Meshforce M1 Mesh WiFi System
Kafin mu fara
Mun kuma ba da zaɓi mafi sauƙi don jagorance ku kan yadda ake saita shi.
View jagorar bidiyo na kan layi a www.imeshforce.com/m1 Wannan bidiyon zai jagorance ku ta hanyar saitin.
Hanyoyin haɗi masu amfani:
Tushen Ilimi na MeshForce: support.imeshforce.com Zazzage littafin mai amfani: www.imeshforce.com/m1/manuals Zazzage ƙa'idar: www.imeshforce.com/download
Ma'aikatan tallafin fasaha a shirye suke su taimaka.
- Tuntube mu: www.imeshfoce.com/help
- Yi mana imel: cs@imeshforce.com
Farawa
Don saitawa, zazzage ƙa'idar My Mesh don iOS da Android. App ɗin zai bi ku ta hanyar saitin.
Zazzage My Mesh don na'urorin hannu, je zuwa: www.imeshforce.com/app
Bincika Meshforce a cikin Store Store ko Google Play. Zazzage My Mesh app
Ko duba lambar QR don saukewa.
Haɗin Hardware
Haɗa maɓallin raga na farko zuwa wuta, sannan yi amfani da kebul na ethernet don haɗa modem ɗinka zuwa raga. Idan kun sayi fakiti 3, zaɓi kowane ɗaya azaman maƙallan raga na farko.
Haɗa WiFi
Duba alamar da ke ƙasan na'urar, ana buga tsoffin sunan WiFi (SSID) da kalmar wucewa a wurin.
Muhimmi: Haɗa zuwa wannan sunan WiFi akan na'urar tafi da gidanka, sannan shigar da app don saitawa.
Saita Mesh a cikin App
Bayan an haɗa wayarka zuwa WiFi na farko, shigar da App, sannan danna Saita don farawa.
App ɗin zai gano nau'in haɗin ku ta atomatik
Idan app ɗin ya kasa ganowa, da fatan za a zaɓi nau'in haɗin ku da hannu. Akwai nau'ikan haɗin kai guda 3 da ke da tallafi:
Nau'in Bayani
- PPPOE: Ya dace don amfani idan ISP ɗin ku ya ba da sunan mai amfani da kalmar wucewa ta PPPOE.
- DHCP: Sami adireshin IP daga ISP ta atomatik. Idan ISP ɗinku bai samar da sunan mai amfani da kalmar wucewa ba, zaɓi DHCP don haɗawa.
- A tsaye IP: Nemi daidaitawa daga ISP ɗinku idan kuna amfani da IP mai tsayi.
Saita Sunan WiFi / Kalmar wucewa
Saita sunan WiFi na sirri da kalmar wucewa don maye gurbin tsohuwar masana'anta. Dole ne kalmar wucewa ta ƙunshi aƙalla haruffa 8. Matsa Ok kuma jira na ɗan lokaci, an sami nasarar saita wurin raga na farko.
Ƙara ƙarin Rukunin Rugu
Ƙaddamar da ƙarin maƙallan raga kuma shigar da ƙa'idar, za a iya gano wurin ta atomatik idan yana kusa da babban batu. Idan ba haka ba. ƙara da hannu a cikin app. Je zuwa Saituna - Ƙara raga. Duba lambar QR akan alamar samfur.
Lura:
A kiyaye kowane maki 2 na raga tsakanin mita 10 ko dakuna 2 nesa. Nisantar tanda na microwave da firiji, don amfanin cikin gida kawai.
Duk Saiti, Ji daɗin WiFi ɗinku
Za ku ga matsayin tsarin WiFi akan shafin gida.
Sarrafa WiFi Daga nesa
Danna a shafin farko na kusurwar dama, yi rijista, kuma shiga cikin asusunku, zaku iya sarrafa WiFi daga nesa. Hakanan zaka iya amfani
shi don shiga.
Izinin Asusu
Don ƙara 'yan uwa don sarrafa WiFi, je zuwa Saituna - Izinin Asusu. Buga a cikin ID ɗin sa ko ta da aka nuna akan profile shafi.
Lura: Ana iya ganin fasalin izinin asusun don mai gudanarwa na WiFi kawai.
Bincike da Sake saiti
Idan kana buƙatar sake saita na'urar, yi amfani da abu mai kaifi (kamar alƙalami) kuma danna maɓallin sake saiti na tsawon daƙiƙa 10 har sai mai nuna LED ya lumshe kore.
LED | Matsayi | Take aiki |
Ganyen Magana |
Haɗin Intanet yana da kyau. |
|
Green Pulse | An shirya samfurin don saitin | Haɗa WiFi, je zuwa App |
Sake saitin samfurin cikin nasara | kuma saita raga. Idan ƙara as
ƙarin maki, je zuwa ga |
|
App ɗin yana ƙara raga. | ||
Yellow Solid | Haɗin Intanet daidai ne | Sanya ragar kusa da |
babban raga | ||
Red m | Saitin ya gaza ko lokacin ya ƙare | Je zuwa App kuma duba kuskuren |
saƙon, Sake saita batu zuwa | ||
fara sake. | ||
Ba a iya haɗawa zuwa ga | Duba matsayin sabis na Intanet | |
Intanet | tare da ISP ku |
TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA
Menene kewayon kewayon Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Tsarin Meshforce M1 Mesh WiFi yana ba da ɗaukar hoto har zuwa murabba'in ƙafa 4,500.
Nodes nawa ne aka haɗa a cikin Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Meshforce M1 Mesh WiFi System ya zo tare da nodes uku don ƙirƙirar hanyar sadarwa ta raga.
Menene matsakaicin matsakaicin saurin mara waya wanda Meshforce M1 Mesh WiFi System ke tallafawa?
Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan saurin mara waya har zuwa 1200 Mbps.
Zan iya ƙara ƙarin nodes don faɗaɗa Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Ee, zaku iya ƙara ƙarin nodes don faɗaɗa ɗaukar hoto na Meshforce M1 Mesh WiFi System da ƙirƙirar cibiyar sadarwa mai girma.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan fasahar band-band?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan fasahar band-band, yana aiki akan duka mitar mitar 2.4 GHz da 5 GHz.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana da ginanniyar kulawar iyaye?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana ba da ginanniyar kulawar iyaye, yana ba ku damar sarrafawa da ƙuntata damar intanet don takamaiman na'urori ko masu amfani.
Zan iya saita cibiyar sadarwar baƙo tare da Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan ƙirƙirar cibiyar sadarwar baƙo don samar da hanyar intanet ga baƙi yayin kiyaye babbar hanyar sadarwar ku.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan haɗin Ethernet?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana da tashoshin Ethernet akan kowane kulli, yana ba ku damar haɗa na'urori masu waya don ingantaccen haɗin gwiwa da sauri.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana dacewa da Alexa ko Mataimakin Google?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System ya dace da duka Alexa da Mataimakin Google, yana ba ku damar sarrafa wasu fasaloli ta amfani da umarnin murya.
Zan iya sarrafa Meshforce M1 Mesh WiFi System daga nesa?
Ee, zaku iya sarrafawa da sarrafa Meshforce M1 Mesh WiFi System ta hanyar wayar hannu, wanda ke ba ku damar daidaita saituna da saka idanu kan hanyar sadarwar ku daga ko'ina.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan fasahar MU-MIMO (Multi-User Multiple-Input Multiple-Fit)?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan fasahar MU-MIMO, wanda ke haɓaka aiki da ingancin hanyar sadarwar ku ta Wi-Fi lokacin da aka haɗa na'urori da yawa a lokaci guda.
Zan iya kafa VPN (Virtual Private Network) tare da Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan wucewar VPN, yana ba ku damar kafa haɗin VPN daga na'urorin da aka haɗa da hanyar sadarwa.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana da ginanniyar fasalulluka na tsaro?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System ya ƙunshi ginannun fasalulluka na tsaro, kamar ɓoye WPA/WPA2, don kare hanyar sadarwar ku daga shiga mara izini.
Shin Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan yawo mara kyau?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan yawo mara kyau, yana barin na'urorinku su haɗa kai tsaye zuwa sigina mafi ƙarfi yayin da kuke motsawa cikin gidanku.
Zan iya ba da fifiko ga wasu na'urori ko aikace-aikace don bandwidth akan Meshforce M1 Mesh WiFi System?
Ee, Meshforce M1 Mesh WiFi System yana goyan bayan saitunan ingancin Sabis (QoS), wanda ke ba ku damar fifita takamaiman na'urori ko aikace-aikace don ingantaccen rarraba bandwidth.
BIDIYO - SAMUN KYAUTAVIEW
SAUKAR DA MAGANAR PDF: Meshforce M1 Mesh WiFi Tsarin Mai amfani da Manual