MANHAJAR KYAUTA
Mai hankali • Fasaha • Tsaro
Saitunan haɗi
Ƙarfi Akan Tashar hanyar sadarwa ta raga
Mataki 1: Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa mahaɗin wutar lantarki na tashar cibiyar sadarwar raga kuma haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tushen wuta.
Duk kwatancen samfuran, na'urorin haɗi da mahaɗin mai amfani a cikin wannan jagorar zane ne na ƙira kuma don tunani kawai. Saboda sabuntawar samfuri da haɓakawa, ainihin samfur da zane na ƙila su ɗan bambanta, da fatan za a koma ga ainihin samfurin.
Mataki 2: Bayan tashar tushe ta ragargaza "Don Allah haɗi zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa." toshe kebul na cibiyar sadarwa na tashar tushe a cikin tashar LAN na na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Lokacin da ya motsa "Haɗin Nasara." Ana yin hanyar sadarwa don tashar tushe cikin nasara.
Lura: Bayan kunna wutar lantarki, ana iya ƙayyade matsayin tashar tushe bisa ga alamun haske. "Red Light" yana nuna idan an kunna tashar tushe, kuma duk kyamarar da aka haɗa za ta haskaka "Green iglu." Ta hanyar lura da lambar "Green Light: za ka iya ƙayyade adadin kyamarori da aka haɗa zuwa tashar tushe.
Ƙarfi A kan kyamara
Mataki 1: Tabbatar cewa an kashe kyamarar, cire murfin kariya tare da screwdriver, sa'annan ka fallasa ramin katin MicroSD.
Riƙe gefen lamba na katin MicroSD tare da ruwan tabarau na kamara a hanya ɗaya kuma saka shi cikin ramin katin.
Mataki 2: Haɗa igiyar wutar lantarki zuwa mahaɗin wutar lantarki na kyamara, kuma haɗa ɗayan ƙarshen zuwa tushen wutar lantarki.
Mataki na 3: Bayan an kunna, kyamarar za ta haɗa kai tsaye zuwa tashar cibiyar sadarwar raga. Lokacin da ya kunna -WiFi-haɗaɗɗe: ko ta hanyar lura da tashar tushe kuma ya same ta tana haskaka "Green Light: kyamarar ta gama sadarwar.
Haɗa zuwa APP
Zazzage APP
Duba lambar QR akan wayarka don saukewa kuma shigar da V380 Pro.
http://www.av380.cn/v380procn.php
Ƙara Na'urori
Mataki 1: A cikin V380 Pro, danna maɓallin ƙara a cikin menu na lissafin na'urar. idan akwai na'ura da ke cikin jerin na'urar, danna maɓallin ƙara a kusurwar dama ta sama don ƙara na'ura.
Mataki 2: Je zuwa ƙara na'urar dubawa kuma zaɓi [Mesh Network Cameras]; tabbatar da kunna na'urar kuma danna [Next].
Mataki 3: Bincika lambar QR akan tashar cibiyar sadarwar raga.
Mataki na 4: Da fatan za a yi haƙuri yayin neman na'urori! Bi umarnin APP don kammala ƙari.
Sake saitin kyamara zuwa saitunan masana'anta
- Yi amfani da wannan aikin kawai lokacin da kuka manta kalmar sirrin na'urar ko lokacin da kamara ba ta iya haɗawa da tashar tushe.
Latsa ka riƙe maɓallin sake saiti na fiye da 3s don sake saita na'urar zuwa saitunan masana'anta. Lokacin da kamara ta motsa "Sake saitin zuwa saitunan masana'anta, an sake saita kamarar cikin nasara.
Lura:
Bayan sake saita na'urar zuwa saitunan masana'anta, kyamarar tana buƙatar sake haɗawa da tashar cibiyar sadarwar raga. (Ba za a share abin da ke cikin katin MicroSD ba.)
Haɗa kyamarar tare da tashar cibiyar sadarwar raga
Hanyar 1: Yi amfani da kebul na cibiyar sadarwa a cikin abin da aka makala don haɗawa da kamara kuma haɗa ƙarshensa zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa guda ɗaya wanda tashar cibiyar sadarwar raga ta haɗa da.
Hanyar 2: Sake saita kamara da farko kuma Gajeren danna (danna) maɓallin sake saiti kuma. Sannan danna maɓallin WPS akan tashar cibiyar sadarwar raga, kuma za'a fara sake saita siginar. Ana jira minti 1 don gama saitin.
Lura:
- Lokacin da tashar cibiyar sadarwar raga ta kasance a cikin yanayin “haɗin kai, kyamarar da aka haɗa da ita zata bayyana a matsayin na ɗan lokaci ° Nawa ne. Bayan tashar tushe ta ƙare "yanayin haɗin kai," kamara za ta dawo da kanta.
- Lokacin da kamara ta motsa "Bayanan Haɗawa da aka karɓa" ko "An gama haɗawa; an haɗa kyamarar da tashar tushe.
- Lokacin da kamara ta motsa "Babu bayanin haɗin kai da aka karɓa, da fatan za a sake haɗawa," kamarar ta gaza haɗawa da tashar tushe. Da fatan za a sake haɗa su kamar yadda aka bayyana a sama.
Don ƙarin tambayoyin amfani, da fatan za a yi imel:xiaowtech@gmail.com
Bayanin Bayyanar Radiation na FCC:
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.
Gargadi na FCC
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
NOTE 1: An gwada wannan kayan aikin kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dillalin ko gogaggen ma'aikacin rediyo / tv don taimako.
NOTE 2: Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga wannan naúrar da ƙungiyar da ke da alhakin aiwatarwa ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Macro Video Technologies J1 Mesh Network Kamara [pdf] Jagoran Jagora J1, 2AV39J1, J1 Mesh Network Kamara, J1, Mesh Network Kamara |