Mircom WR-3001W Na'urar Fitar da Shigar mara waya
Shigarwa
Tsanaki: Ƙarfin da ya wuce kima mara inganci ko ƙarfin da ya wuce kima zai lalata uwayen uwa da kayan aiki da ake girka ko cirewa.
Tsanaki: Abubuwan Hannun Hannun Tsaye Tabbatar da an katse wutar AC da Baturi kafin sakawa ko cire kowane alluna, kayayyaki, ko igiyoyi. Wuta-Link 3 allunan kewayawa sun ƙunshi abubuwan da suka dace. Masu aiki a koyaushe su kasance suna ƙasa tare da madaidaicin madaurin wuyan hannu kafin yin amfani da kowane alluna don cire duk wani caji na tsaye daga jiki. Yi amfani da marufi na danne don kare taruka na lantarki. Mai sakawa da masu aiki yakamata suyi amfani da madaidaicin magudanar ruwa da keɓewar waya don kiyaye Iyakantaccen Wuta da sauran wayoyi aƙalla inci 1/4.
Shigar da Unit WIO
Wurin shigar da Fitar mara waya mara waya yana hawa farantin yana dacewa da 3" ta 2" akwatunan na'ura guda ɗaya, 3-3 / 4 "ta 4" akwatunan ƙungiyoyi biyu, 4" ta 2" akwatunan kayan aiki guda ɗaya, daidaitaccen 4" ta 4" kwalaye, da daidaitattun 4" octaga kan kwalaye.
Kayan aikin da ake buƙata: Direban Hexnut, Madaidaicin sikuri ko kayan adon kayan ado, Philips sukudireba, Mai yanke waya, Waya mai tsiri
Tukwici na Shigarwa
- Yi duban gani na sassa don batutuwa masu ma'ana.
- Haɗa wayoyi masu shigowa ta saman shingen. Yi amfani da daurin waya zuwa rukuni na wayoyi don ganewa cikin sauƙi da tsabta.
Sassa da Girma
Sassan naúrar Input/Fitarwa mara waya
Hana naúrar Input/Fitarwa mara waya Ana iya hawa naúrar shigarwa/fitarwa mara waya akan bango ko silifi.
Don haɗa wutar AC Waya farantin hawa zuwa daidaitaccen 120 VAC ko sabis na 240 VAC tare da wayoyi uku
Dutsen Plate (Baya View) Matsa naúrar Input/Fitarwa mara waya a kan farantin mai hawa kuma amintacce tare da dunƙule.
Hana naúrar Input/Fitarwa mara waya akan Dutsen Farantin
Farashin DIP Dole ne ku saita kowace naúrar Input/Fitarwa mara waya tare da ID na PAN da ID na tashar. Domin duk raka'o'in shigar da fitarwa mara waya ta ƙasa ko yanki ɗaya, saita ID na tashar da PAN ID zuwa ID ɗin tashar guda ɗaya da ID ɗin PAN a matsayin mai kula da yankin na wannan bene ko shiyyar. Duk na'urorin da ke cikin yanki ɗaya yakamata su kasance da ID na tashar guda ɗaya da ID ɗin PAN. Koma zuwa LT-6210 Fire-Link 3 Manual don saitunan sauya DIP.
Wayar Hannun Kayan Aikin Fadakarwa
Na'urar sanarwar waya kamar yadda aka nuna a hoto 6, da fatan za a koma zuwa LT-6210 Fire-Link 3 Manual don cikakkun umarni.
Wayar da Farantin Dutsen Kayan Aikin Sanarwa zuwa naúrar WIO
Takardu / Albarkatu
![]() |
Mircom WR-3001W Na'urar Fitar da Shigar mara waya [pdf] Jagoran Jagora WR-3001W Wurin shigar da-samarwar mara waya, WR-3001W |