LTECH LT-NFC NFC Mai Kula da Shirye-shiryen
Manual www.ltech-led.com
Gabatarwar Samfur
- Canja ma'auni na direba akan shirin NFC kuma za'a iya rubuta sigogin da aka gyara zuwa ga direbobi don inganta ingantaccen aiki;
- Yi amfani da wayar ku mai iya NFC don karanta sigogin direba kuma canza su dangane da buƙatu. Sannan ka rike wayarka kusa da direbobi don rubuta ci-gaban sigogi ga direbobi;
- Haɗa wayar ku mai iya NFC zuwa mai tsara shirye-shiryen NFC kuma yi amfani da wayarka don karanta sigogin direba, shirya mafita kuma adana shi zuwa mai tsara shirin NFC. Don haka ana iya rubuta sigogin ci-gaba zuwa direbobin batch;
- Haɓaka firmware na NFC na shirye-shirye tare da APP bayan an haɗa na'urar NFC zuwa wayarka ta Bluetooth.
Abubuwan Kunshin
Bayanan Fasaha
Sunan samfur | NFC Programmer |
Samfura | Farashin LT-NFC |
Yanayin Sadarwa | Bluetooth, NFC |
Aikin Voltage | 5Vdc |
Aiki Yanzu | 500mA |
Yanayin Aiki | 0°C ~ 40°C |
Cikakken nauyi | 55 g |
Girma (LxWxH) | 69×104×12.5mm |
Girman Kunshin (LxWxH) | 95×106×25mm |
Girma
Naúrar: mm
Nunin allo
Buttons
A takaice danna maballin "BAYA" don komawa shafin da ya gabata
Dogon danna maɓallin "BACK" don 2s don komawa shafin gida
Gajeren latsawa "" button don zaɓar sigogi na gajeren latsa "" maɓallin don gyara sigari ga ɗan latsa "Ok" don tabbatarwa ko adana saitin
Shafin gida
Saitunan direba na NFC:
Mai shirye-shiryen NFC yana karanta direba kuma masu amfani zasu iya canza sigogi kai tsaye akan nahawu
APP mafita:
View kuma saita ƙarin sigogi na ci gaba ta amfani da APP
haɗin BLE:
Goyi bayan haɓaka firmware ta amfani da APP
Babban Interface
Lout: Fitowar halin yanzu / Voltage
Adireshi: Adireshin na'ura
Lokacin Fade: Lokacin fade lokacin ƙarfi
Kunna / A kashe
Umarnin Shirye-shiryen NFC
Canja sigogin direba akan mai shirye-shiryen NFC kuma ana iya rubuta sigogin da aka gyara zuwa ga direbobi.
Kafin ka fara saita sigogin direba akan mai shirye-shiryen, da fatan za a kashe mai shirye-shiryen farko.
- Zaɓi yanayin ayyuka
Ƙaddamar da shirin NFC ta amfani da kebul na USB, sannan danna maballin "" don zaɓar "NFC Driver Settings" kuma tabbatar da wannan zaɓi ta danna "Ok". - Karanta direban LED
Ajiye wurin gano mai shirye-shirye kusa da tambarin NFC akan direba don karanta sigogin direba. - Canja sigogin direba (kamar: Fitar halin yanzu/adireshi)
- Saita fitarwa na halin yanzu
A cikin babban manhaja, danna maballin don zaɓar "Iout" kuma danna maɓallin "Ok" don zuwa wurin gyarawa. Sa'an nan danna don canza darajar siga kuma danna don zaɓar lamba na gaba kuma gyara. Lokacin da aka yi gyare-gyaren siga, danna maɓallin "Ok" don ajiye canjin ku.
Lura: Idan darajar yanzu da kuka saita ba ta da iyaka, mai shirye-shiryen zai yi sautin ƙara kuma mai nuna alama zai yi haske. - Saita adireshin
- Saita fitarwa na halin yanzu
- Rubuta sigogi zuwa direbobin LED
A cikin babban manhaja, danna maballin don zaɓar 【 Ready to Write】, sannan danna maɓallin "Ok" sannan allon yana nunawa【Shirya don Rubuta】. Na gaba, ci gaba da gano wurin mai shirye-shirye kusa da tambarin NFC akan direba. Lokacin da allon ya nuna "Rubuta ya yi nasara", yana nufin an yi nasarar gyara sigogi.
A cikin babban dubawa, tabbatar ko rubuta sigogi zuwa direban LED ta latsa maɓallin "" don kunna / musaki sigogi. Lokacin da aka kashe sigogi, ba za a rubuta su-goma ga direba ba.
Yi amfani da NFC Lighting APP
Bincika lambar QR da ke ƙasa tare da wayar hannu kuma bi pro-mpts don kammala shigarwar APP (bisa ga buƙatun aiki, kuna buƙatar amfani da wayar Android mai iya NFC, ko iphone 8 kuma daga baya waɗanda suka dace da iOS 13 ko mafi girma).
Kafin ka fara saita sigogin direba akan mai shirye-shiryen, da fatan za a kashe mai shirye-shiryen farko.
Karanta/Rubuta direban LED
Yi amfani da wayar ku mai iya NFC don karanta sigogin direba da gyara su dangane da buƙatarku. Sa'an nan kuma ka riƙe wayarka kusa da direba, don haka za a iya rubuta sigogin da aka gyara zuwa ga direba cikin sauƙi.
- Karanta direban LED
A shafin farko na APP, danna 【Karanta/Rubuta Direban LED】 , sannan ka ajiye wayarka kusa da tambarin NFC akan direba don karanta sigogin direba. - Gyara sigogi
Danna【Parameters】domin gyara fitarwa halin yanzu, adireshi, dimming inter-face da ci-gaba sigogi kamar ci-gaba samfur DALI da ƙari (Editable sigogi iya bambanta dangane da iri direbobi). - Rubuta sigogi zuwa direban LED
Bayan an gama saitunan ma'auni, danna【Rubuta】 a kusurwar dama ta sama kuma ajiye wayarka kusa da tambarin NFC akan direba. Lokacin da allon ya nuna "Rubuta ya yi nasara", yana nufin an yi nasarar gyara sigogin direba.
Samfurin DALI na ci gaba
Haɗa ayyukan tsarin hasken DALI, gyara ƙungiyar DALI da tasirin haske don fage, sannan adana su zuwa samfuri na ci gaba don cimma shirye-shiryen haske.
- Ƙirƙiri samfuri na ci gaba
A shafin farko na APP, danna alamar dake kusurwar dama ta sama sannan ka matsa【Advanced Samfuran DALI na gida】-【Ƙirƙiri samfuri】 don zaɓar adireshin hasken LED da sanya hasken ga ƙungiya; Ko za ka iya zaɓar adireshin ƙungiyar haske/adireshin hasken LED don ƙirƙirar wuri. Latsa wurin NO. don gyara tasirin hasken wuta. Lokacin da aka gama saituna, matsa【Ajiye】 a kusurwar dama ta sama. - Aiwatar da samfuri na ci gaba
A cikin mahallin “Parameter settings”, matsa 【Advanced DALI template】 don zaɓar samfur ɗin da aka ƙirƙira kuma rubuta shi zuwa ga direba ta danna【Tabbatar】 .
Karanta/Rubuta akan mai shirye-shiryen NFC
Haɗa wayar ku mai iya NFC zuwa mai tsara shirye-shiryen NFC kuma yi amfani da wayarka don karanta sigogin direba, shirya mafita kuma adana shi zuwa mai tsara shirin NFC. Don haka ana iya rubuta sigogin ci-gaba zuwa direbobin batch.
- Haɗa zuwa NFC shirye-shirye
Kunna Bluetooth akan wayarka kuma kunna shirin NFC ta amfani da kebul na USB. Danna maballin "" akan mai shirye-shiryen don canzawa zuwa haɗin "BLE" sannan danna maɓallin "Ok" don saka shi cikin yanayin haɗin BLE. A shafin farko na APP, matsa【Karanta/Rubuta akan mai tsara shirye-shiryen NFC】 -【Na gaba】 don bincika da haɗawa da mai shirye-shirye bisa adireshin Mac. - Karanta direban LED
A cikin mahallin bayanan shirye-shirye, zaɓi kowane ɗayan mafita don gyarawa, sannan ka riƙe wayarka kusa da tambarin NFC akan direba don karanta sigogin direba. - Gyara sigogi
Danna【Parameters】domin gyara fitarwa halin yanzu, adireshi, dimming inter-face da ci-gaba sigogi kamar ci-gaba samfur DAL da ƙari (Editable sigogi iya bambanta dangane da iri direbobi). - Rubuta sigogi zuwa direban LED
Lokacin da allon mai shirye-shiryen ya nuna "Sync SOL1 ya yi nasara", danna maɓallin "BACK" don komawa shafin gida kuma danna maɓallin "" don canzawa zuwa "APPs mafita". Sai ka danna maballin "Ok" don zuwa wurin mahallin mafita sannan ka danna maballin "" don zaɓar mafita ɗaya kamar yadda yake a cikin APP, sannan danna maɓallin "Ok" don adana shi. Ci gaba da jin yankin mai shirye-shirye kusa da tambarin NFC akan direbobi, don haka za a iya rubuta ingantaccen bayani ga direbobi iri ɗaya a cikin tsari.
Samfurin DALI na ci gaba
Haɗa ayyukan tsarin hasken wutar lantarki na DALI, gyara ƙungiyar DALI da tasirin haske don fage, sannan adana su zuwa samfuri na gaba don cimma shirye-shiryen haske.
- Ƙirƙiri samfuri na ci gaba
A cikin mahallin bayanan shirye-shirye, matsa 【DALI samfuri akan shirye-shirye】-【Ƙirƙiri samfuri】 don zaɓar adireshin hasken LED da sanya hasken ga ƙungiya; Ko za ka iya zaɓar adireshin ƙungiyar haske/adireshin hasken LED don ƙirƙirar wuri. Latsa wurin NO. don gyara tasirin hasken wuta. Lokacin da aka gama saituna, matsa【Ajiye】 a kusurwar dama ta sama.
A cikin mahallin "DALI template on programmer", matsa【Data sync】 don daidaita bayanan shirye-shirye zuwa APP, da kuma bayanan APP ga mai shirye-shirye ma.
Aiwatar da samfuri na ci gaba
A cikin mahallin “Parameter settings”, matsa 【Advanced DALI tem-plate】 don zaɓar samfur ɗin da aka ƙirƙira sannan ka rubuta wa direba ta danna【OK】.
Haɓaka firmware
- Kunna Bluetooth akan wayarka kuma kunna shirin NFC ta amfani da kebul na USB. Danna maballin "" akan mai shirye-shiryen don canzawa zuwa haɗin "BLE" sannan danna maɓallin "Ok" don saka shi cikin yanayin haɗin BLE. A shafin farko na APP, danna【Karanta/Rubuta akan mai tsara shirye-shiryen NFC】 -【Na gaba】 don bincika da haɗa mai shirye-shiryen bisa adireshin Mac.
- A cikin mahallin bayanan shirye-shirye, matsa 【Firmware version】 don bincika ko akwai sabon sigar firmware.
- Idan kana buƙatar haɓaka sigar firmware, matsa【Haɓaka yanzu】 kuma jira tsari don kammala haɓakawa.
Hankali
- Wannan samfurin baya hana ruwa. Don Allah a guji rana da ruwan sama. Lokacin shigar da shi a waje, da fatan za a tabbatar an saka shi a cikin wurin da ke hana ruwa.
- Kyakkyawan zafi mai zafi zai tsawaita rayuwar samfurin. Da fatan za a shigar da samfurin a cikin yanayi tare da samun iska mai kyau.
- Lokacin shigar da wannan samfur, da fatan za a guji kasancewa kusa da babban yanki na abubuwan ƙarfe ko tara su don hana tsangwama sigina.
- Idan kuskure ya faru, don Allah kar a yi ƙoƙarin gyara samfurin da kanka. Idan kuna da wata tambaya, da fatan za a tuntuɓi mai kaya.
Yarjejeniyar Garanti
Lokacin garanti daga ranar bayarwa: shekaru 5.
Ana ba da gyare-gyaren kyauta ko sabis na musanya don ingantattun matsalolin a cikin lokacin garanti.
Keɓance garanti a ƙasa:
- Bayan lokutan garanti.
- Duk wani lalacewa ta wucin gadi da babban voltage, wuce gona da iri, ko ayyukan da basu dace ba.
- Kayayyakin da ke da mummunar lalacewar jiki.
- Lalacewar da bala'o'i ke haifarwa da kuma tilasta majeure.
- An lalata alamun garanti da lambar sirri.
- Babu wata kwangila da LTECH ya sanya hannu.
- Gyara ko sauyawa da aka bayar shine kawai magani ga abokan ciniki. LTECH ba ta da alhaki ga duk wani lahani da ya faru ko kuma ya faru sai dai idan yana cikin doka.
- LTECH yana da hakkin ya gyara ko daidaita sharuɗɗan wannan garanti, kuma sakin a rubuce zai yi nasara
Takardu / Albarkatu
![]() |
LTECH LT-NFC NFC Mai Kula da Shirye-shiryen [pdf] Manual mai amfani LT-NFC, LT-NFC NFC Mai Kula da Shirye-shiryen, Mai Kula da Shirye-shiryen NFC, Mai Kula da Shirye-shiryen |