Fitowa ɗaya na 100W tare da Ayyukan PFC
Saukewa: EPP-100 jerin
■ Siffofin:
- 4 ″ x2″ Karamin girman
- Universal shigar da AC / Cikakken kewayo
- Ayyukan PFC da aka gina a ciki
- Babban inganci har zuwa 92.5%
- Kariya: Gajeren kewayawa / Ɗaukar nauyi / Sama da voltage/Mafi yawan zafin jiki
- 75W free iska convection, 100W tare da 20CFM tilasta iska
- Alamar LED don kunna wuta
- Babu amfani da wutar lantarki <0.5W
- Gina-in 12V/0.3A fitarwa na taimako
- 3 shekaru garanti
BAYANI
MISALI | Saukewa: EPP-100-12 | Saukewa: EPP-100-15 | Saukewa: EPP-100-24 | Saukewa: EPP-100-27 | Saukewa: EPP-100-48 | |
FITARWA | DC VOLTAGE | 12V | 15V | 24V | 27V | 48V |
MATSALAR YANZU (convection) | 6.3 A | 5A | 3.2 A | 2.8 A | 1.6 A | |
KYAUTA YANZU (20CFM FAN) | 8.5 A | 6.67 A | 4.2 A | 3.71 A | 2.1 A | |
YAWAN YANZU (convection) | 0 ~ 6.3A | 0 ~ 5A | 0 ~ 3.2A | 0 ~ 2.8A | 0 ~ 1.6A | |
MAGANAR YANZU (20CFM FAN) | 0 ~ 8.5A | 0 ~ 6.67A | 0 ~ 4.2A | 0 ~ 3.71A | 0 ~ 2.1A | |
KYAUTA WUTA (convection) | 75.6W | 75W | 76.8W | 75.6W | 76.8W | |
KYAUTA WUTA (20CFM FAN) | 102W | 100.05W | 100.8W | 100.17W | 100.8W | |
RIPPLE & RUTU (max.) Lura.2 | 120mVp-p | 150mVp-p | 240mVp-p | 240mVp-p | 300mVp-p | |
VOLTAGDA ADJ. RANGE | 11.76 ~ 12.6V | 14.7 ~ 15.75V | 23.52 ~ 25.2V | 26.46 ~ 28.35V | 47.04 ~ 50.4V | |
VOLTAGE Kulawar haƙuri. 3 | ± 2.0% | ± 2.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | |
HUKUNCIN LAYYA | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | ± 0.5% | |
HUKUNCIN LOKACI | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | ± 1.0% | |
SETUP, TASHI LOKACI | 1000ms, 30ms/230VAC 2000ms, 30ms/115VAC a cikakken kaya | |||||
RIKE LOKACI (Nau'i) | 16ms/230VAC 16ms/115VAC a cikakken kaya | |||||
INPUT | VOLTAGE RANGE bayanin kula.5 | 90 ~ 264VAC 127 ~ 370VDC | ||||
MAFARKI YAWA | 47 ~ 63Hz | |||||
FACTOR WUTA (Nau'in.) | PF>0.95/230VAC PF>0.98/115VAC a cikakken kaya | |||||
INGANTATTU (Nau'i) | 91% | 91% | 92% | 92.5% | 92.5% | |
AC CURRENT (Nau'i) | 1.4A/115VAC 0.7A/230VAC | |||||
INGANTA KYAUTA (Nau'in.) | SANYI START 70A/230VAC | |||||
LEAKAGE YANZU | <2mA/240VAC | |||||
KARIYA | AKAN LAYYA | 105 ~ 145% ƙididdige ƙarfin fitarwa | ||||
Nau'in kariya: Yanayin ɓarna, yana murmurewa ta atomatik bayan an cire yanayin kuskure | ||||||
AKAN VOLTAGE | 13.2 ~ 15.6V | 16.83 ~ 19.5V | 27.7 ~ 31.5V | 30.2 ~ 34.05V | 51.3 ~ 62.7V | |
Nau'in kariya: Kashe o/p voltage, sake kunna wuta don murmurewa | ||||||
WUCE ZAFIN | 110℃±10℃ (RTH2),110℃±5℃ (TSW2) | |||||
Nau'in kariya: Kashe o/p voltage, sake kunna wuta don murmurewa | ||||||
AIKI | WUTA MATAIMAKI(AUX) | 12V@0.3A don tuƙi fan, haƙuri ± 10% a babban fitarwa 100% lodi | ||||
Muhalli | WURIN AIKI. | -30 ~ +70 ℃ (Duba zuwa "Derating Curve") | ||||
DANSHI MAI AIKI | 20 ~ 90% RH marasa amfani | |||||
ZUMUNAR ARZIKI., DANSHI | -40 ~ +85 ℃, 10 ~ 95% RH | |||||
GASKIYA GASKIYA | ± 0.03%/℃ (0 ~ 45 ℃) | |||||
MAGANAR ALTITUDE Note.6 | mita 2000 | |||||
VIBRATION | 10 ~ 500Hz, 2G 10min./1 sake zagayowar, lokaci na 60min. kowane tare da X, Y, Z axes | |||||
KYAUTA & EMC (Lura 4) | MATSAYIN TSIRA | UL62368-1, TUV BS EN/EN62368-1, EAC TP TC 004 yarda | ||||
KARANTA VOLTAGE | I/PO/P:3KVAC I/P-FG:2KVAC O/P-FG:0.5KVAC | |||||
JUMU'A KEBE | I/PO/P, I/P-FG, O/P-FG: 100M Ohms / 500VDC/ 500VDC / 25 ℃/ 70% RH | |||||
Farashin EMC | Yarda da BS EN/EN55032 (CISPR32) Class B, BS EN/EN61000-3-2, -3, EAC TP TC 020 | |||||
EMC LAYYA | Yarda da BS EN / EN61000-4-2,3,4,5,6,8,11, matakin masana'antu masu nauyi, ma'auni A, EAC TP TC 020 | |||||
WASU | Farashin MTBF | 249.6Khrs min. MIL-HDBK-217F (25 ℃) | ||||
GIRMA | 101.6*50.8*29mm (L*W*H) | |||||
CIKI | 0.2Kg; 72pcs / 15.4Kg / 0.82CUFT | |||||
NOTE |
|
■ Ƙayyadaddun inji
Naúrar: mm
AC Input Connector (CN1): JST B3P-VH ko makamancinsa
Fil A'a | Ayyuka | Mating Housing | Tasha |
1 | AC / L | JST VHR ko makamancin haka | JST SVH-21T-P1.1 ko makamancin haka |
2 | Babu Fil | ||
3 | AC/N |
: Ana buƙatar ƙasa
DC Output Connector (CN2): JST B4P-VH ko makamancin haka
Fil A'a | Ayyuka | Mating Housing | Tasha |
1,2 | DC COM | JST VHR ko makamancin haka | JST SVH-21T-P1.1 ko makamancin haka |
3,4 | +V |
FAN Connector(CN105): JST B2B-PH-KS ko makamancin haka
Fil A'a | Ayyuka | Mating Housing | Tasha |
1 | +12V | JST PHR-2 ko makamancin haka | JST SPH-002T-P0.5S ko makamancin haka |
2 | DC COM |
■ Toshe zane
Matsakaicin girman PFC: 47KHz
Matsakaicin girman PWM: 65KHz
∎ Zagin Fitowa
■ Ƙaddamar da Fitarwa VS Input Voltage
File Suna: EPP-100-SPEC 2021-09-15
Takardu / Albarkatu
![]() |
MANA KYAU EPP-100 100W Fitarwa guda ɗaya tare da Ayyukan PFC [pdf] Jagoran Jagora EPP-100, 100W Fitarwa guda ɗaya tare da Ayyukan PFC, 100W Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara |