MICROCHIP AN3523 UWB Tsararren Tsaro Mai Canja wurin Aikace-aikacen Bayanin Mai Amfani
Gabatarwa
Tsari don auna nisa ta amfani da siginonin rediyo na lokacin tafiya-tafiya suna zama mafi shahara a cikin motoci na yau da aka sanye da Passive Entry/Passive Start (PEPS).
Da zarar an auna ƙimar tazarar, ana iya tabbatar da kusancin maɓalli da motar.
Ana iya amfani da wannan bayanin don toshe harin Relay (RA).
Duk da haka, ba tare da aiwatar da hankali ba, irin waɗannan hanyoyin tabbatar da kusanci ba su isa su kiyaye wani harin gaba ba.
Wannan takaddar tana bayyana mahimman abubuwan tsaro da hanyoyin da ake magance su tare da Microchip ATA5350 Ultra-Wide-Band (UWB) Transceiver IC.
Saurin Magana
Takardun Magana
- Takardar bayanai:ATA5350
- Bayanan Bayani na ATA5350
- Mridula Singh, Patrick Leu da Srdjan Capkun, "UWB tare da Sake oda Pulse: Tsare Tsare Tsakanin Relay da Harin Layer na Jiki," a cikin Cibiyar Sadarwa da Rarraba Tsarin Tsaro Taro (NDSS), 2020
- Aanjhan Ranganathan and Srdjan Capkun, “Muna Kusa da Gaske? Tabbatar da kusanci a cikin Tsarin Mara waya," a cikin Tsaro na IEEE & Mujallar Sirri, 2016
Gajartawa/Gagajewa
Tebur 1-1. Gajartawa/Gagajewa
Gajartawa/Gagajewa | Bayani |
BCM | Module Control Body |
CAN | Cibiyar Sadarwar Yanki Mai Gudanarwa |
ED/LC | Gano Farko/Late Commit |
IC | Hadaddiyar da'ira |
ID | Ganewa |
IV | Darajar farko |
LIN | Cibiyar Sadarwar Sadarwar Gida |
PEPS | Shigar Mai Wuce/Farawa Mai Ƙauye |
PR | Prover |
RA | Relay Attack |
RNR | Random Nonce data |
SSID | Amintaccen Mai Gano Zama |
UHF | Matsakaici-High Frequency |
UWB | Ultra-Wideband |
VR | Mai tabbatarwa |
Daure Distance
Na'urorin ATA5350 guda biyu (na misaliample, key fob da mota) ana iya saita su don ƙididdige nisa ta hanyar auna lokacin tashin siginar UWB a tsakanin su.
Akwai nau'ikan na'urori guda biyu da ke cikin aikin:
- Na'urar farko: wanda kuma aka sani da Verifier (fob) yana fara awo
- Na'ura ta biyu: wanda kuma aka sani da Prover (mota) yana ba da amsa ga telegram ɗin bayanai Ƙimar da aka auna, lokacin tafiya-tafiya, tsakanin na'urorin ana amfani da su don ƙididdige nisa ta amfani da tsari mai sauƙi:
nesa=(lokacin zagaye na gudun haske)
Matsayin Al'ada Zaman Ƙirar Nisa (VR/PR)
Hoto mai zuwa yana kwatanta aikace-aikace don yin ma'auni mai nisa tare da transceiver ATA5350 UWB ta amfani da Yanayin Al'ada.
Hoto na 2-1. Tsarin Ma'auni na Ƙirar Nisa
Ana rarraba sadarwa da musayar bayanai tsakanin kumburin tabbatarwa da kumburin Prover zuwa sassa kuma yana gudana cikin tsari mai zuwa:
- Mai tabbatarwa yana aika buƙatar auna nisa ta bugun bugun jini
- Prover yana karɓar buƙatar Tabbatarwa
- Prover yana jiran ƙayyadadden lokacin juyawa (16uS)
- Prover yana aika martanin auna nisa na bugun jini
- Mai tabbatarwa yana karɓar amsawar Prover
Yanayin al'ada na VR/PR ana samun zaman jeri ta amfani da teligram na bugun jini tare da tsari da aka nuna a cikin adadi mai zuwa.
Hoto na 2-2. Yanayin Al'ada VR/PR Pulse Telegrams
Mai tabbatarwa
Juya Lokaci
Prover
A cikin yanayin al'ada, ana tsara ƙimar ma'ana don RNRv da RNRp zuwa bugun jini ta amfani da ƙayyadaddun tsarin yada bugun jini 1 zuwa 16, wanda aka bayyana a ƙasa:
- Ma'ana Bit 0 = tsarin bugun jini 1101001100101100
- Ma'ana Bit 1 = tsarin bugun jini 0010110011010011
Ga Mai Tabbatarwa, SSID 4-byte da 4-byte RNRv an tsara su zuwa tsarin bugun bugun jini 1024 kuma an haɗa su tare da bugun bugun Preamble da Sync don samar da telegram mai lamba 1375.
Hakanan ana ƙirƙirar telegram ɗin bugun bugun jini ta Prover ta irin wannan hanya.
Wayoyin hannu na bugun jini da ke amfani da wannan tsayayyen tsari suna da rauni ga harin jiki kuma bai kamata a yi amfani da su azaman ma'auni ga PEPS Relay Attack.
Don guje wa wannan yanayin, dole ne a aiwatar da ƙarin matakan tsaro.
An kwatanta su a cikin sashe na gaba.
Tabbataccen Zama Mai Ƙarfafa Tasirin Yanayin (VRs/PRs)
Ingantattun aikace-aikacen don yin ma'aunin ɗaure nisa tare da mai ɗaukar ATA5350 UWB ta amfani da Yanayin Amintacce ana nuna shi a cikin Hoto 2-3.
Wannan tsarin haɓakawa ya haɗa da ƙarin:
- Fakitin bayanan bazuwar don amincin saƙo (RNRv da RNRp)
- Bazuwar fakitin bayanan bugun bugun bugun jini sake yin oda (IV, KEY)
Kafin fara zaman ma'aunin nesa, SSID, RNRv, RNRp, IV da KEY dabi'u dole ne a canza su daga Module Sarrafa Jiki (BCM) zuwa Mai tabbatarwa ta hanyar hanyar da aka rufaffen (don ex.ample PEPS UHF tashar) zuwa ga Prover(s) kan amintaccen tashar sadarwar CAN ko LIN.
Bayan kammala zaman ma'aunin nisa, Mai tabbatarwa yana aika bayanan nisa da aka ƙididdige zuwa BCM akan hanyar haɗin UHF da aka rufaffen (na misali.ample, tashar PEPS)
Hoto na 2-3. Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare-Tsare
Amintaccen Mai Gano Zama (SSID)
Bayanin SSID da BCM ya bayar ana gyara su zuwa telegram na bugun bugun UWB. Idan an kunna duba SSID, kawai ana karɓar telegram ɗin bugun bugun jini tare da ingantattun ƙimar SSID.
Ana ƙare zaman nan da nan idan SSID bai dace ba.
Duba littafin jagorar mai amfani don daidaitaccen bit Kanfigareshan a cikin rijista A19.
Fakitin Bayanan Bazuwar don Tabbatarwa da Prover (RNRv da RNRp)
Ana amfani da ƙimar RNRv da RNRp waɗanda BCM ke bayarwa don bincika sahihancin saƙon wayar bugun bugun UWB da aka karɓa.
Prover yana ba da rahoton ƙimar da aka karɓa daga Mai tabbatarwa, RNRv', zuwa BCM akan amintaccen tashar sadarwar CAN ko LIN a ƙarshen zaman ma'aunin nesa.
Idan BCM ya ƙayyade RNRv ≠ RNRv', ana ɗaukar ma'aunin nisa mara inganci.
Hakazalika, Mai tabbatarwa yana ba da rahoton ƙimar da aka karɓa daga Prover, RNRp', zuwa BCM akan hanyar haɗin UHF mai rufaffen (na tsohonample, tashar PEPS) a ƙarshen lokacin ma'aunin nisa.
Idan BCM ya ƙayyade RNRp ≠ RNRp', ana ɗaukar ma'aunin nisa mara inganci.
Pulse Scrambling (IV, KEY)
Ana aiwatar da ƙwanƙwasa bugun jini don samar da hanyar da za a tabbatar da ma'aunin tazara daga duk hare-haren rage tazarar Layer na zahiri[3].
Domin murkushe telegram ɗin bugun bugun UWB, Yanayin Tsaro ya sake yin oda kuma yana bazuwar filayen bayanan RNRv da RNRp na telegram ɗin bugun bugun.
Ana samun sake yin odar bugun bugun jini ta maye gurbin kafaffen tsarin yada bugun jini da aka yi amfani da shi a Yanayin Al'ada tare da tsayayyen tsari daga Teburin Neman Fihirisa da aka ɗora gabanin zaman auna nisa.
Bazuwar bugun bugun jini yana samuwa ta hanyar amfani da keɓantaccen OR aiki tsakanin ɓangarorin da aka sake yin oda da lambar bazuwar daga Trivium block cipher.
Ana nuna waɗannan ayyukan ta hanyar hoto a cikin adadi mai zuwa.
Yana da kyau a ambaci cewa pulse Re-oda da Randomization kawai ya shafi filin bayanai na RNR.
The Preamble, Sync da SSID ba su ruguje ba.
Hoto na 2-4. Tsarin Sake oda Pulse
Nau'o'in Hare-Hare-Hare-Haren Nisa
Ba tare da la'akarin ƙira da ya dace ba, Tabbatar da kusanci ko tsarin ƙulla nisa na iya zama mai rauni ga hare-haren canza nisa.
Waɗannan hare-haren na iya yin amfani da raunin da ke cikin bayanan bayanan da/ko na zahiri don sarrafa tazarar da aka auna.
Ana iya hana hare-haren Layer na bayanai ta haɗa da ɓoye mai ƙarfi kuma wannan hanyar ta riga ta fara aiki akan tsarin PEPS a cikin motoci na yau.
Hare-hare na jiki suna da matukar damuwa saboda akwai yuwuwar aiwatar da harin ba tare da boye-boye ba, haka nan hare-haren suna amfani da bayanan da aka samu ta hanyar saurara da wasa (wanda aka haɗa ko gyara) ko sake kunna siginar rediyo don sarrafa ma'aunin nesa[4].
Mahallin wannan takaddun yana aiwatar da Tabbatar da kusanci na maɓalli na maɓalli a cikin tsarin PEPS, don haka wannan takaddar tana mai da hankali ne kawai akan barazanar da ke iya haifar da tsarin don ba da rahoton nesa da bai kai na gaske ba.
Hanyoyin da aka fi amfani da su na hawan Layer-Layer, harin rage nisa sune:
- Cicada Attack - Yana amfani da siginar ƙayyadaddun siginar duka gabaɗaya da ɗaukar nauyin bayanai
- Injection Preamble - Yana amfani da ƙayyadaddun tsari na gabatarwar
- Gano Farko/Marigayi Haɗari – Yana amfani da tsayin alamar alama
Cicada Attack
Idan tsarin ma'aunin lokacin tashi yana amfani da fakitin bayanai da aka riga aka ƙayyade don jeri, akwai yuwuwar maharin ya haifar da siginar amincewa da ƙeta tun kafin ingantacciyar siginar Prover ta karɓi ingantacciyar siginar jeri.
Cicada Attack yana ɗaukar advantage na tsarin da ke da wannan rauni na jiki ta hanyar ci gaba da watsa siginar amincewa (Prover) tare da babban iko idan aka kwatanta da ainihin Prover[4].
Wannan yana sa ingantaccen Tabbaci ya karɓi siginar amincewar ɓarawo da wuri fiye da ingantacciyar siginar amincewa.
Wannan yana yaudarar tsarin don ƙididdige nisa mara kuskure da gajeriyar hanya (duba adadi mai zuwa).
Dole ne a guji yanayin al'ada saboda yana sa mai amfani ya zama mai rauni ga harin Cicada.
Madadin haka, dole ne a zaɓi yanayin Amintaccen.
Yana maye gurbin fakitin bayanan da aka riga aka bayyana tare da fakitin bayanai na musamman kuma yana toshe irin wannan harin.
Hoto na 3-1. Cicada Attack
Preamble Allurar
A irin wannan harin, barawon ya yi yunkurin yin kamar haka:
- Yi amfani da iliminsa na tsarin gabatarwa (wanda jama'a suka sani)
- Yi la'akari da ƙididdiga don amintaccen ɗaukar nauyin bayanai ( koma zuwa Sashe na 2.2.3 Pulse Scrambling (IV, KEY))
- Ci gaba da cikakken watsawa (Preamble + Data Payload) ta adadin, TA, da wuri fiye da ingantaccen Prover zai ba da amsa.
Dubi adadi mai zuwa don cikakkun bayanai.
Hoto na 3-2. Preamble Injection Attack
Ta hanyar ƙira, na'urar ATA5350 tana amfani da halayen RF na preamble don ƙirƙirar madaidaicin s.ampling profile don gano bugun jini na gaba.
Idan gabatarwar da aka yi wa allurar TA da wuri da ingantacciyar amsa ta kai ga kuskure sampa lokacin, sauran amintattun bayanan da aka biya ba za a karɓi daidai ba, kuma za a toshe harin.
Gano Farko/Hare-Haren Late
Wata sifa ta zahiri wacce za'a iya amfani da ita don sarrafa ma'aunin nesa ita ce hanyar da aka ɓoye bayanai.
Saboda yanayin rediyon UWB, ana shigar da bayanan bayanan ma'ana ta amfani da jeri na bugun jini wanda aka tattauna a baya a Sashe na 2.1 Na al'ada Mode Distance Bonding Session (VR/PR).
Waɗannan jeri-tunan bugun jini suna samar da alama kuma rediyon UWB ke amfani da su don haɓaka hankali & ƙarfi.
A haƙiƙa, radiyon UWB suna da ikon tantance alamar da aka watsa daidai, koda an rasa wasu nau'ikan bugun jini.
Saboda haka, tsarin rediyo na UWB suna da rauni ga harin Farko Gane/Late Commit (ED/LC).
Ƙa'idar da ke bayan harin ED/LC ita ce haɓaka fakitin bayanan da aka yarda ta hanyar tsinkayar alamar alama bayan karɓar ɓangaren farko na sa kawai.
An kammala harin ta hanyar aika fakitin bayanan karya da wuri fiye da ingantaccen Prover (duba adadi mai zuwa).
Hoto na 3-3. Gano Farko/Hare-Haren Late
Yanayin Amintaccen yana toshe duk harin ED/LC kuma ana ba da shawarar don guje wa irin wannan harin rage nisa.
Ana samun wannan ta hanyar maye gurbin ƙayyadaddun tsarin bugun jini (Yanayin al'ada) tare da tsarin bugun jini da aka sake yin oda (Yanayin Amintaccen) waɗanda maharin ba su sani ba.
Bayanin da ake buƙata don sake yin oda da kyau na tsarin bugun jini an san su ga duka Mai Tabbatarwa da Prover kafin fara kowane zama na jere, amma ba ga maharin ba.
An yi bayanin duk tsarin sake odar bugun bugun jini a Sashe na 2.2.3 Pulse Scrambling (IV, KEY) kuma an nuna shi a hoto a hoto 2-4.
Muhimmancin Protocol
Don tabbatar da sahihancin saƙon mai tabbatarwa da kuma Prover, ana buƙatar ƙa'idar Kalubale-Amsa.
Ɗaya daga cikin rashin lahani na farko na IEEE® 802.15.4a/f misali shi ne cewa ba shi da tanade-tanade don ingantaccen tabbaci, kuma ba tare da wannan damar ba, tsarin ma'auni na lokaci-lokaci yana cikin haɗari daga hare-haren motsa jiki na jiki da kuma hare-haren sake kunnawa mai sauƙi [4].
ATA5350 yana da wannan damar, wanda aka bayyana a cikin Sashe na 2.2.2 Random Data Packet for Verifier and Prover (RNRv da RNRp) kuma wakilta a cikin Hoto 2-3.
Kammalawa
An ƙera ATA5350 Impulse Radio UWB Radio tare da kiyaye tsaro.
Ta zaɓar yanayin Amintaccen, wanda ke goyan bayan sake yin odar bugun bugun jini da tabbatar da saƙo (goyan bayan ƙa'idar Kalubale-Amsar), ana iya tabbatar da ma'aunin tazarar da ya haifar da kusan kariya daga hare-haren ƙeta.
Tarihin Bita daftarin aiki
Bita | Kwanan wata | Sashe | Bayani |
A | 06/2020 | Takardu | Bita na farko |
Microchip Website
Microchip yana ba da tallafin kan layi ta hanyar mu websaiti a: www.microchip.com/.
Wannan webana amfani da site don yin files da bayanai cikin sauƙin samuwa ga abokan ciniki.
Wasu daga cikin abubuwan da ake samu sun haɗa da:
- Tallafin samfur: Takardar bayanai da errata, bayanin kula da aikace-aikace da sampshirye-shirye, albarkatun ƙira, jagororin mai amfani da takaddun tallafi na hardware, sabbin fitattun software da software da aka adana
- Gabaɗaya Taimakon Fasaha: Tambayoyin da ake Yi akai-akai (FAQs), buƙatun tallafin fasaha, ƙungiyoyin tattaunawa kan layi, jerin membobin shirin abokan hulɗa na Microchip
- Kasuwancin Microchip: Mai zaɓin samfur da jagororin yin oda, sabbin fitowar manema labarai na Microchip, jerin tarukan karawa juna sani da abubuwan da suka faru, jerin ofisoshin tallace-tallace na Microchip, masu rarrabawa da wakilan masana'anta
Sabis ɗin Sanarwa Canjin samfur
Sabis ɗin sanarwar canjin samfur na Microchip yana taimakawa abokan ciniki su kasance a halin yanzu akan samfuran Microchip.
Masu biyan kuɗi za su karɓi sanarwar imel a duk lokacin da aka sami canje-canje, sabuntawa, bita ko ƙirƙira da ke da alaƙa da ƙayyadadden dangin samfur ko kayan aikin ci gaba na ban sha'awa.
Don yin rajista, je zuwa www.microchip.com/pcn kuma bi umarnin rajista.
Tallafin Abokin Ciniki
Masu amfani da samfuran Microchip na iya samun taimako ta hanyoyi da yawa:
- Mai Rarraba ko Wakili
- Ofishin Talla na Gida
- Injiniyan Magance Ciki (ESE)
- Goyon bayan sana'a
Abokan ciniki yakamata su tuntuɓi mai rarraba su, wakilin ko ESE don tallafi.
Hakanan akwai ofisoshin tallace-tallace na gida don taimakawa abokan ciniki.
An haɗa lissafin ofisoshin tallace-tallace da wurare a cikin wannan takaddar.
Ana samun tallafin fasaha ta hanyar websaiti a: www.microchip.com/support
Tsarin Gano Samfur
Don yin oda ko samun bayanai, misali, kan farashi ko bayarwa, koma masana'anta ko ofishin tallace-tallace da aka jera.
Siffar Kariyar Lambar Na'urorin Microchip
Kula da cikakkun bayanai masu zuwa na fasalin kariyar lambar akan na'urorin Microchip:
- Samfuran Microchip sun hadu da ƙayyadaddun bayanai da ke ƙunshe a cikin takamaiman takaddar bayanan Microchip ɗin su.
- Microchip ya yi imanin cewa dangin samfuran sa na ɗaya daga cikin mafi amintattun iyalai iri iri a kasuwa a yau, lokacin da aka yi amfani da su ta hanyar da aka yi niyya kuma ƙarƙashin yanayin al'ada.
- Akwai rashin gaskiya da yiwuwar haramtattun hanyoyin da ake amfani da su don keta fasalin kariyar lambar.
Duk waɗannan hanyoyin, bisa ga iliminmu, suna buƙatar amfani da samfuran Microchip ta hanyar da ba ta dace da ƙayyadaddun aiki da ke ƙunshe a cikin Fayil ɗin Bayanai na Microchip.
Mai yiyuwa ne, mai yin haka ya tsunduma cikin satar dukiya. - Microchip yana shirye ya yi aiki tare da abokin ciniki wanda ya damu game da amincin lambar su.
- Babu Microchip ko kowane masana'anta na semiconductor ba zai iya ba da garantin amincin lambar su ba.
Kariyar lambar baya nufin cewa muna ba da garantin samfurin a matsayin "marasa karyewa."
Kariyar lambar tana ci gaba da haɓakawa.
Mu a Microchip mun himmatu don ci gaba da haɓaka fasalin kariyar lambar samfuranmu.
Ƙoƙarin karya fasalin kariyar lambar Microchip na iya zama cin zarafin Dokar Haƙƙin mallaka na Millennium Digital.
Idan irin waɗannan ayyukan suna ba da izinin shiga software ɗinku ba tare da izini ba ko wasu aikin haƙƙin mallaka, kuna iya samun haƙƙin kai ƙara don taimako a ƙarƙashin waccan Dokar.
Sanarwa na Shari'a
Bayanin da ke cikin wannan ɗaba'ar game da aikace-aikacen na'ura da makamantansu ana bayar da su ne kawai don jin daɗin ku kuma ana iya maye gurbinsu da sabuntawa.
Alhakin ku ne don tabbatar da cewa aikace-aikacenku ya dace da ƙayyadaddun bayananku.
MICROCHIP BA YA YI WAKILI KO GARANTI KOWANE IRI KO BAYANI KO BAYYANA, RUBUTU KO BAKI, SHARI'A KO SAURAN BA, DANGANE DA BAYANIN, GAME DA AMMA BAI IYA IYA DOLE GA HANYA, IYAKA BA, MANUFAR.
Microchip ya musanta duk wani alhaki da ya taso daga wannan bayanin da amfaninsa.
Amfani da na'urorin Microchip a cikin tallafin rayuwa da/ko aikace-aikacen aminci gabaɗaya yana cikin haɗarin mai siye, kuma mai siye ya yarda ya kare, ramuwa da riƙe Microchip mara lahani daga kowane lalacewa, da'awar, dacewa, ko kashe kuɗi sakamakon irin wannan amfani.
Ba a isar da lasisi, a fakaice ko akasin haka, ƙarƙashin kowane haƙƙin mallaka na Microchip sai dai in an faɗi haka.
Alamomin kasuwanci
Sunan Microchip da tambari, tambarin Microchip, Adaptec, Kowane Rate, AVR, tambarin AVR, AVR Freaks, Bes Time, Bit Cloud, guntu KIT, tambarin KIT, ƙwaƙwalwar Crypto, Crypto RF, dsPIC, Flash Flex, Flex PWR, HELDO, IGLOO, Jukebox,
Kee Loq, Kleer, LAN Check, Link MD, maX Stylus, maX Touch, Media LB, mega AVR, Micro semi, Micro semi logo, MAFI,
YAWAN tambari, MPLAB, Opto Lyzer, Packe Time, PIC, pico Power, PICSTART, tambarin PIC32, Wuta ta Polar, Mai tsara Prochip,
Q Touch, SAM-BA, Sen Genuity, Spy NIC, SST, SST Logo, Super Flash, Symmetrical, Sync Server, Tachyon,
Temp Trackr, Tushen Lokaci, ƙaramin AVR, UNI/O, Vectron, da XMEGA alamun kasuwanci ne masu rijista na Fasahar Microchip
An haɗa shi a cikin Amurka da sauran ƙasashe.
APT, Clock Works, The Embedded Control Solutions Company, Ether Synch, Flash Tec, Hyper Speed Control, Hyper Light Load, Intel limos, Libero, Mota Bench, m Touch, Power mite 3, Precision Edge, Pro ASIC, Pro ASIC Plus,
Tambarin Pro ASIC Plus, Quiet-Wire, Smart Fusion, Duniyar Daidaitawa, Temux, Cesium Time, Hub Hub, Time Pictra, Mai Ba da Lokaci,
Vite, Hanyar Win, da ZL alamun kasuwanci ne masu rijista na Microchip Technology Incorporated a cikin Amurka
Maɓallin Maɓalli na kusa, AKS, Analog-for-da-Digital Age, Duk wani Capacitor, Duk A ciki, Duk wani waje, Blue Sky, Body Com, Code Guard, Crypto Tantance kalmar sirri, Crypto Automotive, Crypto Companion, Crypto Controller, dsPICDEM, dsPICDEM.net, Dynamic Matching Matching, DAM, ECAN, Inter-Centre Inter-Centre-Cibiyar Shirye-shirye Haɗin Chip, Jitter Blocker, Kleer Net, tambarin Kleer Net, mem Brain, Mindi, MiFi, MPASM, MPF, Tambarin Bokan MPLAB, MPLIB, MPLINK, Multi TRAK, Net Detach, Ƙwararren Code Generation, PICDEM, PICDEM. net, PIC kit, wutsiya PIC, Smart Smart, Silicon mai tsabta, Q Matrix, REAL ICE, Ripple Blocker, SAM-ICE, Serial Quad I/O, SMART-IS, SQI, Super Switcher, Super Switcher II, Total Jimiri, TSHARC, Duba USB, Vari Sense, View Span, Wiper Lock, Wireless DNA, da ZENA alamun kasuwanci ne na Microchip Technology Incorporated a Amurka da wasu ƙasashe.
SQTP alamar sabis ce ta Microchip Technology Incorporated a cikin Amurka
Alamar Adaptec, Frequency on Buƙata, Fasahar Adana Silicon, da Seem com alamun kasuwanci ne masu rijista na Microchip Technology Inc. a wasu ƙasashe.
GestIC alamar kasuwanci ce mai rijista ta Microchip Technology Germany II GmbH & Co. KG, reshen Microchip Technology Inc., a wasu ƙasashe.
Duk sauran alamun kasuwanci da aka ambata a nan mallakin kamfanoninsu ne.
© 2020, Microchip Technology Incorporated, Buga a cikin Amurka, Duk hakkoki.
ISBN: 978-1-5224-6300-9
AMBA, Arm, Arm7, Arm7TDMI, Arm9, Arm11, Artisan, babba. LITTLE, Cordio, Core Link, Core Sight, Cortex, Design Start, Dynamo, Jazelle, Keil, Mali, Mbed, Mbed Enabled, NEON, POP, Real View, Secur Core, Socrates, Thumb, Trust Zone, ULINK, ULINK2, ULINK-ME, ULINK-PLUS, ULINKpro, µVision, Versatile alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Arm Limited (ko rassan sa) a cikin Amurka da/ko wani wuri.
Tsarin Gudanar da inganci
Don bayani game da Tsarin Gudanar da Ingancin Microchip, da fatan za a ziyarci: www.microchip.com/quality.
Ofishin Kamfanin
2355 West Chandler Blvd.
Chandler, AZ 85224-6199
Tel: 480-792-7200
Fax: 480-792-7277
Goyon bayan sana'a: www.microchip.com/support
Web Adireshi: www.microchip.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
MICROCHIP AN3523 UWB Bayanan Tsaro na Amincewa da Bayanan Bayanin Aikace-aikacen [pdf] Jagorar mai amfani AN3523 UWB Bayanin Tsaro Mai Canjawa Bayanin Aikace-aikacen Bayanan kula, AN3523, UWB Bayanan Tsaro na Tsaro na Aikace-aikacen Bayanan kula, Bayanan kula da aikace-aikacen la'akari |