Motsa-logo

Mooas MT-C2 Agogon Juyawa & Mai ƙidayar lokaci

Mooas-MT-C2-Mai juyawa-Agogo-&-samfurin-lokaci

Siffofin

  • Yana da amfani guda biyu: yana iya zama agogo ko mai ƙidayar lokaci.
  • Nuna Wannan Can Juyawa: Ana iya kunna allon don ganin shi ta kusurwoyi daban-daban.
  • Nuni na LED: Nunin LED a bayyane yake da haske, yana sauƙaƙa karantawa.
  • Ikon taɓawa: Ana iya saita lokaci da mai ƙidayar lokaci tare da sarrafa taɓawa mai sauƙin amfani.
  • Ƙananan kuma mai motsi, ƙirar ƙira tana aiki a kowane yanki.
  • Ƙararrawa da yawa: Ikon saita ƙararrawa fiye da ɗaya.
  • Hasken da za a iya canza: Kuna iya canza haske don dacewa da bukatunku.
  • Aiki shiru: Ba ya yin hayaniya lokacin da yake gudana.
  • Mai ƙidayar ƙidaya: Yana da lokacin ƙidayar ƙasa.
  • Aiki mai ƙidayar lokaci: An haɗa na'urar ƙidayar lokaci don kiyaye lokaci.
  • Baturi Aiki: Don šaukuwa amfani, yana aiki akan batura.
  • Magnetic Baya: Wannan baya yana da maganadiso wanda zai baka damar manne shi akan abubuwan karfe.
  • Tsayin Tebur: Yana da tsayawar da za ku iya sanya shi a kan tebur ko tebur.
  • Aiki na Snooze: Ana iya saita ƙararrawa don yin shiru.
  • Ƙwaƙwalwar ajiya: Yana tuna lokacin ƙarshe da kuka saita shi, koda bayan kun kashe shi.
  • Zane mai amfani-aboki: Zane mai fahimta yana sa sauƙin saitawa da amfani.
  • Girma: Ana iya canza ƙarar sautin.
  • Lokacin Barci: Ana iya saita shi don kashe kanta bayan wani ɗan lokaci.
  • Gina don ɗorewa: Anyi tare da abubuwa masu inganci waɗanda zasu daɗe.
  • Zane mai salo: Zane na zamani ne kuma mai santsi, don haka yana tafiya tare da kowane salon.
  • Agogo, aikin mai ƙidayar lokaci
  • Yanayin lokacin 12/24H akwai
  • Tsarin lokaci daban-daban waɗanda za a iya amfani da su don karatu, dafa abinci, motsa jiki, da sauransu.

Kanfigareshan Lokaci

  • Fari: 5/15/30/60 mintina
  • Mint: 1/3/5/10 mintina
  • Rawaya: 3/10/30/60 mintina
  • Violet: 5/10/20/30 mintina
  • Neon Coral: 10/30/50/60 mintina

KYAUTA KYAUTAVIEW

Mooas-MT-C2-Rotating-Agogo-&-Timer-samfurin-overview

Yadda ake AMFANI

Saka baturan AAA guda biyu a cikin dakin baturi a bayan samfurin a cikin gyara don ingantaccen polarity.

Saitin yanayi (Agogo/Lokaci)

  • Yanayin agogo: Ta hanyar zamewa maɓallin don fuskantar 'CLOCK', lokaci zai nuna
  • Yanayin ƙidayar lokaci: Ta danna maɓallin don fuskantar TIMER, Mooas-MT-C2-Juyawa-Agogo-&-Timer-samfurin-fig-1 za a nuna

Saitin lokaci

  • Bayan saita zuwa yanayin agogo, danna maɓallin SET a baya don saita lokaci. Saita yanayin lokacin 12/24H → Lokaci → Mintuna cikin tsari. Saitin farko shine 12:00.
  • Yi amfani da maɓallin ↑ a baya don zaɓar yanayin lokacin 12/24H ko ƙara lamba. Lambobin da suka dace za su lumshe idanu yayin saitawa. Latsa ka riƙe maɓallin 1 don ci gaba da ƙara lamba.
  • Danna maɓallin SET don tabbatar da saitin. Idan babu wani aiki da ya faru na kimanin daƙiƙa 20, yana tabbatar da saitin ta atomatik kuma ya dawo zuwa nunin lokaci.
  • Bayan saita zuwa yanayin ƙidayar lokaci, sanya lokacin da ake so ya fuskanci sama kuma mai ƙidayar zai fara da ƙararrawa. Fitilar LED da sauran lokacin za a nuna akan allon LCD.
  • Yadda ake amfani da mai ƙidayar lokaci
    • Idan ka kunna allo mai ƙidayar lokaci sama yayin da mai ƙidayar lokaci ke gudana, mai ƙidayar lokaci yana tsayawa da ƙara.
    • Idan ka sanya lambar ƙidayar lokaci sama, mai ƙidayar lokaci yana ci gaba da ƙara.
    • Idan ka kunna mai ƙidayar lokaci don allon yana fuskantar ƙasa yayin da mai ƙidayar lokaci ke gudana, za a sake saita mai ƙidayar da ƙara.
    • Idan kuna son canza saitin zuwa wani lokaci yayin da mai ƙidayar lokaci ke gudana, kunna mai ƙidayar lokaci ta yadda lokacin da ake so ya fuskanci sama. Mai ƙidayar lokaci yana sake farawa tare da lokacin da aka canza.
  • Lokacin da saita lokacin ya ƙare, hasken baya yana kunna kuma ƙararrawar tana yin sauti. Hasken baya yana ɗaukar daƙiƙa 10 kuma ƙararrawar yana ɗaukar mintuna 1 kafin rufewa.

Rigakafi

  • Kada ku yi amfani da wanin manufa.
  • Yi hankali da girgiza da wuta.
  • A kiyaye daga inda yaran suke.
  • Idan samfurin ya lalace ko baya aiki da kyau, kar a sake haɗa ko gyara samfurin.
  • Tabbatar yin amfani da batura tare da daidaitattun bayanai kuma maye gurbin duk batura a lokaci guda
  • Kar a haxa alkaline, daidaitattun, da batura masu caji.
  • Lokacin da ba'a amfani da su na dogon lokaci, cire batura kuma adana su.

BAYANI

  • Samfura/Model Mooas Multi Cube Timer / MT-C2
  • Material/Size/Weight ABS / 60 x 60 x 55 mm (W x D x H) / 69g
  • Batirin AAA mai ƙarfi x 2ea (Ba a haɗa shi ba)

Manufacturer Mooas Inc. 

  • www.mooas.com
  • C/S + 82-31-757-3309
  • Adireshi A-923, Tera Tower2, 201 Songpa-daero, Songpa-gu, Seoul, Korea

Kwanan MFG da aka yiwa alama daban / Anyi a China

Haƙƙin mallaka 2018. Mooas Inc. Duk haƙƙin mallaka.

Ana iya canza ƙayyadaddun samfur ba tare da sanarwa don inganta aiki ba.

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer?

Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer ƙaramin na'ura ce mai haɗakar agogo da ayyukan ƙidayar lokaci a cikin raka'a ɗaya, wanda Mooas ya ƙirƙira.

Menene ma'auni na Mooas MT-C2 Juyawa Agogo & Mai ƙidayar lokaci?

Mooas MT-C2 yana auna inci 2.36 a diamita (D), inci 2.17 a faɗi (W), da inci 2.36 a tsayi (H), yana mai da shi ƙarami kuma mai ɗaukuwa.

Menene mahimman fasalulluka na Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer?

Yana bayar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in iri) yana ba da nunin sa'o'i 12/24 da kuma Yanayin Timer, tare da saituna daban-daban guda huɗu don buƙatun lokaci daban-daban.

Nawa ne nauyin Moas MT-C2 Rotating Clock & Timer?

Mooas MT-C2 yana auna gram 69 ko kusan ozaji 2.43, yana tabbatar da nauyi da sauƙin ɗauka.

Menene lambar samfurin abu na Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer?

Lambar samfurin abu na Mooas MT-C2 shine MT-C2, yana sauƙaƙe ganewa da tsari.

Ta yaya Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer ke aiki?

Mooas MT-C2 yana aiki tare da sarrafawa masu sauƙi don canzawa tsakanin agogo da yanayin ƙidayar lokaci da daidaita saituna bisa ga zaɓin mai amfani.

Wane irin batura Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer ke amfani da shi?

Mooas MT-C2 yawanci yana amfani da daidaitattun batura (ba a ƙayyade a cikin bayanan da aka bayar ba) don ƙarfafa ayyukansa.

Za a iya amfani da Moas MT-C2 Rotating Clock & Timer a duka gida da muhallin ofis?

Babu shakka, Mooas MT-C2 yana da dacewa kuma ana iya amfani dashi a cikin gida da saitunan ofis don kiyaye lokaci da ayyukan lokaci.

A ina zan iya siyan Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer?

Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer yana samuwa don siye akan layi ta hanyar dillalai daban-daban, gami da jami'in Mooas. website da sauran dandamali na e-commerce.

Me zan yi idan Mooas MT-C2 Rotating Clock & Timer ya daina ticking?

Bincika baturin don tabbatar da cewa yana da isasshen iko. Idan batun ya ci gaba, tuntuɓi tallafin abokin ciniki na Mooas don ƙarin taimako.

Me yasa ƙararrawa a kan Mooas MT-C2 Juyawa Agogon & Mai ƙidayar lokaci baya kara?

Tabbatar cewa ƙararrawar an saita daidai kuma an daidaita ƙarar zuwa matakin ji. Sauya baturin idan ya cancanta don ingantaccen aikin ƙararrawa.

Ta yaya zan gyara aikin ƙidayar ƙidayar lokaci a kan Mooas MT-C2 Juyawa Agogo & Mai ƙidayar lokaci?

Tabbatar cewa an zaɓi yanayin ƙidayar lokaci daidai kuma an saita lokacin ƙidayar daidai. Sake saita mai ƙidayar lokaci ta latsa maɓallin sake saiti kuma sake saita idan an buƙata.

Ta yaya zan iya daidaita hasken nuni a kan Mooas MT-C2 Juyawa Agogo & Lokaci?

Mooas MT-C2 ba shi da fasalin daidaitawar haske, gwargwadon ƙirar sa.

Me yasa Mooas MT-C2 nawa ke jujjuyawa agogon & mai ƙidayar lokaci ke bata lokaci na ɗan lokaci?

Tabbatar an shigar da baturin amintacce kuma yana da isasshen caji. Idan matsalar ta ci gaba, la'akari da maye gurbin baturin da sabo.

Ta yaya zan magance matsalar nuni mai kyalli akan Moas MT-C2 Juyawa Agogo & Mai ƙidayar lokaci?

Duba haɗin baturin kuma tabbatar yana da tsaro. Idan nuni ya ci gaba da kyalkyali, la'akari da maye gurbin baturin ko tuntuɓar Mooas don ƙarin taimako.

BIDIYO - SAMUN KYAUTAVIEW

SAUKAR DA MAGANAR PDF:  Mooas MT-C2 Juyawa Agogo & Manual Mai Amfani

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *