KAYAN KAYAN KASA-LOGO

KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar

KAYAN KASA-PCI-6731-Analog-Fitar-Na'ura

Bayanin samfur

  • Sunan samfur: Saukewa: PCI-6731
  • Mai ƙira: Kayayyakin ƙasa

Lambobin Sashe na Majalisar Majalisar:

  • 187992A-01 (L) ko kuma daga baya - PCI-6733
  • 187992A-02 (L) ko kuma daga baya - PCI-6731
  • 187995A-01 (L) ko kuma daga baya - PXI-6733

Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa:

  • Nau'in: Farashin FPGA
  • Girma: Xilinx XC2S100
  • Ajiyayyen Baturi: A'a
  • Mai amfani1 Mai Samun damar: A'a
  • Ana Samun Tsarin Tsarin: Ee
  • Tsarin Tsabtatawa: Ƙarfin Ƙarfi

Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa:

  • Nau'in: EEPROM
  • Girma: 8 kB don daidaitawar na'ura, 512 B don bayanin daidaitawa, metadata na calibration, da bayanan ƙira2
  • Ajiyayyen Baturi: A'a
  • Dama mai amfani: A'a
  • Ana Samun Tsarin Tsarin: Ee
  • Tsarin Tsabtatawa: Babu

Umarnin Amfani da samfur

Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa:

Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar ajiya a cikin PCI-6731 nau'i ne na ƙwaƙwalwar FPGA tare da girman Xilinx XC2S100. Ba shi da ajiyar baturi kuma ba shi da damar mai amfani. Duk da haka, yana da tsarin-m. Don tsaftace žwažwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya, kuna buƙatar sake zagayowar wutar lantarki ta hanyar cire wutar lantarki gaba ɗaya daga na'urar da ba da izinin fitarwa mai yawa. Wannan tsari yana buƙatar cikakken kashe PC da/ko chassis ɗin da ke ɗauke da na'urar. Sake yi bai isa ba don kammala wannan tsari.

Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa

Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar da ba ta da ƙarfi a cikin PCI-6731 EEPROM ce mai girma dabam don nau'ikan bayanai daban-daban. Ana adana saitin na'urar a cikin 8 kB, yayin da bayanan daidaitawa, metadata daidaitawa, da bayanan ƙididdiga2 ana adana su a cikin 512 B. Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwar da ba ta da ƙarfi ba ta da ajiyar baturi kuma ba mai amfani ba ne. Duk da haka, yana da tsarin-m. Babu takamaiman hanyar tsaftacewa don ƙwaƙwalwar da ba ta da ƙarfi. Don share yankin metadata na daidaitawa na ƙwaƙwalwar da ba ta da ƙarfi, bi waɗannan matakan:

  1. Yi amfani da NI DAQmx API don share wuraren da mai amfani zai iya samu na Bayanin Calibration EEPROM. Don umarni, ziyarci www.ni.com/info kuma shigar da lambar bayani DAQmxLOV.

Lura cewa bayanin da aka bayar a cikin wannan takarda yana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Don sabon sigar littafin jagorar mai amfani, ziyarci ni.com/manuals. Idan kuna da wasu ƙarin tambayoyi ko buƙatar tallafi, zaku iya tuntuɓar kayan aikin ƙasa a 866-275-6964 ko aika imel zuwa support@ni.com.

Majalisar Majalisar

Lambobin Sashe (Duba tsari na 1 don tsarin tantancewa):

Lambar Sashe da Bita Bayani
187992A-01 (L) ko kuma daga baya Saukewa: PCI-6733
187992A-02 (L) ko kuma daga baya Saukewa: PCI-6731
187995A-01 (L) ko kuma daga baya Saukewa: PXI-6733

Memwaƙwalwar ajiya mai canzawa

 

Bayanan Target

 

Nau'in

 

Girman

Baturi

Ajiyayyen

Mai amfani1

Mai isa

Tsari

Mai isa

Tsaftacewa

Tsari

Manna dabaru Farashin FPGA Xilinx

Saukewa: XC2S100

A'a A'a Ee Ƙarfin Ƙarfi

Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa

 

Bayanan Target

Kayan aiki

 

Nau'in

EEPROM

 

Girman

8 kB

Ajiyayyen baturi

A'a

Mai amfani Mai isa

A'a

Ana Samun Tsarin Tsarin

Ee

Tsarin Tsabtatawa

Babu

Bayanan daidaitawa

· metadata calibration

EEPROM 512 B A'a  

Ee

 

Ee

 

Tsari 2

· Bayanan daidaitawa2       A'a Ee Babu

Hanyoyin

Hanya ta 1 - Gano Sashe na Ƙirar Taro na Hukumar:
Don ƙayyade lambar Sashe na Majalisar Majalisar da Bita, koma zuwa alamar “P/N” da aka yi amfani da ita a saman samfurin ku kamar yadda aka nuna a ƙasa. Ya kamata a tsara lambar Sashe na Majalisar a matsayin "P/N: ######a-vvL" inda "a" shine bitar harafin Majalisar (misali A, B, C…) da "vv" shine mai gano nau'in. Idan samfurin ya dace da RoHS, ana iya samun "L" a ƙarshen lambar ɓangaren.

PCI – Sakandare SideKAYAN KASA-PCI-6731-Analog-Fitar-Na'urar-FIG-1 (1)PXI – Gefen Sakandare KAYAN KASA-PCI-6731-Analog-Fitar-Na'urar-FIG-1 (2)

Hanya ta 2 - Bayanin daidaitawa EEPROM (Metadata Calibration):
Ana fallasa wuraren da za a iya isa ga mai amfani na Bayanin Calibration EEPROM ta hanyar Interface Programming Interface (API) a cikin Lab.VIEW. Don share yankin metadata, kammala matakai masu zuwa:

  1. Ana iya share wuraren da mai amfani ke iya samun damar yin amfani da bayanan Calibration EEPROM ta amfani da NI DAQmxAPI. Don umarnin yadda ake share waɗannan wuraren, je zuwa www.ni.com/info kuma shigar da lambar bayani DAQmxLOV

Sharuɗɗa da Ma'anoni

Ƙarfin Zagaye:
Tsarin cire wutar lantarki gaba ɗaya daga na'urar da kayan aikinta da ba da izinin fitar da isasshen ruwa. Wannan tsari ya haɗa da cikakken kashe PC da/ko chassis ɗin da ke ɗauke da na'urar; sake yi bai isa ba don kammala wannan tsari.
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa:
Yana buƙatar iko don kiyaye bayanan da aka adana. Lokacin da aka cire wuta daga wannan ƙwaƙwalwar ajiya, abubuwan da ke ciki sun ɓace. Wannan nau'in ƙwaƙwalwar ajiya yawanci yana ƙunshe da takamaiman bayanai na aikace-aikace kamar kamannin igiyoyin motsi.
Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa:
Ba a buƙatar iko don kiyaye bayanan da aka adana. Na'urar tana riƙe da abinda ke ciki lokacin da aka cire wuta. Wannan nau'in ƙwaƙwalwar ajiya yawanci ya ƙunshi bayanin da ake buƙata don taya, daidaitawa, ko daidaita samfurin ko ƙila ya haɗa da jihohin ƙarfin na'ura.
Dama mai amfani:
Ana karanta ɓangaren da/ko rubuta abin da za'a iya magana da shi ta yadda mai amfani zai iya adana bayanan sabani game da sashin daga mai watsa shiri ta amfani da kayan aikin NI da aka rarraba a bainar jama'a, kamar API Driver, API ɗin Kanfigareshan Tsarin, ko MAX.
Ana Samun Tsarin Tsarin:
Ana karanta ɓangaren da/ko rubuta abin da za a iya magana da shi daga mai masaukin baki ba tare da buƙatar canza samfurin a zahiri ba.
Share:
Ta NIST Special Publication 800-88 Bita 1, "shara" wata dabara ce ta ma'ana don tsabtace bayanai a cikin duk wuraren ajiya mai isa ga mai amfani don kariya daga dabarun dawo da bayanai masu sauƙi marasa ɓarna ta amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen ke akwai ga mai amfani; yawanci ana amfani da su ta daidaitaccen karantawa da rubuta umarni zuwa na'urar ajiya.
Tsaftacewa:
Bisa ga Bugawa na Musamman na NIST 800-88 Bita 1, "tsaftacewa" tsari ne don sanya damar yin amfani da "Bayanin Tarihi" akan kafofin watsa labarai maras yuwuwa ga wani matakin ƙoƙari. A cikin wannan takaddar, sharewa shine matakin tsafta da aka kwatanta.

Sanarwa: Wannan takaddar tana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Don sigar kwanan nan, ziyarci ni.com/manuals.

Tuntuɓar

Takardu / Albarkatu

KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar [pdf] Jagoran Jagora
PCI-6731, PCI-6733, PXI-6733, PCI-6731 Analog Output Device, Analog Output Device, Output Device, Na'ura
KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar [pdf] Jagorar mai amfani
PCI-6731, PCI-6731 Analog Output Device, Analog Output Device, Output Device, Na'ura
KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar [pdf] Jagoran Shigarwa
PCI-6731, PCI-6731 Analog Output Device, Analog Output Device, Output Device, Na'ura
KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar [pdf] Jagoran Jagora
PCI-6731, NI 6703, NI 6704, PCI-6731 Analog Output Device, Analog Output Device, Output Device, Na'ura
KAYAN KASA PCI-6731 Analog Output Na'urar [pdf] Jagorar mai amfani
PCI-6731, PCI-6731 Analog Output Device, Analog Output Device, Output Device, Na'ura

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *