mxion-LOGO

mxion Programming Module

mxion-Programming-Module-PRODUCT

Gabatarwa

Ya kai abokin ciniki, muna ba da shawarar sosai cewa ka karanta waɗannan jagorar da bayanin kula da gargaɗi sosai kafin shigar da sarrafa na'urarka.
NOTE: Tabbatar cewa an saita abubuwan fitarwa zuwa ƙimar da ta dace kafin haɗa kowace na'ura. MD ba zai iya ɗaukar alhakin kowane lalacewa idan aka yi watsi da wannan.

Janar bayani

Muna ba da shawarar yin nazarin wannan littafin sosai kafin shigar da sarrafa sabuwar na'urar ku.
NOTE: Wasu ayyuka suna samuwa kawai tare da sabuwar firmware. Da fatan za a tabbatar cewa an tsara na'urar ku tare da sabuwar firmware.

Takaitacciyar Ayyuka

Tsarin shirye-shiryen USB don sabuntawar mXion DCC don mXion DCC modules XpressNet® sabuntawa don mXion XpressNet® Dev DCC CV karanta/rubuta yuwuwar Dikodirar Gwaji (aikin tsakiya)
CV-Programmer
Ana iya amfani da shi don zaɓin Firmware na haɗin haɗin LED na mXion da LEDs masu aiki Samar da wutar lantarki don haɗakar da kai da sabuntawa.

Iyakar wadata

  • Manual
  • tsarin tsarin
  • Kebul na USB
  • 15V/1A
  • Adaftar shirye-shirye don na'urorin mXion

Hadu
Shigar da na'urar ku daidai da zane-zane masu haɗawa a cikin wannan jagorar. Ana kiyaye na'urar daga guntun wando da lodi mai yawa. Koyaya, idan akwai kuskuren haɗin kai misali gajere wannan fasalin aminci ba zai iya aiki ba kuma za a lalata na'urar daga baya. Tabbatar cewa babu gajeriyar da'ira ta haifar da sukurori ko ƙarfe.

Masu haɗawa

Spannungsversorgung (15V, max. 0.5A) don Updategerät

  • Voltage (15V, max. 0.5A) don sabunta na'urar

DCC-Sabunta Anschluss (Programmiergleis)

  • Mai haɗa sabunta DCC (waƙar shirye-shirye)

DCC/MM Programmiergleis

  • Hanyar Shirye-shiryen DCC/MM

mxion-Programming-Module-FIG1

Bayanin Samfura

Adaftar shirye-shirye don sabunta software don duk samfuran mXion sun dace. Ta hanyar kebul ɗin da aka kawo sabunta na'urorin. Toshe wannan kebul a cikin ramukan 3 da ke kan allo. Wannan yana ba ku damar sabunta yawancin na'urori. Na'urorin suna kan shi tare da tashin hankali da aka bayar. Optionally za ka iya zaɓar daga biyu dunƙule tashoshi 15V wadata voltagda dangantaka. Don na'urori masu goyan bayan XpressNet® don Allah yi amfani da XpressNet® don wannan don sabuntawa ta hanyar XpressNet® Wasu na'urori za a iya sarrafa su DCC (dijital) don sabunta su (misali mXion DRIVE). Haɗa na'urar zuwa ga tashoshi guda biyu. Waɗannan sai su samar da waƙar shirye-shirye kamar cibiyar dijital ɗaya. Kuna iya zuwa nan kuma karanta kuma rubuta CVs yana yiwuwa. Hakanan za a yi amfani da mai shirye-shiryen don amfani da su don karantawa / rubuta CV, don haka a matsayin mai shirye-shiryen CV tare da waƙar shirye-shirye. Mai shirye-shiryen da aka yi tare da mXionTool kuma yana da sauƙi. Haɗin kai zuwa tashar yana atomatik, kamar yadda kuma sanin mai shirye-shirye. Sannan zaku iya karanta CV, rubuta rajistar shirye-shirye da ƙari mai yawa. Hakanan yana yiwuwa a yi amfani da nunin bits da maki masu tsayi masu tsayi. Kamar adireshin locomotive. Ana faɗaɗa tasha a koyaushe, haka ma software na mai shirye-shirye koyaushe ƙarin fasali da sauƙaƙe tabbatar da shirye-shiryen ma zai iya. Dikodi na MD na iya aiki tare da matsi na maɓalli ɗaya da aka gano kuma an gano su zama. Hotunan da ke gaba suna nuna hanyar tare da namu moonpool (12/2019). Aiwatar da samfuri har yanzu ba a samu ba tukuna. Anan za ku iya loda samfuran XML kai tsaye nan gaba?

mxion-Programming-Module-FIG2 mxion-Programming-Module-FIG3

Bugu da ƙari, akwai yuwuwar mutum na iya gwada ƙimar da aka tsara nan da nan. Suna da mXionTool da pos. don ƙaddamarwa gaba ɗaya don gwadawa. Wannan yana juya mai tsara shirye-shirye a cikin ƙaramin cibiyar sarrafawa, tare da duk ayyuka/dikodi zasu iya gwadawa. Juyin juyayi na iya zama na dindindin na baya/baya (gwajin jujjuyawar). Hakanan ana tallafawa yanayin Roco. Don matakan tuƙi an zaɓi kuma an gwada su. Babu yankin SUSI don tashar tsakiya amma yana nufin CV Programmer ɗinmu lambar labarin 0024. Software ɗin yana dacewa da kayan aikin kai tsaye.

Garanti, Sabis, Taimako

Micron-dynamics yana ba da garantin wannan samfur daga lahani a cikin kayan aiki da aikin shekara guda daga ainihin ranar siyan. Wasu ƙasashe na iya samun yanayi daban-daban na garanti na doka. Ba a rufe lalacewa na yau da kullun, gyare-gyaren mabukaci da rashin amfani ko shigarwa mara kyau. Wannan garantin ba ya rufe lalacewa na ɓangaren gefe. Za a yi amfani da da'awar garanti mai inganci ba tare da caji ba a cikin lokacin garanti. Don sabis na garanti da fatan za a mayar da samfur ga mai ƙira. Ba a rufe cajin jigilar kaya ta micron-dynamics. Da fatan za a haɗa da shaidar siyan ku tare da mai kyau da aka dawo. Da fatan za a duba mu webrukunin yanar gizo don ƙasidu na yau da kullun, bayanan samfur, takaddun bayanai da sabunta software. Sabunta software za ku iya yi tare da mai sabunta mu ko kuna iya aiko mana da samfurin, muna sabunta muku kyauta. Kurakurai da canje-canje banda.

Layin waya
Don goyan bayan fasaha da ƙira don aikace-aikacen exampdon tuntuɓar:
micron-dynamics
info@micron-dynamics.de
service@micron-dynamics.de

www.micron-dynamics.de
https://www.youtube.com/@micron-dynamics

Takardu / Albarkatu

mxion Programming Module [pdf] Manual mai amfani
Module Programming, Module
mXion Programming Module [pdf] Manual mai amfani
Module Programming, Module

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *