tambarin mairay

Manual mai amfani na
NDRC160T, NDRC200T
Motar Juyawa

Maieray M02 Mai Nesa Ikon Nuni Mai Juyawar Motoci

Fitacciyar
mai ba da sabis na hardware mai hankali

Na gode don amfani da samfurin * Turntable-BKL ®. Don amincin ku, da fatan za a karanta wannan jagorar mai amfani a hankali kafin shigar da shi

Siffar Samfurin

360-Digiri na juyawa samfurin nuni ko don ɗaukar hoto ko bidiyo.
Maɓallin turawa yana sarrafa alƙawarin juyawa kuma yana daidaita saurin

Maieray M02 Ikon Nesa Mota Tsayawar Nuni Mai Juya - Siffar Samfura

Daidaitaccen tsari

Juyawa guda 1
Kebul na USB guda 1
Ikon nesa guda 1

maieray M02 Ikon Nesa Motoci Tsayawar Nuni Mai Juyawa - Kebul

Ƙayyadaddun bayanai

Kayan abu ABS Saukewa: NDRC160T 1.7-6 RPM
Launi Fari Saukewa: NDRC200T 1.7-4 RPM
Saukewa: NDRC160T 160*45mm Voltage Saukewa: DC5V0.5A
Saukewa: NDRC200T 200*45mm Matsakaicin nauyin 2KG
Hanyar juyawa CW/CCW SPD/SPU Sauƙaƙe Sauƙaƙe Sauƙaƙe

maieray M02 Ikon Nesa Motoci Tsayawar Nuni Mai Juyawa - Nesa

Maieray M02 Mai Nesa Ikon Nuni Mai Juyawar Mota - Hoto 1

Maieray M02 Mai Nesa Ikon Nuni Mai Juyawar Mota - Hoto 2

Bayanan kula

  • Lalacewar da rashin kula da wannan jagorar mai amfani ba ta ƙarƙashin garanti . Dillalin ba zai ɗauki alhakin kowane lahani ko matsaloli da ya haifar ba.
  • Kar a yi fiye da kima akan tebur
  • Yanayin zafin jiki dole ne koyaushe ya kasance tsakanin -5C zuwa +45C. Yi amfani da yanayin bushewar gida
  • Kada a taɓa na'urar da hannayen rigar, saboda zai iya haifar da girgizar lantarki ko rauni.
  • Duk wani gyare-gyare mara izini akan na'urar an hana shi saboda la'akarin aminci.
  • Ƙimar amo ta al'ada tsakanin decibels 55 yayin aikin samfur.

Kulawa da gyarawa

  • Cire haɗin kai daga manyan hanyoyin sadarwa kafin fara aikin kulawa.
  • Muna ba da shawarar tsaftace na'urar akai-akai. Da fatan za a yi amfani da busasshiyar kyalle mai laushi mara laushi. Kada a taɓa yin amfani da barasa ko sauran ƙarfi.
  • ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ne kawai za a gudanar da aikin kulawa
  • Da fatan za a yi amfani da marufi na asali don jigilar kaya idan na'urar tana buƙatar kulawa ta masana'anta.
  • Idan kuna buƙatar kowane kayan gyara, da fatan za a tuntuɓe mu.

Takardu / Albarkatu

Maieray M02 Mai Nesa Ikon Nuni Mai Juyawar Motoci [pdf] Manual mai amfani
M02 Matsakaicin Nuni Mai Juya Motoci, M02, Tsayawar Nuni Mai Juya Motoci, Tsayawar Nuni Mai Juya Mota, Tsayawar Nuni Mai Juya Mota, Matsayin Juya Mota, Matsayin Nuni Mai Juyawa, Tsayawa Nuni, Tsaya

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *