 3yana nufin amfani.
Mai daidaitawa
Ana amfani da mai daidaitawa don daidaita tasirin muryar a mitoci daban-daban.

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - tasirin murya

3.2.2.2 Saitunan Sauti

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Saitunan Sauti

Ana adana sigogin da aka saita a cikin wannan keɓancewa na dindindin kuma ba za a canza su ba bayan an kashe wutar lantarki.

Saitunan Tashoshi Mai Rarrabawa
Yanayin Hanyar
Kowace fitarwa na iya zaɓar yanayin tuƙi daban-daban. Fitar lasifikar na yanzu da Fitar USB-B duka suna goyan bayan yanayin al'ada da yanayin fifiko. Fitar Layi yana goyan bayan yanayin al'ada kawai na yanzu.

Kusanci A40 Rufin Array Makirufo - Yanayin Tafiya

Yanayin Al'ada
Haxa abubuwan da aka zaɓa na tashoshi da yawa ba tare da nuna bambanci ba kuma a wuce shi zuwa wurin da ake fitarwa.
Yanayin fifiko
Kamar yadda aka nuna a cikin adadi na sama, ana ƙididdige sigogi masu dacewa kamar fifiko da kofa daidai da kowace shigarwa. Matsakaicin fifiko shine 0-16, kuma fifiko 0 shine fifiko mafi girma. Ba a ba da shawarar yin amfani da fifiko iri ɗaya don abubuwan shigar da yawa ba.
Dabarar zaɓin ita ce yin zaɓe bisa ga fifiko 0-16. Lokacin da ƙarfin shigarwar da ya dace da wani fifiko ya fi girma, shigar da sauti na wannan tashar yana wucewa zuwa fitarwa, kuma lokacin da duk tashoshi ba su kai ga maƙasudin ba, ba a yin fitarwa.

Ma'aunin shigarwa

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Ma'aunin shigarwa

Ƙarar: Matsakaicin daidaitawa shine 0-50, wanda 50 shine ƙimar tsoho, wanda ke nufin ba za a daidaita ƙarar ba. Lura cewa canjin shine daidaitawar dijital, kuma ba a ba da shawarar daidaitawa da yawa ba. Bugu da ƙari, daidaitawar ƙarar yana da zaman kanta daga kowane fitarwa. Don misaliampDaidaita ƙarar shigarwar TRS na Fitar Kakakin ba zai shafi ƙarar shigarwar TRS na Fitowar USB-B ba.
Duba akwatin: Duba akwatin yana nufin ƙaddamar da shigar da sauti zuwa abin da ya dace da fifiko: Yi tasiri kawai a yanayin fifiko, ƙimar ita ce 0-16, 0 yana nufin mafi girman fifiko, 16 yana nufin mafi ƙarancin fifiko.

Ƙaddamarwa: Yana aiki kawai a yanayin fifiko, ƙimar shine-20 ta tsohuwa, ƙimar ƙimar -50~50, naúrar dB ce.

Saitunan Ƙarfafa Sauti

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Saitunan Ƙarfafa Sauti

Duba akwatin: Duba akwatin yana nufin ba da damar ƙarfafa sauti.
Ƙimar: ƙimar ita ce 0-100
Siffar Layi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Siffar Layi

Watsa shirye-shiryen gida: dace don haɗawa zuwa na gida ampMai ɗaukar sauti don sake kunna sauti, sautin da A40 ya ɗauka za a sarrafa shi daidai
Rikodi mai nisa: dacewa don haɗawa zuwa uwar garken taron odiyo na gargajiya, ana watsa sautin zuwa ƙarshen nesa

Analog Signal Gain

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Riba Siginar Analog

Akwai musaya na sauti na analog guda uku akan DSP, kuma ana iya saita ribar sautin analog kamar haka:
Layin Layi: Ƙimar ita ce 0-14, inda 10 ke wakiltar 0dB, kuma canje-canje na ƙasa da sama sune 5dB bi da bi.
Layin A: Ƙimar ita ce 0-14, inda 0 ke wakiltar 0dB, kuma canji na sama shine 2dB
Shigarwar TRS: Ƙimar ita ce 0-14, inda 0 ke wakiltar 0dB, kuma canjin sama shine 2dB.

3.2.3 Sabunta Na'urar
Sabunta kan layi

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Sabunta Na'urar

Zai nuna sabon sigar firmware a ƙarƙashin kowane yanayi. Danna "update" don fara sabuntawa.

Sabunta gida

Kusanci A40 Rufin Array Microphone - Sabunta Na'urar

Kafin sabuntawa na gida, tuntuɓi ƙungiyar kusanci don tabbatar da sigar firmware.

  1. zaɓi fayil ɗin haɓakawa na gida
  2. danna "update" don zaɓar fayil ɗin bin akan PC/kwamfyutan ku, sannan zai fara ɗaukakawa.

Tambaya: Wane lasifikar da za mu iya amfani da ita don haɗawa da rufin Mic A40?

A: Ana samun lasifikar kusanci ASP110 da ASP100. Hakanan zaka iya amfani da lasifikar ɓangare na 3 don haɗawa da AMX100 DSP don sarrafa sauti.

Tambaya: Shin A40 yana goyan bayan haɗin kai tare da DSP na ɓangare na uku?

A: Shin A40 yana goyan bayan haɗin kai tare da DSP na ɓangare na uku?

Tambaya: Me yasa bazan iya samun Nearity A40 a cikin jerin makirufo na software na VC ba?

A: A40 yana haɗi zuwa AMX100 sannan kuma ya yi tsarin sauti. Don haka ya kamata mu zaɓi AMX100 yayin da muke amfani da tsarin A40.

Q: Mene ne insallation tsawo na A40 ga rufi mouting?

A: Ya dogara da bangaren dakin. Kullum muna ba da shawarar shigar da kewayon A40 2.5 ~ 3.5 mita zuwa ƙasa.

Tsanaki

Kodayake an ƙera wannan samfurin don a yi amfani da shi lafiya, rashin yin amfani da shi daidai yana iya haifar da haɗari. Don tabbatar da aminci, kiyaye duk gargaɗi da taka tsantsan yayin amfani da samfurin.
An yi nufin samfurin don amfanin kasuwanci, ba don amfanin gaba ɗaya ba.
Cire haɗin samfurin daga na'urar idan samfurin ya fara aiki mara kyau, yana haifar da hayaki, wari, zafi, hayaniya maras so ko nuna wasu alamun lalacewa. A irin wannan yanayin, tuntuɓi mai samar da kusanci na gida.

  • Kada a tarwatsa, gyaggyarawa ko yunƙurin gyara samfurin don gujewa girgiza wutar lantarki, rashin aiki ko wuta.
  • Kada ka sanya samfurin ga tasiri mai ƙarfi don guje wa girgiza wutar lantarki, rashin aiki ko wuta.
  • <
    li>Do not handle the product with wet hands to avoid electric shock or injury.
  • Kada ka ƙyale samfurin ya jike don kauce wa girgiza wutar lantarki ko rashin aiki.
  • Kada a sanya al'amuran waje kamar kayan konawa, ƙarfe, ko ruwa a cikin samfurin.
  • <
    li>Do not cover the product with a cloth to avoid fire or injury by overheating.
  • Ka kiyaye samfurin daga abin da ƙananan yara ba za su iya isa ba. Ba a yi nufin samfurin don amfani a kusa da yara ba.
  • Kada ka sanya samfurin kusa da wuta don guje wa haɗari ko kamawar wuta.
  • <
    li>Do not put the product in a location where it is exposed to direct sunlight, near heating
  • na'urori, ko a wuraren da ke da matsanancin zafi, zafi mai zafi, ko yawan ƙura don guje wa girgiza wutar lantarki, wuta, rashin aiki, da sauransu.
    Ka nisantar da wuta don guje wa nakasu ko rashin aiki.
    Kada ku yi amfani da sunadarai kamar benzine, sirara, mai tsabtace lambar lantarki, da sauransu don gujewa nakasa ko rashin aiki.

Tambarin kusanci

Takardu / Albarkatu

Kusanci A40 Ceiling Array Microphone [pdf] Manual mai amfani
A40 Rufin Array Microphone, A40, Rufin Array Microphone, Array Microphone, Makirufo

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *