KAYAN KAYAN KASA-LOGO

KAYAN KASA GPIB-ENET-100 Adaftar Interface

KAYAN KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-PODCUT

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: GPIB-ENET-100
  • Daidaituwa: GPIB NI-488.2 don Windows
  • Nau'in Mai Gudanarwa:
    • Masu Gudanar da Ciki: PCI, PXI, PCI Express, PMC, ISA
    • Masu Gudanarwa na Waje: Ethernet, USB, ExpressCard, PCMCIA
  • Ranar fitarwa: Janairu 2013

Abubuwan Gudanarwa na Cikin gida

(PCI, PXI, PCI Express, PMC, ISA)

  1. Saka NI-488.2 kafofin watsa labarai kuma zaɓi Shigar da Software.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-1
    Tukwici The View Haɗin takaddun bayanai yana ba da dama ga takaddun NI-488.2, gami da cikakkun umarnin shigarwa na kayan aiki.
  2. Idan kun gama shigar da software, rufe kwamfutar. Tabbatar cewa an kashe shi kafin a ci gaba.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-2
  3. Shigar da kayan aikin GPIB ɗin ku sannan kuma kunna kwamfutar.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-3

Abubuwan Gudanarwa na waje

(Ethernet, USB, ExpressCard™, PCMCIA)

  1. Saka NI-488.2 kafofin watsa labarai kuma zaɓi Shigar da Software.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-4
    Tukwici The View Haɗin takaddun bayanai yana ba da dama ga takaddun NI-488.2, gami da cikakkun umarnin shigarwa na kayan aiki.
  2. Idan kun gama shigarwar software, sake kunna kwamfutar.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-5
  3. Shigar da kayan aikin GPIB ɗin ku.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-6
    Tsanaki Dole ne na'urorin GPIB da kwamfutar su yi tarayya da damar ƙasa iri ɗaya.
  4. Ethernet kawai
    • Bayan kwamfutar ta sake kunnawa, cika GPIB Ethernet Wizard don saita haɗin Ethernet na ku.
    • (Windows XP/Vista/7) Guda Wizard Ethernet na GPIB daga Ƙungiyoyin shirin NI-488.2 a cikin Fara menu.
    • (Windows 8) Guda Wizard na GPIB Ethernet daga Ƙungiyoyin shirin NI-488.2 a cikin NI Launcher.KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-7

Inda za a je don Tallafawa

The National Instruments Web shafin shine cikakken albarkatun ku don tallafin fasaha. A ni.com/support kuna da damar yin amfani da komai tun daga warware matsala da albarkatun haɓaka aikace-aikacen taimakon kai zuwa imel da taimakon waya daga Injiniyoyin Aikace-aikacen NI.
Babban hedkwatar kamfanin Instruments na kasa yana a 11500 North Mopac Expressway, Austin, Texas, 78759-3504. Kayan aikin ƙasa kuma yana da ofisoshi da ke ko'ina cikin duniya don taimakawa magance bukatun tallafin ku. Don tallafin waya a Amurka, ƙirƙirar buƙatar sabis ɗin ku a ni.com/support kuma bi umarnin kira ko buga 512 795 8248. Don tallafin tarho a wajen Amurka, ziyarci sashin ofisoshi na Duniya na ni.com/niglobal don shiga ofishin reshe Webshafukan yanar gizo, waɗanda ke ba da bayanan tuntuɓar na yau da kullun, tallafin lambobin waya, adiresoshin imel, da abubuwan da ke faruwa a yanzu.

BAYANIN HIDIMAR

Muna ba da sabis na gyare-gyare na gasa da daidaitawa, da kuma takaddun samun sauƙi da albarkatun da za a iya saukewa kyauta.

SALLAR RARAR KA

  • Muna siyan sababbi, da aka yi amfani da su, da ba su aiki, da rarar sassa daga kowane jerin NI.
  • Muna samar da mafi kyawun mafita don dacewa da bukatunku ɗaya.
    KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-9Sayar da Kuɗi KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-9 Samun Kiredit  KAYAN-KASA-GPIB-ENET-100-Interface- Adapter-FIG-9 Karɓi Yarjejeniyar Ciniki

HARDWARE DA KARSHEN DA AKE YI A STOCK & SHIRYE ZUWA
Muna haja Sabo, Sabbin Ragi, Gyarawa, da Sake Gyaran Kayan Hardware NI.

  • Nemi Magana NAN GPIB-ENET-100

Ƙaddamar da rata tsakanin masana'anta da tsarin gwajin gadonku.

Duk alamun kasuwanci, tambura, da sunaye na masu mallakar su ne.

LabVIEW, National Instruments, NI, ni.com, NI-488.2, National Instruments kamfanoni tambarin, da kuma tambarin Eagle alamun kasuwanci ne na National Instruments Corporation. Koma zuwa Bayanin Alamar Kasuwanci a ni.com/trademarks don sauran alamun kasuwanci na Kayan Ƙasa. Alamar kalma ta ExpressCard™ da sauran samfura da tamburan kamfani mallakar PCMCIA ne kuma duk wani amfani da irin waɗannan alamomin ta Kayan Aikin Ƙasa yana ƙarƙashin lasisi. Sauran samfura da sunayen kamfani da aka ambata a nan alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na kamfanoni daban-daban. Don haƙƙin mallaka da ke rufe samfuran / fasaha na Kayan Ƙasa, koma zuwa wurin da ya dace: Taimako file a kan kafofin watsa labarai, ko National Instruments Patent Notice a ni.com/patents. Koma zuwa Bayanin Yarda da Fitarwa a ni.com/legal/export-compliance don Tsarin Kayayyakin Ƙasa na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ciniki na duniya da yadda ake samun lambobi masu dacewa na HTS, ECNs, da sauran bayanan shigo da / fitarwa.

© 2004–2013 Kayayyakin Ƙasa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.

FAQ

  • Inda za a je don Tallafawa
    Idan kuna buƙatar ƙarin taimako ko tallafi, da fatan za a koma zuwa albarkatun tallafi da masana'anta suka bayar.

Takardu / Albarkatu

KAYAN KASA GPIB-ENET-100 Adaftar Interface [pdf] Jagoran Shigarwa
GPIB-ENET-100 Interface Adapter, GPIB-ENET-100, Interface Adapter, Adapter

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *