Allon madannai na injina 84
Manual mai amfani
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur: Mojo84 | Bluetooth: Mojo84 |
Hasken Baya: RGB-LED | Abu: Case-PC, Keycaps-ABS |
Baturi: 4000mAh | Yanayin zaɓi: Buletooth/wired/2.4G |
Maɓalli: 84 maɓalli | Nau'in Interface: USB TYPE-C/Buletooth5.2/2.4G |
Girman: 327x140x46mm | Nauyin samfur: 950g |
Yanayin sauyawa da nuna alama
• Ya kamata a yi amfani da yanayin 2.4G tare da mai karɓa a haɗe
Haɗin na'urar Bluetooth da yawa da sauyawa
- Canja zuwa yanayin Bluetooth
- A takaice latsa BT + Lambobi don kunna haɗin haɗin Bluetooth, mai nuna alama yana walƙiya shuɗi
- Bincika na'urar Bluetooth "Mojo84" akan na'urarka
- Allon madannai yana goyan bayan haɗe har zuwa na'urori 8
Latsa gajeriyar latsa BT+1 don canzawa zuwa Bluetooth 1
Latsa gajeriyar latsa BT+2 don canzawa zuwa Bluetooth 2
Latsa gajeriyar latsa BT+3 don canzawa zuwa Bluetooth 3
Latsa gajeriyar latsa BT+4 don canzawa zuwa Bluetooth 4
Latsa gajeriyar latsa BT+5 don canzawa zuwa Bluetooth 5
Latsa gajeriyar latsa BT+6 don canzawa zuwa Bluetooth 6
Latsa gajeriyar latsa BT+7 don canzawa zuwa Bluetooth 7
Latsa gajeriyar latsa BT+8 don canzawa zuwa Bluetooth 8
Dogon latsa BT+Lambobi don goge rikodin haɗin kai
Umarnin don amfani da maɓallin FN
Tuntube mu
Official Store: www.melgeek.com
Dandalin: www.melgeek.cn
Imel: hello@melgeek.com
Instagram: melgeek_official
Twitter: MelGeekworld
Rikici: https://discord.gg/uheAEg3
https://u.wechat.com/EO_Btf73cR2838d2GLr6HNw
https://www.melgeek.com/
Gargadi na FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
NOTE 1: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
NOTE 2: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga wannan naúrar da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An kimanta na'urar don saduwa da buƙatun bayyanar RF gabaɗaya.
MelGeek
Adireshi: A106,TG Science Park, Shiyan,Baoan,Shenzhen,China
WEB: WWW.MELGEEK.COM
Suna: ————
Adireshi: ————
Lambar tuntuɓar: ————
E-mail: ————
Samfurin Lamba......
MelGeek Sales Agnecy Seal…..
service@melgeek.com / 0755-29484324
Sabis na Abokin Ciniki: service@melgeek.com / (086)0755-29484324
Shenzhen MelGeek Technology Co.Ltd. ya tanadi haƙƙin bayanin ƙarshe na sharuɗɗan.
Takardu / Albarkatu
![]() |
MOJO MOJO84 Allon allo [pdf] Manual mai amfani MOJO84, 2A322-MOJO84, 2A322MOJO84, MOJO84 Allon madannai na injina, MOJO84, Allon madannai na inji, Allon madannai |