LUMIFY WORK 350-201 CBRCOR Yana Yin Amfani da Fasahar Tsaro ta Cisco

ME YA SA KARATUN WANNAN DARASIN

Yin Ops Cyber ​​​​Amfani da Fasahar Tsaro ta Cisco (CBRCOR) yana jagorantar ku ta hanyar tushen ayyukan tsaro na yanar gizo, hanyoyi, da sarrafa kansa. Ilimin da kuka samu a cikin wannan kwas zai shirya ku don aikin Manazarcin Tsaro na Bayanai akan ƙungiyar Cibiyar Ayyukan Tsaro (SOC). Za ku koyi mahimman ra'ayoyi da aikace-aikacen su a cikin al'amuran duniya na ainihi, da kuma yadda ake amfani da littattafan wasan kwaikwayo wajen samar da Amsar Haƙiƙa (IR). Kwas ɗin yana koya muku yadda ake amfani da aiki da kai don tsaro ta amfani da dandamalin girgije da tsarin Sec Dev Ops. Za ku koyi dabarun gano hare-haren yanar gizo, nazarin barazanar, da bayar da shawarwarin da suka dace don inganta tsaro ta yanar gizo.

Wannan hanya zai taimaka maka:

  • Samun cikakken fahimtar ayyukan da ke tattare da manyan ayyuka a cibiyar ayyukan tsaro
  • Sanya kayan aikin gama gari da dandamali waɗanda ƙungiyoyin ayyukan tsaro ke amfani da su ta aikace-aikace mai amfani
  • Shirya ku don amsawa kamar dan gwanin kwamfuta a cikin yanayin harin rayuwa na gaske kuma ku ƙaddamar da shawarwari ga babban jami'in gudanarwa
  • Shirya don 350-201 CBRCOR core exam
  • Sami maki 30 CE don sake tabbatarwa

Kayan aikin dijital: Cisco yana ba wa ɗalibai kayan aikin lantarki don wannan kwas. Daliban da suka sami tabbacin yin rajista za a aika da imel kafin ranar fara karatun, tare da hanyar haɗi don ƙirƙirar asusun ta learnspace.cisco.com kafin su halarci ranar farko ta karatunsu. Lura cewa duk wani kayan aiki na lantarki ko dakunan gwaje-gwaje ba za su kasance (bayyanuwa) har zuwa ranar farko ta darasi.

CISCO A Aikin LUMIFY

Lumify Work shine mafi girman mai ba da horo na Cisco izini a Ostiraliya, yana ba da ɗimbin kwasa-kwasan Sisiko, yana gudana sau da yawa fiye da kowane ɗayan masu fafatawa. Lumify Work ya lashe kyaututtuka kamar Abokin Koyon ANZ na Shekara (sau biyu!) Da APJC Babban Abokin Koyon Ilimi na Shekara.

ABIN DA ZAKU KOYA

  • Bayan shan wannan kwas, ya kamata ku iya:
  • Bayyana nau'ikan kewayon sabis a cikin SOC da nauyin aiki masu alaƙa da kowane.
  • Kwatanta la'akari da ayyukan tsaro na dandamali na girgije.
  • Bayyana gaba ɗaya hanyoyin haɓaka dandamali na SOC, gudanarwa, da sarrafa kansa.
  • Bayyana rarrabuwar kadara, rarrabuwa, rarrabuwar hanyar sadarwa, microsegmentation, da kuma hanyoyin zuwa kowane, a zaman wani ɓangare na sarrafa kadari da kariyar.
  • Bayyana Zero Trust da hanyoyin haɗin gwiwa, a zaman wani ɓangare na sarrafa kadari da kariyar.
  • Yi binciken abubuwan da suka faru ta amfani da Bayanan Tsaro da Lamarin
  • Gudanarwa (SIEM) da/ko ƙungiyar tsaro da aiki da kai (SOAR) a cikin SOC.
  • Yi amfani da nau'ikan dandamali na fasahar tsaro daban-daban don sa ido kan tsaro, bincike, da amsawa.
  • Bayyana ayyukan DevOps da SecDevOps.
  • Bayyana tsarin bayanan gama gari, ga misaliample, JavaScript Object
  • Sanarwa (JSON), HTML, XML, Ƙimar Waƙafi (CSV).
  • Bayyana hanyoyin tabbatar da API.
  • Yana nazarin hanya da dabarun gano barazanar, yayin sa ido, bincike, da amsawa.
  • Ƙayyade Sanannun Manufofin Ƙarfafawa (IOCs) da Manufofin Hari (IOAs).
  • Fassara jerin abubuwan da suka faru yayin hari bisa nazarin tsarin zirga-zirga.
  • Bayyana kayan aikin tsaro daban-daban da iyakokin su don nazarin hanyar sadarwa (misaliample, kayan aikin kama fakiti, kayan aikin bincike na zirga-zirga, kayan aikin binciken log ɗin cibiyar sadarwa).
  • Yana nazarin halayen mai amfani da mahaluki (UEBA).
  • Yi farautar barazanar kai tsaye tare da mafi kyawun ayyuka.

"Malami na ya kasance mai girma iya sanya al'amura a cikin hakikanin duniya al'amuran da suka shafi takamaiman halin da nake ciki.

An yi mini maraba daga lokacin da na zo da ikon zama a matsayin rukuni a wajen aji don tattauna yanayinmu kuma burinmu yana da matukar amfani.

Na koyi abubuwa da yawa kuma na ji yana da mahimmanci cewa an cimma burina ta halartar wannan kwas.

Babban aikin Lumify Work team.

AMANDA NICOL

IT Support Manager SVICES - HEALTH DUNIYA LIMIT ED

Lumify Work Special Training

  • Hakanan zamu iya isar da kuma keɓance wannan kwas ɗin horo don manyan ƙungiyoyin ceton lokacin ƙungiyar ku, kuɗi da albarkatun ku.
  • Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu 1 800 853 276.
  • DARASIN SAUKI
  • Bayanin Lab
  • Fahimtar Gudanar da Haɗari da Ayyukan SOC
  • Fahimtar Tsarin Nazari da Littattafan Play
  • Binciken Fakitin Ɗauka, Logs, da Nazarin Traffic
  • Binciken Ƙarshen Ƙarshen da Rajistar Kayan Aiki
  • Fahimtar Ayyukan Tsaro Model Sabis na Sabis
  • Fahimtar Kayayyakin Muhalli na Kasuwanci
  • Aiwatar Tuna Barazana
  • Binciken Barazana da Ayyukan Hankali na Barazana
  • Fahimtar APIs
  • Fahimtar Samfuran Cigaban SOC da Ƙaddamarwa
  • Yin Nazarin Tsaro da Rahotanni a cikin SOC
  • Ka'idodin Ka'idodin Malware
  • Tushen Barazana Farauta
  • Yin Bincike da Amsa Abubuwan da suka faru
  • Bincika Cisco SecureX Orchestration
  • Bincika Splunk Phantom Playbooks
  • Yi nazarin Fakitin Fakitin Wuta da Binciken PCAP
  • Tabbatar da Harin kuma Ƙayyade Martanin Lamarin
  • Gabatar da Malicious File to Cisco Barazana Grid for Analysis
  • Tsarin Harin Tushen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshe
  • Ƙimar Kadarori a cikin Muhalin Kasuwanci na Musamman
  • Bincika Manufofin Sarrafa Gaggawa na Cisco Firepower NGFW da Dokokin Snort
  • Bincika IOCs daga Cisco Talos Blog Amfani da Cisco Secure X
  • Bincika Dandalin Haɗin Barazana Barazana
  • Bibiyar TTPs na Nasara Harin Amfani da TIP
  • Tambayoyi Cisco Umbrella Ta Amfani da Abokin Ciniki API
  • Gyara Rubutun API na Python
  • Ƙirƙiri Bash Basic Scripts
  • Juya Injiniya Malware
  • Yi Barazana Farauta
  • Gudanar da Martanin Lamarin

WANE DARASIN GA WAYE?

Kwas ɗin ya dace musamman ga masu sauraro masu zuwa:

  • Injiniyan tsaro na Intanet
  • Mai binciken tsaro na intanet
  • Manajan aukuwa
  • Mai amsawa al'amari
  • Injiniyan hanyar sadarwa
  • Masu sharhi na SOC a halin yanzu suna aiki a matakin shigarwa tare da ƙarancin ƙwarewar shekara 1

Hakanan zamu iya isar da kuma keɓance wannan kwas ɗin horo don manyan ƙungiyoyi - adana lokacin ƙungiyar ku, kuɗi da albarkatu. Don ƙarin bayani, da fatan za a tuntuɓe mu 1800 U KOYI (1800 853 276)

SHARI'A

Kodayake babu wasu abubuwan da ake buƙata na wajibi, don cikakken fa'ida daga wannan kwas, ya kamata ku sami ilimi mai zuwa:

  • Sanin UNIX/Linux harsashi (bash, csh) da umarnin harsashi
  • Sanin bincike da ayyukan kewayawa Splunk
  • Asalin fahimtar rubutun ta amfani da ɗaya ko fiye na Python, JavaScript, PHP ko makamancin haka.

Shawarwari na kyauta na Cisco wanda zai iya taimaka muku shirya wannan kwas:

  • Fahimtar Mahimman Ayyukan Tsaro na Intanet na Cisco (CBROPS)
  • Aiwatar da Gudanarwar Cisco Solutions (CCNA)

Abubuwan da aka ba da shawara na ɓangare na uku:

  • Tushen Splunk 1
  • Littafin Jagoran Ƙungiyar Blue: Buga Amsar Haƙiƙa ta Don Murdoch
  • Tsarin Barazana - Zane don Tsaro ta Adam Shostack
  • Manual Field Field Manual na Ben Clark
  • Manual Filin Ƙungiyar Blue na Alan J White
  • Manual Filin Ƙungiyar Purple na Tim Bryant
  • Amintaccen Tsaro da Kulawa na hanyar sadarwa ta Chris Sanders da Jason Smith

Samar da wannan kwas ta Lumify Work ana sarrafa shi ta sharuɗɗan yin rajista da sharuɗɗan. Don Allah a karanta sharuɗɗan kuma
sharuɗɗa a hankali kafin yin rajista a cikin wannan kwas, saboda rajista a cikin kwas ɗin yana da sharadi akan karɓar waɗannan sharuɗɗan da sharuɗɗan.

https://www.lumifywork.com/en-au/courses/performing-cyberops-using-cisco-security-technologies-cbrcor/

  • TSORO
    Kwanaki 5
  • PRICE (ciki har da GST)
    $6590
  • VERSION
    1.0

Kira 1800 853 276 kuma yi magana da mai ba da shawara na Lumify Aiki a yau!

Alamar Media-Icon training@lumifywork.com
Alamar Media-Icon https://www.lumifywork.com/
Alamar Media-Icon https://www.facebook.com/LumifyWorkAU/
Alamar Media-Icon https://www.linkedin.com/company/lumify-work/
Alamar Media-Icon https://twitter.com/DDLSTraining
Alamar Media-Icon https://www.youtube.com/@lumifywork
Abokin Hulɗa-Logo
Logo

 

 

 

 

Takardu / Albarkatu

LUMIFY WORK 350-201 CBRCOR Yana Yin CyberOps Ta Amfani da Fasahar Tsaro ta Cisco [pdf] Jagorar mai amfani
350-201 CBRCOR, 350-201 CBRCOR Yin CyberOps Amfani da Fasahar Tsaro ta Cisco

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *