midiplus 4-Shafuka Akwatin MIDI Sequencer Mai ɗaukar hoto+Jagorar Mai Amfani
Gabatarwa
Na gode da yawa don siyan samfurin akwatin Shafuka 4 na MIDIPLLJSI Akwatin Shafuka 4 shine MIDI mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto da mai bin diddigin haɗin gwiwa tare da MIDI PLUS da Sashen Injin Injin Musical na Makarantar Kiɗa na Xinghai. Yana goyan bayan hanyoyin sarrafawa guda huɗu: CC (Canjin Sarrafa), Lura, Trigger da Sequencer, kuma yana da ginanniyar (BLE) MIDI module, yana ba ku damar watsa bayanan MIDI mara waya. Keɓaɓɓen kebul ɗin yana tallafawa duka macOS da tsarin Windows don toshe da wasa, babu buƙatar shigar da direba da hannu. Kafin fara amfani da wannan samfurin, ana ba da shawarar ku karanta wannan littafin a hankali don taimaka muku da sauri fahimtar ayyukan wannan samfurin.
Abubuwan Kunshin Kunshin
4 akwatin shafuka x 1
Kebul na USB x 1
MA baturi x 2
Manual mai amfani x 1
Babban Panel
- CC mai kula da ƙwanƙwasawa: duka biyu suna aika saƙon sarrafa CC (Canjin Sarrafa)
- TAP TEMPO: suna da ayyuka daban -daban gwargwadon halaye daban -daban
- Allon: nuna yanayin yanzu da yanayin aiki
- +,- maɓallan: suna da ayyuka daban-daban gwargwadon halaye daban-daban
- Maballin maɓallin aiki: Maballin aiki na 8 suna da ayyuka daban -daban gwargwadon halaye daban -daban
- Maɓallin Yanayin: latsa don canza halaye huɗu a cikin sake zagayowar
Rear Panel
7. Tashar USB: Ana amfani da ita don haɗa kwamfutoci don watsa bayanai da samar da wuta
8. Ƙarfi: Kunna/kashe wutar
9. Baturi: Yi amfani da batir 2pcs AAA
Saurin farawa
Akwatin Shafuka 4 ana iya ba da ƙarfin ta USB ko batir 2 AAA. Lokacin da aka saka baturi kuma aka haɗa ta da kebul, akwatin mai shafi huɗu zai fi dacewa aiki tare da kebul na USB. Lokacin da aka haɗa akwatin Shafuka 4 zuwa kwamfuta ta kebul kuma aka kunna wutar, kwamfutar za ta yi bincike ta atomatik kuma shigar da direba na USB, kuma ba a buƙatar ƙarin direbobi.
Kawai zaɓi "Akwati 4" a cikin tashar shigar MIDI na software DAW.
Hanyoyi guda huɗu na sarrafawa
An kasa daidaita yanayin CC da zarar an kunna Akwatin. Hakanan zaka iya danna maɓallin MODE don canza yanayin. Lokacin da allon ya nuna CC, yana nufin cewa a halin yanzu yana cikin yanayin CC, kuma ana amfani da maɓallin maɓallin aiki na 8 azaman maɓallin sarrafa CC. Ayyukan maɓallin tsoho sune kamar haka:
Yanayin Taƙaita
Danna maɓallin MODE akai -akai. Lokacin da allon ya nuna TRI, yana nufin cewa a halin yanzu yana cikin yanayin Trigger. An kunna maɓallan manyan ayyuka guda 8 (wato latsa don kunnawa, kuma latsa sake don kashewa) don kunna maɓallan. Ayyukan maɓallin tsoho sune kamar haka:
Yanayin Lura
Danna maɓallin MODE akai -akai. Lokacin da allon ya nuna NTE, yana nufin cewa a halin yanzu yana cikin Yanayin Lura. Ana amfani da maɓallan manyan ayyuka 8 azaman nau'in ƙofar (latsa don kunnawa, saki don kashewa) bayanin kula don kunna maɓallan. Ayyukan maɓallin tsoho sune kamar yadda aka nuna a cikin adadi na ƙasa:
Yanayin Sequencer
Danna maɓallin MODE akai -akai. Lokacin da allon ya nuna SEQ, yana nufin cewa a halin yanzu yana cikin yanayin Sequencer. Ana amfani da maɓallan manyan ayyuka 8 azaman masu sauyawa. Ayyukan maɓallin tsoho sune kamar haka:
Mabiyi mataki
Lokacin da allon ya nuna SEQ, latsa ka riƙe ɗayan maɓallan 1 ~ 8 na daƙiƙa 0.5, lokacin da allon ya nuna EDT, yana nufin an shigar da yanayin bugun bugawa. Ayyukan maɓallin tsoho sune kamar haka:
Haɗa na'urorin iOS ta Bluetooth MIDI
Akwatin Shafuka 4 yana da ginanniyar BLE MIDI module, wanda za'a iya gane shi bayan kunna shi. Na'urar iOS tana buƙatar haɗa ta app ɗin da hannu. Bari mu ɗauki GarageBand a matsayin tsohonampda:
Ƙayyadaddun bayanai
Takardu / Albarkatu
![]() |
midiplus 4-Shafuka Akwatin MIDI Sequencer+Controller [pdf] Manual mai amfani 4-Shafuka Akwatin MIDI Sequencer Controller |